ทีเด็ดบอล RCD Espanyol B vs Barbastro
‹ คู่ก่อนหน้าGimnastica Torrelavega vs SD Gernika · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 289 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Reus FC Reddis vs UD Logrones B · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:00 น.
RCD Espanyol Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 289 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ RCD Espanyol B 86%★★ · 10 ข้อVSRCD Espanyol BBarbastroใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ81% @1.3819% @6.05สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.76 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
Barbastroทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRCD Espanyol Bต่อ 1/1.5 @1.87แนวรุก🔥15.0 vs 6.0RCD Espanyol Bกองกลาง🎯59% vs 51%RCD Espanyol Bแนวรับ🛡️3.6 vs 6.0RCD Espanyol Bการ์ดยิงดุ🔥15.0RCD Espanyol Bการ์ดรับเหนียว🧱3.6RCD Espanyol Bการ์ดรับหลวม🕳️6.0Barbastroการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1RCD Espanyol Bการ์ดได้ราคา💰8/10RCD Espanyol Bการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBarbastroรอง 1/1.5 @1.88การ์ดยิงดุ🔥6.0Barbastroการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.76แนวรุก🔥15.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @2.00การ์ดรับแน่น🛡️0.6·1.0ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
RCD Espanyol Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 289 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ RCD Espanyol B 86%★★ · 10 ข้อ
VS
RCD Espanyol BBarbastro
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
81% @1.3819% @6.05
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.76 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
Barbastroทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRCD Espanyol B
ต่อ 1/1.5 @1.87
แนวรุก🔥15.0 vs 6.0RCD Espanyol B
กองกลาง🎯59% vs 51%RCD Espanyol B
แนวรับ🛡️3.6 vs 6.0RCD Espanyol B
การ์ดยิงดุ🔥15.0RCD Espanyol B
การ์ดรับเหนียว🧱3.6RCD Espanyol B
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Barbastro
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1RCD Espanyol B
การ์ดได้ราคา💰8/10RCD Espanyol B
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBarbastro
รอง 1/1.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥6.0Barbastro
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.76
แนวรุก🔥15.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @2.00
การ์ดรับแน่น🛡️0.6·1.0ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์RCD Espanyol B vs Barbastro
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRCD Espanyol B ต่อ 1/1.5 @1.87การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRCD Espanyol Bโอกาสชนะ 64%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้RCD Espanyol B ★★โอกาสไม่แพ้ 86%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: RCD Espanyol B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา RCD Espanyol B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.38 · ควรเป็น @1.35 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง RCD Espanyol B 49 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป RCD Espanyol B ต่อ 1/1.5
ได้ 51%เสียครึ่ง 14%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 51% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง RCD Espanyol B · คาดสกอร์ 1.9 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
RCD Espanyol B ชนะ 1 ลูก14%
RCD Espanyol B ชนะ 2 ลูก26%
RCD Espanyol B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ21%
Barbastro ชนะ 1 ลูก10%
Barbastro ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
RCD Espanyol B ชนะ65%
RCD Espanyol B ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป51%
RCD Espanyol B คลีนชีท47%
Barbastro ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
RCD Espanyol B ไม่แพ้86%
Barbastro ไม่แพ้35%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้RCD Espanyol B ★★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%2-013%1-110%2-110%3-08%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง RCD Espanyol B)
- โอกาส RCD Espanyol B ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 51%
- RCD Espanyol B คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- RCD Espanyol B ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- RCD Espanyol B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 51%
- Barbastro รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
RCD Espanyol B
พ1-2ช5-0ช2-1ส1-1ช1-0ช3-1
Barbastro
ส0-0ส1-1พ1-2ส0-0ส1-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
RCD Espanyol Bยิง 2.5 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Barbastroยิง 1.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
RCD Espanyol B
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
Barbastro
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RCD Espanyol B
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Barbastro
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
RCD Espanyol B
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
Barbastro
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
RCD Espanyol B ชนะ 1เสมอ 3Barbastro ชนะ 0
- 29-03-2026Barbastro0 - 0RCD Espanyol B
- 14-09-2025RCD Espanyol B1 - 1Barbastro
- 11-02-2007RCD Espanyol B3 - 1Barbastro
- 17-09-2006Barbastro0 - 0RCD Espanyol B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน RCD Espanyol B@1.38 → @1.380.0%
เสมอ@4.10 → @4.130.6%
ทีมเยือน Barbastro@6.28 → @6.05▼ 3.6%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.33 | 4.20 | 6.30 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.84 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.33 | 4.25 | 6.10 | 1.71 | 2.5 | 1.99 | 1.84 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| Bet365 | Initial | 1.42 | 4.00 | 6.25 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.42 | 4.00 | 6.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.40 | 4.09 | 6.25 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 1.94 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.32 | 4.16 | 6.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.79 | 1.86 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.41 | 3.90 | 6.00 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.67 | 1 | 1.86 | |
| Live | 1.36 | 4.10 | 6.75 | 1.77 | 2.5 | 1.79 | 1.82 | 1/1.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 1.39 | 4.14 | 6.90 | 1.83 | 2.5 | 1.92 | 1.90 | 1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.37 | 4.42 | 7.75 | 1.91 | 2.5 | 1.88 | 1.93 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.34 | 4.40 | 7.39 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 2.12 | 1.5 | 1.58 | |
| Live | 1.34 | 4.15 | 8.45 | 1.84 | 2.5 | 1.83 | 1.82 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-2] RCD Espanyol B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 20 | 6 | 19 | 2 | 75.0% |
| Home Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 11 | 0 | 9 | 5 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 5 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 3 | 0 | 12 | 2 | 18 | 1 | 62.5% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 0 | 7 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 2 | 11 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 2 | 12 | 50.0% |
| [SPA D4-14] Barbastro | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 8 | 10 | 8 | 14 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 6 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 3 | 5 | 8 | 14 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| RCD Espanyol B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 3 (75%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 50% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 29-03-2026 | Barbastro | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | 2-6 (1-3) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 14-09-2025 | RCD Espanyol B | 1-1 (0-0) | Barbastro | 4-4 (1-2) | 1.80 | 3.10 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| SPA D4 | 11-02-2007 | RCD Espanyol B | 3-1 (0-0) | Barbastro | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 17-09-2006 | Barbastro | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| RCD Espanyol B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | UD Logrones B | 1-3 (1-1) | RCD Espanyol B | 6-9 (4-2) | 3.80 | 3.60 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 26-10-2026 | RCD Espanyol B | 1-0 (0-0) | Osasuna B | 1-1 | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Reus FC Reddis | 1-1 (0-1) | RCD Espanyol B | 4-2 (2-0) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Girona B | 1-2 (0-1) | RCD Espanyol B | 3-6 (2-6) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | RCD Espanyol B | 5-0 (4-0) | CD Arnedo | 5-3 (3-1) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 19-09-2026 | Pena Sport | 2-1 (1-1) | RCD Espanyol B | 8-4 (7-3) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | RCD Espanyol B | 5-0 (3-0) | CF Calamocha | 12-1 (4-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Logrones | 1-2 (0-1) | RCD Espanyol B | 4-2 (1-0) | 2.55 | 2.88 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 31-08-2026 | UE Vilassar de Mar | 0-2 (0-0) | RCD Espanyol B | 4-7 (1-3) | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | RCD Espanyol B | 3-0 (2-0) | Gimnastic Tarragona | 5-3 (3-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | CF Badalona | 0-2 (0-1) | RCD Espanyol B | 8-3 (5-1) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | RCD Espanyol B | 0-0 (0-0) | CE Europa | 2-4 (1-3) | 3.25 | 3.20 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | CE Manresa | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | 1-9 (0-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | RCD Espanyol B | 1-1 (0-1) | Sant Andreu | 2-1 (1-1) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | FC L Escala | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | - | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 02-05-2026 | RCD Espanyol B | 0-1 (0-0) | Baleares | 2-6 (0-5) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Valencia CF Mestalla | 3-0 (2-0) | RCD Espanyol B | 2-6 (2-4) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | RCD Espanyol B | 2-1 (1-0) | Girona B | 8-4 (7-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Barcelona B | 3-1 (1-0) | RCD Espanyol B | 3-3 (1-2) | 1.75 | 3.50 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | RCD Espanyol B | 2-4 (1-1) | Castellon B | 1-6 (1-4) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Barbastro Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Barbastro | 1-2 (1-1) | Pena Sport | 11-5 (4-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | CD Tudelano | 1-1 (1-0) | Barbastro | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Barbastro | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 1-3 (1-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | UD Logrones B | 2-1 (1-0) | Barbastro | 7-0 (5-0) | 2.70 | 3.20 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Barbastro | 1-1 (0-0) | Utebo FC | 15-1 (7-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Naxara | 0-0 (0-0) | Barbastro | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Barbastro | 0-1 (0-1) | Barcelona B | 2-3 (1-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Terrassa | 0-0 (0-0) | Barbastro | 7-6 (3-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Barbastro | 4-3 (2-1) | Girona B | 8-3 (5-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 27-08-2026 | Andorra CF | 0-2 (0-0) | Barbastro | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Barbastro | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | CD Cuarte Industrial | 0-4 (0-3) | Barbastro | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Numancia | 2-2 (2-0) | Barbastro | - | D | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Barbastro | 2-1 (0-0) | CE Atletic Lleida 2019 | 2-2 (2-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Barbastro | - | 1.45 | 3.90 | 5.75 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Sant Andreu | 0-1 (0-0) | Barbastro | 4-5 (2-2) | 1.50 | 3.70 | 5.50 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Barbastro | 3-1 (2-0) | Castellon B | - | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Torrent C.F | 1-2 (1-1) | Barbastro | 4-10 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Barbastro | 2-0 (1-0) | Porreres | 8-2 (5-0) | 1.73 | 3.20 | 4.33 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | UE Olot | 1-0 (1-0) | Barbastro | 3-6 (2-2) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | UE Olot | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Barcelona B | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | CD Ebro | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | CD Arnedo | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Osasuna B | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | SD Logrones | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.83 | 2.26 | 6.10 | 1.83 | 2.26 | 6.10 | 1.70 | 1 | 2.00 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 1.83 | 0.5 | 1.87 | 1.83 | 0.5 | 1.87 | |
| Initial | 1.33 | 4.20 | 6.30 | 1.33 | 4.25 | 6.10 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.71 | 2.5 | 1.99 | 1.84 | 1/1.5 | 1.86 | 1.84 | 1/1.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.42 | 4.00 | 6.25 | 1.42 | 4.00 | 6.00 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 2.5 | Goal | 1 |
| 0.7 | Loss | 1 | 0.6 | Loss | 1 |
| 5.7 | Shot(OT) | 8.5 | 7.1 | Shot(OT) | 10.1 |
| 4 | Corner | 6 | 5.3 | Corner | 6.1 |
| 4 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 2.7 |
| 14.7 | Fouls | 0 | 14.7 | Fouls | 15.5 |
| 62.3% | Possession | 55% | 59.3% | Possession | 50.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| RCD Espanyol B ( 42 Matches) | Barbastro ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 5 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 6 | 7 | 8 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 3 | 5 |