ทีเด็ดบอล CD Tudelano vs CD Ebro
‹ คู่ก่อนหน้าReus FC Reddis vs UD Logrones B · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 291 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Orihuela CF vs UCAM Murcia · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:00 น.
CD Tudelanoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 291 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVSCD TudelanoCD Ebroใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1543% @2.87สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.80
CD Ebroทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCD Tudelanoต่อ 0/0.5 @1.96การ์ดยิงดุ🔥6.6CD Tudelanoการ์ดรับหลวม🕳️6.0CD Ebroการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCD Ebroรอง 0/0.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6CD Ebroแนวรับ🛡️6.0 vs 10.8CD Ebroการ์ดรับหลวม🕳️10.8CD Tudelanoการ์ดยิงดุ🔥9.0CD Ebroการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2CD Ebroการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.82แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.93พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
CD Tudelanoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 291 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 62% ★แพงเกินจริงVS
CD TudelanoCD Ebro
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1543% @2.87
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.80
CD Ebroทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Tudelano
ต่อ 0/0.5 @1.96
การ์ดยิงดุ🔥6.6CD Tudelano
การ์ดรับหลวม🕳️6.0CD Ebro
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCD Ebro
รอง 0/0.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6CD Ebro
แนวรับ🛡️6.0 vs 10.8CD Ebro
การ์ดรับหลวม🕳️10.8CD Tudelano
การ์ดยิงดุ🔥9.0CD Ebro
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2CD Ebro
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.82
แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.93
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Tudelano vs CD Ebro
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCD Ebro รอง 0/0.5 @1.80การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.82การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Tudelanoโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Tudelano · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Tudelano ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.31 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Tudelano 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Tudelano ต่อ 0/0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 27%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Tudelano · คาดสกอร์ 1.1 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Tudelano ชนะ 1 ลูก23%
CD Tudelano ชนะ 2 ลูก10%
CD Tudelano ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ27%
CD Ebro ชนะ 1 ลูก17%
CD Ebro ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
CD Tudelano ชนะ38%
CD Tudelano ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
CD Tudelano คลีนชีท21%
CD Ebro ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Tudelano ไม่แพ้65%
CD Ebro ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-29%0-28%1-08%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Tudelano)
- โอกาส CD Tudelano ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.15 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.31 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- CD Tudelano ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- CD Ebro รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- CD Ebro ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด CD Ebro เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส CD Ebro ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Tudelano
พ1-2พ1-3ส2-2ส1-1พ0-4พ0-2
CD Ebro
ช1-0ช2-1ช2-0พ0-1พ2-3ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Tudelanoยิง 1.1 · เสีย 1.8 ต่อนัด
CD Ebroยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Tudelano
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
CD Ebro
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Tudelano
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
CD Ebro
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Tudelano
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
CD Ebro
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
CD Tudelano ชนะ 0เสมอ 4CD Ebro ชนะ 3
- 08-03-2026CD Tudelano2 - 4CD Ebro
- 04-01-2026CD Ebro2 - 2CD Tudelano
- 14-02-2021CD Tudelano2 - 2CD Ebro
- 21-11-2020CD Ebro2 - 1CD Tudelano
- 17-08-2019CD Ebro1 - 0CD Tudelano
- 09-09-2015CD Ebro0 - 0CD Tudelano
- 06-08-2015CD Tudelano1 - 1CD Ebro
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Tudelano@2.13 → @2.151.2%
เสมอ@3.18 → @3.131.6%
ทีมเยือน CD Ebro@2.92 → @2.871.7%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.15 | 3.15 | 2.73 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.15 | 3.15 | 2.73 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.07 | 3.12 | 3.19 | 1.79 | 2/2.5 | 1.95 | 1.79 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.26 | 3.06 | 2.87 | 1.81 | 2/2.5 | 1.93 | 1.95 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.10 | 3.05 | 1.69 | 2/2.5 | 1.83 | 1.74 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.20 | 3.05 | 2.95 | 1.75 | 2/2.5 | 1.81 | 1.83 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 2.29 | 2.96 | 3.03 | 1.88 | 2/2.5 | 1.86 | 1.97 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.31 | 3.07 | 3.07 | 1.84 | 2/2.5 | 1.94 | 1.98 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.20 | 3.23 | 1.98 | 2.5 | 1.71 | 1.79 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.21 | 3.04 | 3.08 | 1.83 | 2/2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-13] CD Tudelano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 11 | 14 | 9 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 4 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 7 | 2 | 18 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
| [SPA D4-8] CD Ebro | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 13 | 10 | 14 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 7 | 4 | 17 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 2 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| CD Tudelano Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (57%) Lose 3 (43%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 14% Home 0% Draw 86% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 08-03-2026 | CD Tudelano | 2-4 (0-2) | CD Ebro | - | 1.80 | 3.25 | 4.10 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 04-01-2026 | CD Ebro | 2-2 (1-1) | CD Tudelano | 6-9 (5-3) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| SPA D4 | 14-02-2021 | CD Tudelano | 2-2 (1-0) | CD Ebro | 4-5 (2-3) | 2.20 | 2.88 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 21-11-2020 | CD Ebro | 2-1 (1-1) | CD Tudelano | 5-0 (3-0) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | L | O |
| INT CF | 17-08-2019 | CD Ebro | 1-0 (0-0) | CD Tudelano | 0-1 (0-1) | 1.72 | 3.75 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA CUP | 09-09-2015 | CD Ebro | 0-0 (0-0) | CD Tudelano | 10-2 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.73 | 0/-0.5 | 2.15 | L | U |
| INT CF | 06-08-2015 | CD Tudelano | 1-1 (1-1) | CD Ebro | 0-7 | 1.72 | 3.75 | 3.75 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Tudelano Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Osasuna B | 2-0 (0-0) | CD Tudelano | 4-3 (3-2) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | CD Tudelano | 0-4 (0-4) | Real Zaragoza | 9-5 (3-4) | 4.75 | 3.80 | 1.51 | L | 2.05 | -0.5/1 | 1.75 | L | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | CD Tudelano | 1-1 (1-0) | Barbastro | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | CD Arnedo | 2-2 (1-1) | CD Tudelano | - | 4.10 | 3.40 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Tudelano | 1-3 (0-1) | Reus FC Reddis | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CD Tudelano | 1-2 (1-0) | Barcelona B | - | 3.90 | 3.30 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF Calamocha | 0-3 (0-1) | CD Tudelano | - | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Tudelano | 2-1 (2-0) | CE Manresa | - | 1.85 | 3.25 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Girona B | 3-1 (0-1) | CD Tudelano | 5-4 (1-2) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Tudelano | 0-0 (0-0) | UD Logrones B | - | D | ||||||||
| INT CF | 31-08-2026 | CE Atletic Lleida 2019 | 0-2 (0-0) | CD Tudelano | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | CD Tudelano | 0-0 (0-0) | Alaves B | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Alfaro | 0-4 (0-1) | CD Tudelano | 4-5 (3-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 16-05-2026 | Real Oviedo B | 0-1 (0-0) | CD Tudelano | 4-7 (4-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 10-05-2026 | CD Tudelano | 0-1 (0-0) | Real Oviedo B | 1-4 (0-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | SD Logrones | 0-1 (0-0) | CD Tudelano | 12-4 (4-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Tudelano | 1-2 (0-2) | Alaves B | 6-3 (5-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | SD Gernika | 1-1 (0-0) | CD Tudelano | 3-5 (2-2) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Tudelano | 3-1 (1-0) | Alfaro | 6-4 (4-2) | 1.33 | 4.50 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 02-04-2026 | CD Tudelano | 3-1 (2-1) | SD Ejea | 5-5 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| CD Ebro Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | CD Ebro | 2-2 (1-0) | SD Logrones | 4-7 (2-5) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | CE Manresa | 3-2 (1-2) | CD Ebro | 4-2 (2-2) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | CD Ebro | 0-1 (0-1) | Girona B | 9-3 (3-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | CD Ebro | 2-0 (1-0) | CF Calamocha | 7-1 (4-1) | 1.48 | 3.75 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CD Arnedo | 1-2 (0-0) | CD Ebro | - | 6.00 | 3.70 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | CD Ebro | 1-0 (1-0) | Terrassa | 4-3 (1-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Osasuna B | 1-0 (1-0) | CD Ebro | 4-3 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 12-09-2026 | CD Ebro | 2-0 (0-0) | Reus FC Reddis | 4-2 (2-0) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UE Olot | 2-2 (1-2) | CD Ebro | 5-5 (5-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 28-08-2026 | CD Ebro | 2-0 (0-0) | CD Robres | - | W | ||||||||
| INT CF | 28-08-2026 | CD Ebro | 2-1 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | 5-4 (1-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | SD Huesca II | 1-0 (0-0) | CD Ebro | 0-10 (0-3) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CD Ebro | 0-3 (0-2) | UD Logrones | 5-2 (3-0) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Utebo FC | 1-0 (1-0) | CD Ebro | 2-8 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Eibar B | 1-2 (0-1) | CD Ebro | 7-0 | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 11-04-2026 | CD Ebro | 1-0 (0-0) | SD Beasain | 6-4 (2-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 03-04-2026 | UD Mutilve | 1-1 (1-0) | CD Ebro | 6-7 (1-3) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 28-03-2026 | CD Ebro | 1-1 (1-1) | SD Gernika | 6-4 (3-4) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Real Union Irun | 4-0 (0-0) | CD Ebro | 14-4 (9-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 14-03-2026 | CD Ebro | 1-1 (0-0) | Sestao | 5-9 (4-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Terrassa | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Pena Sport | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Utebo FC | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Utebo FC | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Naxara | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | RCD Espanyol B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.82 | 2.00 | 3.40 | 2.82 | 2.00 | 3.40 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.68 | 0 | 2.02 | 1.68 | 0 | 2.02 | |
| Initial | 2.15 | 3.15 | 2.73 | 2.15 | 3.15 | 2.73 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.10 | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 1.5 |
| 2.3 | Loss | 2 | 1.8 | Loss | 1 |
| 11.5 | Shot(OT) | 11.7 | 10.7 | Shot(OT) | 10.5 |
| 6 | Corner | 5 | 5.3 | Corner | 4.8 |
| 1 | Yellow Card | 3 | 3 | Yellow Card | 3.1 |
| 10.5 | Fouls | 18.3 | 13.3 | Fouls | 19.1 |
| 53.5% | Possession | 53.3% | 52.2% | Possession | 48.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CD Tudelano ( 45 Matches) | CD Ebro ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 6 | 7 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 4 | 3 |
| HT-D / FT-D | 3 | 6 | 7 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 2 | 3 |