ทีเด็ดบอล CD Linares Deportivo vs Sevilla Atletico
‹ คู่ก่อนหน้าDon Benito vs Puente Genil · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 72 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UD Marbella vs Las Palmas Atletico · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CD Linares Deportivoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 72 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSCD Linares DeportivoSevilla Atleticoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2245% @2.70สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.94
Sevilla Atleticoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🏠เต็งเจ้าบ้านCD Linares Deportivoต่อ 0 @1.81การ์ดยิงดุ🔥6.0CD Linares Deportivoการ์ดรับหลวม🕳️7.8Sevilla Atleticoการ์ดได้ราคา💰7/10CD Linares Deportivoการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSevilla Atleticoรอง 0 @1.94แนวรุก🔥9.0 vs 6.0Sevilla Atleticoกองกลาง🎯56% vs 47%Sevilla Atleticoการ์ดรับหลวม🕳️7.2CD Linares Deportivoการ์ดยิงดุ🔥9.0Sevilla Atleticoการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CD Linares Deportivoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 72 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล
VS
CD Linares DeportivoSevilla Atletico
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2245% @2.70
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.94
Sevilla Atleticoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Linares Deportivo
ต่อ 0 @1.81
การ์ดยิงดุ🔥6.0CD Linares Deportivo
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Sevilla Atletico
การ์ดได้ราคา💰7/10CD Linares Deportivo
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSevilla Atletico
รอง 0 @1.94
แนวรุก🔥9.0 vs 6.0Sevilla Atletico
กองกลาง🎯56% vs 47%Sevilla Atletico
การ์ดรับหลวม🕳️7.2CD Linares Deportivo
การ์ดยิงดุ🔥9.0Sevilla Atletico
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Linares Deportivo vs Sevilla Atletico
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSevilla Atletico รอง 0 @1.94การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Linares Deportivoโอกาสชนะ 40%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Linares Deportivo · บิลหลัก 1X2 @2.22
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Linares Deportivo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.22 · ควรเป็น @2.22 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Linares Deportivo 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Linares Deportivo ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Linares Deportivo · คาดสกอร์ 1.2 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Linares Deportivo ชนะ 1 ลูก23%
CD Linares Deportivo ชนะ 2 ลูก11%
CD Linares Deportivo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Sevilla Atletico ชนะ 1 ลูก18%
Sevilla Atletico ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
CD Linares Deportivo ชนะ40%
CD Linares Deportivo ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
CD Linares Deportivo คลีนชีท28%
Sevilla Atletico ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Linares Deportivo ไม่แพ้67%
Sevilla Atletico ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-110%1-010%1-28%0-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Linares Deportivo)
- โอกาส CD Linares Deportivo ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- เจอกันล่าสุด CD Linares Deportivo ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- CD Linares Deportivo ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Sevilla Atletico เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Sevilla Atletico ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Linares Deportivo
พ0-4ช1-0ช2-1ส0-0ส1-1ส1-1
Sevilla Atletico
พ0-2ส2-2พ1-3ส3-3ช2-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Linares Deportivoยิง 1.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Sevilla Atleticoยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Linares Deportivo
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 10
Sevilla Atletico
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Linares Deportivo
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Sevilla Atletico
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Linares Deportivo
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Sevilla Atletico
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
CD Linares Deportivo ชนะ 4เสมอ 2Sevilla Atletico ชนะ 2
- 28-05-2022Sevilla Atletico1 - 4CD Linares Deportivo
- 19-12-2021CD Linares Deportivo4 - 0Sevilla Atletico
- 07-02-2021CD Linares Deportivo0 - 3Sevilla Atletico
- 09-11-2020Sevilla Atletico1 - 4CD Linares Deportivo
- 03-04-2016Sevilla Atletico3 - 2CD Linares Deportivo
- 15-11-2015CD Linares Deportivo1 - 1Sevilla Atletico
- 06-08-2014CD Linares Deportivo2 - 0Sevilla Atletico
- 04-02-2007CD Linares Deportivo0 - 0Sevilla Atletico
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Linares Deportivo@2.40 → @2.22▼ 7.5%
เสมอ@3.20 → @3.230.8%
ทีมเยือน Sevilla Atletico@2.49 → @2.70▲ 8.2%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.29 | 3.20 | 2.48 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.77 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.13 | 3.25 | 2.69 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.62 | 0 | 2.08 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.30 | 3.20 | 2.70 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.75 | 0 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 2.54 | 3.14 | 2.47 | 1.93 | 2.5 | 1.81 | 1.87 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.25 | 3.16 | 2.81 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.10 | 2.45 | 1.80 | 2.5 | 1.72 | 1.76 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.25 | 3.20 | 2.70 | 1.83 | 2.5 | 1.73 | 1.91 | 0/0.5 | 1.67 | ||
| 1xBet | Initial | 2.49 | 3.18 | 2.49 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.83 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.33 | 3.20 | 2.66 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.72 | 0 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.75 | AH: | 0 | Away | 2.05 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-8] CD Linares Deportivo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 10 | 10 | 13 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 7 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 7 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 6 | 13 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| [SPA D4-7] Sevilla Atletico | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 15 | 13 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 10 | 5 | 9 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 8 | 4 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 8 | 9 | 11 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 4 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 5 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| CD Linares Deportivo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 14% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 28-05-2022 | Sevilla Atletico | 1-4 (0-2) | CD Linares Deportivo | 9-3 (4-3) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 2.08 | 0 | 1.73 | W | O |
| SPA D3 | 19-12-2021 | CD Linares Deportivo | 4-0 (1-0) | Sevilla Atletico | 3-3 (0-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 2.08 | 0.5 | 1.73 | W | O |
| SPA D4 | 07-02-2021 | CD Linares Deportivo | 0-3 (0-2) | Sevilla Atletico | 11-2 (6-2) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 09-11-2020 | Sevilla Atletico | 1-4 (0-2) | CD Linares Deportivo | 6-9 (1-4) | 2.40 | 2.87 | 3.00 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| SPA D4 | 03-04-2016 | Sevilla Atletico | 3-2 (1-0) | CD Linares Deportivo | 6-6 (4-5) | 1.66 | 3.50 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.82 | L | O |
| SPA D4 | 15-11-2015 | CD Linares Deportivo | 1-1 (1-0) | Sevilla Atletico | 1-6 | 2.62 | 3.00 | 2.50 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | D |
| INT CF | 06-08-2014 | CD Linares Deportivo | 2-0 (2-0) | Sevilla Atletico | 2-3 | 2.62 | 3.60 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 04-02-2007 | CD Linares Deportivo | 0-0 (0-0) | Sevilla Atletico | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 10-09-2006 | Sevilla Atletico | 2-2 (0-0) | CD Linares Deportivo | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 03-04-2006 | Sevilla Atletico | 2-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 07-11-2005 | CD Linares Deportivo | 1-0 (0-0) | Sevilla Atletico | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Linares Deportivo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 02-11-2026 | Badajoz | 1-1 (0-1) | CD Linares Deportivo | 1-2 (0-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Don Benito | 1-1 (1-0) | CD Linares Deportivo | 0-7 (0-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | CD Linares Deportivo | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | 3-6 (1-2) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Linares Deportivo | 2-1 (1-0) | CA Antoniano | - | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Central | 0-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | 2-1 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Real Betis B | 4-0 (3-0) | CD Linares Deportivo | 3-2 (2-1) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Linares Deportivo | 0-1 (0-0) | Las Palmas Atletico | 6-6 (4-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Estebona | 1-4 (1-2) | CD Linares Deportivo | 4-5 (0-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Linares Deportivo | 1-1 (1-1) | Lucena CF | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | CD Linares Deportivo | 0-2 (0-1) | UD Melilla | 5-6 (4-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 22-08-2026 | Puente Genil | 2-2 (1-1) | CD Linares Deportivo | 3-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Badajoz | 1-1 (1-0) | CD Linares Deportivo | 2-3 (1-2) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | CS Puertollano | 1-0 (1-0) | CD Linares Deportivo | 6-2 (4-0) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Dos Hermanas | 0-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | CD Linares Deportivo | 0-2 (0-1) | Real Jaen CF | 4-3 (2-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CD Linares Deportivo | 1-2 (0-0) | Extremadura | - | 7.50 | 4.33 | 1.33 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UD Melilla | 2-4 (1-2) | CD Linares Deportivo | - | 1.67 | 3.30 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CD Linares Deportivo | 2-3 (2-1) | CD Estebona | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Xerez Deportivo FC | 0-0 (0-0) | CD Linares Deportivo | 5-4 (1-3) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 04-04-2026 | CD Linares Deportivo | 2-0 (1-0) | CA Antoniano | 6-3 (5-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Sevilla Atletico Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Sevilla Atletico | 1-1 (1-1) | Puente Genil | 7-3 (2-3) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Sevilla Atletico | 2-0 (1-0) | Tenerife B | 8-5 (2-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | CA Antoniano | 3-3 (1-0) | Sevilla Atletico | 3-4 (2-2) | 2.88 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Mijas Las Lagunas | 3-1 (2-0) | Sevilla Atletico | 3-10 (3-7) | 2.63 | 3.30 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Sevilla Atletico | 2-2 (2-1) | Badajoz | 0-2 (0-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 28-09-2026 | Atletico Central | 2-0 (2-0) | Sevilla Atletico | 2-3 (1-1) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Sevilla Atletico | 2-2 (1-2) | Atletico Sanluqueno | 4-3 (1-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Sevilla Atletico | 3-0 (3-0) | UD Marbella | 9-4 (2-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Tamaraceite | 0-1 (0-0) | Sevilla Atletico | 1-11 (1-6) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Sevilla Atletico | 0-0 (0-0) | Merida AD | - | 3.60 | 3.40 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Xerez Deportivo FC | 1-0 (1-0) | Sevilla Atletico | 1-4 (0-1) | 4.75 | 3.50 | 1.72 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Cordoba B | 2-1 (1-1) | Sevilla Atletico | 4-11 (2-8) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 28-07-2026 | Sevilla Atletico | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | - | D | ||||||||
| SPA D3 | 23-05-2026 | Sevilla Atletico | 1-1 (0-0) | AD Alcorcon | 4-5 (2-0) | 6.00 | 3.60 | 1.50 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Sevilla Atletico | 12-0 (5-0) | 1.27 | 4.75 | 9.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | Sevilla Atletico | 2-2 (1-1) | Eldense | 3-11 (0-5) | 9.00 | 4.33 | 1.30 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 02-05-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Sevilla Atletico | 8-4 (5-2) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| SPA D3 | 26-04-2026 | Sevilla Atletico | 0-2 (0-1) | Algeciras | 1-0 | 3.10 | 2.80 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Ibiza Eivissa | 0-1 (0-0) | Sevilla Atletico | 9-1 (6-0) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 11-04-2026 | Sevilla Atletico | 1-2 (0-1) | Sabadell | 3-2 (1-0) | 4.80 | 3.00 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Tenerife B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Atletico Sanluqueno | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Xerez Deportivo | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Recreativo Huelva | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | CD Estebona | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Don Benito | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.93 | 2.05 | 3.10 | 2.77 | 2.05 | 3.30 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.79 | 0 | 1.91 | 1.68 | 0 | 2.02 | |
| Initial | 2.29 | 3.20 | 2.48 | 2.13 | 3.25 | 2.69 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.77 | 0 | 1.93 | 1.62 | 0 | 2.08 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 2.30 | 3.20 | 2.70 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 0 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1 | Goal | 1.5 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 1.2 | Loss | 1.3 |
| 8.7 | Shot(OT) | 7.7 | 9.5 | Shot(OT) | 8.6 |
| 4 | Corner | 6.3 | 3.9 | Corner | 6.2 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 2 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 17 | 16.7 | Fouls | 15.8 |
| 50% | Possession | 53.3% | 46.6% | Possession | 56.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CD Linares Deportivo ( 43 Matches) | Sevilla Atletico ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 6 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 3 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 0 | 2 |