ทีเด็ดบอล Real Oviedo B vs coruxo FC
‹ คู่ก่อนหน้าVorwarts Brigittenau vs Post SV Wien · อา. 8 พ.ย. 17:15 น. คู่ที่ 42 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UD Poblense vs CD Cieza · อา. 8 พ.ย. 17:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 17:30 น.
Real Oviedo Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 42 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1430พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSReal Oviedo Bcoruxo FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0339% @3.18สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.97
coruxo FCทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านReal Oviedo Bต่อ 0/0.5 @1.78แนวรุก🔥9.6 vs 4.8Real Oviedo Bกองกลาง🎯55% vs 44%Real Oviedo Bการ์ดยิงดุ🔥9.6Real Oviedo Bการ์ดรับหลวม🕳️8.4coruxo FCการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Real Oviedo Bการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนcoruxo FCรอง 0/0.5 @1.97แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6coruxo FCการ์ดรับหลวม🕳️9.6Real Oviedo Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.88พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Real Oviedo Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 42 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1430พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
Real Oviedo Bcoruxo FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0339% @3.18
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.97
coruxo FCทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านReal Oviedo B
ต่อ 0/0.5 @1.78
แนวรุก🔥9.6 vs 4.8Real Oviedo B
กองกลาง🎯55% vs 44%Real Oviedo B
การ์ดยิงดุ🔥9.6Real Oviedo B
การ์ดรับหลวม🕳️8.4coruxo FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Real Oviedo B
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนcoruxo FC
รอง 0/0.5 @1.97
แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6coruxo FC
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Real Oviedo B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.88
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Real Oviedo B vs coruxo FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านReal Oviedo B ต่อ 0/0.5 @1.78การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.88การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งReal Oviedo Bโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Real Oviedo B · บิลหลัก 1X2 @2.03
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Real Oviedo B ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.03 · ควรเป็น @1.92 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Real Oviedo B 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Real Oviedo B ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 27%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Real Oviedo B · คาดสกอร์ 1.6 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Real Oviedo B ชนะ 1 ลูก22%
Real Oviedo B ชนะ 2 ลูก14%
Real Oviedo B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ27%
coruxo FC ชนะ 1 ลูก16%
coruxo FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Real Oviedo B ชนะ47%
Real Oviedo B ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Real Oviedo B คลีนชีท32%
coruxo FC ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Real Oviedo B ไม่แพ้74%
coruxo FC ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Real Oviedo B)
- โอกาส Real Oviedo B ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- ราคา @2.03 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.92 (คุ้มกว่า 6%)
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด coruxo FC เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส coruxo FC ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Real Oviedo B
ส3-3ช2-1ช2-1พ0-3ส0-0ช2-1
coruxo FC
พ1-3พ0-1ช1-0พ1-2พ0-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Real Oviedo Bยิง 1.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
coruxo FCยิง 0.8 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Real Oviedo B
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
coruxo FC
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Oviedo B
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
coruxo FC
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Oviedo B
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
coruxo FC
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Real Oviedo B ชนะ 2เสมอ 2coruxo FC ชนะ 4
- 24-01-2026Real Oviedo B0 - 1coruxo FC
- 28-09-2025coruxo FC2 - 2Real Oviedo B
- 25-02-2024coruxo FC1 - 2Real Oviedo B
- 15-10-2023Real Oviedo B2 - 0coruxo FC
- 30-04-2023coruxo FC1 - 0Real Oviedo B
- 18-12-2022Real Oviedo B2 - 3coruxo FC
- 16-05-2021Real Oviedo B1 - 1coruxo FC
- 17-04-2021coruxo FC4 - 0Real Oviedo B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Real Oviedo B@1.96 → @2.03▲ 3.8%
เสมอ@3.18 → @3.10▼ 2.4%
ทีมเยือน coruxo FC@3.38 → @3.18▼ 5.9%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.01 | 3.10 | 3.05 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.01 | 3.10 | 3.05 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 1.90 | 3.25 | 3.70 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.05 | 3.10 | 3.30 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.95 | 3.15 | 3.47 | 1.80 | 2/2.5 | 1.94 | 1.95 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.07 | 3.07 | 3.24 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.78 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.86 | 3.15 | 3.50 | 1.71 | 2/2.5 | 1.81 | 1.81 | 0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.00 | 3.05 | 3.30 | 1.77 | 2/2.5 | 1.80 | 1.69 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.06 | 3.05 | 3.43 | 1.86 | 2/2.5 | 1.88 | 1.78 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.09 | 3.12 | 3.51 | 1.88 | 2/2.5 | 1.90 | 1.79 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.89 | 3.24 | 3.73 | 1.77 | 2/2.5 | 1.90 | 2.16 | 0.5/1 | 1.59 | |
| Live | 1.99 | 3.13 | 3.53 | 1.82 | 2/2.5 | 1.84 | 1.72 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-6] Real Oviedo B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 12 | 15 | 14 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 9 | 6 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 9 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 9 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 7 | 7 | 13 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 2 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 5 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
| [SPA D4-12] coruxo FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 8 | 12 | 8 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 5 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 7 | 6 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 6 | 4 | 14 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Real Oviedo B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 24-01-2026 | Real Oviedo B | 0-1 (0-0) | coruxo FC | 5-4 (2-3) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 28-09-2025 | coruxo FC | 2-2 (1-0) | Real Oviedo B | 4-3 (1-1) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 25-02-2024 | coruxo FC | 1-2 (0-2) | Real Oviedo B | 5-3 (3-1) | 1.70 | 3.10 | 4.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 15-10-2023 | Real Oviedo B | 2-0 (0-0) | coruxo FC | 2-6 (2-4) | 2.38 | 3.00 | 2.90 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | U |
| SPA D4 | 30-04-2023 | coruxo FC | 1-0 (0-0) | Real Oviedo B | 7-2 (4-1) | 1.91 | 3.00 | 3.80 | L | 1.70 | 0/0.5 | 2.10 | L | U |
| SPA D4 | 18-12-2022 | Real Oviedo B | 2-3 (0-1) | coruxo FC | 5-7 (2-6) | 2.63 | 2.90 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 16-05-2021 | Real Oviedo B | 1-1 (1-1) | coruxo FC | 6-4 (4-1) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D4 | 17-04-2021 | coruxo FC | 4-0 (1-0) | Real Oviedo B | 6-7 (3-2) | 2.30 | 3.40 | 2.63 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 22-02-2020 | Real Oviedo B | 1-0 (1-0) | coruxo FC | 3-2 (2-0) | 2.45 | 3.30 | 2.55 | W | 1.82 | 0 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 06-10-2019 | coruxo FC | 1-0 (1-0) | Real Oviedo B | 2-7 (1-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Real Oviedo B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | Real Oviedo B | 2-1 (1-0) | UD Llanera | 2-5 (2-1) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Marino luanco | 0-0 (0-0) | Real Oviedo B | 4-5 (2-3) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Bergantinos CF | 3-0 (1-0) | Real Oviedo B | 4-3 (4-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Oviedo B | 2-1 (1-0) | Rayo Cantabria | 4-6 (3-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Compostela | 1-2 (1-2) | Real Oviedo B | 5-5 (2-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Real Oviedo B | 3-3 (1-2) | Gimnastica Torrelavega | 8-3 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Alaves B | 3-1 (2-1) | Real Oviedo B | 5-4 (1-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Sestao | 2-0 (1-0) | Real Oviedo B | 6-4 (4-4) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Real Oviedo B | 2-1 (1-0) | Eibar B | 2-5 (1-3) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | CD Mosconia | 1-4 (0-1) | Real Oviedo B | 1-3 (0-2) | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 0-0 (0-0) | Real Oviedo B | - | D | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Real Oviedo B | 1-0 (1-0) | Caudal | 6-3 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Real Oviedo B | 4-0 (2-0) | Ponferradina | 2-2 (0-1) | 4.75 | 3.50 | 1.62 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Real Oviedo B | 6-0 (1-0) | CD Covadonga | 9-3 (2-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Real Oviedo B | 2-2 (0-1) | Atletico Tordesillas | 8-1 (3-1) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Zamora CF | 1-1 (1-0) | Real Oviedo B | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Real Oviedo B | 0-0 (0-0) | Real Aviles | 3-2 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 31-05-2026 | Real Oviedo B | 0-1 (0-0) | CD Coria | 5-3 (2-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 25-05-2026 | CD Coria | 3-0 (2-0) | Real Oviedo B | 10-2 (6-2) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 16-05-2026 | Real Oviedo B | 0-1 (0-0) | CD Tudelano | 4-7 (4-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| No Data |
| coruxo FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | coruxo FC | 0-2 (0-0) | Sestao | 7-7 (1-2) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | D |
| SPA CUP | 30-10-2026 | coruxo FC | 0-2 (0-1) | Zamora CF | 4-5 (2-4) | 3.50 | 3.50 | 1.79 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | SD Amorebieta | 2-1 (1-1) | coruxo FC | 5-5 (1-4) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Ourense CF | 0-1 (0-1) | coruxo FC | 2-6 (0-5) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | coruxo FC | 0-1 (0-0) | Compostela | 3-6 (2-3) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Bergantinos CF | 3-1 (2-1) | coruxo FC | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | coruxo FC | 1-1 (1-0) | SD Gernika | 3-3 (1-2) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Portugalete | 2-1 (1-1) | coruxo FC | 9-2 (4-0) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | coruxo FC | 1-1 (0-0) | Rayo Cantabria | 5-2 (2-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Alaves B | 0-2 (0-1) | coruxo FC | 2-0 | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Racing de Ferrol | 1-0 (0-0) | coruxo FC | 4-2 (3-1) | 1.65 | 3.75 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | coruxo FC | 3-1 (0-0) | Pontevedra | 1-4 (0-1) | 3.25 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Lugo | 2-1 (0-1) | coruxo FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | CD Estradense | 2-0 (1-0) | coruxo FC | 5-9 (5-4) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Celta vigo b | 3-1 (1-1) | coruxo FC | - | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | |||||
| INT CF | 02-08-2026 | coruxo FC | 2-2 (1-1) | UD Ourense | 4-3 (2-1) | 2.40 | 3.50 | 2.38 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| SPA D4 | 17-05-2026 | Baleares | 1-1 (0-0) | coruxo FC | 6-4 (4-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 11-05-2026 | coruxo FC | 0-3 (0-2) | Baleares | 5-3 (4-0) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | coruxo FC | 3-1 (1-0) | G. Segoviana | 6-3 (3-3) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Lealtad | 2-2 (0-0) | coruxo FC | - | 4.33 | 3.50 | 1.67 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | SD Gernika | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Atletico Astorga | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Arosa SC | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | UD Llanera | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Marino luanco | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Gimnastica Torrelavega | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.64 | 1.98 | 3.75 | 2.64 | 1.98 | 3.75 | 2.02 | 1 | 1.68 | 2.02 | 1 | 1.68 | 2.09 | 0/0.5 | 1.61 | 2.09 | 0/0.5 | 1.61 | |
| Initial | 2.01 | 3.10 | 3.05 | 2.01 | 3.10 | 3.05 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.90 | 3.25 | 3.70 | 2.05 | 3.10 | 3.30 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.3 | 1.6 | Goal | 0.8 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.6 | Loss | 1.4 |
| 11.3 | Shot(OT) | 14 | 11.2 | Shot(OT) | 11.6 |
| 3.3 | Corner | 5.3 | 4 | Corner | 3.9 |
| 3 | Yellow Card | 6 | 2.8 | Yellow Card | 4.4 |
| 14.5 | Fouls | 16.3 | 14.2 | Fouls | 19.2 |
| 51% | Possession | 44.7% | 54.6% | Possession | 44.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Real Oviedo B ( 47 Matches) | coruxo FC ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 5 | 6 |
| HT-D / FT-W | 1 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 4 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 1 | 6 | 6 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 3 | 3 |