ทีเด็ดบอล Girona B vs UE Olot
‹ คู่ก่อนหน้าUD Llanera vs Bergantinos CF · อา. 8 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 250 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Murcia B vs Deportiva Minera · อา. 8 พ.ย. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 22:00 น.
Girona Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 250 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSGirona BUE Olotใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.0942% @2.97สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
UE Olotทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี50%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGirona Bต่อ 0/0.5 @1.88แนวรุก🔥12.0 vs 9.0Girona Bการ์ดยิงดุ🔥12.0Girona Bการ์ดได้ราคา💰7/10Girona Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUE Olotรอง 0/0.5 @1.88แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2UE Olotการ์ดรับหลวม🕳️7.2Girona Bการ์ดยิงดุ🔥9.0UE Olotการ์ดได้ราคา💰7/10UE Olotการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.99แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.77พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Girona Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 250 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Girona BUE Olot
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.0942% @2.97
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
UE Olotทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี50%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGirona B
ต่อ 0/0.5 @1.88
แนวรุก🔥12.0 vs 9.0Girona B
การ์ดยิงดุ🔥12.0Girona B
การ์ดได้ราคา💰7/10Girona B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUE Olot
รอง 0/0.5 @1.88
แนวรับ🛡️4.8 vs 7.2UE Olot
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Girona B
การ์ดยิงดุ🔥9.0UE Olot
การ์ดได้ราคา💰7/10UE Olot
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.99
แนวรุก🔥12.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.77
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Girona B vs UE Olot
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUE Olot รอง 0/0.5 @1.88การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.99การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGirona Bโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Girona B · บิลหลัก 1X2 @2.09
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Girona B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.09 · ควรเป็น @2.02 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Girona B 12 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Girona B ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 27%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Girona B · คาดสกอร์ 1.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Girona B ชนะ 1 ลูก22%
Girona B ชนะ 2 ลูก13%
Girona B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
UE Olot ชนะ 1 ลูก17%
UE Olot ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Girona B ชนะ43%
Girona B ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Girona B คลีนชีท28%
UE Olot ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Girona B ไม่แพ้71%
UE Olot ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%2-19%0-18%1-28%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Girona B)
- โอกาส Girona B ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Girona B ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Girona B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- UE Olot รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- UE Olot ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด UE Olot เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส UE Olot ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Girona B
ช3-2พ1-2ช1-0พ0-1ช3-0ช1-0
UE Olot
ช2-0ช4-2ส1-1ส0-0ช2-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Girona Bยิง 2.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
UE Olotยิง 1.5 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Girona B
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
UE Olot
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Girona B
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
UE Olot
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Girona B
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
UE Olot
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Girona B ชนะ 1เสมอ 4UE Olot ชนะ 2
- 22-02-2026Girona B4 - 1UE Olot
- 26-10-2025UE Olot2 - 1Girona B
- 27-04-2024Girona B1 - 1UE Olot
- 17-12-2023UE Olot0 - 0Girona B
- 16-05-2022UE Olot1 - 1Girona B
- 06-02-2022Girona B0 - 1UE Olot
- 03-10-2021UE Olot0 - 0Girona B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Girona B@2.23 → @2.09▼ 6.3%
เสมอ@3.08 → @3.080.0%
ทีมเยือน UE Olot@2.82 → @2.97▲ 5.3%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.08 | 3.05 | 2.94 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.08 | 3.05 | 2.94 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.38 | 3.10 | 2.70 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.10 | 3.10 | 3.00 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.42 | 3.01 | 2.69 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.75 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.19 | 2.95 | 3.12 | 1.99 | 2/2.5 | 1.75 | 1.87 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.05 | 2.65 | 1.76 | 2/2.5 | 1.76 | 1.67 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.15 | 3.00 | 3.15 | 1.88 | 2/2.5 | 1.69 | 1.78 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.41 | 2.87 | 2.93 | 2.00 | 2/2.5 | 1.76 | 2.06 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.23 | 2.95 | 3.36 | 1.95 | 2/2.5 | 1.84 | 1.90 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.35 | 3.08 | 2.72 | 1.83 | 2/2.5 | 1.83 | 1.71 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.19 | 2.93 | 3.25 | 2.20 | 2.5 | 1.57 | 1.85 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-6] Girona B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 17 | 12 | 16 | 6 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 5 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 7 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 5 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 5 | 7 | 10 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
| [SPA D4-3] UE Olot | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 15 | 8 | 18 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 5 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 3 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 3 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 6 | 2 | 4 | 5 | 9 | 12 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 2 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Girona B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 1 (14%) Draw 4 (57%) Lose 2 (29%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 22-02-2026 | Girona B | 4-1 (0-1) | UE Olot | 4-3 (4-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 26-10-2025 | UE Olot | 2-1 (0-0) | Girona B | 4-4 (2-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 27-04-2024 | Girona B | 1-1 (0-1) | UE Olot | 4-1 (4-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 17-12-2023 | UE Olot | 0-0 (0-0) | Girona B | 8-5 (3-1) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 16-05-2022 | UE Olot | 1-1 (1-0) | Girona B | 8-3 (8-0) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | U |
| Spain D4 | 06-02-2022 | Girona B | 0-1 (0-0) | UE Olot | - | L | ||||||||
| ARFC | 03-10-2021 | UE Olot | 0-0 (0-0) | Girona B | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Girona B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | CF Calamocha | 0-1 (0-1) | Girona B | 5-6 (2-2) | 4.10 | 3.70 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Girona B | 3-0 (1-0) | Naxara | 2-8 (2-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 21-10-2026 | Terrassa | 1-0 (0-0) | Girona B | 3-2 (1-0) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 17-10-2026 | CD Ebro | 0-1 (0-1) | Girona B | 9-3 (3-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Girona B | 1-2 (0-1) | RCD Espanyol B | 3-6 (2-6) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Girona B | 3-2 (1-2) | Osasuna B | 7-3 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | SD Logrones | 2-2 (1-0) | Girona B | 7-4 (4-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Girona B | 3-1 (0-1) | CD Tudelano | 5-4 (1-2) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Barbastro | 4-3 (2-1) | Girona B | 8-3 (5-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Girona B | 3-0 (2-0) | CE Europa | 7-5 (2-2) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 21-08-2026 | Girona B | 4-2 (1-2) | Castellon B | 2-2 (0-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Girona B | 1-2 (1-2) | Sant Andreu | 3-8 (0-5) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Castellon B | 4-2 (3-0) | Girona B | 2-5 (2-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Girona B | 1-0 (0-0) | Torrent C.F | 3-3 (1-2) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | RCD Espanyol B | 2-1 (1-0) | Girona B | 8-4 (7-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Girona B | 3-1 (1-1) | CE Atletic Lleida 2019 | 4-2 (3-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 03-04-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | Girona B | 4-2 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Girona B | 2-2 (0-1) | Ibiza Islas Pitiusas | 1-6 (0-4) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Girona B | 0-1 (0-0) | CD Alcoyano | 4-2 (0-1) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 14-03-2026 | Barcelona B | 0-1 (0-0) | Girona B | 4-3 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| UE Olot Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | UE Olot | 1-0 (1-0) | CE Manresa | 4-6 (2-0) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | UE Olot | 2-0 (0-0) | Barcelona B | 7-3 (3-3) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Osasuna B | 0-0 (0-0) | UE Olot | 4-2 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | UE Olot | 1-1 (1-1) | Terrassa | 5-7 (2-2) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Logrones B | 2-4 (1-1) | UE Olot | 4-8 (2-4) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | SD Logrones | 0-2 (0-0) | UE Olot | 10-1 (2-0) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| SPA D4 | 19-09-2026 | UE Olot | 1-2 (0-1) | Utebo FC | 5-1 (4-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Naxara | 1-2 (0-0) | UE Olot | 6-2 (2-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 2.08 | 0 | 1.73 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UE Olot | 2-2 (1-2) | CD Ebro | 5-5 (5-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | UE Olot | 0-0 (0-0) | Sant Andreu | 2-9 (0-2) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 10-08-2026 | UE Olot | 0-3 (0-2) | Sabadell | 5-5 (3-2) | 10.00 | 5.00 | 1.22 | L | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 02-08-2026 | UE Olot | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | UE Olot | 1-3 (0-2) | Girona | 0-12 (0-7) | 15.00 | 7.00 | 1.13 | L | 2.00 | -2 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 19-07-2026 | UE Olot | 0-3 (0-1) | RCD Espanyol | 1-9 (1-5) | 23.00 | 7.50 | 1.10 | L | 1.80 | -2.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | UE Olot | 2-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 3-4 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | UE Olot | 2-7 (1-2) | 1.85 | 3.20 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | UE Olot | 1-1 (0-1) | Barcelona B | 5-7 (1-3) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Castellon B | 1-1 (1-1) | UE Olot | 3-7 (1-0) | 2.25 | 3.50 | 2.55 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | UE Olot | 1-0 (1-0) | Barbastro | 3-6 (2-2) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Baleares | 1-0 (0-0) | UE Olot | 13-3 (1-2) | 1.67 | 3.25 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Barcelona B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | UD Logrones B | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | CE Manresa | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | RCD Espanyol B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Reus FC Reddis | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | CF Calamocha | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.79 | 1.93 | 3.65 | 2.79 | 1.93 | 3.65 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.60 | 0 | 2.11 | 1.60 | 0 | 2.11 | |
| Initial | 2.08 | 3.05 | 2.94 | 2.08 | 3.05 | 2.94 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 3.10 | 2.70 | 2.10 | 3.10 | 3.00 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 2 | Goal | 1.5 |
| 0.3 | Loss | 0 | 1.2 | Loss | 0.8 |
| 14 | Shot(OT) | 16 | 13.8 | Shot(OT) | 11 |
| 3.3 | Corner | 4.3 | 4.2 | Corner | 4.1 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 2.3 |
| 13.3 | Fouls | 15.5 | 13.5 | Fouls | 13.3 |
| 54.3% | Possession | 40.3% | 50.8% | Possession | 49.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Girona B ( 43 Matches) | UE Olot ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 7 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-W | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 1 | 7 |