ทีเด็ดบอล Castellon B vs SCR Pena Deportiva
‹ คู่ก่อนหน้าFC Artmedia Petrzalka vs MSK Zilina B · อา. 8 พ.ย. 16:30 น. คู่ที่ 17 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Slavia Mozyr vs FC Baranovichi · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 17:00 น.
Castellon Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 17 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน58พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง827พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Castellon B 87%★★ · 9 ข้อVSCastellon BSCR Pena Deportivaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3417% @6.15สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85
SCR Pena Deportivaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCastellon Bต่อ 1.5 @1.91พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥13.8 vs 4.2Castellon Bกองกลาง🎯53% vs 46%Castellon Bแนวรับ🛡️7.8 vs 11.4Castellon Bการ์ดยิงดุ🔥13.8Castellon Bการ์ดรับหลวม🕳️11.4SCR Pena Deportivaการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Castellon Bการ์ดได้ราคา💰7/10Castellon Bการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSCR Pena Deportivaรอง 1.5 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️7.8Castellon Bการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.82พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️7.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Castellon Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 17 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน58พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง827พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★72⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Castellon B 87%★★ · 9 ข้อVS
Castellon BSCR Pena Deportiva
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3417% @6.15
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 1.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85
SCR Pena Deportivaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCastellon B
ต่อ 1.5 @1.91
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥13.8 vs 4.2Castellon B
กองกลาง🎯53% vs 46%Castellon B
แนวรับ🛡️7.8 vs 11.4Castellon B
การ์ดยิงดุ🔥13.8Castellon B
การ์ดรับหลวม🕳️11.4SCR Pena Deportiva
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Castellon B
การ์ดได้ราคา💰7/10Castellon B
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSCR Pena Deportiva
รอง 1.5 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Castellon B
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.82
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️7.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Castellon B vs SCR Pena Deportiva
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCastellon B ต่อ 1.5 @1.91การ์ด 10 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.82การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCastellon Bโอกาสชนะ 66%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Castellon B @1.3472/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Castellon B ★★โอกาสไม่แพ้ 87%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 5 · 8 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Castellon B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Castellon B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.34 · ควรเป็น @1.30 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Castellon B 52 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Castellon B ต่อ 1.5
ได้ 58%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 58% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Castellon B · คาดสกอร์ 2.3 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Castellon B ชนะ 1 ลูก10%
Castellon B ชนะ 2 ลูก26%
Castellon B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป31%
เสมอ20%
SCR Pena Deportiva ชนะ 1 ลูก9%
SCR Pena Deportiva ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Castellon B ชนะ68%
Castellon B ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป58%
Castellon B คลีนชีท39%
SCR Pena Deportiva ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Castellon B ไม่แพ้87%
SCR Pena Deportiva ไม่แพ้32%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Castellon B ★★ควรเป็น @1.15
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-010%2-110%1-09%1-19%3-08%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Castellon B)
- โอกาส Castellon B ชนะ 68% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 58%
- Castellon B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- Castellon B ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- SCR Pena Deportiva เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Castellon B ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 58%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Castellon B
ช2-1ช4-1ช2-1พ1-2ช2-1ช5-1
SCR Pena Deportiva
พ0-2พ2-3ช3-1พ0-1พ0-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Castellon Bยิง 2.3 · เสีย 1.3 ต่อนัด
SCR Pena Deportivaยิง 0.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Castellon B
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 22
SCR Pena Deportiva
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Castellon B
90%ออกสูง
สูง 9ต่ำ 1
SCR Pena Deportiva
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Castellon B
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
SCR Pena Deportiva
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Castellon B@1.42 → @1.34▼ 6.0%
เสมอ@4.40 → @4.53▲ 2.8%
ทีมเยือน SCR Pena Deportiva@5.10 → @6.15▲ 20.6%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 1/1.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-2] Castellon B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 0 | 2 | 20 | 9 | 18 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 4 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 12 | 5 | 9 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 7 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 6 | 4 | 13 | 6 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
| [SPA D4-18] SCR Pena Deportiva | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 1 | 7 | 7 | 14 | 4 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 8 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 6 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 11 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 7 | 2 | 4 | 6 | 7 | 15 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 6 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Castellon B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Castellon B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 90% Over 0% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | Elche CF Ilicitano | 1-5 (0-1) | Castellon B | 5-4 (4-1) | 2.60 | 3.75 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Castellon B | 2-1 (1-1) | CF La Nucia | 4-2 (3-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | UD Poblense | 2-1 (1-1) | Castellon B | 6-7 (1-5) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Castellon B | 2-1 (1-0) | Lorca Deportiva FC | 4-3 (1-0) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | Orihuela CF | 1-4 (1-1) | Castellon B | 13-3 (7-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Valencia CF Mestalla | 1-2 (1-0) | Castellon B | 4-5 (3-4) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Castellon B | 3-0 (0-0) | CD Alcoyano | 6-1 (6-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Castellon B | 1-2 (1-0) | CF Intercity | 7-5 (5-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 30-08-2026 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-1) | Castellon B | 4-5 (1-1) | 1.72 | 3.75 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 21-08-2026 | Girona B | 4-2 (1-2) | Castellon B | 2-2 (0-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Castellon B | 1-3 (0-3) | Atletico Saguntino | 5-5 (1-4) | L | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Castellon B | 5-1 (3-0) | UD Castellonense | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Teruel | 0-0 (0-0) | Castellon B | 5-1 (3-0) | 1.53 | 3.50 | 6.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | SD Logrones | 1-0 (0-0) | Castellon B | 5-4 (3-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Castellon B | 2-3 (0-1) | SD Logrones | 9-2 (5-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Castellon B | 4-2 (3-0) | Girona B | 2-5 (2-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Barbastro | 3-1 (2-0) | Castellon B | - | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Castellon B | 0-4 (0-2) | Valencia CF Mestalla | 6-3 (2-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Castellon B | 1-1 (1-1) | UE Olot | 3-7 (1-0) | 2.25 | 3.50 | 2.55 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D4 | 04-04-2026 | RCD Espanyol B | 2-4 (1-1) | Castellon B | 1-6 (1-4) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| SCR Pena Deportiva Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | SCR Pena Deportiva | 1-3 (1-1) | Baleares | - | 3.70 | 3.50 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | UD Poblense | 1-0 (0-0) | SCR Pena Deportiva | 7-3 (3-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 19-10-2026 | SCR Pena Deportiva | 0-1 (0-1) | UCAM Murcia | - | 4.00 | 3.60 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | SCR Pena Deportiva | 3-1 (1-1) | Orihuela CF | 2-4 (1-1) | 2.45 | 3.30 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Valencia CF Mestalla | 3-2 (2-2) | SCR Pena Deportiva | 7-6 (2-5) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | SCR Pena Deportiva | 0-2 (0-1) | Murcia B | 2-2 (1-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Elche CF Ilicitano | 1-0 (0-0) | SCR Pena Deportiva | 8-7 (4-3) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | SCR Pena Deportiva | 1-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 2-5 (1-3) | 3.80 | 3.25 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | SCR Pena Deportiva | 11-3 (5-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Ibiza Eivissa | 5-0 (2-0) | SCR Pena Deportiva | 5-3 (4-2) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 21-06-2026 | SCR Pena Deportiva | 5-2 (1-1) | Arenas Armilla | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 14-06-2026 | Arenas Armilla | 1-1 (1-1) | SCR Pena Deportiva | 3-4 (2-2) | 2.35 | 3.00 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | CD Manacor | 1-3 (1-1) | SCR Pena Deportiva | 5-7 (1-5) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 30-05-2026 | SCR Pena Deportiva | 2-1 (2-0) | CD Manacor | 9-3 (6-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | SCR Pena Deportiva | 2-1 (2-1) | Constancia | 6-4 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Constancia | 1-1 (0-0) | SCR Pena Deportiva | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | SCR Pena Deportiva | 2-0 (0-0) | UD Collerense | 6-4 (4-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Santanyi | 2-1 (1-1) | SCR Pena Deportiva | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | SCR Pena Deportiva | 7-0 (3-0) | Song clade pull | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | UD Alcudia | 2-2 (2-2) | SCR Pena Deportiva | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Yeclano Deportivo | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | UD Castellonense | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Murcia B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | CD Cieza | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Lorca Deportiva FC | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | CF Intercity | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.72 | 2.61 | 5.30 | 1.77 | 2.57 | 5.00 | 1.98 | 1.5 | 1.72 | 1.98 | 1.5 | 1.72 | 1.72 | 0.5 | 1.98 | 1.77 | 0.5 | 1.93 | |
| Initial | 1.31 | 4.70 | 5.70 | 1.34 | 4.55 | 5.30 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.91 | 1.5 | 1.79 | 1.98 | 1.5 | 1.72 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.53 | 4.10 | 4.50 | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 0.3 | 2.3 | Goal | 0.7 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 1.9 |
| 7 | Shot(OT) | 8 | 10 | Shot(OT) | 9.1 |
| 5 | Corner | 3 | 4.7 | Corner | 3.5 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 3.1 | Yellow Card | 2.8 |
| 11.7 | Fouls | 14 | 12.7 | Fouls | 14.3 |
| 57.3% | Possession | 42% | 53.2% | Possession | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Castellon B ( 44 Matches) | SCR Pena Deportiva ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 9 | 2 | 0 |