ทีเด็ดบอล Mallorca B vs Yeclano Deportivo
‹ คู่ก่อนหน้าBaleares vs CF La Nucia · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 69 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Estebona vs UD Tamaraceite · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Mallorca Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 69 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSMallorca BYeclano Deportivoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4749% @2.54สูง/ต่ำ 2 สูง 1.76 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
Yeclano Deportivoทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMallorca Bต่อ 0 @1.87แนวรุก🔥6.0 vs 4.2Mallorca Bกองกลาง🎯56% vs 49%Mallorca Bการ์ดยิงดุ🔥6.0Mallorca Bการ์ดรับหลวม🕳️6.0Yeclano Deportivoการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนYeclano Deportivoรอง 0 @1.88แนวรับ🛡️6.0 vs 9.6Yeclano Deportivoการ์ดรับหลวม🕳️9.6Mallorca Bการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.76พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Mallorca Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 69 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVS
Mallorca BYeclano Deportivo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4749% @2.54
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.76 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
Yeclano Deportivoทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMallorca B
ต่อ 0 @1.87
แนวรุก🔥6.0 vs 4.2Mallorca B
กองกลาง🎯56% vs 49%Mallorca B
การ์ดยิงดุ🔥6.0Mallorca B
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Yeclano Deportivo
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนYeclano Deportivo
รอง 0 @1.88
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.6Yeclano Deportivo
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Mallorca B
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.76
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Mallorca B vs Yeclano Deportivo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMallorca B ต่อ 0 @1.87การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMallorca Bโอกาสชนะ 36%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 254/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mallorca B · บิลหลัก 1X2 @2.47
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mallorca B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.47 · ควรเป็น @2.41 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mallorca B 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Mallorca B ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 29%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mallorca B · คาดสกอร์ 1.1 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mallorca B ชนะ 1 ลูก22%
Mallorca B ชนะ 2 ลูก10%
Mallorca B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ29%
Yeclano Deportivo ชนะ 1 ลูก20%
Yeclano Deportivo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Mallorca B ชนะ37%
Mallorca B ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Mallorca B คลีนชีท34%
Yeclano Deportivo ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mallorca B ไม่แพ้66%
Yeclano Deportivo ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)37%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.563%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-012%0-011%1-27%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mallorca B)
- โอกาส Mallorca B ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Mallorca B ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Yeclano Deportivo รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- โอกาส Yeclano Deportivo ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mallorca B
พ0-2พ0-1ส2-2พ0-2ช4-0พ1-5
Yeclano Deportivo
ช1-0ส1-1ส1-1ส2-2พ0-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mallorca Bยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Yeclano Deportivoยิง 0.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mallorca B
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
Yeclano Deportivo
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mallorca B
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Yeclano Deportivo
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mallorca B
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Yeclano Deportivo
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Mallorca B ชนะ 1เสมอ 1Yeclano Deportivo ชนะ 0
- 14-04-2013Yeclano Deportivo1 - 1Mallorca B
- 25-11-2012Mallorca B1 - 0Yeclano Deportivo
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mallorca B@2.47 → @2.470.0%
เสมอ@3.05 → @3.001.6%
ทีมเยือน Yeclano Deportivo@2.51 → @2.541.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.44 | 2.99 | 2.47 | 1.73 | 2 | 1.97 | 1.84 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.44 | 2.99 | 2.47 | 1.73 | 2 | 1.97 | 1.84 | 0 | 1.86 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.10 | 2.55 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 1.78 | 2 | 2.03 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.59 | 2.97 | 2.54 | 1.92 | 2/2.5 | 1.82 | 1.86 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.63 | 2.87 | 2.58 | 1.75 | 2 | 1.99 | 1.86 | 0 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.05 | 2.50 | 1.80 | 2/2.5 | 1.72 | 1.74 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.50 | 2.95 | 2.60 | 1.67 | 2 | 1.91 | 1.75 | 0 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 2.72 | 2.75 | 2.68 | 1.85 | 2 | 1.88 | 1.88 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.62 | 3.02 | 2.69 | 1.76 | 2 | 2.04 | 1.87 | 0 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 2.56 | 3.05 | 2.50 | 1.87 | 2/2.5 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.53 | 2.91 | 2.63 | 2.27 | 2.5 | 1.54 | 1.80 | 0 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-14] Mallorca B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 9 | 13 | 9 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 3 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 10 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 1 | 9 | 6 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 7 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 8 | 4 | 16.7% |
| [SPA D4-11] Yeclano Deportivo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 7 | 8 | 11 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 5 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 6 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 1 | 0 | 7 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Mallorca B Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 14-04-2013 | Yeclano Deportivo | 1-1 (0-1) | Mallorca B | - | 2.25 | 3.10 | 2.87 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 25-11-2012 | Mallorca B | 1-0 (0-0) | Yeclano Deportivo | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mallorca B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | UCAM Murcia | 5-1 (4-0) | Mallorca B | 7-2 (5-2) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Mallorca B | 4-0 (1-0) | Elche CF Ilicitano | - | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Mallorca B | 0-2 (0-2) | Orihuela CF | 5-2 (1-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Baleares | 2-2 (1-0) | Mallorca B | 4-7 (3-3) | 1.48 | 3.80 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Mallorca B | 0-1 (0-0) | CD Alcoyano | 5-1 (2-0) | 3.50 | 3.00 | 2.00 | L | 1.75 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF La Nucia | 2-0 (1-0) | Mallorca B | 4-4 (1-3) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Murcia B | 0-1 (0-0) | Mallorca B | 7-1 (4-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Mallorca B | 0-0 (0-0) | Deportiva Minera | 3-4 (0-3) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (1-0) | Mallorca B | 6-2 (4-2) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Mallorca B | 1-3 (1-0) | Baleares | - | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | |||||
| INT CF | 29-07-2026 | Mallorca B | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Baleares | 2-1 (1-0) | Mallorca B | - | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | |||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | CD Manacor | 1-1 (0-0) | Mallorca B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Mallorca B | 7-0 (6-0) | CE Mercadal | 2-0 (2-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CD Binissalem | 0-2 (0-2) | Mallorca B | 8-3 (4-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Mallorca B | 8-1 (4-0) | CE Felanitx | 7-1 (3-0) | 1.11 | 7.50 | 13.00 | W | 1.83 | 2.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | SCR Pena Deportiva | 2-2 (2-1) | Mallorca B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | Mallorca B | 5-0 (3-0) | Portmany | 8-2 (3-2) | 1.08 | 10.00 | 21.00 | W | 1.93 | 3 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UD Rotlet Molinar | 2-2 (0-2) | Mallorca B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 21-03-2026 | Mallorca B | 2-0 (1-0) | UD Collerense | 14-1 (5-0) | 1.07 | 10.00 | 21.00 | W | 1.98 | 3 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Yeclano Deportivo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Yeclano Deportivo | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | 4-1 (1-1) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | Yeclano Deportivo | 2-9 (1-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Yeclano Deportivo | 2-2 (1-0) | UD Poblense | 11-3 (2-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Murcia B | 1-1 (0-1) | Yeclano Deportivo | 2-7 (0-4) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CF Intercity | 1-1 (1-0) | Yeclano Deportivo | 2-5 (0-3) | 1.95 | 2.88 | 4.00 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Yeclano Deportivo | 1-0 (0-0) | Elche CF Ilicitano | 4-1 (2-0) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Yeclano Deportivo | 0-1 (0-0) | CF La Nucia | 4-5 (3-3) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | SCR Pena Deportiva | 1-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 2-5 (1-3) | 3.80 | 3.25 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Yeclano Deportivo | 1-0 (0-0) | Baleares | 4-5 (2-2) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Yeclano Deportivo | 0-2 (0-1) | CD Alcoyano | 2-1 (2-0) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | CP Villarrobledo | 0-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 0-8 (0-7) | 4.75 | 3.30 | 1.67 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | Yeclano Deportivo | 2-2 (2-1) | Athletic Torrellano | 8-6 (3-5) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Yeclano Deportivo | 0-0 (0-0) | FC Cartagena | 2-7 (2-4) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Ontinyent CF | 0-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 1-0 (1-0) | 4.20 | 3.40 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Yeclano Deportivo | 1-1 (1-1) | CD Estebona | - | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Lorca Deportiva FC | 2-2 (1-1) | Yeclano Deportivo | 3-4 (1-1) | 2.63 | 2.88 | 2.55 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Yeclano Deportivo | 1-1 (0-0) | Almeria B | 7-6 (3-1) | 1.30 | 4.33 | 8.50 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CA Antoniano | 1-1 (1-1) | Yeclano Deportivo | 2-4 (1-2) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | D | 1.73 | 0 | 2.08 | D | D |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Yeclano Deportivo | 2-3 (1-3) | Extremadura | 4-4 (2-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 28-03-2026 | Puente Genil | 0-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 2-3 (0-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Lorca Deportiva FC | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | CD Cieza | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | UD Poblense | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Castellon B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | UCAM Murcia | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | CD Cieza | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 1.90 | 3.20 | 3.20 | 1.90 | 3.20 | 1.71 | 0.5/1 | 1.99 | 1.71 | 0.5/1 | 1.99 | 1.84 | 0 | 1.86 | 1.84 | 0 | 1.86 | |
| Initial | 2.44 | 2.99 | 2.47 | 2.44 | 2.99 | 2.47 | 1.73 | 2 | 1.97 | 1.73 | 2 | 1.97 | 1.84 | 0 | 1.86 | 1.84 | 0 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.55 | 2.50 | 3.00 | 2.60 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.78 | 2 | 2.03 | 1.88 | 0 | 1.93 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 0.7 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 1.6 | Loss | 1 |
| 7.5 | Shot(OT) | 9.7 | 8 | Shot(OT) | 8.7 |
| 3.5 | Corner | 8 | 3.6 | Corner | 5.5 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2 | Yellow Card | 2.9 |
| 11.5 | Fouls | 13 | 12.5 | Fouls | 16.2 |
| 52% | Possession | 51.3% | 55.6% | Possession | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Mallorca B ( 9 Matches) | Yeclano Deportivo ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 3 | 7 |