ทีเด็ดบอล CD Arnedo vs Naxara
‹ คู่ก่อนหน้าMarino luanco vs Rayo Cantabria · อา. 8 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 272 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Atletico Madrid C vs Atletico Tordesillas · อา. 8 พ.ย. 22:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 22:30 น.
CD Arnedoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล39%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 272 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่4⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSCD ArnedoNaxaraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.2446% @2.65สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.76
Naxaraทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCD Arnedoต่อ 0/0.5 @2.00แนวรุก🔥5.4 vs 3.6CD Arnedoการ์ดยิงดุ🔥5.4CD Arnedoการ์ดรุกทื่อ💧3.6Naxaraการ์ดรับหลวม🕳️9.6Naxaraการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNaxaraรอง 0/0.5 @1.76กองกลาง🎯47% vs 39%Naxaraแนวรับ🛡️9.6 vs 13.8Naxaraการ์ดรับหลวม🕳️13.8CD Arnedoการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88แนวรับ🕳️13.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.6ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่การ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.6ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
CD Arnedoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล39%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 272 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่4⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
CD ArnedoNaxara
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.2446% @2.65
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.76
Naxaraทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Arnedo
ต่อ 0/0.5 @2.00
แนวรุก🔥5.4 vs 3.6CD Arnedo
การ์ดยิงดุ🔥5.4CD Arnedo
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Naxara
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Naxara
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNaxara
รอง 0/0.5 @1.76
กองกลาง🎯47% vs 39%Naxara
แนวรับ🛡️9.6 vs 13.8Naxara
การ์ดรับหลวม🕳️13.8CD Arnedo
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
แนวรับ🕳️13.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.6ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่การ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.6ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Arnedo vs Naxara
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCD Arnedo ต่อ 0/0.5 @2.00การ์ด 4 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Arnedoโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 1 แผน4
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Arnedo · บิลหลัก 1X2 @2.24
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Arnedo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.24 · ควรเป็น @2.21 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Arnedo 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CD Arnedo ต่อ 0/0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Arnedo · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Arnedo ชนะ 1 ลูก22%
CD Arnedo ชนะ 2 ลูก11%
CD Arnedo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Naxara ชนะ 1 ลูก18%
Naxara ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
CD Arnedo ชนะ39%
CD Arnedo ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
CD Arnedo คลีนชีท25%
Naxara ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Arnedo ไม่แพ้67%
Naxara ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-09%1-28%2-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Arnedo)
- โอกาส CD Arnedo ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Naxara เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด CD Arnedo ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- CD Arnedo ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Naxara เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Naxara ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Arnedo
พ0-5พ1-2ส0-0ส2-2ส1-1พ1-2
Naxara
พ0-1ส0-0ช1-0ส1-1พ0-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Arnedoยิง 0.9 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Naxaraยิง 0.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Arnedo
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
Naxara
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Arnedo
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Naxara
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Arnedo
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
Naxara
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
CD Arnedo ชนะ 3เสมอ 1Naxara ชนะ 3
- 30-08-2026CD Arnedo2 - 2Naxara
- 16-02-2025Naxara4 - 0CD Arnedo
- 06-10-2024CD Arnedo0 - 2Naxara
- 16-02-2020Naxara1 - 2CD Arnedo
- 29-09-2019CD Arnedo3 - 1Naxara
- 13-01-2019CD Arnedo2 - 1Naxara
- 26-08-2018Naxara3 - 2CD Arnedo
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.18 | 3.25 | 2.59 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.18 | 3.25 | 2.59 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.20 | 2.70 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.30 | 3.20 | 2.70 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.36 | 3.17 | 2.65 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.73 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.30 | 3.21 | 2.71 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.15 | 2.65 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.30 | 3.05 | 2.75 | 1.82 | 2.5 | 1.74 | 1.92 | 0/0.5 | 1.66 | ||
| pinnacle | Initial | 2.63 | 2.94 | 2.61 | 1.81 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.36 | 3.13 | 2.93 | 1.93 | 2.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 2.31 | 3.22 | 2.67 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.71 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.30 | 3.24 | 2.67 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.71 | 0 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-18] CD Arnedo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 3 | 6 | 7 | 21 | 3 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 5 | 10 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 11 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 12 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 4 | 11 | 7 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 6 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 6 | 6 | 16.7% |
| [SPA D4-15] Naxara | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 4 | 13 | 6 | 15 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 10 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 0 | 4 | 4 | 1 | 6 | 4 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 5 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| CD Arnedo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 1 (14%) Lose 3 (43%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 50% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 30-08-2026 | CD Arnedo | 2-2 (1-0) | Naxara | 4-3 (2-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| Spain D4 | 16-02-2025 | Naxara | 4-0 (1-0) | CD Arnedo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 06-10-2024 | CD Arnedo | 0-2 (0-2) | Naxara | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 16-02-2020 | Naxara | 1-2 (0-0) | CD Arnedo | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 29-09-2019 | CD Arnedo | 3-1 (1-0) | Naxara | 5-6 (3-2) | 2.50 | 4.20 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 13-01-2019 | CD Arnedo | 2-1 (0-0) | Naxara | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-08-2018 | Naxara | 3-2 (0-0) | CD Arnedo | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Arnedo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (40%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Barcelona B | 2-1 (1-0) | CD Arnedo | 8-1 (4-0) | 1.11 | 8.50 | 17.00 | L | 1.83 | 2.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | CD Arnedo | 1-1 (1-0) | CF Calamocha | - | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | CD Arnedo | 2-2 (1-1) | CD Tudelano | - | 4.10 | 3.40 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Utebo FC | 0-0 (0-0) | CD Arnedo | 7-4 (3-2) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CD Arnedo | 1-2 (0-0) | CD Ebro | - | 6.00 | 3.70 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | RCD Espanyol B | 5-0 (4-0) | CD Arnedo | 5-3 (3-1) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Arnedo | 0-1 (0-1) | Terrassa | - | 4.20 | 3.40 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Osasuna B | 4-1 (1-1) | CD Arnedo | 2-3 (1-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Arnedo | 1-4 (1-3) | CE Manresa | - | L | ||||||||
| INT CF | 30-08-2026 | CD Arnedo | 2-2 (1-0) | Naxara | 4-3 (2-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| Spain D4 | 21-06-2026 | CD Arnedo | 1-0 (0-0) | Club Deportivo Tropezon | 7-6 (4-4) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 14-06-2026 | Club Deportivo Tropezon | 1-0 (1-0) | CD Arnedo | 2-7 (1-3) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 08-06-2026 | CD Arnedo | 3-2 (1-0) | Oyonesa Tudelano | 2-6 (1-4) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 01-06-2026 | Oyonesa Tudelano | 0-0 (0-0) | CD Arnedo | 3-4 (1-1) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | CD Arnedo | 1-0 (0-0) | Calahorra | 1-8 (1-4) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Calahorra | 0-2 (0-0) | CD Arnedo | 5-1 (2-0) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Arnedo | 1-0 (0-0) | Haro Deportivo | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Agoncillo | 1-2 (0-1) | CD Arnedo | 6-6 (1-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Arnedo | 2-1 (1-0) | CD Villegas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Calahorra | 1-1 (0-1) | CD Arnedo | - | D | ||||||||
| No Data |
| Naxara Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | Naxara | 1-1 (0-1) | Utebo FC | 6-2 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Girona B | 3-0 (1-0) | Naxara | 2-8 (2-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | SD Logrones | 1-1 (1-1) | Naxara | 8-4 (4-0) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | D | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Naxara | 1-0 (0-0) | Pena Sport | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Naxara | 0-0 (0-0) | Barbastro | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 21-09-2026 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | Naxara | 2-6 (2-2) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Naxara | 1-2 (0-0) | UE Olot | 6-2 (2-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | L | 2.08 | 0 | 1.73 | L | O |
| SPA D4 | 07-09-2026 | Barcelona B | 5-0 (2-0) | Naxara | 5-2 (3-1) | 1.33 | 4.10 | 7.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 30-08-2026 | CD Arnedo | 2-2 (1-0) | Naxara | 4-3 (2-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Naxara | 0-1 (0-1) | Alaves B | 2-5 (1-1) | 4.10 | 3.10 | 1.83 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Haro Deportivo | 1-4 (0-2) | Naxara | 1-9 (1-3) | 4.33 | 4.50 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Alfaro | 5-0 (1-0) | Naxara | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | UD Logrones | 5-0 (1-0) | Naxara | 4-2 (3-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 02-05-2026 | Eibar B | 3-2 (0-0) | Naxara | 8-6 (5-3) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Naxara | 1-0 (1-0) | SD Beasain | 1-2 (1-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Alfaro | 2-1 (1-1) | Naxara | 4-4 (2-3) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Naxara | 2-0 (1-0) | SD Logrones | - | 2.25 | 3.10 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Naxara | 3-7 (1-4) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Naxara | 1-1 (1-0) | Sestao | 3-5 (2-2) | 3.75 | 3.20 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | D |
| SPA D4 | 22-03-2026 | SD Gernika | 2-3 (1-1) | Naxara | 5-2 (0-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Barbastro | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | SD Logrones | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Reus FC Reddis | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | CE Manresa | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | CD Ebro | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | UD Logrones B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.81 | 2.08 | 3.20 | 2.81 | 2.08 | 3.20 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.72 | 0 | 1.98 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Initial | 2.18 | 3.25 | 2.59 | 2.18 | 3.25 | 2.59 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 3.20 | 2.70 | 2.30 | 3.20 | 2.70 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.75 | 0 | 2.05 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 0.6 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 2.3 | Loss | 1.6 |
| 23 | Shot(OT) | 12 | 15.6 | Shot(OT) | 12.9 |
| 1 | Corner | 6 | 3 | Corner | 4.6 |
| 5 | Yellow Card | 3 | 3.2 | Yellow Card | 2 |
| 12 | Fouls | 14.7 | 13 | Fouls | 14 |
| 24% | Possession | 49.7% | 38.8% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CD Arnedo ( 9 Matches) | Naxara ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 4 | 7 |