ทีเด็ดบอล Yverdon vs Neuchatel Xamax
‹ คู่ก่อนหน้าAtletico Madrid C vs Atletico Tordesillas · อา. 8 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 274 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Alanyaspor vs Trabzonspor · อา. 8 พ.ย. 22:30 น.
Switzerland Challenge League
🕒 08-11-2026 22:30 น.
Yverdonเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 274 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSYverdonNeuchatel Xamaxใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6027% @4.21สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 2.01
Neuchatel Xamaxทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านYverdonต่อ 0.5/1 @1.79พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 7.8Yverdonกองกลาง🎯55% vs 46%Yverdonแนวรับ🛡️7.8 vs 12.0Yverdonการ์ดยิงดุ🔥12.6Yverdonการ์ดรับหลวม🕳️12.0Neuchatel Xamaxการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Yverdonการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Yverdonการ์ดได้ราคา💰6/10Yverdonการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNeuchatel Xamaxรอง 0.5/1 @2.01การ์ดรับหลวม🕳️7.8Yverdonการ์ดยิงดุ🔥7.8Neuchatel Xamaxการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.93พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.87การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Yverdonเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 274 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
YverdonNeuchatel Xamax
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6027% @4.21
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 2.01
Neuchatel Xamaxทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านYverdon
ต่อ 0.5/1 @1.79
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 7.8Yverdon
กองกลาง🎯55% vs 46%Yverdon
แนวรับ🛡️7.8 vs 12.0Yverdon
การ์ดยิงดุ🔥12.6Yverdon
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Neuchatel Xamax
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Yverdon
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Yverdon
การ์ดได้ราคา💰6/10Yverdon
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNeuchatel Xamax
รอง 0.5/1 @2.01
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Yverdon
การ์ดยิงดุ🔥7.8Neuchatel Xamax
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.93
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.87
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Yverdon vs Neuchatel Xamax
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านYverdon ต่อ 0.5/1 @1.79การ์ด 10 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.93การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งYverdonโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 3 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Yverdon · บิลหลัก 1X2 @1.60
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Yverdon ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.53 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Yverdon 35 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Yverdon ต่อ 0.5/1
ได้ 37%ได้ครึ่ง 22%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Yverdon · คาดสกอร์ 2.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Yverdon ชนะ 1 ลูก22%
Yverdon ชนะ 2 ลูก17%
Yverdon ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ22%
Neuchatel Xamax ชนะ 1 ลูก12%
Neuchatel Xamax ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Yverdon ชนะ58%
Yverdon ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
Yverdon คลีนชีท29%
Neuchatel Xamax ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Yverdon ไม่แพ้80%
Neuchatel Xamax ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-08%3-17%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Yverdon)
- โอกาส Yverdon ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
- Yverdon ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Neuchatel Xamax เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Yverdon ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Yverdon ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Yverdon
ส0-0ช3-2ช2-0ช2-1ช5-2พ2-3
Neuchatel Xamax
พ1-3พ1-2ช3-0ช3-2ส0-0พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Yverdonยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Neuchatel Xamaxยิง 1.3 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Yverdon
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 23
Neuchatel Xamax
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Yverdon
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Neuchatel Xamax
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Yverdon
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Neuchatel Xamax
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Yverdon ชนะ 6เสมอ 2Neuchatel Xamax ชนะ 0
- 02-09-2026Neuchatel Xamax1 - 2Yverdon
- 23-04-2026Yverdon2 - 2Neuchatel Xamax
- 04-02-2026Neuchatel Xamax1 - 2Yverdon
- 25-01-2026Neuchatel Xamax1 - 2Yverdon
- 08-11-2025Neuchatel Xamax2 - 2Yverdon
- 31-08-2025Yverdon3 - 1Neuchatel Xamax
- 08-04-2023Yverdon2 - 0Neuchatel Xamax
- 12-03-2023Neuchatel Xamax1 - 2Yverdon
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Yverdon@1.60 → @1.600.4%
เสมอ@3.99 → @4.010.3%
ทีมเยือน Neuchatel Xamax@4.16 → @4.211.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.61 | 4.20 | 4.10 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.61 | 4.20 | 4.10 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 4.00 | 4.33 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.33 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.58 | 4.10 | 4.40 | 1.99 | 3/3.5 | 1.77 | 1.79 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.58 | 3.90 | 4.40 | 1.85 | 3 | 1.92 | 1.79 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| Vcbet | Initial | 1.62 | 4.10 | 4.60 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.78 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.62 | 4.10 | 4.60 | 1.85 | 3 | 1.94 | 1.79 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.64 | 3.85 | 4.00 | 2.01 | 3/3.5 | 1.81 | 1.82 | 0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 1.64 | 3.80 | 4.05 | 1.85 | 3 | 1.97 | 1.82 | 0.5/1 | 2.02 | ||
| 10BET | Initial | 1.62 | 3.85 | 4.30 | 1.90 | 3/3.5 | 1.74 | 1.75 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.62 | 3.95 | 4.40 | 1.83 | 3 | 1.85 | 1.75 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 1.64 | 3.85 | 4.00 | 2.01 | 3/3.5 | 1.81 | 1.82 | 0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 1.64 | 3.80 | 4.05 | 1.85 | 3 | 1.97 | 1.82 | 0.5/1 | 2.02 | ||
| Sbobet | Initial | 1.58 | 3.78 | 4.05 | 2.04 | 3/3.5 | 1.80 | 1.84 | 0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 1.56 | 3.82 | 4.19 | 2.04 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5/1 | 2.06 | ||
| wewbet | Initial | 1.62 | 3.97 | 4.03 | 2.00 | 3/3.5 | 1.82 | 1.82 | 0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 1.67 | 4.08 | 4.29 | 1.82 | 3 | 2.04 | 1.85 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 1.61 | 4.00 | 4.60 | 1.94 | 3/3.5 | 1.78 | 1.76 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.65 | 4.00 | 4.60 | 1.82 | 3 | 1.91 | 1.79 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 1.57 | 4.34 | 4.73 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.94 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.68 | 4.05 | 4.76 | 1.90 | 3 | 1.92 | 1.85 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 1.59 | 3.95 | 4.57 | 2.15 | 3.5 | 1.63 | 2.55 | 1.5 | 1.45 | |
| Live | 1.60 | 3.88 | 4.49 | 2.01 | 3/3.5 | 1.68 | 1.75 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI CL-3] Yverdon | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 4 | 2 | 23 | 14 | 22 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 13 | 6 | 12 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 8 | 10 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 7 | 0 | 12 | 4 | 22 | 2 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 3 | 12 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 1 | 10 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 50.0% |
| [SUI CL-5] Neuchatel Xamax | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 1 | 6 | 16 | 20 | 16 | 5 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 12 | 6 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 8 | 10 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 5 | 3 | 9 | 11 | 17 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 5 | 7 | 6 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 6 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Yverdon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 10% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 02-09-2026 | Neuchatel Xamax | 1-2 (1-1) | Yverdon | 5-2 (2-1) | 2.70 | 3.70 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SUI CL | 23-04-2026 | Yverdon | 2-2 (1-0) | Neuchatel Xamax | 4-4 (0-3) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SUI Cup | 04-02-2026 | Neuchatel Xamax | 1-2 (1-1) | Yverdon | 8-0 (1-0) | 2.32 | 3.40 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| SUI CL | 25-01-2026 | Neuchatel Xamax | 1-2 (0-1) | Yverdon | 3-4 (1-1) | 2.40 | 3.50 | 2.50 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SUI CL | 08-11-2025 | Neuchatel Xamax | 2-2 (1-1) | Yverdon | 6-0 (1-0) | 2.70 | 3.50 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| SUI CL | 31-08-2025 | Yverdon | 3-1 (2-0) | Neuchatel Xamax | 1-6 (0-3) | 1.80 | 3.80 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SUI CL | 08-04-2023 | Yverdon | 2-0 (1-0) | Neuchatel Xamax | 2-6 (1-1) | 1.83 | 3.50 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SUI CL | 12-03-2023 | Neuchatel Xamax | 1-2 (0-0) | Yverdon | 3-4 (2-2) | 2.55 | 3.40 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SUI CL | 26-11-2022 | Yverdon | 3-1 (1-1) | Neuchatel Xamax | 9-3 (4-0) | 1.85 | 3.80 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SUI CL | 06-08-2022 | Neuchatel Xamax | 2-3 (1-1) | Yverdon | 3-4 (3-1) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SUI CL | 11-05-2022 | Neuchatel Xamax | 1-1 (1-0) | Yverdon | 7-5 (4-2) | 2.20 | 3.60 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SUI CL | 13-02-2022 | Yverdon | 0-0 (0-0) | Neuchatel Xamax | 7-2 (3-0) | 1.67 | 3.60 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 27-11-2021 | Neuchatel Xamax | 2-1 (2-1) | Yverdon | 2-4 (2-2) | 1.75 | 3.80 | 3.80 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SUI CL | 21-08-2021 | Yverdon | 1-1 (1-0) | Neuchatel Xamax | 3-1 (1-0) | 3.50 | 3.60 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SUI Cup | 18-08-2019 | Yverdon | 1-2 (0-0) | Neuchatel Xamax | 11-1 (7-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.88 | -1 | 1.92 | D | D |
| INT CF | 03-07-2019 | Neuchatel Xamax | 2-1 (0-1) | Yverdon | 6-8 (2-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 24-01-2019 | Neuchatel Xamax | 3-0 (2-0) | Yverdon | 8-6 (4-2) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | L | U |
| SUI Cup | 19-08-2018 | Yverdon | 0-1 (0-0) | Neuchatel Xamax | 7-4 (2-3) | 13.00 | 10.00 | 1.08 | L | 2.00 | -2.5/3 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-01-2018 | Neuchatel Xamax | 5-1 (3-0) | Yverdon | 7-4 (4-3) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 28-06-2009 | Neuchatel Xamax | 2-0 (0-0) | Yverdon | - | 1.90 | 3.40 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Yverdon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 31-10-2026 | Stade Ouchy | 3-2 (0-2) | Yverdon | 8-1 (6-0) | 2.15 | 3.60 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SUI CL | 25-10-2026 | Yverdon | 5-2 (3-1) | Kriens | 8-5 (5-2) | 1.50 | 4.33 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| SUI Cup | 18-10-2026 | BSC Old Boys | 1-2 (0-0) | Yverdon | - | W | ||||||||
| SUI CL | 10-10-2026 | Etoile Carouge | 0-2 (0-0) | Yverdon | 4-1 (0-1) | 2.90 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Grasshopper | 2-3 (0-0) | Yverdon | 8-2 (6-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SUI CL | 20-09-2026 | Yverdon | 0-0 (0-0) | Stade Ouchy | 6-1 (0-1) | 2.25 | 3.60 | 2.75 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SUI CL | 12-09-2026 | FC Rapperswil-Jona | 2-0 (0-0) | Yverdon | 3-8 (2-2) | 3.20 | 3.80 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SUI CL | 06-09-2026 | Yverdon | 4-1 (1-0) | Stade Nyonnais | 8-1 (7-0) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| SUI CL | 02-09-2026 | Neuchatel Xamax | 1-2 (1-1) | Yverdon | 5-2 (2-1) | 2.70 | 3.70 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SUI CL | 29-08-2026 | Yverdon | 1-1 (1-1) | FC Wil 1900 | 11-3 (8-1) | 1.67 | 4.00 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SUI CL | 23-08-2026 | Yverdon | 2-1 (2-0) | Aarau | 2-11 (0-2) | 2.10 | 3.70 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| SUI Cup | 16-08-2026 | US Terre Sainte | 0-5 (0-4) | Yverdon | 5-10 (0-5) | W | ||||||||
| SUI CL | 08-08-2026 | Kriens | 0-2 (0-1) | Yverdon | 4-7 (1-3) | 3.30 | 3.70 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | Yverdon | 1-1 (1-1) | Etoile Carouge | 5-4 (2-0) | 1.73 | 3.75 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Winterthur | 2-2 (0-0) | Yverdon | 3-4 (1-3) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Lausanne Sports | 3-0 (1-0) | Yverdon | 7-8 (0-1) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Yverdon | 1-3 (0-1) | FC Sion | - | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Basel | 0-3 (0-1) | Yverdon | - | W | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Biel Bienne | 0-0 (0-0) | Yverdon | 5-6 (2-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SUI CL | 16-05-2026 | Aarau | 2-2 (2-1) | Yverdon | 5-0 (3-0) | 1.42 | 4.50 | 6.25 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
| Neuchatel Xamax Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 31-10-2026 | Neuchatel Xamax | 1-3 (1-0) | Aarau | 3-3 (1-0) | 2.63 | 3.75 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SUI CL | 24-10-2026 | Stade Ouchy | 0-0 (0-0) | Neuchatel Xamax | 7-5 (2-3) | 1.60 | 4.10 | 4.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| SUI Cup | 18-10-2026 | Langenthal | 2-3 (1-1) | Neuchatel Xamax | - | W | ||||||||
| SUI CL | 10-10-2026 | Neuchatel Xamax | 3-0 (1-0) | Winterthur | 5-3 (2-3) | 3.10 | 3.70 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Sochaux | 2-1 (1-1) | Neuchatel Xamax | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-09-2026 | FC Zurich | 3-1 (2-1) | Neuchatel Xamax | 5-3 (2-3) | 1.44 | 5.00 | 4.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| SUI CL | 19-09-2026 | Neuchatel Xamax | 0-3 (0-2) | FC Rapperswil-Jona | 8-1 (3-0) | 1.85 | 4.00 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 12-09-2026 | Stade Nyonnais | 1-3 (1-1) | Neuchatel Xamax | 4-2 (0-1) | 3.40 | 3.80 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| SUI CL | 05-09-2026 | Winterthur | 4-0 (3-0) | Neuchatel Xamax | 7-4 (5-1) | 1.95 | 3.75 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SUI CL | 02-09-2026 | Neuchatel Xamax | 1-2 (1-1) | Yverdon | 5-2 (2-1) | 2.70 | 3.70 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SUI CL | 29-08-2026 | Aarau | 2-1 (0-0) | Neuchatel Xamax | 4-5 (3-2) | 1.90 | 3.70 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| SUI CL | 22-08-2026 | Neuchatel Xamax | 1-2 (0-2) | Stade Ouchy | 7-4 (3-3) | 3.10 | 3.70 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SUI Cup | 15-08-2026 | Meyrin | 0-0 (0-0) | Neuchatel Xamax | 1-8 (0-4) | 6.25 | 5.25 | 1.27 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| SUI CL | 08-08-2026 | Etoile Carouge | 0-1 (0-1) | Neuchatel Xamax | 3-7 (1-3) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | FC Wil 1900 | 1-2 (1-1) | Neuchatel Xamax | 4-5 (3-3) | 2.20 | 3.60 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Neuchatel Xamax | 3-2 (3-1) | Kriens | 2-4 (2-2) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Neuchatel Xamax | 4-0 (3-0) | La Chaux-de-Fonds | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Lausanne Sports | 1-2 (1-0) | Neuchatel Xamax | 6-3 (0-2) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Thun | 6-2 (5-1) | Neuchatel Xamax | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Neuchatel Xamax | 2-4 (1-2) | FC Sion | 5-7 (1-3) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 21-11 | Home | Winterthur | 13 Days |
| SUI CL | 28-11 | Away | FC Wil 1900 | 20 Days |
| SUI CL | 05-12 | Away | Aarau | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 21-11 | Home | Etoile Carouge | 13 Days |
| SUI CL | 28-11 | Home | Stade Nyonnais | 20 Days |
| SUI CL | 05-12 | Away | FC Rapperswil-Jona | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.11 | 2.44 | 4.25 | 2.11 | 2.44 | 4.25 | 1.83 | 1/1.5 | 1.97 | 1.81 | 1/1.5 | 1.95 | 1.71 | 0/0.5 | 2.12 | 1.68 | 0/0.5 | 2.08 | |
| Initial | 1.61 | 4.20 | 4.10 | 1.61 | 4.20 | 4.10 | 1.98 | 3/3.5 | 1.82 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.81 | 0.5/1 | 2.01 | 1.78 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.33 | 1.62 | 4.00 | 4.33 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.07 | 2.42 | 4.05 | 2.07 | 2.42 | 4.05 | 1.89 | 1/1.5 | 1.95 | 1.89 | 1/1.5 | 1.95 | 1.81 | 0/0.5 | 2.05 | 1.81 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Initial | 1.58 | 3.78 | 4.05 | 1.56 | 3.82 | 4.19 | 2.04 | 3/3.5 | 1.80 | 2.04 | 3/3.5 | 1.80 | 1.84 | 0.5/1 | 2.02 | 1.80 | 0.5/1 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.3 | 2.1 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 2 |
| 20 | Shot(OT) | 12 | 13.6 | Shot(OT) | 13.8 |
| 4.5 | Corner | 4 | 5.2 | Corner | 4.4 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.5 | 1.7 | Yellow Card | 1.4 |
| 12.5 | Fouls | 17.5 | 11.5 | Fouls | 17 |
| 43.5% | Possession | 41% | 54.6% | Possession | 45.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Yverdon ( 48 Matches) | Neuchatel Xamax ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 9 | 7 | 2 |
| HT-D / FT-W | 7 | 2 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 7 | 7 |