ทีเด็ดบอล CF Talavera de la Reina vs UB Conquense
‹ คู่ก่อนหน้าAtletico Central vs CA Antoniano · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 294 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Real Avila CF vs CF Salmantino · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:00 น.
CF Talavera de la Reinaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 294 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSCF Talavera de la ReinaUB Conquenseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1742% @2.99สูง/ต่ำ 2 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.82
UB Conquenseทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCF Talavera de la Reinaต่อ 0/0.5 @1.93แนวรับ🛡️3.0 vs 8.4CF Talavera de la Reinaการ์ดยิงดุ🔥7.2CF Talavera de la Reinaการ์ดรับเหนียว🧱3.0CF Talavera de la Reinaการ์ดรับหลวม🕳️8.4UB Conquenseการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1CF Talavera de la Reinaการ์ดได้ราคา💰6/10CF Talavera de la Reinaการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUB Conquenseรอง 0/0.5 @1.82แนวรุก🔥12.0 vs 7.2UB Conquenseการ์ดยิงดุ🔥12.0UB Conquenseการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.81แนวรุก🔥7.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
CF Talavera de la Reinaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 294 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
CF Talavera de la ReinaUB Conquense
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1742% @2.99
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.82
UB Conquenseทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCF Talavera de la Reina
ต่อ 0/0.5 @1.93
แนวรับ🛡️3.0 vs 8.4CF Talavera de la Reina
การ์ดยิงดุ🔥7.2CF Talavera de la Reina
การ์ดรับเหนียว🧱3.0CF Talavera de la Reina
การ์ดรับหลวม🕳️8.4UB Conquense
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1CF Talavera de la Reina
การ์ดได้ราคา💰6/10CF Talavera de la Reina
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUB Conquense
รอง 0/0.5 @1.82
แนวรุก🔥12.0 vs 7.2UB Conquense
การ์ดยิงดุ🔥12.0UB Conquense
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.81
แนวรุก🔥7.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CF Talavera de la Reina vs UB Conquense
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCF Talavera de la Reina ต่อ 0/0.5 @1.93การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.81การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCF Talavera de la Reinaโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CF Talavera de la Reina · บิลหลัก 1X2 @2.17
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CF Talavera de la Reina ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.17 · ควรเป็น @2.09 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CF Talavera de la Reina 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CF Talavera de la Reina ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 28%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CF Talavera de la Reina · คาดสกอร์ 1.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CF Talavera de la Reina ชนะ 1 ลูก22%
CF Talavera de la Reina ชนะ 2 ลูก13%
CF Talavera de la Reina ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
UB Conquense ชนะ 1 ลูก17%
UB Conquense ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
CF Talavera de la Reina ชนะ42%
CF Talavera de la Reina ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
CF Talavera de la Reina คลีนชีท30%
UB Conquense ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CF Talavera de la Reina ไม่แพ้71%
UB Conquense ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-011%0-19%2-19%0-07%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CF Talavera de la Reina)
- โอกาส CF Talavera de la Reina ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- CF Talavera de la Reina ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CF Talavera de la Reina ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส UB Conquense ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CF Talavera de la Reina
ช4-0ช1-0ช2-1ส0-0ช2-1พ0-1
UB Conquense
พ2-3ช4-0ส2-2ช2-0พ0-3ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CF Talavera de la Reinaยิง 1.2 · เสีย 0.5 ต่อนัด
UB Conquenseยิง 2.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CF Talavera de la Reina
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 10
UB Conquense
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Talavera de la Reina
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
UB Conquense
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CF Talavera de la Reina
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
UB Conquense
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
CF Talavera de la Reina ชนะ 1เสมอ 0UB Conquense ชนะ 1
- 30-03-2025UB Conquense1 - 0CF Talavera de la Reina
- 17-11-2024CF Talavera de la Reina1 - 0UB Conquense
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CF Talavera de la Reina@2.30 → @2.17▼ 5.4%
เสมอ@2.99 → @2.990.0%
ทีมเยือน UB Conquense@2.79 → @2.99▲ 7.2%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.14 | 2.97 | 2.88 | 1.78 | 2 | 1.92 | 1.91 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.14 | 2.97 | 2.88 | 1.78 | 2 | 1.92 | 1.91 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.00 | 2.70 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.20 | 3.00 | 3.10 | 1.83 | 2 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.49 | 2.92 | 2.69 | 1.99 | 2/2.5 | 1.75 | 1.77 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.27 | 2.86 | 3.05 | 1.80 | 2 | 1.94 | 1.93 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 2.95 | 2.65 | 1.88 | 2/2.5 | 1.66 | 1.67 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.20 | 2.95 | 3.05 | 1.72 | 2 | 1.84 | 1.83 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 2.57 | 2.77 | 2.82 | 1.84 | 2 | 1.90 | 1.78 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.29 | 3.00 | 3.17 | 1.87 | 2 | 1.92 | 1.96 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 2.48 | 2.97 | 2.64 | 2.22 | 2.5 | 1.56 | 1.78 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.25 | 2.93 | 3.12 | 2.03 | 2/2.5 | 1.67 | 1.90 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-8] CF Talavera de la Reina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 11 | 8 | 15 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 3 | 10 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 5 | 5 | 5 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 3 | 3 | 11 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
| [SPA D4-2] UB Conquense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 20 | 11 | 18 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 11 | 6 | 9 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 5 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 7 | 3 | 18 | 1 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| CF Talavera de la Reina Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 30-03-2025 | UB Conquense | 1-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 1-4 (1-1) | 3.20 | 3.00 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 17-11-2024 | CF Talavera de la Reina | 1-0 (1-0) | UB Conquense | 5-5 (4-2) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CF Talavera de la Reina Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | Atletico Madrid C | 1-0 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 1-9 (1-4) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (0-0) | CF Salmantino | 4-5 (2-2) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Numancia | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 4-6 (1-4) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (1-1) | CD Atletico Paso | 3-7 (2-4) | 1.53 | 3.50 | 5.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| INT CF | 07-10-2026 | CF Talavera de la Reina | 1-0 (1-0) | Albacete | 5-11 (4-4) | 6.00 | 5.75 | 1.29 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Albacete B | 0-4 (0-1) | CF Talavera de la Reina | 4-7 (1-4) | 2.55 | 3.05 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (1-0) | Real Valladol B | 4-3 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Getafe B | 1-1 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 4-1 (2-1) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Real Madrid C | 4-6 (2-2) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 6-9 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | RSD Alcala Henares | 3-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 3-5 (0-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | CS Puertollano | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 6-2 (4-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-1 (0-1) | Getafe B | 2-4 (2-3) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA FC | 17-08-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (2-1) | CD Guadalajara | 5-2 (4-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Illescas | 1-1 (1-1) | CF Talavera de la Reina | 2-6 (1-4) | 5.50 | 3.50 | 1.55 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | CD Villacanas | 0-3 (0-2) | CF Talavera de la Reina | 4-2 (2-2) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Cacereno | 1-2 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 1-4 (1-3) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Ourense CF | 12-1 (4-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | Osasuna B | 2-1 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 5-7 (3-4) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 02-05-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (0-1) | Arenas Club de Getxo | 6-5 (5-3) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| UB Conquense Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | UB Conquense | 2-2 (1-1) | RSD Alcala Henares | 8-2 (2-0) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| SPA CUP | 30-10-2026 | UB Conquense | 0-3 (0-2) | Castellon | 4-6 (3-2) | 4.75 | 4.00 | 1.49 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Real Madrid C | 0-2 (0-1) | UB Conquense | 5-6 (0-2) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | UB Conquense | 2-2 (1-0) | CD Atletico Paso | - | 1.48 | 3.70 | 6.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | UB Conquense | 4-0 (1-0) | Albacete B | - | 1.50 | 3.70 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Madrid C | 3-2 (1-1) | UB Conquense | 2-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 1-3 (0-0) | UB Conquense | 6-4 (2-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UB Conquense | 1-0 (1-0) | CF Salmantino | 6-2 (2-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | G. Segoviana | 1-2 (0-1) | UB Conquense | 4-2 (3-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UB Conquense | 2-2 (0-1) | Getafe B | 9-2 (6-0) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | UB Conquense | 4-1 (2-1) | CD Guadalajara | 1-4 (1-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | UB Conquense | 0-2 (0-0) | AD Alcorcon | 2-6 (2-3) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 09-08-2026 | UB Conquense | 0-1 (0-0) | Real Jaen CF | - | L | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | UB Conquense | 1-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 2-4 (1-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 01-06-2026 | UB Conquense | 0-2 (0-0) | UD Ourense | 4-1 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | D |
| SPA D4 | 24-05-2026 | UD Ourense | 1-0 (1-0) | UB Conquense | 3-6 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UB Conquense | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 10-05-2026 | Xerez Deportivo | 1-1 (0-0) | UB Conquense | 7-3 (1-2) | 2.20 | 2.88 | 3.25 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Madrid C | 0-1 (0-0) | UB Conquense | 9-1 (3-1) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UB Conquense | 1-0 (1-0) | Tenerife B | - | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | CS Puertollano | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Atletico Tordesillas | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | G. Segoviana | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | CD Guadalajara | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Real Avila CF | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Real Valladol B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.90 | 1.89 | 3.65 | 2.90 | 1.89 | 3.65 | 1.74 | 0.5/1 | 1.96 | 1.74 | 0.5/1 | 1.96 | 1.64 | 0 | 2.06 | 1.64 | 0 | 2.06 | |
| Initial | 2.14 | 2.97 | 2.88 | 2.14 | 2.97 | 2.88 | 1.78 | 2 | 1.92 | 1.78 | 2 | 1.92 | 1.91 | 0/0.5 | 1.79 | 1.91 | 0/0.5 | 1.79 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 2.00 | 3.40 | 3.00 | 2.00 | 3.75 | 1.73 | 0.5/1 | 2.08 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.68 | 0 | 2.15 | |
| Live | 2.45 | 3.00 | 2.70 | 2.20 | 3.00 | 3.10 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.83 | 2 | 1.98 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.3 | 1.2 | Goal | 2 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 0.5 | Loss | 1.4 |
| 12 | Shot(OT) | 6.7 | 11.4 | Shot(OT) | 7.2 |
| 6.3 | Corner | 6 | 4.9 | Corner | 5.4 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 2.3 | Yellow Card | 2.6 |
| 8.5 | Fouls | 18 | 11.4 | Fouls | 13.3 |
| 57% | Possession | 50.3% | 53.2% | Possession | 52.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CF Talavera de la Reina ( 9 Matches) | UB Conquense ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 5 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 1 | 4 |