ทีเด็ดบอล CE Manresa vs Barcelona B
‹ คู่ก่อนหน้าInter Milan vs Como · จ. 9 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 320 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Valencia CF Mestalla vs Lorca Deportiva FC · จ. 9 พ.ย. 00:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 09-11-2026 00:00 น.
CE Manresaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8คู่ที่ 320 / 35100:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★58⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSCE ManresaBarcelona Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.2563% @1.93สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.94
Barcelona Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว63%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCE Manresaรอง 0.5 @1.82การ์ดยิงดุ🔥8.4CE Manresaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBarcelona Bต่อ 0.5 @1.94แนวรุก🔥10.8 vs 8.4Barcelona Bกองกลาง🎯63% vs 53%Barcelona Bการ์ดยิงดุ🔥10.8Barcelona Bการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Barcelona Bการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.7ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
CE Manresaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8
คู่ที่ 320 / 35100:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★58⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
CE ManresaBarcelona B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.2563% @1.93
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.94
Barcelona Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว63%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCE Manresa
รอง 0.5 @1.82
การ์ดยิงดุ🔥8.4CE Manresa
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBarcelona B
ต่อ 0.5 @1.94
แนวรุก🔥10.8 vs 8.4Barcelona B
กองกลาง🎯63% vs 53%Barcelona B
การ์ดยิงดุ🔥10.8Barcelona B
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Barcelona B
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.8·0.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CE Manresa vs Barcelona B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBarcelona B ต่อ 0.5 @1.94การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.81การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBarcelona Bโอกาสชนะ 46%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.558/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Barcelona B · บิลหลัก 1X2 @1.93
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Barcelona B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.93 · ควรเป็น @1.97 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Barcelona B 19 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Barcelona B ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Barcelona B · คาดสกอร์ 1.1 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Barcelona B ชนะ 1 ลูก25%
Barcelona B ชนะ 2 ลูก13%
Barcelona B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
CE Manresa ชนะ 1 ลูก17%
CE Manresa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Barcelona B ชนะ45%
Barcelona B ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Barcelona B คลีนชีท32%
CE Manresa ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CE Manresa ไม่แพ้55%
Barcelona B ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-011%0-09%1-28%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Barcelona B)
- โอกาส Barcelona B ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Barcelona B ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Barcelona B ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- CE Manresa รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- ราคา Barcelona B ไหลขึ้นจาก @1.76 (เงินไหลออก)
- โอกาส CE Manresa ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CE Manresa
ส0-0ส0-0ช3-2ส0-0พ0-1ช3-0
Barcelona B
ช4-0ช2-1ช1-0ช2-1พ0-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CE Manresaยิง 1.3 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Barcelona Bยิง 1.8 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CE Manresa
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 10
Barcelona B
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CE Manresa
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Barcelona B
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CE Manresa
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
Barcelona B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CE Manresa@3.85 → @3.25▼ 15.6%
เสมอ@3.48 → @3.28▼ 5.8%
ทีมเยือน Barcelona B@1.76 → @1.93▲ 9.4%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.20 | 3.25 | 1.90 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.20 | 3.25 | 1.90 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 4.50 | 3.70 | 1.62 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 3.30 | 3.30 | 1.95 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 4.52 | 3.63 | 1.61 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | -0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 3.46 | 3.24 | 1.92 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.82 | -0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 4.40 | 3.60 | 1.60 | 1.69 | 2.5 | 1.83 | 1.78 | -0.5/1 | 1.74 | |
| Live | 3.30 | 3.30 | 1.95 | 1.84 | 2.5 | 1.73 | 1.68 | -0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 4.42 | 3.48 | 1.69 | 1.88 | 2.5 | 1.86 | 1.85 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 3.42 | 3.36 | 2.02 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.78 | -0.5 | 2.02 | ||
| 1xBet | Initial | 4.80 | 3.74 | 1.59 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 1.90 | -0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 3.59 | 3.24 | 1.93 | 1.92 | 2.5 | 1.76 | 1.55 | -0.5/1 | 2.17 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-7] CE Manresa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 14 | 8 | 14 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 5 | 7 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 5 | 7 | 9 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
| [SPA D4-1] Barcelona B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 1 | 1 | 17 | 5 | 22 | 1 | 77.8% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 14 | 2 | 15 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 5 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 6 | 1 | 18 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 5 | 0 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| CE Manresa Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CE Manresa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Catalonia C | 05-11-2026 | Puig-Reig | 0-3 (0-2) | CE Manresa | 2-5 (0-5) | 19.00 | 8.50 | 1.06 | W | 1.90 | -3 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 01-11-2026 | UE Olot | 1-0 (1-0) | CE Manresa | 4-6 (2-0) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | CE Manresa | 0-0 (0-0) | Sant Andreu | 1-6 (0-2) | 3.00 | 3.60 | 1.96 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | CE Manresa | 3-2 (1-2) | CD Ebro | 4-2 (2-2) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Barbastro | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 1-3 (1-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | CE Manresa | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 2-3 (0-1) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Reus FC Reddis | 1-4 (0-1) | CE Manresa | 8-3 (5-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CE Manresa | 0-1 (0-1) | UD Logrones B | 7-2 (5-0) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Tudelano | 2-1 (2-0) | CE Manresa | - | 1.85 | 3.25 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CE Manresa | 2-0 (0-0) | Pena Sport | - | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Arnedo | 1-4 (1-3) | CE Manresa | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | CE Manresa | 1-1 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | 1-9 (0-8) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Sant Andreu | 3-1 (1-1) | CE Manresa | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-08-2026 | CE Europa | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 4-4 (3-3) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | Vilanova Geltru | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Fundacio Esportiva Grama | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 4-6 (3-4) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 06-08-2026 | CE Manresa | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | 1-9 (0-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 3-3 | 1.90 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Sabadell | 2-1 (0-0) | CE Manresa | 6-0 (4-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | D |
| Spain D4 | 09-05-2026 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | CP San Cristobal | 5-1 (1-0) | W | ||||||||
| No Data |
| Barcelona B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Barcelona B | 2-1 (1-0) | CD Arnedo | 8-1 (4-0) | 1.11 | 8.50 | 17.00 | W | 1.83 | 2.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | UE Olot | 2-0 (0-0) | Barcelona B | 7-3 (3-3) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Barcelona B | 2-1 (1-0) | Utebo FC | 7-3 (3-2) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | D |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Barcelona B | 1-0 (0-0) | SD Logrones | 6-5 (2-3) | 1.22 | 5.25 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CD Tudelano | 1-2 (1-0) | Barcelona B | - | 3.90 | 3.30 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Barcelona B | 4-0 (1-0) | Pena Sport | 4-3 (1-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Barbastro | 0-1 (0-1) | Barcelona B | 2-3 (1-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Logrones B | 0-0 (0-0) | Barcelona B | 6-4 (5-1) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 07-09-2026 | Barcelona B | 5-0 (2-0) | Naxara | 5-2 (3-1) | 1.33 | 4.10 | 7.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 03-09-2026 | Sabadell | 2-1 (1-0) | Barcelona B | 10-2 (3-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 29-08-2026 | Barcelona B | 1-2 (0-0) | UE Cornella | - | 1.40 | 4.20 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 27-08-2026 | Barcelona B | 2-1 (1-0) | Reus FC Reddis | 8-1 (5-0) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 24-08-2026 | Vilanova Geltru | 0-0 (0-0) | Barcelona B | 2-9 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Barcelona B | 1-0 (1-0) | CE Europa | - | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | LHospitalet | 1-2 (0-2) | Barcelona B | 3-3 | 3.90 | 3.60 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | UE Tona | 2-1 (1-0) | Barcelona B | 4-7 (2-3) | 4.20 | 3.80 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Torrent C.F | 3-1 (1-1) | Barcelona B | 6-7 (3-5) | 4.50 | 3.80 | 1.57 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Barcelona B | 2-1 (0-1) | CE Atletic Lleida 2019 | 10-6 (4-4) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | D |
| SPA D4 | 19-04-2026 | UE Olot | 1-1 (0-1) | Barcelona B | 5-7 (1-3) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Barcelona B | 3-1 (1-0) | RCD Espanyol B | 3-3 (1-2) | 1.75 | 3.50 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Naxara | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Terrassa | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Girona B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Girona B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | RCD Espanyol B | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Terrassa | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.80 | 2.07 | 2.47 | 3.80 | 2.07 | 2.47 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.88 | 1 | 1.82 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.02 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Initial | 3.20 | 3.25 | 1.90 | 3.20 | 3.25 | 1.90 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | 1.80 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 3.70 | 1.62 | 3.30 | 3.30 | 1.95 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | 1.83 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.8 |
| 1 | Loss | 1.3 | 0.8 | Loss | 0.7 |
| 13 | Shot(OT) | 6.7 | 9.6 | Shot(OT) | 8.3 |
| 3.7 | Corner | 6 | 3.7 | Corner | 4.7 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.3 | Yellow Card | 1.8 |
| 9 | Fouls | 12.5 | 11 | Fouls | 12.5 |
| 55.7% | Possession | 63.3% | 53% | Possession | 63.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CE Manresa ( 9 Matches) | Barcelona B ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 11 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 0 | 3 |