ทีเด็ดบอล Orihuela CF vs UCAM Murcia
‹ คู่ก่อนหน้าCD Tudelano vs CD Ebro · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 292 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Atletico Central vs CA Antoniano · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:00 น.
Orihuela CFเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 292 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSOrihuela CFUCAM Murciaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @2.9759% @2.02สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
UCAM Murciaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านOrihuela CFรอง 0/-0.5 @1.97การ์ดยิงดุ🔥7.2Orihuela CFการ์ดรับหลวม🕳️6.6UCAM Murciaการ์ดได้ราคา💰6/10Orihuela CFการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUCAM Murciaต่อ 0/-0.5 @1.78พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 7.2UCAM Murciaกองกลาง🎯55% vs 47%UCAM Murciaแนวรับ🛡️6.6 vs 9.6UCAM Murciaการ์ดรับหลวม🕳️9.6Orihuela CFการ์ดยิงดุ🔥14.4UCAM Murciaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2UCAM Murciaการ์ดได้ราคา💰6/10UCAM Murciaการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.2 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Orihuela CFเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 292 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
Orihuela CFUCAM Murcia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @2.9759% @2.02
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.78
UCAM Murciaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านOrihuela CF
รอง 0/-0.5 @1.97
การ์ดยิงดุ🔥7.2Orihuela CF
การ์ดรับหลวม🕳️6.6UCAM Murcia
การ์ดได้ราคา💰6/10Orihuela CF
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUCAM Murcia
ต่อ 0/-0.5 @1.78
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 7.2UCAM Murcia
กองกลาง🎯55% vs 47%UCAM Murcia
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6UCAM Murcia
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Orihuela CF
การ์ดยิงดุ🔥14.4UCAM Murcia
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2UCAM Murcia
การ์ดได้ราคา💰6/10UCAM Murcia
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥7.2 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Orihuela CF vs UCAM Murcia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUCAM Murcia ต่อ 0/-0.5 @1.78การ์ด 8 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUCAM Murciaโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UCAM Murcia · บิลหลัก 1X2 @2.02
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UCAM Murcia ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.02 · ควรเป็น @1.86 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UCAM Murcia 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UCAM Murcia ต่อ 0/-0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 25%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UCAM Murcia · คาดสกอร์ 1.2 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UCAM Murcia ชนะ 1 ลูก20%
UCAM Murcia ชนะ 2 ลูก15%
UCAM Murcia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
Orihuela CF ชนะ 1 ลูก16%
Orihuela CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
UCAM Murcia ชนะ48%
UCAM Murcia ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
UCAM Murcia คลีนชีท29%
Orihuela CF ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Orihuela CF ไม่แพ้52%
UCAM Murcia ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-210%0-18%0-28%2-16%1-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UCAM Murcia)
- โอกาส UCAM Murcia ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- ราคา @2.02 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.86 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (44%)
- UCAM Murcia ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Orihuela CF เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- UCAM Murcia ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด UCAM Murcia ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Orihuela CF ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Orihuela CF
พ1-4พ0-4พ1-3ช2-0ส1-1ส0-0
UCAM Murcia
พ1-2ช5-1ช2-0ช1-0พ2-4ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Orihuela CFยิง 1.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
UCAM Murciaยิง 2.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Orihuela CF
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 18
UCAM Murcia
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Orihuela CF
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
UCAM Murcia
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Orihuela CF
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
UCAM Murcia
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Orihuela CF ชนะ 2เสมอ 2UCAM Murcia ชนะ 3
- 08-08-2026UCAM Murcia7 - 2Orihuela CF
- 20-08-2025UCAM Murcia2 - 0Orihuela CF
- 09-02-2025UCAM Murcia1 - 1Orihuela CF
- 29-09-2024Orihuela CF0 - 1UCAM Murcia
- 28-01-2024UCAM Murcia0 - 2Orihuela CF
- 18-09-2023Orihuela CF1 - 1UCAM Murcia
- 04-08-2019Orihuela CF3 - 2UCAM Murcia
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Orihuela CF@3.07 → @2.97▼ 3.3%
เสมอ@3.38 → @3.380.0%
ทีมเยือน UCAM Murcia@1.97 → @2.02▲ 2.5%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.93 | 3.25 | 1.99 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.93 | 3.25 | 1.99 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 3.20 | 3.50 | 1.95 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.00 | 3.50 | 2.05 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 3.13 | 3.41 | 1.99 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 1.75 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.11 | 3.25 | 2.05 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 3.10 | 3.40 | 1.90 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.67 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.10 | 3.30 | 2.00 | 1.75 | 2.5 | 1.81 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 3.20 | 3.17 | 2.10 | 1.88 | 2.5 | 1.86 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.31 | 3.26 | 2.10 | 1.90 | 2.5 | 1.88 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 3.30 | 3.42 | 1.96 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.70 | |
| Live | 3.24 | 3.26 | 2.04 | 1.81 | 2.5 | 1.86 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-9] Orihuela CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 15 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 9 | 4 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 6 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 12 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 7 | 4 | 14 | 3 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 2 | 11 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% |
| [SPA D4-1] UCAM Murcia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 0 | 3 | 22 | 11 | 18 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 11 | 7 | 9 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 4 | 9 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 16 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 11 | 7 | 14 | 1 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 5 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 2 | 9 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 5 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Orihuela CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 2 (29%) Draw 2 (29%) Lose 3 (43%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 29% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 08-08-2026 | UCAM Murcia | 7-2 (4-1) | Orihuela CF | 6-0 (2-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 20-08-2025 | UCAM Murcia | 2-0 (0-0) | Orihuela CF | 6-3 (3-3) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 09-02-2025 | UCAM Murcia | 1-1 (0-0) | Orihuela CF | 5-4 (3-0) | 1.67 | 3.25 | 4.75 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | D |
| SPA D4 | 29-09-2024 | Orihuela CF | 0-1 (0-0) | UCAM Murcia | 4-6 (3-5) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 28-01-2024 | UCAM Murcia | 0-2 (0-0) | Orihuela CF | 7-2 (2-2) | 1.73 | 3.20 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | D |
| SPA D4 | 18-09-2023 | Orihuela CF | 1-1 (0-0) | UCAM Murcia | 4-7 (2-2) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 04-08-2019 | Orihuela CF | 3-2 (0-1) | UCAM Murcia | 1-4 (1-1) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | W | 2.02 | 0 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Orihuela CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Yeclano Deportivo | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | 4-1 (1-1) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Orihuela CF | 1-1 (0-1) | Valencia CF Mestalla | 6-4 (5-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Mallorca B | 0-2 (0-2) | Orihuela CF | 5-2 (1-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | SCR Pena Deportiva | 3-1 (1-1) | Orihuela CF | 2-4 (1-1) | 2.45 | 3.30 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Orihuela CF | 0-4 (0-0) | CD Cieza | 2-4 (1-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | Orihuela CF | 1-4 (1-1) | Castellon B | 13-3 (7-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Deportiva Minera | 2-2 (0-1) | Orihuela CF | 5-5 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA FC | 17-09-2026 | Orihuela CF | 1-1 (1-0) | Real Murcia | 3-10 (3-7) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Orihuela CF | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | 6-2 (6-0) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA FC | 08-09-2026 | UD San Fernando | 1-3 (0-1) | Orihuela CF | 4-6 (3-1) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Murcia B | 1-2 (1-2) | Orihuela CF | 3-5 (0-3) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 30-08-2026 | Orihuela CF | 1-1 (0-1) | Valencia CF Mestalla | 2-2 (1-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 23-08-2026 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | 5-1 (3-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Orihuela CF | 0-1 (0-0) | CD Cieza | 3-0 (2-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | FC Cartagena | 3-0 (1-0) | Orihuela CF | 1-2 (1-1) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | D |
| INT CF | 08-08-2026 | UCAM Murcia | 7-2 (4-1) | Orihuela CF | 6-0 (2-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Orihuela CF | 2-1 (0-0) | Getafe B | 1-6 (0-1) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Las Palmas Atletico | 2-1 (1-1) | Orihuela CF | 5-13 (2-8) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Orihuela CF | 0-2 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | 7-5 (5-3) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 11-04-2026 | CD Colonia Moscardo | 1-0 (0-0) | Orihuela CF | 1-4 (1-3) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| UCAM Murcia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | UCAM Murcia | 5-1 (4-0) | Mallorca B | 7-2 (5-2) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | UCAM Murcia | 2-4 (2-3) | CD Cieza | 7-2 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 19-10-2026 | SCR Pena Deportiva | 0-1 (0-1) | UCAM Murcia | - | 4.00 | 3.60 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | UCAM Murcia | 2-0 (0-0) | CD Alcoyano | 6-2 (3-1) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Elche CF Ilicitano | 1-5 (0-2) | UCAM Murcia | 4-6 (1-5) | 2.70 | 3.50 | 2.15 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UCAM Murcia | 1-2 (0-2) | CF Intercity | 3-4 (0-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Baleares | 1-4 (0-2) | UCAM Murcia | 6-3 (2-0) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UCAM Murcia | 1-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | 4-7 (2-5) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Castellonense | 2-1 (2-0) | UCAM Murcia | 2-1 (2-0) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | UCAM Murcia | 2-0 (1-0) | Eldense B | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-08-2026 | UCAM Murcia | 2-1 (2-1) | EF Santa Cruz | 6-0 (4-0) | 1.40 | 3.75 | 7.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Real Murcia | 0-0 (0-0) | UCAM Murcia | 7-5 (3-2) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | UCAM Murcia | 7-2 (4-1) | Orihuela CF | 6-0 (2-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | UCAM Murcia | 6-0 (4-0) | Mazarron CF | - | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | UCAM Murcia | 1-1 (1-0) | Hercules | 7-0 (2-0) | 3.20 | 2.75 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Xerez Deportivo | 1-0 (1-0) | UCAM Murcia | 2-4 (0-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UCAM Murcia | 1-2 (0-0) | Real Jaen CF | 3-2 (2-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | La Union CF | 4-1 (1-0) | UCAM Murcia | 0-12 (0-6) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | UCAM Murcia | 4-0 (2-0) | Atletico Malagueno | 6-6 (2-4) | 1.25 | 5.00 | 9.50 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | UCAM Murcia | 7-4 (4-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | UD Castellonense | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | CF La Nucia | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Baleares | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Murcia B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Yeclano Deportivo | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | CF La Nucia | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.55 | 2.09 | 2.57 | 3.55 | 2.09 | 2.57 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.62 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.62 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Initial | 2.93 | 3.25 | 1.99 | 2.93 | 3.25 | 1.99 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 3.50 | 1.95 | 3.00 | 3.50 | 2.05 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.7 | 1.2 | Goal | 2.4 |
| 0.3 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.1 |
| 13 | Shot(OT) | 5.5 | 11.3 | Shot(OT) | 6.6 |
| 3 | Corner | 7 | 4.8 | Corner | 4.6 |
| 4 | Yellow Card | 2 | 3.4 | Yellow Card | 3.2 |
| 19 | Fouls | 18.5 | 14.8 | Fouls | 19.3 |
| 39% | Possession | 61% | 47% | Possession | 55.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Orihuela CF ( 43 Matches) | UCAM Murcia ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 7 | 9 | 6 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 7 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 1 | 3 | 8 |