ทีเด็ดบอล SD Logrones vs CF Calamocha
‹ คู่ก่อนหน้าSestao vs Alaves B · อา. 8 พ.ย. 23:30 น. คู่ที่ 316 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Legia Warszawa vs Rakow Czestochowa · อา. 8 พ.ย. 23:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:30 น.
SD Logronesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 316 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★72⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSSD LogronesCF Calamochaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ77% @1.5323% @5.25สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
CF Calamochaทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0🌀กองกลางเสียการครองบอล38%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSD Logronesต่อ 1 @1.89แนวรุก🔥4.8 vs 3.0SD Logronesกองกลาง🎯46% vs 38%SD Logronesแนวรับ🛡️9.6 vs 12.6SD Logronesการ์ดรุกทื่อ💧3.0CF Calamochaการ์ดรับหลวม🕳️12.6CF Calamochaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCF Calamochaรอง 1 @1.87การ์ดรับหลวม🕳️9.6SD Logronesการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.92แนวรับ🕳️9.6 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.1ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.83พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.5ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ
SD Logronesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 316 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★72⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
SD LogronesCF Calamocha
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
77% @1.5323% @5.25
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
CF Calamochaทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล38%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSD Logrones
ต่อ 1 @1.89
แนวรุก🔥4.8 vs 3.0SD Logrones
กองกลาง🎯46% vs 38%SD Logrones
แนวรับ🛡️9.6 vs 12.6SD Logrones
การ์ดรุกทื่อ💧3.0CF Calamocha
การ์ดรับหลวม🕳️12.6CF Calamocha
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCF Calamocha
รอง 1 @1.87
การ์ดรับหลวม🕳️9.6SD Logrones
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.92
แนวรับ🕳️9.6 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.1ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.83
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.8·0.5ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SD Logrones vs CF Calamocha
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSD Logrones ต่อ 1 @1.89การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.83การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSD Logronesโอกาสชนะ 58%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.572/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน4 · 6 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SD Logrones · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SD Logrones ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.53 · ควรเป็น @1.55 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SD Logrones 41 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SD Logrones ต่อ 1
ได้ 38%คืนทุน 18%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 38% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SD Logrones · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SD Logrones ชนะ 1 ลูก18%
SD Logrones ชนะ 2 ลูก23%
SD Logrones ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ25%
CF Calamocha ชนะ 1 ลูก12%
CF Calamocha ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
SD Logrones ชนะ57%
SD Logrones ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป38%
SD Logrones คลีนชีท37%
CF Calamocha ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SD Logrones ไม่แพ้82%
CF Calamocha ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-09%2-19%0-08%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SD Logrones)
- โอกาส SD Logrones ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 38%
- SD Logrones คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- CF Calamocha เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 38%
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- SD Logrones ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SD Logrones
พ0-2พ0-4พ0-1ส1-1ส0-0ส2-2
CF Calamocha
พ0-2พ0-2ส1-1ส1-1พ0-3พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SD Logronesยิง 0.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
CF Calamochaยิง 0.5 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SD Logrones
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 16
CF Calamocha
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Logrones
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
CF Calamocha
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Logrones
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
CF Calamocha
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SD Logrones@1.54 → @1.530.7%
เสมอ@3.55 → @3.45▼ 2.8%
ทีมเยือน CF Calamocha@5.00 → @5.25▲ 5.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.50 | 3.50 | 5.00 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.97 | 1 | 1.73 | |
| Live | 1.50 | 3.50 | 5.00 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.97 | 1 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.60 | 5.00 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 2.03 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.55 | 3.40 | 5.50 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.57 | 3.56 | 4.98 | 1.96 | 2.5 | 1.78 | 1.74 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.54 | 3.46 | 5.60 | 1.91 | 2/2.5 | 1.83 | 1.99 | 1 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 1.56 | 3.45 | 4.80 | 1.83 | 2.5 | 1.69 | 1.69 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.60 | 3.30 | 5.25 | 1.85 | 2/2.5 | 1.72 | 1.77 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.61 | 3.41 | 5.23 | 1.93 | 2/2.5 | 1.82 | 1.79 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.69 | 3.32 | 5.22 | 2.01 | 2/2.5 | 1.79 | 1.90 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 1.53 | 3.68 | 5.52 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.67 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.61 | 3.34 | 5.38 | 2.17 | 2.5 | 1.59 | 2.46 | 1/1.5 | 1.43 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-16] SD Logrones | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 5 | 4 | 7 | 15 | 5 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 4 | 7 | 3 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 8 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 10 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 3 | 5 | 8 | 15 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
| [SPA D4-17] CF Calamocha | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 5 | 18 | 5 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 8 | 4 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 10 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 10 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 3 | 6 | 1 | 9 | 3 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 5 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 5 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| SD Logrones Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SD Logrones Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 6 (60%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | CD Ebro | 2-2 (1-0) | SD Logrones | 4-7 (2-5) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | SD Logrones | 0-0 (0-0) | Terrassa | 6-4 (4-3) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | SD Logrones | 1-1 (1-1) | Naxara | 8-4 (4-0) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | D | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Barcelona B | 1-0 (0-0) | SD Logrones | 6-5 (2-3) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Pena Sport | 4-0 (1-0) | SD Logrones | 12-3 (8-1) | 3.75 | 3.00 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | SD Logrones | 0-2 (0-0) | UE Olot | 10-1 (2-0) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| SPA D4 | 20-09-2026 | SD Logrones | 2-2 (1-0) | Girona B | 7-4 (4-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-1) | SD Logrones | 5-5 (4-1) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | D |
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Logrones | 1-2 (0-1) | RCD Espanyol B | 4-2 (1-0) | 2.55 | 2.88 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Izarra | 1-1 (0-0) | SD Logrones | 2-6 (0-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 09-08-2026 | SD Logrones | 1-1 (0-0) | Numancia | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 17-05-2026 | SD Logrones | 1-0 (0-0) | Castellon B | 5-4 (3-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Castellon B | 2-3 (0-1) | SD Logrones | 9-2 (5-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | SD Logrones | 0-1 (0-0) | CD Tudelano | 12-4 (4-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Alfaro | 0-1 (0-1) | SD Logrones | 3-5 (1-2) | 4.50 | 3.20 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | SD Logrones | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza B | 8-5 (3-4) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Naxara | 2-0 (1-0) | SD Logrones | - | 2.25 | 3.10 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | SD Logrones | 0-3 (0-2) | CD Basconia | 5-6 (2-4) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 28-03-2026 | SD Ejea | 0-0 (0-0) | SD Logrones | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | SD Logrones | 1-2 (0-1) | Utebo FC | 4-2 (2-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| CF Calamocha Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | CF Calamocha | 0-1 (0-1) | Girona B | 5-6 (2-2) | 4.10 | 3.70 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | CF Calamocha | 0-3 (0-1) | CE Europa | 1-5 (0-1) | 3.60 | 3.60 | 1.76 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | CD Arnedo | 1-1 (1-0) | CF Calamocha | - | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | CF Calamocha | 1-1 (0-1) | Pena Sport | 5-9 (4-5) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | CD Ebro | 2-0 (1-0) | CF Calamocha | 7-1 (4-1) | 1.48 | 3.75 | 5.75 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Osasuna B | 2-0 (0-0) | CF Calamocha | 6-3 (4-2) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF Calamocha | 0-3 (0-1) | CD Tudelano | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CF Calamocha | 3-2 (1-1) | UD Logrones B | 2-5 (0-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | RCD Espanyol B | 5-0 (3-0) | CF Calamocha | 12-1 (4-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CF Calamocha | 0-1 (0-0) | Terrassa | 3-4 (2-1) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 21-08-2026 | CD Cuarte Industrial | 0-1 (0-0) | CF Calamocha | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Carinena | 0-1 (0-0) | CF Calamocha | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CF Calamocha | 2-0 (1-0) | CD Robres | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CF Calamocha | 1-0 (1-0) | SD Huesca II | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Cuarte Industrial | 0-0 (0-0) | CF Calamocha | 1-4 (0-2) | 1.80 | 3.00 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | CF Calamocha | 1-0 (1-0) | CF Illueca | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Caspe | 0-0 (0-0) | CF Calamocha | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 29-03-2026 | CF Calamocha | 1-2 (0-1) | CD Binefar | 14-7 (1-7) | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | Casetas | 0-2 (0-0) | CF Calamocha | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | CF Calamocha | 3-0 (0-0) | Zuera | 8-6 (4-4) | 1.33 | 4.20 | 8.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Osasuna B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | CD Arnedo | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Barbastro | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Reus FC Reddis | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Utebo FC | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | UE Olot | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.06 | 2.06 | 5.50 | 2.06 | 2.06 | 5.50 | 2.01 | 1 | 1.69 | 2.01 | 1 | 1.69 | 1.67 | 0/0.5 | 2.03 | 1.67 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Initial | 1.50 | 3.50 | 5.00 | 1.50 | 3.50 | 5.00 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.97 | 1 | 1.73 | 1.97 | 1 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 3.60 | 5.00 | 1.55 | 3.40 | 5.50 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 0.8 | Goal | 0.5 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 2.1 |
| 10.7 | Shot(OT) | 12 | 12.4 | Shot(OT) | 14.6 |
| 7 | Corner | 3 | 6.1 | Corner | 2.6 |
| 1.7 | Yellow Card | 4.5 | 2.2 | Yellow Card | 5.1 |
| 14.3 | Fouls | 18 | 13.1 | Fouls | 18.1 |
| 46.7% | Possession | 46% | 45.6% | Possession | 37.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| SD Logrones ( 45 Matches) | CF Calamocha ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 7 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 6 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 2 | 2 |