ทีเด็ดบอล UD Poblense vs CD Cieza
‹ คู่ก่อนหน้าReal Oviedo B vs coruxo FC · อา. 8 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 43 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Real Betis B vs Tenerife B · อา. 8 พ.ย. 17:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 17:30 น.
UD Poblenseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 43 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVSUD PoblenseCD Ciezaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1743% @2.86สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
CD Ciezaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUD Poblenseต่อ 0/0.5 @1.95การ์ดยิงดุ🔥5.4UD Poblenseการ์ดรับหลวม🕳️6.6CD Ciezaการ์ดได้ราคา💰6/10UD Poblenseการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCD Ciezaรอง 0/0.5 @1.81แนวรุก🔥9.6 vs 5.4CD Ciezaแนวรับ🛡️6.6 vs 8.4CD Ciezaการ์ดรับหลวม🕳️8.4UD Poblenseการ์ดยิงดุ🔥9.6CD Ciezaการ์ดได้ราคา💰6/10CD Ciezaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.95แนวรุก🔥5.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.81พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
UD Poblenseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 43 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVS
UD PoblenseCD Cieza
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1743% @2.86
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
CD Ciezaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUD Poblense
ต่อ 0/0.5 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥5.4UD Poblense
การ์ดรับหลวม🕳️6.6CD Cieza
การ์ดได้ราคา💰6/10UD Poblense
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCD Cieza
รอง 0/0.5 @1.81
แนวรุก🔥9.6 vs 5.4CD Cieza
แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4CD Cieza
การ์ดรับหลวม🕳️8.4UD Poblense
การ์ดยิงดุ🔥9.6CD Cieza
การ์ดได้ราคา💰6/10CD Cieza
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.95
แนวรุก🔥5.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.81
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UD Poblense vs CD Cieza
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCD Cieza รอง 0/0.5 @1.81การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.95การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUD Poblenseโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UD Poblense · บิลหลัก 1X2 @2.17
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UD Poblense ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.17 · ควรเป็น @2.31 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UD Poblense 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป UD Poblense ต่อ 0/0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 28%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UD Poblense · คาดสกอร์ 1.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UD Poblense ชนะ 1 ลูก24%
UD Poblense ชนะ 2 ลูก10%
UD Poblense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ28%
CD Cieza ชนะ 1 ลูก18%
CD Cieza ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
UD Poblense ชนะ38%
UD Poblense ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
UD Poblense คลีนชีท24%
CD Cieza ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD Poblense ไม่แพ้66%
CD Cieza ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-29%1-09%0-28%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UD Poblense)
- โอกาส UD Poblense ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.17 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.31 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- UD Poblense ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- CD Cieza ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด CD Cieza เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส CD Cieza ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD Poblense
พ1-2ช2-1ส2-2ช1-0พ1-2พ0-2
CD Cieza
ส1-1ช4-0ช3-1ช4-2พ0-3พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD Poblenseยิง 0.9 · เสีย 1.4 ต่อนัด
CD Ciezaยิง 1.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD Poblense
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 12
CD Cieza
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Poblense
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
CD Cieza
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Poblense
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
CD Cieza
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
UD Poblense ชนะ 0เสมอ 0CD Cieza ชนะ 2
- 20-01-2018UD Poblense0 - 1CD Cieza
- 02-09-2017CD Cieza2 - 0UD Poblense
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UD Poblense@2.35 → @2.17▼ 7.5%
เสมอ@3.08 → @3.080.0%
ทีมเยือน CD Cieza@2.66 → @2.86▲ 7.5%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.14 | 3.05 | 2.81 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.14 | 3.05 | 2.81 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.52 | 3.03 | 2.56 | 1.83 | 2/2.5 | 1.91 | 1.89 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.26 | 2.97 | 2.95 | 1.95 | 2/2.5 | 1.79 | 1.94 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.05 | 2.45 | 1.74 | 2/2.5 | 1.78 | 1.76 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.20 | 3.05 | 2.95 | 1.84 | 2/2.5 | 1.73 | 1.85 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 2.67 | 2.84 | 2.64 | 1.98 | 2/2.5 | 1.77 | 1.88 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.28 | 3.12 | 3.07 | 1.97 | 2/2.5 | 1.83 | 1.97 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 2.51 | 3.13 | 2.51 | 2.05 | 2.5 | 1.66 | 1.83 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.24 | 3.00 | 3.07 | 2.17 | 2.5 | 1.59 | 1.91 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-13] UD Poblense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 8 | 12 | 10 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 3 | 9 | 7 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 9 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 5 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [SPA D4-5] CD Cieza | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 14 | 7 | 14 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 4 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 5 | 0 | 7 | 4 | 14 | 2 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 4 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| UD Poblense Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 20-01-2018 | UD Poblense | 0-1 (0-0) | CD Cieza | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-09-2017 | CD Cieza | 2-0 (1-0) | UD Poblense | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD Poblense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Lorca Deportiva FC | 2-0 (1-0) | UD Poblense | 9-1 (5-1) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | UD Poblense | 1-2 (1-0) | AD Ceuta | 2-8 (2-2) | 5.50 | 4.50 | 1.37 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | UD Poblense | 1-0 (0-0) | SCR Pena Deportiva | 7-3 (3-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Yeclano Deportivo | 2-2 (1-0) | UD Poblense | 11-3 (2-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | UD Poblense | 2-1 (1-1) | Castellon B | 6-7 (1-5) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Baleares | 2-1 (0-0) | UD Poblense | 6-8 (3-4) | 1.75 | 3.25 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 5-4 (0-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Alcoyano | 2-0 (2-0) | UD Poblense | 4-2 (2-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Poblense | 1-2 (1-1) | UD Castellonense | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | CF La Nucia | 1-0 (1-0) | UD Poblense | 6-4 (5-0) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Baleares | 1-5 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 31-05-2026 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 2-3 (1-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 24-05-2026 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | UD Poblense | 5-1 (3-0) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD Poblense | 2-1 (1-0) | Numancia | 3-4 (0-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Numancia | 0-1 (0-0) | UD Poblense | 3-6 (1-0) | 1.85 | 3.20 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Ibiza Islas Pitiusas | 3-1 (2-1) | UD Poblense | 4-4 (0-2) | 1.75 | 3.20 | 4.10 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UD Poblense | 3-1 (1-1) | Porreres | 4-3 (1-1) | 1.38 | 3.80 | 7.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Terrassa | 2-3 (2-1) | UD Poblense | 1-10 (0-4) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | UD Poblense | 2-1 (1-1) | Torrent C.F | - | 1.57 | 3.40 | 5.25 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | UD Poblense | 6-0 (2-0) | 1.83 | 3.10 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| No Data |
| CD Cieza Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | CD Cieza | 0-1 (0-0) | Deportiva Minera | 3-4 (0-2) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | CD Cieza | 0-3 (0-1) | Granada CF | 3-3 (2-1) | 5.25 | 4.33 | 1.41 | L | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | UCAM Murcia | 2-4 (2-3) | CD Cieza | 7-2 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Cieza | 3-1 (2-1) | CF Intercity | 5-2 (4-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Orihuela CF | 0-4 (0-0) | CD Cieza | 2-4 (1-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | Baleares | 2-5 (2-2) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UD Castellonense | 1-0 (0-0) | CD Cieza | 3-3 (2-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Cieza | 1-0 (0-0) | Elche CF Ilicitano | 12-5 (5-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Alcoyano | 1-1 (0-1) | CD Cieza | 8-4 (3-1) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Deportivo Maritimo | 1-2 (0-1) | CD Cieza | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | Santomera | 1-2 (1-2) | CD Cieza | 2-5 (1-1) | 5.50 | 3.70 | 1.50 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Cieza | 2-0 (1-0) | Athletic Torrellano | 3-3 (2-3) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Orihuela CF | 0-1 (0-0) | CD Cieza | 3-0 (2-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | CD Cieza | 1-1 (0-0) | Aguilas CF | 2-11 (0-6) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | CD Cieza | 2-3 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 8-4 (3-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | CD Cieza | 1-4 (0-3) | Real Murcia | 4-2 (3-1) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Muleno CF | 1-6 (1-1) | CD Cieza | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | CD Cieza | 3-1 (1-0) | CD Bala Azul | 3-5 (2-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Olimpico de Totana | 2-2 (1-2) | CD Cieza | 5-1 (4-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | FC Cartagena B | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Deportiva Minera | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | CF Intercity | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Mallorca B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | SCR Pena Deportiva | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Mallorca B | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Yeclano Deportivo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.85 | 1.95 | 3.50 | 2.85 | 1.95 | 3.50 | 1.65 | 0.5/1 | 2.05 | 1.65 | 0.5/1 | 2.05 | 1.65 | 0 | 2.05 | 1.65 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.14 | 3.05 | 2.81 | 2.14 | 3.05 | 2.81 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.88 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 0.9 | Goal | 1.6 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.4 | Loss | 1.1 |
| 9.3 | Shot(OT) | 10 | 11.3 | Shot(OT) | 9.2 |
| 3.3 | Corner | 2.7 | 4.2 | Corner | 4.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 2.7 | Yellow Card | 3 |
| 11.5 | Fouls | 17 | 14.9 | Fouls | 16.6 |
| 45.3% | Possession | 46.3% | 45% | Possession | 45% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| UD Poblense ( 47 Matches) | CD Cieza ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 8 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 8 | 0 | 0 |