ทีเด็ดบอล CD Estebona vs UD Tamaraceite
‹ คู่ก่อนหน้าMallorca B vs Yeclano Deportivo · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 70 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Don Benito vs Puente Genil · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CD Estebonaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 70 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVSCD EstebonaUD Tamaraceiteใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ80% @1.4120% @5.63สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
UD Tamaraceiteทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCD Estebonaต่อ 1/1.5 @1.93แนวรับ🛡️9.6 vs 11.4CD Estebonaการ์ดยิงดุ🔥8.4CD Estebonaการ์ดรับหลวม🕳️11.4UD Tamaraceiteการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD Tamaraceiteรอง 1/1.5 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️9.6CD Estebonaการ์ดยิงดุ🔥7.8UD Tamaraceiteการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.81พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥8.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CD Estebonaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 70 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVS
CD EstebonaUD Tamaraceite
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
80% @1.4120% @5.63
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
UD Tamaraceiteทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Estebona
ต่อ 1/1.5 @1.93
แนวรับ🛡️9.6 vs 11.4CD Estebona
การ์ดยิงดุ🔥8.4CD Estebona
การ์ดรับหลวม🕳️11.4UD Tamaraceite
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD Tamaraceite
รอง 1/1.5 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️9.6CD Estebona
การ์ดยิงดุ🔥7.8UD Tamaraceite
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.81
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥8.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CD Estebona vs UD Tamaraceite
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCD Estebona ต่อ 1/1.5 @1.93การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.81การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Estebonaโอกาสชนะ 63%
🛡️พิศดารติด 1 แผน20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Estebona · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา CD Estebona ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.41 · ควรเป็น @1.49 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Estebona 47 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CD Estebona ต่อ 1/1.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 17%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 42% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Estebona · คาดสกอร์ 1.8 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Estebona ชนะ 1 ลูก17%
CD Estebona ชนะ 2 ลูก23%
CD Estebona ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ22%
UD Tamaraceite ชนะ 1 ลูก11%
UD Tamaraceite ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
CD Estebona ชนะ59%
CD Estebona ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป42%
CD Estebona คลีนชีท25%
UD Tamaraceite ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Estebona ไม่แพ้81%
UD Tamaraceite ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-08%1-27%2-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Estebona)
- โอกาส CD Estebona ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 42%
- UD Tamaraceite เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.41 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.49 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 42%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Estebona
พ1-2ช3-1ช3-2ส0-0ส2-2พ1-4
UD Tamaraceite
พ2-6ช1-0พ0-1ช3-2พ0-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Estebonaยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
UD Tamaraceiteยิง 1.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Estebona
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
UD Tamaraceite
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Estebona
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
UD Tamaraceite
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Estebona
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
UD Tamaraceite
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Estebona@1.44 → @1.41▼ 2.1%
เสมอ@4.10 → @4.100.0%
ทีมเยือน UD Tamaraceite@5.25 → @5.63▲ 7.1%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.37 | 4.20 | 5.50 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.37 | 4.20 | 5.50 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.83 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.44 | 4.00 | 5.75 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.48 | 4.08 | 4.98 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.81 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.40 | 4.18 | 6.05 | 1.80 | 2.5/3 | 1.94 | 1.92 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.49 | 3.90 | 4.80 | 1.79 | 3 | 1.73 | 1.79 | 1 | 1.73 | |
| Live | 1.39 | 4.20 | 6.00 | 1.72 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 1/1.5 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 1.42 | 4.19 | 6.10 | 1.80 | 2.5/3 | 1.94 | 1.93 | 1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.43 | 4.32 | 6.39 | 1.82 | 2.5/3 | 1.97 | 1.94 | 1/1.5 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 1.47 | 4.10 | 5.52 | 1.68 | 2.5/3 | 2.01 | 1.57 | 0.5/1 | 2.14 | |
| Live | 1.41 | 4.20 | 6.28 | 1.75 | 2.5/3 | 1.93 | 1.90 | 1/1.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [SPA D4-9] CD Estebona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 13 | 15 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 9 | 8 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 7 | 5 | 14 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 33.3% |
| [SPA D4-16] UD Tamaraceite | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 0 | 7 | 8 | 18 | 6 | 16 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 9 | 6 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 9 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 13 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 9 | 8 | 17 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 5 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 9 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| CD Estebona Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Estebona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 13% Draw 13% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | CA Antoniano | 4-1 (1-1) | CD Estebona | - | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | CD Estebona | 2-2 (1-0) | Lucena CF | 4-7 (1-2) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | UD Marbella | 0-0 (0-0) | CD Estebona | - | 2.70 | 3.25 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D4 | 12-10-2026 | CD Estebona | 3-2 (1-1) | Atletico Central | 8-3 (5-3) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | CD Estebona | 3-1 (1-0) | Don Benito | 3-1 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Tenerife B | 2-1 (1-1) | CD Estebona | 4-4 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Puente Genil | 0-2 (0-1) | CD Estebona | 4-0 (3-0) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CD Estebona | 1-4 (1-2) | CD Linares Deportivo | 4-5 (0-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Estebona | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | 9-4 (2-2) | D | ||||||||
| INT CF | 29-08-2026 | CD Estebona | 1-1 (1-1) | Atletico Malagueno | - | D | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | Algeciras | 2-0 (0-0) | CD Estebona | 7-6 (5-4) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Estebona | 2-3 (0-1) | Antequera CF | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 17-05-2026 | CD Estebona | 3-1 (1-0) | Real Madrid C | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 10-05-2026 | Real Madrid C | 2-2 (1-1) | CD Estebona | 4-4 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Yeclano Deportivo | 1-1 (1-1) | CD Estebona | - | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Estebona | 2-1 (0-1) | Aguilas CF | - | 2.25 | 2.88 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CD Linares Deportivo | 2-3 (2-1) | CD Estebona | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Almeria B | 1-2 (1-1) | CD Estebona | 7-5 (3-2) | 4.10 | 3.30 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | CD Estebona | 1-1 (0-1) | UD Melilla | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | D |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Xerez Deportivo FC | 0-2 (0-1) | CD Estebona | 20-3 (5-3) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| UD Tamaraceite Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | UD Tamaraceite | 1-3 (0-2) | Xerez Deportivo | 4-4 (2-1) | 3.70 | 3.60 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Atletico Central | 1-0 (1-0) | UD Tamaraceite | 4-3 | 2.00 | 3.60 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | UD Tamaraceite | 3-2 (0-2) | Real Betis B | 5-3 (3-1) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Puente Genil | 1-0 (1-0) | UD Tamaraceite | - | 2.38 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Tamaraceite | 1-0 (1-0) | CA Antoniano | 6-8 (3-7) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Mijas Las Lagunas | 6-2 (3-2) | UD Tamaraceite | 6-4 (3-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UD Tamaraceite | 1-3 (1-0) | Recreativo Huelva | 3-7 (3-5) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-0 (0-0) | UD Tamaraceite | 6-7 (3-5) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Tamaraceite | 0-1 (0-0) | Sevilla Atletico | 1-11 (1-6) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Villa Santa Brigida | 1-5 (1-1) | UD Tamaraceite | 4-3 (1-2) | 5.00 | 3.40 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Tenerife | 3-2 (1-1) | UD Tamaraceite | 8-3 (3-1) | 1.33 | 4.10 | 7.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 21-06-2026 | UD Tamaraceite | 2-0 (1-0) | CD Guijuelo | 6-3 (3-2) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 14-06-2026 | CD Guijuelo | 2-1 (1-0) | UD Tamaraceite | 5-3 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | UD San Fernando | 1-1 (0-0) | UD Tamaraceite | 4-0 (2-0) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 30-05-2026 | UD Tamaraceite | 3-0 (2-0) | UD San Fernando | 7-5 (2-4) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | CD Mensajero | 1-0 (0-0) | UD Tamaraceite | - | L | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 16-05-2026 | UD Tamaraceite | 2-0 (1-0) | CD Mensajero | 4-6 (2-5) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | UD Tamaraceite | 5-1 (3-1) | Tenisca | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Real Union Tenerife | 0-1 (0-0) | UD Tamaraceite | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | UD Tamaraceite | 1-1 (1-0) | Lanzarote | 10-3 (4-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Mijas Las Lagunas | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Sevilla Atletico | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Las Palmas Atletico | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | UD Marbella | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Tenerife B | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Lucena CF | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.86 | 2.33 | 5.40 | 1.86 | 2.33 | 5.40 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.86 | 0.5 | 1.84 | 1.86 | 0.5 | 1.84 | |
| Initial | 1.37 | 4.20 | 5.50 | 1.37 | 4.20 | 5.50 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 1.44 | 4.00 | 5.75 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 2 | 1.6 | Loss | 1.9 |
| 16 | Shot(OT) | 13 | 10.4 | Shot(OT) | 13 |
| 4 | Corner | 4 | 4.6 | Corner | 4 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 2.8 | Yellow Card | 2.9 |
| 18 | Fouls | 11.5 | 13 | Fouls | 14.4 |
| 50% | Possession | 51% | 55.3% | Possession | 52.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CD Estebona ( 45 Matches) | UD Tamaraceite ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 5 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 1 | 3 |