ทีเด็ดบอล Getafe B vs UD San Sebastian Reyes
‹ คู่ก่อนหน้าReal Betis B vs Tenerife B · อา. 8 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 45 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Olympiakos Piraeus B vs Hellas Syrou · อา. 8 พ.ย. 17:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 17:30 น.
Getafe Bเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 45 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVSGetafe BUD San Sebastian Reyesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ48% @2.5952% @2.35สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
UD San Sebastian Reyesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGetafe Bรอง 0 @1.97พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.6Getafe Bการ์ดรับหลวม🕳️6.0UD San Sebastian Reyesการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Getafe Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUD San Sebastian Reyesต่อ 0 @1.78พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.6UD San Sebastian Reyesแนวรับ🛡️6.0 vs 11.4UD San Sebastian Reyesการ์ดรับหลวม🕳️11.4Getafe Bการ์ดยิงดุ🔥9.6UD San Sebastian Reyesการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1UD San Sebastian Reyesการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.86พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥6.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Getafe Bเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 45 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVS
Getafe BUD San Sebastian Reyes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
48% @2.5952% @2.35
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
UD San Sebastian Reyesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGetafe B
รอง 0 @1.97
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.6Getafe B
การ์ดรับหลวม🕳️6.0UD San Sebastian Reyes
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Getafe B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUD San Sebastian Reyes
ต่อ 0 @1.78
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 6.6UD San Sebastian Reyes
แนวรับ🛡️6.0 vs 11.4UD San Sebastian Reyes
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Getafe B
การ์ดยิงดุ🔥9.6UD San Sebastian Reyes
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1UD San Sebastian Reyes
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.86
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥6.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Getafe B vs UD San Sebastian Reyes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUD San Sebastian Reyes ต่อ 0 @1.78การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.86การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUD San Sebastian Reyesโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 3 · 10 · 14 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UD San Sebastian Reyes · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UD San Sebastian Reyes ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.07 (+14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UD San Sebastian Reyes 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UD San Sebastian Reyes ต่อ 0
ได้ 42%คืนทุน 28%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UD San Sebastian Reyes · คาดสกอร์ 1.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UD San Sebastian Reyes ชนะ 1 ลูก20%
UD San Sebastian Reyes ชนะ 2 ลูก13%
UD San Sebastian Reyes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ28%
Getafe B ชนะ 1 ลูก19%
Getafe B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
UD San Sebastian Reyes ชนะ42%
UD San Sebastian Reyes ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
UD San Sebastian Reyes คลีนชีท32%
Getafe B ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Getafe B ไม่แพ้58%
UD San Sebastian Reyes ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-210%0-28%1-07%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UD San Sebastian Reyes)
- โอกาส UD San Sebastian Reyes ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.35 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.07 (คุ้มกว่า 14%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 42% มากกว่าตลาด (37%)
- Getafe B เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- UD San Sebastian Reyes ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Getafe B เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Getafe B ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Getafe B
พ0-1ส0-0พ1-4ส2-2ส2-2พ3-4
UD San Sebastian Reyes
ช3-0พ2-3ช2-1ช2-1ส1-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Getafe Bยิง 1.1 · เสีย 1.9 ต่อนัด
UD San Sebastian Reyesยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Getafe B
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
UD San Sebastian Reyes
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Getafe B
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
UD San Sebastian Reyes
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Getafe B
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
UD San Sebastian Reyes
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Getafe B ชนะ 4เสมอ 2UD San Sebastian Reyes ชนะ 2
- 11-04-2026UD San Sebastian Reyes0 - 0Getafe B
- 19-10-2025Getafe B4 - 0UD San Sebastian Reyes
- 12-01-2025Getafe B0 - 0UD San Sebastian Reyes
- 01-09-2024UD San Sebastian Reyes1 - 2Getafe B
- 14-04-2024Getafe B3 - 1UD San Sebastian Reyes
- 03-12-2023UD San Sebastian Reyes1 - 2Getafe B
- 07-03-2021UD San Sebastian Reyes1 - 0Getafe B
- 06-12-2020Getafe B1 - 2UD San Sebastian Reyes
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Getafe B@2.58 → @2.590.6%
เสมอ@3.15 → @3.08▼ 2.4%
ทีมเยือน UD San Sebastian Reyes@2.33 → @2.350.6%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.55 | 3.05 | 2.31 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.94 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.55 | 3.05 | 2.31 | 1.83 | 2/2.5 | 1.87 | 1.94 | 0 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 2.60 | 3.25 | 2.35 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.63 | 3.10 | 2.38 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 2.00 | 0 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.61 | 3.11 | 2.42 | 1.98 | 2.5 | 1.76 | 1.97 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.63 | 3.01 | 2.46 | 1.85 | 2/2.5 | 1.89 | 1.96 | 0 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.20 | 2.30 | 1.83 | 2.5 | 1.69 | 1.83 | 0 | 1.69 | |
| Live | 2.65 | 3.00 | 2.40 | 1.77 | 2/2.5 | 1.80 | 1.87 | 0 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 2.77 | 2.89 | 2.52 | 1.93 | 2/2.5 | 1.81 | 1.97 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.87 | 3.00 | 2.48 | 1.85 | 2/2.5 | 1.93 | 2.04 | 0 | 1.76 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.22 | 2.41 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.88 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.70 | 2.94 | 2.45 | 1.88 | 2/2.5 | 1.79 | 1.91 | 0 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-18] Getafe B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 5 | 4 | 11 | 17 | 5 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 5 | 5 | 4 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 6 | 12 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 8 | 13 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 6 | 4 | 15 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| [SPA D4-1] UD San Sebastian Reyes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 1 | 2 | 15 | 9 | 19 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 8 | 2 | 13 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 7 | 6 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 3 | 3 | 12 | 8 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 2 | 0 | 9 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 3 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Getafe B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 11-04-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Getafe B | 1-1 (1-1) | 1.85 | 3.20 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 19-10-2025 | Getafe B | 4-0 (3-0) | UD San Sebastian Reyes | 3-5 (1-1) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| SPA D4 | 12-01-2025 | Getafe B | 0-0 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | 8-4 (6-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 01-09-2024 | UD San Sebastian Reyes | 1-2 (0-2) | Getafe B | 9-1 (4-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 14-04-2024 | Getafe B | 3-1 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | 2-5 (1-1) | 2.70 | 2.90 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 03-12-2023 | UD San Sebastian Reyes | 1-2 (1-1) | Getafe B | 5-6 (3-5) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 07-03-2021 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (0-0) | Getafe B | 4-3 (2-1) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 06-12-2020 | Getafe B | 1-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | 9-3 (4-3) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.82 | L | O |
| SPA D4 | 01-03-2020 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-0) | Getafe B | 5-3 (1-2) | 2.30 | 3.20 | 2.87 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| SPA D4 | 13-10-2019 | Getafe B | 0-2 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | 2-7 (2-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 03-08-2016 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (1-0) | Getafe B | 2-2 (1-1) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Getafe B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 5 (50%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Real Valladol B | 4-3 (1-2) | Getafe B | 7-3 (1-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Getafe B | 2-2 (0-0) | CS Puertollano | 3-3 (0-2) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Getafe B | 2-2 (1-2) | Albacete B | 3-2 (1-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Guadalajara | 4-1 (0-1) | Getafe B | 5-6 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Getafe B | 0-0 (0-0) | Numancia | 3-7 (2-3) | 3.00 | 2.90 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Real Avila CF | 1-0 (1-0) | Getafe B | - | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Getafe B | 1-1 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 4-1 (2-1) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | Getafe B | 3-8 (2-4) | L | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | UB Conquense | 2-2 (0-1) | Getafe B | 9-2 (6-0) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 28-08-2026 | Getafe B | 0-2 (0-1) | Torrejon CF | 3-1 (2-1) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | AD Union Adarve | 2-2 (1-0) | Getafe B | 4-1 (4-1) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-1 (0-1) | Getafe B | 2-4 (2-3) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Getafe B | 4-0 (0-0) | Rayo Vallecano B | 6-9 (3-7) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | Getafe B | 6-1 (5-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | AD Alcorcon | 2-0 (2-0) | Getafe B | 5-0 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD Logrones | 2-1 (0-0) | Getafe B | 5-2 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Getafe B | 0-2 (0-0) | UD Logrones | 3-5 (0-4) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Orihuela CF | 2-1 (0-0) | Getafe B | 1-6 (0-1) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Getafe B | 0-1 (0-0) | CF Intercity | 3-5 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Getafe B | 3-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | 1-2 (0-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| UD San Sebastian Reyes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | UD San Sebastian Reyes | 2-1 (0-0) | Albacete B | 6-3 (2-1) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA CUP | 30-10-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-1) | CD Coria | 2-6 | 2.20 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | RSD Alcala Henares | 1-2 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | 10-5 (4-0) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | UD San Sebastian Reyes | 2-1 (1-0) | CS Puertollano | 6-5 (5-0) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF Salmantino | 3-2 (2-0) | UD San Sebastian Reyes | 4-2 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD San Sebastian Reyes | 3-0 (1-0) | Real Avila CF | 6-4 (1-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | G. Segoviana | 2-0 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | 3-8 (1-2) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D4 | 19-09-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Numancia | 3-3 (0-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 12-09-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (0-0) | Real Valladol B | 9-4 (5-3) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Atletico Tordesillas | 1-3 (1-1) | UD San Sebastian Reyes | 0-7 (0-4) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-1) | Mostoles | 7-1 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 28-08-2026 | CD Ebro | 2-1 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | 5-4 (1-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-3 (0-1) | Baleares | 3-5 (1-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 3-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 3-3 (1-0) | 2.38 | 2.88 | 2.90 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Toledo | 2-1 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | - | L | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 8-0 (3-0) | Rayo Vallecano B | - | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | 4.75 | 3.50 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 31-05-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (1-0) | UD Logrones | 3-5 (1-2) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 25-05-2026 | UD Logrones | 1-0 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (1-0) | CD Alcoyano | 2-6 (0-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | CD Artistico Navalcarnero | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | RSD Alcala Henares | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Atletico Tordesillas | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Real Madrid C | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Atletico Madrid C | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | CD Artistico Navalcarnero | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.25 | 1.96 | 3.00 | 3.25 | 1.96 | 3.00 | 2.05 | 1 | 1.65 | 2.05 | 1 | 1.65 | 1.93 | 0 | 1.77 | 1.93 | 0 | 1.77 | |
| Initial | 2.55 | 3.05 | 2.31 | 2.55 | 3.05 | 2.31 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.83 | 2/2.5 | 1.87 | 1.94 | 0 | 1.76 | 1.94 | 0 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 2.05 | 3.10 | 1.90 | 1 | 1.90 | 2.05 | 1 | 1.75 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.98 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.60 | 3.25 | 2.35 | 2.63 | 3.10 | 2.38 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 2.00 | 0 | 1.80 | 2.00 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 1.1 | Goal | 1.6 |
| 2.7 | Loss | 1 | 1.9 | Loss | 1 |
| 10 | Shot(OT) | 6.5 | 11.2 | Shot(OT) | 7.7 |
| 3 | Corner | 4.3 | 3.9 | Corner | 5.4 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 3 | Yellow Card | 1.7 |
| 13.7 | Fouls | 12.7 | 14.3 | Fouls | 13.3 |
| 56.7% | Possession | 45.3% | 50.8% | Possession | 50% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Getafe B ( 45 Matches) | UD San Sebastian Reyes ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 1 | 10 | 7 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 3 | 7 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 6 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 2 | 3 |