ทีเด็ดบอล Numancia vs CS Puertollano
‹ คู่ก่อนหน้าCD Guadalajara vs CD Artistico Navalcarnero · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 75 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Copenhagen vs Brondby IF · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Numanciaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 75 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Numancia 87%★★ · 9 ข้อVSNumanciaCS Puertollanoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ82% @1.3818% @6.35สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
CS Puertollanoทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNumanciaต่อ 1/1.5 @1.95แนวรุก🔥7.8 vs 3.6Numanciaแนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Numanciaการ์ดยิงดุ🔥7.8Numanciaการ์ดรุกทื่อ💧3.6CS Puertollanoการ์ดรับหลวม🕳️9.0CS Puertollanoการ์ดได้ราคา💰6/10Numanciaการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCS Puertollanoรอง 1/1.5 @1.81กองกลาง🎯51% vs 47%CS Puertollanoการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5การ์ด 2 ใบ
Numanciaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 75 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Numancia 87%★★ · 9 ข้อVS
NumanciaCS Puertollano
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
82% @1.3818% @6.35
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
CS Puertollanoทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNumancia
ต่อ 1/1.5 @1.95
แนวรุก🔥7.8 vs 3.6Numancia
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Numancia
การ์ดยิงดุ🔥7.8Numancia
การ์ดรุกทื่อ💧3.6CS Puertollano
การ์ดรับหลวม🕳️9.0CS Puertollano
การ์ดได้ราคา💰6/10Numancia
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCS Puertollano
รอง 1/1.5 @1.81
กองกลาง🎯51% vs 47%CS Puertollano
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Numancia vs CS Puertollano
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNumancia ต่อ 1/1.5 @1.95การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.81การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNumanciaโอกาสชนะ 64%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.562/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Numancia ★★โอกาสไม่แพ้ 87%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Numancia · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Numancia ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.38 · ควรเป็น @1.39 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Numancia 50 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Numancia ต่อ 1/1.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 20%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 43% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Numancia · คาดสกอร์ 1.5 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Numancia ชนะ 1 ลูก20%
Numancia ชนะ 2 ลูก26%
Numancia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ23%
CS Puertollano ชนะ 1 ลูก10%
CS Puertollano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Numancia ชนะ63%
Numancia ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป43%
Numancia คลีนชีท51%
CS Puertollano ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Numancia ไม่แพ้87%
CS Puertollano ไม่แพ้37%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Numancia ★★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)37%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่38%
ต่ำ 2.563%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-017%2-013%1-111%0-011%2-19%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Numancia)
- โอกาส Numancia ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 43%
- Numancia คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 51%
- CS Puertollano เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 43%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Numancia
ส0-0ส1-1ส0-0พ2-3ส3-3ช2-1
CS Puertollano
ช1-0พ0-3ส0-0พ1-2ส2-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Numanciaยิง 1.3 · เสีย 0.8 ต่อนัด
CS Puertollanoยิง 0.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Numancia
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 11
CS Puertollano
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Numancia
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
CS Puertollano
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Numancia
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
CS Puertollano
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 5
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.35 | 4.00 | 6.20 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.35 | 4.00 | 6.20 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 1.40 | 4.00 | 6.50 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.40 | 4.00 | 6.50 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.41 | 3.94 | 6.45 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.98 | 1/1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.38 | 3.94 | 7.10 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.94 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.39 | 3.90 | 6.25 | 1.76 | 2.5 | 1.76 | 1.66 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.38 | 4.00 | 7.00 | 1.85 | 2.5 | 1.72 | 1.88 | 1/1.5 | 1.69 | ||
| pinnacle | Initial | 1.48 | 3.78 | 6.07 | 1.98 | 2.5 | 1.74 | 1.82 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.41 | 4.15 | 7.44 | 1.97 | 2.5 | 1.82 | 1.98 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.45 | 4.10 | 6.36 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.30 | 1.5 | 1.55 | |
| Live | 1.37 | 4.00 | 7.90 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 2.15 | 1.5 | 1.56 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-5] Numancia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 10 | 5 | 16 | 5 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 2 | 9 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 6 | 0 | 6 | 3 | 15 | 3 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 2 | 7 | 4 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 16.7% |
| [SPA D4-17] CS Puertollano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 6 | 14 | 6 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 4 | 9 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 2 | 5 | 8 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Numancia Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Numancia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Atletico Tordesillas | 1-2 (1-1) | Numancia | 6-5 (3-4) | 3.75 | 3.25 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA CUP | 30-10-2026 | Numancia | 3-3 (1-0) | Real Oviedo | 3-13 (1-0) | 4.75 | 3.90 | 1.49 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Numancia | 2-3 (2-1) | CD Artistico Navalcarnero | - | 1.55 | 3.60 | 5.25 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Numancia | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 4-6 (1-4) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Real Avila CF | 1-1 (1-1) | Numancia | - | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Getafe B | 0-0 (0-0) | Numancia | 3-7 (2-3) | 3.00 | 2.90 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Numancia | 1-0 (0-0) | CD Guadalajara | - | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 19-09-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Numancia | 3-3 (0-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Numancia | 2-0 (1-0) | Atletico Madrid C | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Atletico Paso | 0-2 (0-1) | Numancia | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-08-2026 | Numancia | 2-1 (0-1) | Utebo FC | 7-8 (4-2) | 2.15 | 3.40 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Numancia | 2-1 (1-0) | Real Zaragoza | 2-4 (1-4) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Numancia | 0-0 (0-0) | Real Madrid C | 5-3 (0-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Numancia | 2-2 (2-0) | Barbastro | - | D | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | SD Logrones | 1-1 (0-0) | Numancia | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD Poblense | 2-1 (1-0) | Numancia | 3-4 (0-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Numancia | 0-1 (0-0) | UD Poblense | 3-6 (1-0) | 1.85 | 3.20 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Numancia | 1-0 (1-0) | Marino luanco | 3-3 (2-1) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Union Langreo | 1-1 (1-0) | Numancia | 7-7 (4-5) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Samanod | 0-3 (0-2) | Numancia | 8-3 (0-2) | 8.00 | 5.25 | 1.25 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| CS Puertollano Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 22% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | CS Puertollano | 1-2 (1-0) | CD Guadalajara | 4-6 (2-1) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | D |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Getafe B | 2-2 (0-0) | CS Puertollano | 3-3 (0-2) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | UD San Sebastian Reyes | 2-1 (1-0) | CS Puertollano | 6-5 (5-0) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CS Puertollano | 0-0 (0-0) | RSD Alcala Henares | 1-4 (0-2) | 2.45 | 3.25 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Real Valladol B | 3-0 (2-0) | CS Puertollano | 3-6 (1-2) | 1.67 | 3.60 | 4.25 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CS Puertollano | 1-0 (0-0) | Atletico Tordesillas | 1-4 (1-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Real Avila CF | 2-1 (1-1) | CS Puertollano | 3-4 (2-4) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CS Puertollano | 0-0 (0-0) | CD Atletico Paso | 4-2 (4-0) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CS Puertollano | 0-3 (0-1) | G. Segoviana | 4-1 (0-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 31-08-2026 | Don Benito | 1-0 (1-0) | CS Puertollano | 4-4 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | CS Puertollano | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | 6-2 (4-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 13-08-2026 | CS Puertollano | 1-0 (1-0) | CD Linares Deportivo | 6-2 (4-0) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Suokuaili Moss | 1-0 (1-0) | CS Puertollano | 0-3 (0-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CS Puertollano | 1-0 (1-0) | La Solana | 6-1 (5-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Toledo | 0-2 (0-0) | CS Puertollano | - | 1.75 | 3.10 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | D |
| Spain D4 | 26-04-2026 | CS Puertollano | 1-0 (0-0) | Cazalegas | 8-1 (4-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Huracan de Balazote | 2-1 (0-0) | CS Puertollano | 1-4 (0-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CS Puertollano | 4-0 (2-0) | CD Guadalajara B | 5-3 (5-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Marchamalo | 1-3 (1-1) | CS Puertollano | 8-5 (2-3) | 3.60 | 3.10 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 28-03-2026 | CS Puertollano | 1-1 (0-1) | CD Azuqueca | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Real Valladol B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Real Madrid C | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Albacete B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | CF Talavera de la Reina | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | CF Salmantino | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Atletico Madrid C | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.89 | 2.17 | 6.20 | 1.89 | 2.17 | 6.20 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.89 | 0.5 | 1.81 | 1.89 | 0.5 | 1.81 | |
| Initial | 1.35 | 4.00 | 6.20 | 1.35 | 4.00 | 6.20 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 2.30 | 6.50 | 1.91 | 2.25 | 7.00 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.40 | 4.00 | 6.50 | 1.40 | 4.00 | 6.50 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 0.6 |
| 2.3 | Loss | 2 | 0.8 | Loss | 1.5 |
| 19 | Shot(OT) | 9.3 | 9.8 | Shot(OT) | 8 |
| 4 | Corner | 4 | 4.4 | Corner | 3.6 |
| 3.5 | Yellow Card | 3 | 3.2 | Yellow Card | 2.5 |
| 13 | Fouls | 13.3 | 12.7 | Fouls | 9.9 |
| 38% | Possession | 48% | 46.5% | Possession | 51.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Numancia ( 45 Matches) | CS Puertollano ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 9 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 1 | 2 |