ทีเด็ดบอล UD Castellonense vs CD Alcoyano
‹ คู่ก่อนหน้าRC Alcobendas vs CF Trival Valderas · อา. 8 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 56 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Fundacio Esportiva Grama vs LHospitalet · อา. 8 พ.ย. 17:45 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 17:45 น.
UD Castellonenseเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 56 / 35117:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★51⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุลVSUD CastellonenseCD Alcoyanoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.6753% @2.37สูง/ต่ำ 2 สูง 1.87 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.78
CD Alcoyanoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUD Castellonenseรอง 0 @1.98แนวรุก🔥8.4 vs 6.6UD Castellonenseการ์ดยิงดุ🔥8.4UD Castellonenseการ์ดรับหลวม🕳️6.6CD Alcoyanoการ์ดได้ราคา💰7/10UD Castellonenseการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Alcoyanoต่อ 0 @1.78กองกลาง🎯53% vs 47%CD Alcoyanoการ์ดรับหลวม🕳️6.0UD Castellonenseการ์ดยิงดุ🔥6.6CD Alcoyanoการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.87พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.89การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
UD Castellonenseเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 56 / 35117:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★51⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุลVS
UD CastellonenseCD Alcoyano
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.6753% @2.37
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.87 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.78
CD Alcoyanoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUD Castellonense
รอง 0 @1.98
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6UD Castellonense
การ์ดยิงดุ🔥8.4UD Castellonense
การ์ดรับหลวม🕳️6.6CD Alcoyano
การ์ดได้ราคา💰7/10UD Castellonense
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Alcoyano
ต่อ 0 @1.78
กองกลาง🎯53% vs 47%CD Alcoyano
การ์ดรับหลวม🕳️6.0UD Castellonense
การ์ดยิงดุ🔥6.6CD Alcoyano
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.87
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.89
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UD Castellonense vs CD Alcoyano
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUD Castellonense รอง 0 @1.98การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.87การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Alcoyanoโอกาสชนะ 37%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 251/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Alcoyano · บิลหลัก 1X2 @2.37
ความเสี่ยงของบิล65%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Alcoyano ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.37 · ควรเป็น @2.47 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Alcoyano 4 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Alcoyano ต่อ 0
ได้ 35%คืนทุน 29%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 13%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Alcoyano · คาดสกอร์ 1.4 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Alcoyano ชนะ 1 ลูก22%
CD Alcoyano ชนะ 2 ลูก9%
CD Alcoyano ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ29%
UD Castellonense ชนะ 1 ลูก19%
UD Castellonense ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
CD Alcoyano ชนะ35%
CD Alcoyano ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป13%
CD Alcoyano คลีนชีท26%
UD Castellonense ยิงไม่ได้37%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD Castellonense ไม่แพ้65%
CD Alcoyano ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่47%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-010%0-110%2-09%2-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Alcoyano)
- โอกาส CD Alcoyano ชนะ 35% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- UD Castellonense ยิงไม่ได้เลย 37%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- CD Alcoyano ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- UD Castellonense รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- โอกาส UD Castellonense ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD Castellonense
พ0-1ช3-0พ2-3ช2-0ส0-0ส1-1
CD Alcoyano
ช2-0ช2-0ช1-0พ0-2พ0-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD Castellonenseยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
CD Alcoyanoยิง 1.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD Castellonense
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 9
CD Alcoyano
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Castellonense
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
CD Alcoyano
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Castellonense
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
CD Alcoyano
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UD Castellonense@2.67 → @2.670.0%
เสมอ@3.05 → @3.001.6%
ทีมเยือน CD Alcoyano@2.34 → @2.371.1%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.58 | 3.00 | 2.33 | 1.71 | 2 | 1.99 | 1.95 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.58 | 3.00 | 2.33 | 1.71 | 2 | 1.99 | 1.95 | 0 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 2.75 | 3.10 | 2.35 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.75 | 3.00 | 2.40 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.00 | 0 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.74 | 3.01 | 2.38 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 2.03 | 0 | 1.71 | |
| Live | 2.69 | 2.88 | 2.50 | 1.73 | 2 | 2.01 | 1.97 | 0 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 3.05 | 2.30 | 1.78 | 2/2.5 | 1.74 | 1.90 | 0 | 1.64 | |
| Live | 2.70 | 3.00 | 2.40 | 1.91 | 2/2.5 | 1.66 | 1.89 | 0 | 1.68 | ||
| pinnacle | Initial | 3.44 | 2.94 | 2.11 | 1.73 | 2 | 2.03 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.73 | 3.17 | 2.49 | 2.04 | 2/2.5 | 1.74 | 1.99 | 0 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.82 | 3.10 | 2.33 | 1.84 | 2/2.5 | 1.84 | 1.99 | 0 | 1.69 | |
| Live | 2.69 | 3.02 | 2.41 | 1.97 | 2/2.5 | 1.71 | 1.93 | 0 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-4] UD Castellonense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 1 | 2 | 13 | 7 | 16 | 4 | 62.5% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 1 | 9 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 6 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 8 | 4 | 13 | 5 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 0 | 7 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 5 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
| [SPA D4-12] CD Alcoyano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 7 | 9 | 11 | 12 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 2 | 8 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 3 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 5 | 1 | 3 | 1 | 11 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 0 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| UD Castellonense Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD Castellonense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (1-1) | UD Castellonense | 4-3 (1-0) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | UD Castellonense | 0-0 (0-0) | Almeria | 16-7 (7-0) | 6.25 | 5.00 | 1.30 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | CF Intercity | 0-2 (0-1) | UD Castellonense | 6-2 (3-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Deportiva Minera | 3-2 (2-1) | UD Castellonense | 5-4 (4-1) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Castellonense | 3-0 (2-0) | Murcia B | 5-5 (3-2) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 28-09-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | UD Castellonense | 3-0 (2-0) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UD Castellonense | 1-0 (0-0) | CD Cieza | 3-3 (2-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Poblense | 1-2 (1-1) | UD Castellonense | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Castellonense | 2-1 (2-0) | UCAM Murcia | 2-1 (2-0) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 21-08-2026 | CF La Nucia | 3-1 (3-0) | UD Castellonense | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Torrent C.F | 0-1 (0-0) | UD Castellonense | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Castellon B | 5-1 (3-0) | UD Castellonense | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | UD Castellonense | 1-1 (1-0) | Johor Darul Takzim | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | UD Castellonense | 0-1 (0-0) | Atzeneta UE | 2-6 (0-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Hercules CF B | 1-4 (1-2) | UD Castellonense | 3-3 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UD Castellonense | 1-1 (0-0) | Atletico Saguntino | 3-2 (2-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| Spain D4 | 18-04-2026 | UD Castellonense | 2-3 (1-1) | Ontinyent CF | - | 1.70 | 3.10 | 4.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Villarreal C | 3-0 (1-0) | UD Castellonense | 2-8 (2-2) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 04-04-2026 | UD Castellonense | 2-0 (1-0) | CF La Nucia | 2-4 (2-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Crevillente | 0-1 (0-0) | UD Castellonense | 2-6 (0-3) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| CD Alcoyano Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | CD Alcoyano | 1-1 (1-0) | Murcia B | 15-4 (9-2) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Baleares | 2-0 (0-0) | CD Alcoyano | 2-3 (1-2) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | UCAM Murcia | 2-0 (0-0) | CD Alcoyano | 6-2 (3-1) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Mallorca B | 0-1 (0-0) | CD Alcoyano | 5-1 (2-0) | 3.50 | 3.00 | 2.00 | W | 1.75 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Alcoyano | 2-0 (0-0) | Deportiva Minera | 9-2 (8-1) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Alcoyano | 2-0 (2-0) | UD Poblense | 4-2 (2-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Castellon B | 3-0 (0-0) | CD Alcoyano | 6-1 (6-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Alcoyano | 1-1 (0-1) | CD Cieza | 8-4 (3-1) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Yeclano Deportivo | 0-2 (0-1) | CD Alcoyano | 2-1 (2-0) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 23-08-2026 | CD Alcoyano | 2-2 (0-1) | Valencia CF Mestalla | 2-3 (0-2) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Aguilas CF | 3-0 (1-0) | CD Alcoyano | 8-1 (5-1) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Alcoyano | 1-0 (1-0) | Hercules | 1-10 (0-1) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | AFE Espana | 1-3 (1-3) | CD Alcoyano | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | CF La Nucia | 1-2 (1-1) | CD Alcoyano | 2-4 (2-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | CD Contestano | 0-5 (0-3) | CD Alcoyano | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (1-0) | CD Alcoyano | 2-6 (0-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | D |
| SPA D4 | 10-05-2026 | CD Alcoyano | 0-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | 6-2 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Porreres | 0-0 (0-0) | CD Alcoyano | 0-4 (0-4) | 6.50 | 3.90 | 1.42 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Alcoyano | 2-0 (2-0) | Sant Andreu | 5-1 (1-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Andratks | 0-0 (0-0) | CD Alcoyano | - | 3.50 | 3.30 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Orihuela CF | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Castellon B | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Elche CF Ilicitano | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | CF Intercity | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Valencia CF Mestalla | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Lorca Deportiva FC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 1.91 | 3.05 | 3.30 | 1.91 | 3.05 | 1.70 | 0.5/1 | 2.00 | 1.70 | 0.5/1 | 2.00 | 1.93 | 0 | 1.77 | 1.93 | 0 | 1.77 | |
| Initial | 2.58 | 3.00 | 2.33 | 2.58 | 3.00 | 2.33 | 1.71 | 2 | 1.99 | 1.71 | 2 | 1.99 | 1.95 | 0 | 1.75 | 1.95 | 0 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 3.10 | 2.35 | 2.75 | 3.00 | 2.40 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.00 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 1.4 | Goal | 1.1 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 1 | Loss | 1.1 |
| 13 | Shot(OT) | 8.7 | 11 | Shot(OT) | 8.1 |
| 7 | Corner | 6.7 | 4.4 | Corner | 4.6 |
| 3.3 | Yellow Card | 2.3 | 3.8 | Yellow Card | 2.7 |
| 20 | Fouls | 16.3 | 18.8 | Fouls | 15.6 |
| 38% | Possession | 47.7% | 47% | Possession | 53.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| UD Castellonense ( 8 Matches) | CD Alcoyano ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 7 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 5 | 8 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |