ทีเด็ดบอล Real Avila CF vs CF Salmantino
‹ คู่ก่อนหน้าCF Talavera de la Reina vs UB Conquense · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 295 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Pogon Siedlce vs Pogon Grodzisk Mazowiecki · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:00 น.
Real Avila CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 295 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSReal Avila CFCF Salmantinoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.0942% @2.89สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86
CF Salmantinoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🏠เต็งเจ้าบ้านReal Avila CFต่อ 0/0.5 @1.89การ์ดรับหลวม🕳️9.0CF Salmantinoการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCF Salmantinoรอง 0/0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 4.2CF Salmantinoการ์ดรับหลวม🕳️9.0Real Avila CFการ์ดยิงดุ🔥9.0CF Salmantinoการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6CF Salmantinoการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Real Avila CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 295 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Real Avila CFCF Salmantino
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.0942% @2.89
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86
CF Salmantinoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🏠เต็งเจ้าบ้านReal Avila CF
ต่อ 0/0.5 @1.89
การ์ดรับหลวม🕳️9.0CF Salmantino
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCF Salmantino
รอง 0/0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 4.2CF Salmantino
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Real Avila CF
การ์ดยิงดุ🔥9.0CF Salmantino
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6CF Salmantino
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Real Avila CF vs CF Salmantino
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCF Salmantino รอง 0/0.5 @1.86การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งReal Avila CFโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Real Avila CF · บิลหลัก 1X2 @2.09
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Real Avila CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.09 · ควรเป็น @2.19 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Real Avila CF 11 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Real Avila CF ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Real Avila CF · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Real Avila CF ชนะ 1 ลูก24%
Real Avila CF ชนะ 2 ลูก11%
Real Avila CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
CF Salmantino ชนะ 1 ลูก17%
CF Salmantino ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Real Avila CF ชนะ40%
Real Avila CF ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Real Avila CF คลีนชีท24%
CF Salmantino ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Real Avila CF ไม่แพ้67%
CF Salmantino ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-09%0-27%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Real Avila CF)
- โอกาส Real Avila CF ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- CF Salmantino เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Real Avila CF ยิงเฉลี่ยแค่ 0.7 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด CF Salmantino เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส CF Salmantino ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Real Avila CF
พ0-3ส1-1พ1-2พ0-3ส0-0พ0-1
CF Salmantino
พ0-2ช3-2พ1-3ส1-1พ1-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Real Avila CFยิง 0.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
CF Salmantinoยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Real Avila CF
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
CF Salmantino
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Avila CF
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
CF Salmantino
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Avila CF
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
CF Salmantino
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Real Avila CF ชนะ 3เสมอ 0CF Salmantino ชนะ 5
- 15-02-2026Real Avila CF1 - 2CF Salmantino
- 16-11-2025CF Salmantino1 - 3Real Avila CF
- 23-04-2025Real Avila CF0 - 1CF Salmantino
- 10-11-2024CF Salmantino2 - 1Real Avila CF
- 03-03-2024Real Avila CF0 - 2CF Salmantino
- 15-10-2023CF Salmantino0 - 2Real Avila CF
- 07-05-2023CF Salmantino2 - 0Real Avila CF
- 30-04-2023Real Avila CF2 - 0CF Salmantino
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Real Avila CF@2.19 → @2.09▼ 4.6%
เสมอ@3.33 → @3.281.5%
ทีมเยือน CF Salmantino@2.69 → @2.89▲ 7.4%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.08 | 3.25 | 2.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.08 | 3.25 | 2.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.36 | 3.34 | 2.55 | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | 1.77 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.19 | 3.17 | 2.91 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.35 | 2.55 | 1.79 | 2.5/3 | 1.73 | 1.67 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.00 | 1.81 | 2.5 | 1.75 | 1.78 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.29 | 3.06 | 2.93 | 1.96 | 2.5 | 1.79 | 1.98 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.17 | 3.23 | 3.18 | 1.95 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 2.26 | 3.40 | 2.62 | 1.87 | 2.5/3 | 1.80 | 1.71 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.12 | 3.18 | 3.14 | 1.85 | 2.5 | 1.82 | 1.83 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-16] Real Avila CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 7 | 15 | 7 | 16 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 3 | 12 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 | 7 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [SPA D4-6] CF Salmantino | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 13 | 10 | 16 | 6 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 3 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 7 | 3 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 4 | 2 | 11 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 0 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 0 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Real Avila CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 29% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 15-02-2026 | Real Avila CF | 1-2 (1-0) | CF Salmantino | - | 2.45 | 3.00 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 16-11-2025 | CF Salmantino | 1-3 (1-1) | Real Avila CF | 6-5 (2-4) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 23-04-2025 | Real Avila CF | 0-1 (0-0) | CF Salmantino | 2-5 (1-0) | 1.83 | 3.10 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 10-11-2024 | CF Salmantino | 2-1 (1-1) | Real Avila CF | - | 2.38 | 3.00 | 2.88 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | O |
| Spain D4 | 03-03-2024 | Real Avila CF | 0-2 (0-0) | CF Salmantino | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 15-10-2023 | CF Salmantino | 0-2 (0-1) | Real Avila CF | 4-3 (1-2) | 1.83 | 3.25 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | D |
| Spain D4 | 07-05-2023 | CF Salmantino | 2-0 (1-0) | Real Avila CF | 6-1 (3-0) | 1.95 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 30-04-2023 | Real Avila CF | 2-0 (1-0) | CF Salmantino | 1-7 (1-5) | 2.30 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | D |
| Spain D4 | 22-04-2023 | Real Avila CF | 0-1 (0-0) | CF Salmantino | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 08-01-2023 | CF Salmantino | 0-2 (0-0) | Real Avila CF | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-03-2018 | Real Avila CF | 1-2 (0-1) | CF Salmantino | 8-5 (2-2) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | L | 1.82 | 0 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 22-10-2017 | CF Salmantino | 1-2 (1-2) | Real Avila CF | 12-3 (3-1) | 1.85 | 3.75 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 29-11-2014 | CF Salmantino | 0-0 (0-0) | Real Avila CF | 3-3 | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Real Avila CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Real Avila CF | 0-1 (0-1) | Real Madrid C | 3-3 (2-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | Real Avila CF | 0-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca | 4-4 (3-2) | 3.30 | 3.25 | 1.96 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | CD Atletico Paso | 3-0 (0-0) | Real Avila CF | - | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Real Valladol B | 2-1 (0-0) | Real Avila CF | 5-6 (2-2) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Avila CF | 1-1 (1-1) | Numancia | - | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD San Sebastian Reyes | 3-0 (1-0) | Real Avila CF | 6-4 (1-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Real Avila CF | 1-0 (1-0) | Getafe B | - | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Real Avila CF | 2-1 (1-1) | CS Puertollano | 3-4 (2-4) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Artistico Navalcarnero | 2-1 (2-0) | Real Avila CF | 2-3 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Atletico Madrid C | 2-1 (1-0) | Real Avila CF | 2-11 (1-4) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 30-08-2026 | RSD Alcala Henares | 2-1 (2-1) | Real Avila CF | 4-4 (0-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Real Avila CF | 4-0 (2-0) | CF Pozuelo Alarcon | 9-3 (6-0) | 1.50 | 3.80 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Real Avila CF | 1-0 (1-0) | Colegios Diocesanos | 5-2 (5-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Atletico Tordesillas | 0-2 (0-2) | Real Avila CF | 1-6 (0-4) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Real Avila CF | 2-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 2-3 (1-1) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | CD Coria | 1-0 (1-0) | Real Avila CF | 3-1 (1-1) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Avila CF | 0-4 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 4-3 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Rayo Cantabria | 4-1 (2-0) | Real Avila CF | 5-4 (0-2) | 2.30 | 3.40 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | G. Segoviana | 8-3 (3-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Numancia | 2-1 (0-0) | Real Avila CF | - | 1.83 | 3.30 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| CF Salmantino Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | 9-4 (4-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (0-0) | CF Salmantino | 4-5 (2-2) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | CF Salmantino | 1-1 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 2-6 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA FC | 15-10-2026 | Sestao | 3-1 (1-0) | CF Salmantino | 6-2 (3-2) | 1.70 | 3.20 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF Salmantino | 3-2 (2-0) | UD San Sebastian Reyes | 4-2 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Tordesillas | 2-0 (0-0) | CF Salmantino | 1-8 (1-3) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA FC | 02-10-2026 | UD Santa Marta | 1-2 (1-2) | CF Salmantino | 3-4 (0-3) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF Salmantino | 3-0 (2-0) | RSD Alcala Henares | 5-3 (5-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UB Conquense | 1-0 (1-0) | CF Salmantino | 6-2 (2-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA FC | 17-09-2026 | CD Derio | 3-3 (2-3) | CF Salmantino | 4-5 (3-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | Getafe B | 3-8 (2-4) | W | ||||||||
| SPA FC | 10-09-2026 | CF Salmantino | 2-2 (0-0) | Caudal | 10-4 (3-3) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 07-09-2026 | CD Guadalajara | 2-3 (1-0) | CF Salmantino | 8-3 (4-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 30-08-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 4-4 (2-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Atletico Astorga | 2-1 (1-1) | CF Salmantino | 1-1 | 2.30 | 3.40 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | CF Salmantino | 2-2 (1-1) | Palencia | - | D | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | CF Salmantino | 3-1 (1-0) | UD Santa Marta | 7-2 (3-1) | 3.50 | 3.30 | 1.91 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Cultural Leonesa | 5-0 (2-0) | CF Salmantino | 5-7 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CF Salmantino | 2-1 (1-0) | CD Lealtad | 8-4 (5-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Burgos Promesas | 2-1 (0-0) | CF Salmantino | 4-4 (2-2) | 5.00 | 3.40 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | G. Segoviana | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | UB Conquense | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | RSD Alcala Henares | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA CUP | 14-11 | Home | Celta Vigo | 5 Days |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Albacete B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | CS Puertollano | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.72 | 2.05 | 3.40 | 2.72 | 2.05 | 3.40 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.65 | 0 | 2.05 | 1.65 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.08 | 3.25 | 2.78 | 2.08 | 3.25 | 2.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.30 | 3.10 | 2.75 | 2.20 | 3.50 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.68 | 0 | 2.15 | |
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 1 | 0.7 | Goal | 1.5 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1.5 |
| 7.5 | Shot(OT) | 12 | 8.3 | Shot(OT) | 10.7 |
| 3.5 | Corner | 5.3 | 4.9 | Corner | 4.6 |
| 4.5 | Yellow Card | 5.3 | 3.3 | Yellow Card | 3.3 |
| 21.5 | Fouls | 16.5 | 15.2 | Fouls | 15.9 |
| 52% | Possession | 54% | 53.1% | Possession | 51.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Real Avila CF ( 43 Matches) | CF Salmantino ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 8 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 3 | 6 |