ทีเด็ดบอล Arosa SC vs Compostela
‹ คู่ก่อนหน้าViking vs KFUM Oslo · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 286 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ourense CF vs Portugalete · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:00 น.
Arosa SCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 286 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSArosa SCCompostelaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.3749% @2.45สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Compostelaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านArosa SCต่อ 0 @1.83แนวรุก🔥10.2 vs 7.2Arosa SCการ์ดยิงดุ🔥10.2Arosa SCการ์ดได้ราคา💰6/10Arosa SCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCompostelaรอง 0 @1.93พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯52% vs 47%Compostelaแนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Compostelaการ์ดรับหลวม🕳️12.0Arosa SCการ์ดยิงดุ🔥7.2Compostelaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Compostelaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95แนวรุก🔥10.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Arosa SCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 286 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
Arosa SCCompostela
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.3749% @2.45
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Compostelaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านArosa SC
ต่อ 0 @1.83
แนวรุก🔥10.2 vs 7.2Arosa SC
การ์ดยิงดุ🔥10.2Arosa SC
การ์ดได้ราคา💰6/10Arosa SC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCompostela
รอง 0 @1.93
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯52% vs 47%Compostela
แนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Compostela
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Arosa SC
การ์ดยิงดุ🔥7.2Compostela
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Compostela
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
แนวรุก🔥10.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Arosa SC vs Compostela
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCompostela รอง 0 @1.93การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งArosa SCโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Arosa SC · บิลหลัก 1X2 @2.37
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Arosa SC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.37 · ควรเป็น @2.33 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Arosa SC 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Arosa SC ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 26%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Arosa SC · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Arosa SC ชนะ 1 ลูก20%
Arosa SC ชนะ 2 ลูก11%
Arosa SC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
Compostela ชนะ 1 ลูก18%
Compostela ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Arosa SC ชนะ38%
Arosa SC ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Arosa SC คลีนชีท22%
Compostela ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Arosa SC ไม่แพ้64%
Compostela ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-18%1-08%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Arosa SC)
- โอกาส Arosa SC ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Compostela รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Compostela ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Compostela เคยชนะ 4 นัด
- ราคา Arosa SC ไหลขึ้นจาก @2.17 (เงินไหลออก)
- โอกาส Compostela ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Arosa SC
ส0-0ส2-2ช4-1พ0-1ช2-0ส3-3
Compostela
พ0-1พ1-2ช1-0ช4-1ช3-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Arosa SCยิง 1.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Compostelaยิง 1.2 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Arosa SC
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 25
Compostela
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arosa SC
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Compostela
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arosa SC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Compostela
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Arosa SC ชนะ 2เสมอ 2Compostela ชนะ 4
- 12-04-2026Arosa SC0 - 2Compostela
- 08-12-2025Compostela1 - 0Arosa SC
- 24-04-2022Compostela2 - 1Arosa SC
- 05-12-2021Arosa SC0 - 1Compostela
- 03-03-2019Arosa SC1 - 0Compostela
- 07-10-2018Compostela1 - 2Arosa SC
- 25-03-2018Arosa SC1 - 1Compostela
- 29-10-2017Compostela1 - 1Arosa SC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Arosa SC@2.17 → @2.37▲ 9.2%
เสมอ@3.35 → @3.301.5%
ทีมเยือน Compostela@2.72 → @2.45▼ 10.1%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.33 | 3.20 | 2.44 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.33 | 3.20 | 2.44 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.45 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 1.99 | 3.32 | 3.15 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.99 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.48 | 3.13 | 2.53 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.82 | 0 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.40 | 2.95 | 1.69 | 2.5 | 1.83 | 1.71 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.40 | 3.15 | 2.55 | 1.83 | 2.5 | 1.73 | 1.74 | 0 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 2.53 | 3.01 | 2.65 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.83 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.57 | 3.08 | 2.70 | 1.97 | 2.5 | 1.82 | 1.85 | 0 | 1.94 | ||
| 1xBet | Initial | 2.02 | 3.60 | 3.14 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 2.30 | 0.5/1 | 1.55 | |
| Live | 2.43 | 3.10 | 2.61 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.77 | 0 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-14] Arosa SC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 15 | 20 | 8 | 14 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 8 | 12 | 4 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 7 | 8 | 4 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 11 | 12 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 4 | 8 | 6 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 16.7% |
| [SPA D4-7] Compostela | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 11 | 8 | 14 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 6 | 7 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 6 | 4 | 11 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Arosa SC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 2 (22%) Draw 2 (22%) Lose 5 (56%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Arosa SC | 0-2 (0-2) | Compostela | 5-1 (3-0) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 08-12-2025 | Compostela | 1-0 (1-0) | Arosa SC | 4-4 (4-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 24-04-2022 | Compostela | 2-1 (1-0) | Arosa SC | 3-4 (3-2) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| SPA D4 | 05-12-2021 | Arosa SC | 0-1 (0-0) | Compostela | 7-2 (3-2) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 03-03-2019 | Arosa SC | 1-0 (0-0) | Compostela | 3-5 (2-3) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 2.02 | 0 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 07-10-2018 | Compostela | 1-2 (0-1) | Arosa SC | 12-5 (4-4) | 1.72 | 3.60 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 25-03-2018 | Arosa SC | 1-1 (0-0) | Compostela | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 29-10-2017 | Compostela | 1-1 (0-0) | Arosa SC | 2-3 (0-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 1.92 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 26-03-2017 | Compostela | 4-0 (2-0) | Arosa SC | 3-2 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Arosa SC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Portugalete | 3-3 (1-0) | Arosa SC | 7-11 (4-2) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA CUP | 28-10-2026 | Arosa SC | 2-0 (0-0) | Pontevedra | 2-2 (1-0) | 3.80 | 3.60 | 1.68 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Sestao | 1-0 (1-0) | Arosa SC | 4-6 (3-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Arosa SC | 4-1 (2-0) | UD Llanera | 5-3 (1-2) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Arosa SC | 2-2 (0-0) | Bergantinos CF | 4-3 (1-0) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Ourense CF | 0-0 (0-0) | Arosa SC | 1-3 (1-2) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Arosa SC | 2-5 (1-2) | Alaves B | - | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 19-09-2026 | CD Basconia | 2-2 (1-0) | Arosa SC | 0-5 (0-1) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Arosa SC | 0-4 (0-2) | SD Gernika | 8-5 (3-1) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Amorebieta | 2-2 (1-1) | Arosa SC | 3-6 (1-5) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Arosa SC | 2-2 (0-0) | CD Boiro | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Arosa SC | 3-1 (1-0) | Pontevedra | 6-3 (3-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Arosa SC | 3-2 (0-1) | Celtiga | 7-4 (4-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Cambados | 0-2 (0-2) | Arosa SC | 1-4 (0-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Arosa SC | 1-0 (1-0) | CD Boiro | 3-2 (1-1) | 1.95 | 3.10 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Barco | 0-1 (0-1) | Arosa SC | 3-5 (2-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Arosa SC | 0-2 (0-2) | Compostela | 5-1 (3-0) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 06-04-2026 | CD Estradense | 1-1 (1-0) | Arosa SC | 6-3 (4-0) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | Arosa SC | 1-1 (1-0) | Racing Villalbes | 6-1 (4-0) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Arosa SC | 1-0 (0-0) | UD Somozas | - | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Compostela Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Compostela | 0-0 (0-0) | CD Basconia | 7-3 (1-3) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | UD Llanera | 1-3 (0-2) | Compostela | 4-2 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Compostela | 4-1 (3-0) | Atletico Astorga | 5-7 (1-4) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | coruxo FC | 0-1 (0-0) | Compostela | 3-6 (2-3) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Compostela | 1-2 (1-2) | Real Oviedo B | 5-5 (2-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Eibar B | 1-0 (0-0) | Compostela | 8-4 (2-0) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Compostela | 2-0 (0-0) | Sestao | 4-8 (3-3) | 2.80 | 2.90 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Portugalete | 0-0 (0-0) | Compostela | 10-2 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | Compostela | 1-1 (0-0) | CD Derio | 10-1 (3-1) | 1.90 | 3.20 | 3.70 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Compostela | 0-3 (0-2) | Marino luanco | 7-0 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Compostela | 4-2 (3-1) | Ourense CF | 3-1 (3-0) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Compostela | 2-2 (1-0) | CD Estradense | 4-4 (2-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Montaneros CF | 1-1 (0-1) | Compostela | - | D | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Compostela | 0-4 (0-1) | Deportivo La Coruna | 3-5 (1-4) | 15.00 | 7.00 | 1.10 | L | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 21-06-2026 | CF Badalona | 2-0 (0-0) | Compostela | 8-0 (4-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 14-06-2026 | Compostela | 3-0 (1-0) | CF Badalona | 2-6 (2-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | Compostela | 2-1 (1-0) | Atletico Arteixo | 4-2 (2-2) | 1.33 | 4.00 | 8.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 31-05-2026 | Atletico Arteixo | 2-1 (0-0) | Compostela | 2-4 (2-2) | 3.50 | 2.80 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 23-05-2026 | Compostela | 6-1 (3-0) | Racing Villalbes | 4-3 (3-0) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 16-05-2026 | Racing Villalbes | 0-0 (0-0) | Compostela | 4-8 (3-5) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Atletico Astorga | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Eibar B | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Real Oviedo B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Ourense CF | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Alaves B | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Bergantinos CF | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.97 | 2.05 | 3.10 | 2.97 | 2.05 | 3.10 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.81 | 0 | 1.89 | 1.81 | 0 | 1.89 | |
| Initial | 2.33 | 3.20 | 2.44 | 2.33 | 3.20 | 2.44 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | 0 | 1.90 | 1.80 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 2.40 | 3.40 | 2.45 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.7 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 2 | Loss | 0.9 |
| 11.3 | Shot(OT) | 10 | 10.4 | Shot(OT) | 9.7 |
| 6.3 | Corner | 4.7 | 5.6 | Corner | 5.2 |
| 2.7 | Yellow Card | 1 | 2 | Yellow Card | 2.2 |
| 16 | Fouls | 16.5 | 14 | Fouls | 15.9 |
| 44.7% | Possession | 49% | 46.6% | Possession | 52.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Arosa SC ( 9 Matches) | Compostela ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 2 | 0 |