ทีเด็ดบอล Atletico Madrid C vs Atletico Tordesillas
‹ คู่ก่อนหน้าCD Arnedo vs Naxara · อา. 8 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 273 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Yverdon vs Neuchatel Xamax · อา. 8 พ.ย. 22:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 22:30 น.
Atletico Madrid Cเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 273 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSAtletico Madrid CAtletico Tordesillasใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.9638% @3.16สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 1.96
Atletico Tordesillasทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Madrid Cต่อ 0/0.5 @1.79แนวรับ🛡️6.0 vs 9.6Atletico Madrid Cการ์ดยิงดุ🔥7.8Atletico Madrid Cการ์ดรับหลวม🕳️9.6Atletico Tordesillasการ์ดได้ราคา💰8/10Atletico Madrid Cการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAtletico Tordesillasรอง 0/0.5 @1.96แนวรุก🔥9.6 vs 7.8Atletico Tordesillasการ์ดรับหลวม🕳️6.0Atletico Madrid Cการ์ดยิงดุ🔥9.6Atletico Tordesillasการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93แนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Atletico Madrid Cเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 273 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล
VS
Atletico Madrid CAtletico Tordesillas
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.9638% @3.16
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 1.96
Atletico Tordesillasทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Madrid C
ต่อ 0/0.5 @1.79
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.6Atletico Madrid C
การ์ดยิงดุ🔥7.8Atletico Madrid C
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Atletico Tordesillas
การ์ดได้ราคา💰8/10Atletico Madrid C
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAtletico Tordesillas
รอง 0/0.5 @1.96
แนวรุก🔥9.6 vs 7.8Atletico Tordesillas
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Atletico Madrid C
การ์ดยิงดุ🔥9.6Atletico Tordesillas
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
แนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Atletico Madrid C vs Atletico Tordesillas
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAtletico Madrid C ต่อ 0/0.5 @1.79การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.93การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAtletico Madrid Cโอกาสชนะ 45%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Atletico Madrid C · บิลหลัก 1X2 @1.96
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Atletico Madrid C ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.96 · ควรเป็น @1.90 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Atletico Madrid C 17 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Atletico Madrid C ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 26%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Atletico Madrid C · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Atletico Madrid C ชนะ 1 ลูก23%
Atletico Madrid C ชนะ 2 ลูก14%
Atletico Madrid C ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Atletico Tordesillas ชนะ 1 ลูก16%
Atletico Tordesillas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Atletico Madrid C ชนะ46%
Atletico Madrid C ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Atletico Madrid C คลีนชีท29%
Atletico Tordesillas ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Atletico Madrid C ไม่แพ้73%
Atletico Tordesillas ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%2-07%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Atletico Madrid C)
- โอกาส Atletico Madrid C ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Atletico Tordesillas เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Atletico Tordesillas ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Atletico Madrid C
ช2-0ช3-2ส1-1ส1-1พ1-2ช1-0
Atletico Tordesillas
ช2-0ส0-0ช3-0ส1-1ส3-3พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Atletico Madrid Cยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Atletico Tordesillasยิง 1.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Atletico Madrid C
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
Atletico Tordesillas
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Madrid C
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Atletico Tordesillas
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Madrid C
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
Atletico Tordesillas
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Atletico Madrid C@1.92 → @1.961.8%
เสมอ@3.38 → @3.331.5%
ทีมเยือน Atletico Tordesillas@3.21 → @3.161.6%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.01 | 3.25 | 2.92 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.01 | 3.25 | 2.92 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.90 | 3.40 | 3.40 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.88 | 3.48 | 3.35 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.88 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.07 | 3.21 | 3.09 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.80 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.81 | 3.45 | 3.40 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.76 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.95 | 3.25 | 3.30 | 1.82 | 2.5 | 1.74 | 1.69 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.07 | 3.16 | 3.28 | 1.92 | 2.5 | 1.83 | 1.79 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.07 | 3.19 | 3.47 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.79 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 1.84 | 3.54 | 3.58 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 2.07 | 0.5/1 | 1.61 | |
| Live | 2.03 | 3.20 | 3.32 | 1.87 | 2.5 | 1.80 | 2.33 | 0.5/1 | 1.48 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-4] Atletico Madrid C | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 12 | 9 | 17 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 4 | 13 | 4 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 5 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 5 | 2 | 16 | 2 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 1 | 11 | 1 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 50.0% |
| [SPA D4-13] Atletico Tordesillas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 13 | 13 | 9 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 7 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 6 | 2 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 4 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 7 | 4 | 12 | 6 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 2 | 9 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 5 | 2 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Atletico Madrid C Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Atletico Madrid C Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | Atletico Madrid C | 1-0 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 1-9 (1-4) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Albacete B | 2-1 (0-0) | Atletico Madrid C | 7-6 (3-2) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Atletico Madrid C | 1-1 (0-0) | G. Segoviana | 2-12 (0-4) | 2.10 | 3.30 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-1 (0-1) | Atletico Madrid C | 11-1 (5-0) | 2.00 | 3.40 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Madrid C | 3-2 (1-1) | UB Conquense | 2-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Atletico Madrid C | 2-0 (1-0) | Real Madrid C | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Atletico Paso | 0-1 (0-0) | Atletico Madrid C | - | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Numancia | 2-0 (1-0) | Atletico Madrid C | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | Atletico Madrid C | 2-1 (1-0) | Real Avila CF | 2-11 (1-4) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Atletico Madrid C | 1-1 (0-1) | Mostoles | 2-5 (0-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 1-0 (1-0) | Atletico Madrid C | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Atletico Madrid C | 5-1 (2-1) | Ciudad de Madrid | 8-1 (4-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Las Rozas | 3-5 (0-2) | Atletico Madrid C | 5-0 (2-0) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 11-04-2026 | Atletico Madrid C | 3-0 (2-0) | AD Union Adarve | 3-3 (1-2) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 01-04-2026 | Villaverde Boetticher CF | 1-1 (1-0) | Atletico Madrid C | 4-5 (2-2) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Atletico Madrid C | 2-3 (1-1) | CD Galapagar | 11-2 (6-0) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Atletico Madrid C | 0-0 (0-0) | Siello | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 1-2 (0-0) | Atletico Madrid C | 5-6 (4-2) | 3.40 | 3.30 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 09-03-2026 | Atletico Madrid C | 3-2 (1-0) | Leganes B | 2-6 (1-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | CF Trival Valderas | 2-2 (2-1) | Atletico Madrid C | 3-4 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Atletico Tordesillas Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Atletico Tordesillas | 1-2 (1-1) | Numancia | 6-5 (3-4) | 3.75 | 3.25 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA CUP | 28-10-2026 | Atletico Tordesillas | 3-3 (2-0) | Mirandes | 6-12 (2-6) | 4.20 | 3.90 | 1.57 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | G. Segoviana | 1-1 (1-1) | Atletico Tordesillas | 7-1 (2-1) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Atletico Tordesillas | 3-0 (3-0) | CD Guadalajara | 3-5 (0-3) | 3.30 | 3.30 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Madrid C | 0-0 (0-0) | Atletico Tordesillas | 7-2 (4-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Tordesillas | 2-0 (0-0) | CF Salmantino | 1-8 (1-3) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CS Puertollano | 1-0 (0-0) | Atletico Tordesillas | 1-4 (1-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Atletico Tordesillas | 2-2 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | 3-4 (1-3) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Albacete B | 4-3 (1-0) | Atletico Tordesillas | 9-0 (4-0) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Atletico Tordesillas | 1-3 (1-1) | UD San Sebastian Reyes | 0-7 (0-4) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Palencia Cristo Atletico | 1-1 (0-0) | Atletico Tordesillas | 4-3 (2-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | D |
| INT CF | 19-08-2026 | Villa de Simancas | 1-4 (1-1) | Atletico Tordesillas | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Atletico Tordesillas | 1-1 (1-0) | CD Guijuelo | 5-1 (1-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Atletico Tordesillas | 0-2 (0-2) | Real Avila CF | 1-6 (0-4) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Atletico Tordesillas | 1-1 (0-1) | UD Santa Marta | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Real Oviedo B | 2-2 (0-1) | Atletico Tordesillas | 8-1 (3-1) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Guijuelo | 4-0 (1-0) | Atletico Tordesillas | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Atletico Tordesillas | 1-2 (0-2) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Mohamed | 0-4 (0-1) | Atletico Tordesillas | 4-1 (3-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Atletico Tordesillas | 1-0 (0-0) | Almazan | 5-1 (2-1) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | RSD Alcala Henares | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | UD San Sebastian Reyes | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | CS Puertollano | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | CD Atletico Paso | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | CF Talavera de la Reina | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Getafe B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.60 | 2.07 | 3.55 | 2.60 | 2.07 | 3.55 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | 2.09 | 0/0.5 | 1.61 | 2.09 | 0/0.5 | 1.61 | |
| Initial | 2.01 | 3.25 | 2.92 | 2.01 | 3.25 | 2.92 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 2.30 | 3.75 | 2.50 | 2.20 | 3.75 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.85 | 1 | 1.95 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Live | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 1.90 | 3.40 | 3.40 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.7 | 1.3 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 2 | 1 | Loss | 1.6 |
| 14 | Shot(OT) | 15 | 12.8 | Shot(OT) | 13 |
| 3 | Corner | 4.3 | 2.2 | Corner | 2.6 |
| 3 | Yellow Card | 4.3 | 2.5 | Yellow Card | 3.3 |
| 16 | Fouls | 15.5 | 14.4 | Fouls | 16.8 |
| 45.7% | Possession | 50.3% | 45.1% | Possession | 43.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Atletico Madrid C ( 9 Matches) | Atletico Tordesillas ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |