ทีเด็ดบอล Marino luanco vs Rayo Cantabria
‹ คู่ก่อนหน้าKalmar vs IK Sirius FK · อา. 8 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 271 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Arnedo vs Naxara · อา. 8 พ.ย. 22:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 22:30 น.
Marino luancoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 271 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVSMarino luancoRayo Cantabriaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.62สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.76
Rayo Cantabriaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🏠เต็งเจ้าบ้านMarino luancoต่อ 0/0.5 @2.00แนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Marino luancoการ์ดยิงดุ🔥6.0Marino luancoการ์ดรับหลวม🕳️10.8Rayo Cantabriaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRayo Cantabriaรอง 0/0.5 @1.76พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 6.0Rayo Cantabriaกองกลาง🎯50% vs 46%Rayo Cantabriaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Marino luancoการ์ดยิงดุ🔥8.4Rayo Cantabriaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Rayo Cantabriaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Marino luancoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 271 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVS
Marino luancoRayo Cantabria
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.62
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.76
Rayo Cantabriaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🏠เต็งเจ้าบ้านMarino luanco
ต่อ 0/0.5 @2.00
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Marino luanco
การ์ดยิงดุ🔥6.0Marino luanco
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Rayo Cantabria
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRayo Cantabria
รอง 0/0.5 @1.76
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 6.0Rayo Cantabria
กองกลาง🎯50% vs 46%Rayo Cantabria
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Marino luanco
การ์ดยิงดุ🔥8.4Rayo Cantabria
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Rayo Cantabria
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Marino luanco vs Rayo Cantabria
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRayo Cantabria รอง 0/0.5 @1.76การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMarino luancoโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Marino luanco · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Marino luanco ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.12 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Marino luanco 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Marino luanco ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 26%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Marino luanco · คาดสกอร์ 1.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Marino luanco ชนะ 1 ลูก21%
Marino luanco ชนะ 2 ลูก12%
Marino luanco ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Rayo Cantabria ชนะ 1 ลูก18%
Rayo Cantabria ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Marino luanco ชนะ41%
Marino luanco ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Marino luanco คลีนชีท28%
Rayo Cantabria ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Marino luanco ไม่แพ้68%
Rayo Cantabria ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%2-19%0-18%1-28%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Marino luanco)
- โอกาส Marino luanco ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.25 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.12 (คุ้มกว่า 6%)
- Rayo Cantabria เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Marino luanco ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Rayo Cantabria เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Rayo Cantabria ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Marino luanco
พ1-2ช2-1พ2-4พ0-1ส0-0ส0-0
Rayo Cantabria
พ1-2พ1-5พ1-2ช3-1ส3-3ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Marino luancoยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Rayo Cantabriaยิง 1.4 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Marino luanco
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
Rayo Cantabria
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Marino luanco
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Rayo Cantabria
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Marino luanco
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Rayo Cantabria
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Marino luanco ชนะ 2เสมอ 1Rayo Cantabria ชนะ 5
- 01-02-2026Marino luanco1 - 1Rayo Cantabria
- 07-09-2025Rayo Cantabria1 - 0Marino luanco
- 24-03-2025Marino luanco2 - 1Rayo Cantabria
- 10-11-2024Rayo Cantabria4 - 2Marino luanco
- 14-04-2024Marino luanco0 - 1Rayo Cantabria
- 03-12-2023Rayo Cantabria2 - 0Marino luanco
- 30-04-2023Marino luanco1 - 3Rayo Cantabria
- 17-12-2022Rayo Cantabria0 - 2Marino luanco
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.19 | 3.20 | 2.61 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.19 | 3.20 | 2.61 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.25 | 2.63 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.30 | 3.25 | 2.63 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.39 | 3.12 | 2.65 | 1.98 | 2.5 | 1.76 | 1.75 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.30 | 3.15 | 2.74 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.20 | 2.60 | 1.86 | 2.5 | 1.67 | 1.67 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.30 | 3.15 | 2.70 | 1.86 | 2.5 | 1.71 | 1.92 | 0/0.5 | 1.66 | ||
| pinnacle | Initial | 2.29 | 3.06 | 2.93 | 1.95 | 2.5 | 1.79 | 1.98 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.34 | 3.22 | 2.89 | 1.97 | 2.5 | 1.82 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.35 | 3.30 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.32 | 3.15 | 2.80 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 1.98 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-15] Marino luanco | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 8 | 13 | 8 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 5 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 8 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 5 | 10 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
| [SPA D4-13] Rayo Cantabria | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 12 | 17 | 8 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 9 | 6 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 6 | 8 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 13 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 5 | 10 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Marino luanco Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 2 (25%) Draw 1 (13%) Lose 5 (63%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-02-2026 | Marino luanco | 1-1 (0-0) | Rayo Cantabria | 2-5 (2-1) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| SPA D4 | 07-09-2025 | Rayo Cantabria | 1-0 (0-0) | Marino luanco | 9-3 (5-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 24-03-2025 | Marino luanco | 2-1 (1-1) | Rayo Cantabria | 4-2 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 10-11-2024 | Rayo Cantabria | 4-2 (2-1) | Marino luanco | 6-8 (2-2) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 14-04-2024 | Marino luanco | 0-1 (0-1) | Rayo Cantabria | 13-4 (2-2) | 2.15 | 2.80 | 3.30 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 03-12-2023 | Rayo Cantabria | 2-0 (1-0) | Marino luanco | 5-6 (0-3) | 2.00 | 3.20 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 30-04-2023 | Marino luanco | 1-3 (1-0) | Rayo Cantabria | 4-2 (3-0) | 2.10 | 2.80 | 3.60 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 17-12-2022 | Rayo Cantabria | 0-2 (0-2) | Marino luanco | 10-5 (2-2) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Marino luanco Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Marino luanco | 7-3 (2-2) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Marino luanco | 0-0 (0-0) | Real Oviedo B | 4-5 (2-3) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Marino luanco | 0-1 (0-0) | Sestao | 6-7 (4-6) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | UD Llanera | 4-2 (2-0) | Marino luanco | 5-1 (5-0) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-2 (0-1) | Marino luanco | 6-4 (3-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Marino luanco | 1-2 (1-2) | CD Basconia | 6-3 (1-1) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 19-09-2026 | Atletico Astorga | 3-0 (0-0) | Marino luanco | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Marino luanco | 0-2 (0-1) | Ourense CF | 1-7 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Compostela | 0-3 (0-2) | Marino luanco | 7-0 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA FC | 17-08-2026 | Marino luanco | 2-0 (1-0) | CD Colunga | 6-3 (4-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Marino luanco | 6-1 (4-0) | Union Langreo | 4-3 (2-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Marino luanco | 0-3 (0-1) | Ponferradina | 1-8 (1-4) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Sporting de Gijon B | 1-0 (0-0) | Marino luanco | - | 2.80 | 3.25 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Marino luanco | 1-0 (1-0) | Real Aviles | 1-2 (0-1) | 4.50 | 3.50 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Sporting Gijon | 2-1 (0-1) | Marino luanco | 13-1 (4-0) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Numancia | 1-0 (1-0) | Marino luanco | 3-3 (2-1) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Marino luanco | 4-1 (3-1) | Samanod | 9-1 (8-0) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Sarriana | 0-1 (0-0) | Marino luanco | - | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Marino luanco | 1-1 (1-0) | Real Oviedo B | 5-4 (4-2) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | coruxo FC | 1-2 (1-1) | Marino luanco | 11-5 (1-2) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Rayo Cantabria Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Rayo Cantabria | 2-0 (1-0) | Atletico Astorga | 4-7 (1-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Alaves B | 3-3 (1-2) | Rayo Cantabria | 5-4 (1-2) | 1.40 | 4.20 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Rayo Cantabria | 3-1 (0-0) | CD Basconia | 7-3 (5-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Oviedo B | 2-1 (1-0) | Rayo Cantabria | 4-6 (3-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Rayo Cantabria | 1-5 (0-1) | Eibar B | 7-9 (2-7) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UD Llanera | 2-1 (1-1) | Rayo Cantabria | 6-5 (2-4) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Rayo Cantabria | 0-2 (0-1) | SD Amorebieta | 4-3 (3-3) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | coruxo FC | 1-1 (0-0) | Rayo Cantabria | 5-2 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Rayo Cantabria | 0-1 (0-0) | Sestao | 6-12 (4-5) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Rayo Cantabria | 2-1 (0-0) | Eibar B | 3-8 (1-2) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 27-08-2026 | SD Laredo | 0-2 (0-1) | Rayo Cantabria | 5-4 (4-2) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Rayo Cantabria | 1-1 (1-1) | Sestao | 6-4 (4-3) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 0-2 (0-0) | Rayo Cantabria | 3-3 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Rayo Cantabria | 3-3 (3-1) | CD Basconia | 7-1 (5-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Rayo Cantabria | 2-1 (1-1) | Real Aviles | 2-3 (2-2) | 3.50 | 4.00 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Rayo Cantabria | 11-1 (7-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Sarriana | 3-4 (1-2) | Rayo Cantabria | 9-2 (7-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-0) | Real Avila CF | 5-4 (0-2) | 2.30 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | coruxo FC | 3-1 (2-0) | Rayo Cantabria | 7-5 (4-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Rayo Cantabria | 3-2 (1-1) | Atletico Astorga | 11-7 (2-4) | 1.67 | 3.60 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Portugalete | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | coruxo FC | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Eibar B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Gimnastica Torrelavega | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | SD Gernika | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Portugalete | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.83 | 2.05 | 3.25 | 2.83 | 2.05 | 3.25 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.72 | 0 | 1.98 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Initial | 2.19 | 3.20 | 2.61 | 2.19 | 3.20 | 2.61 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 | 1.97 | 0/0.5 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 3.25 | 2.63 | 2.30 | 3.25 | 2.63 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.78 | 0 | 2.03 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 2.7 | 1 | Goal | 1.4 |
| 0.3 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 1.8 |
| 8 | Shot(OT) | 10.7 | 9.4 | Shot(OT) | 12.2 |
| 4.3 | Corner | 5 | 3.4 | Corner | 4.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 3 | Yellow Card | 2.5 |
| 12.3 | Fouls | 16 | 12.7 | Fouls | 14.7 |
| 44% | Possession | 51.3% | 45.7% | Possession | 50.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Marino luanco ( 43 Matches) | Rayo Cantabria ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 4 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 5 | 6 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 7 | 3 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 5 | 2 | 3 |