ทีเด็ดบอล Utebo FC vs Osasuna B
‹ คู่ก่อนหน้าVillarreal B vs Juventud Torremolinos CF · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 67 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Baleares vs CF La Nucia · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Utebo FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 67 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★82⚖️ เสี่ยง 65% ★แพงเกินจริงVSUtebo FCOsasuna Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3147% @2.61สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.01
Osasuna Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUtebo FCต่อ 0 @1.75การ์ดยิงดุ🔥5.4Utebo FCการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนOsasuna Bรอง 0 @2.01แนวรุก🔥7.8 vs 5.4Osasuna Bกองกลาง🎯55% vs 47%Osasuna Bแนวรับ🛡️3.0 vs 6.6Osasuna Bการ์ดรับหลวม🕳️6.6Utebo FCการ์ดยิงดุ🔥7.8Osasuna Bการ์ดรับเหนียว🧱3.0Osasuna Bการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.88แนวรุก🔥5.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2/2.5การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Utebo FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 67 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★82⚖️ เสี่ยง 65% ★แพงเกินจริงVS
Utebo FCOsasuna B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3147% @2.61
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.01
Osasuna Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUtebo FC
ต่อ 0 @1.75
การ์ดยิงดุ🔥5.4Utebo FC
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนOsasuna B
รอง 0 @2.01
แนวรุก🔥7.8 vs 5.4Osasuna B
กองกลาง🎯55% vs 47%Osasuna B
แนวรับ🛡️3.0 vs 6.6Osasuna B
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Utebo FC
การ์ดยิงดุ🔥7.8Osasuna B
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Osasuna B
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.88
แนวรุก🔥5.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~1.9เส้น 2/2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Utebo FC vs Osasuna B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนOsasuna B รอง 0 @2.01การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.88การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUtebo FCโอกาสชนะ 38%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.582/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Utebo FC · บิลหลัก 1X2 @2.31
ความเสี่ยงของบิล65%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Utebo FC ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.31 · ควรเป็น @2.50 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Utebo FC 4 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Utebo FC ต่อ 0
ได้ 35%คืนทุน 29%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 11%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Utebo FC · คาดสกอร์ 0.8 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Utebo FC ชนะ 1 ลูก25%
Utebo FC ชนะ 2 ลูก8%
Utebo FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป2%
เสมอ29%
Osasuna B ชนะ 1 ลูก21%
Osasuna B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Utebo FC ชนะ35%
Utebo FC ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป11%
Utebo FC คลีนชีท32%
Osasuna B ยิงไม่ได้47%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Utebo FC ไม่แพ้64%
Osasuna B ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)30%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)12%
ยิงได้ทั้งคู่36%
ต่ำ 2.570%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-117%0-015%1-113%1-011%0-210%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Utebo FC)
- โอกาส Utebo FC ชนะ 35% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Osasuna B ยิงไม่ได้เลย 47%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.31 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.50 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Utebo FC ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Osasuna B รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.5 ลูก/นัด
- โอกาส Osasuna B ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Utebo FC
พ0-1ส1-1ส0-0พ1-2ส1-1ส1-1
Osasuna B
พ2-3ช2-0ส0-0ส0-0พ0-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Utebo FCยิง 0.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Osasuna Bยิง 1.3 · เสีย 0.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Utebo FC
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 13
Osasuna B
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Utebo FC
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
Osasuna B
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Utebo FC
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 3เสียราคา 5
Osasuna B
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Utebo FC@2.33 → @2.310.6%
เสมอ@3.18 → @3.180.0%
ทีมเยือน Osasuna B@2.60 → @2.610.6%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.27 | 3.10 | 2.59 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.27 | 3.10 | 2.59 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.72 | 0 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 2.38 | 3.25 | 2.60 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.35 | 3.25 | 2.63 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.45 | 3.11 | 2.58 | 1.98 | 2.5 | 1.76 | 1.79 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.42 | 3.01 | 2.69 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.74 | 0 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.15 | 2.55 | 1.86 | 2.5 | 1.67 | 1.69 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.40 | 3.05 | 2.65 | 1.77 | 2/2.5 | 1.79 | 1.69 | 0 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 2.45 | 2.93 | 2.82 | 1.87 | 2/2.5 | 1.87 | 1.74 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.49 | 2.99 | 2.88 | 1.89 | 2/2.5 | 1.89 | 1.76 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.42 | 3.18 | 2.56 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.78 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.38 | 3.04 | 2.71 | 1.80 | 2/2.5 | 1.87 | 1.72 | 0 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-12] Utebo FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 6 | 2 | 8 | 9 | 9 | 12 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 6 | 6 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 6 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 3 | 3 | 11 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
| [SPA D4-5] Osasuna B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 12 | 5 | 17 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 1 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 7 | 0 | 4 | 2 | 13 | 6 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 5 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Utebo FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Utebo FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 6 (60%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 30% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | Naxara | 1-1 (0-1) | Utebo FC | 6-2 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Utebo FC | 1-1 (0-1) | UD Logrones B | 12-3 (6-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Barcelona B | 2-1 (1-0) | Utebo FC | 7-3 (3-2) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | D |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Utebo FC | 0-0 (0-0) | CD Arnedo | 7-4 (3-2) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Barbastro | 1-1 (0-0) | Utebo FC | 15-1 (7-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Utebo FC | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 2-10 (1-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 19-09-2026 | UE Olot | 1-2 (0-1) | Utebo FC | 5-1 (4-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-1) | SD Logrones | 5-5 (4-1) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | D |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Pena Sport | 1-1 (0-0) | Utebo FC | 5-4 (1-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Numancia | 2-1 (0-1) | Utebo FC | 7-8 (4-2) | 2.15 | 3.40 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-0) | Real Zaragoza B | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Utebo FC | 4-1 (1-0) | Casetas | 5-3 (4-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Real Zaragoza | 2-0 (1-0) | Utebo FC | 8-4 (7-1) | 1.29 | 4.75 | 8.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 18-05-2026 | Aguilas CF | 2-1 (1-0) | Utebo FC | 4-2 (2-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Utebo FC | 1-2 (0-1) | Aguilas CF | 4-3 (2-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Sestao | 1-0 (1-0) | Utebo FC | 8-0 (1-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Utebo FC | 1-0 (1-0) | CD Ebro | 2-8 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | UD Mutilve | 1-2 (1-0) | Utebo FC | 4-3 (1-1) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-1) | Eibar B | 5-3 (4-2) | 2.10 | 3.25 | 2.90 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 04-04-2026 | SD Gernika | 0-1 (0-0) | Utebo FC | 8-4 (5-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Osasuna B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Osasuna B | 2-0 (0-0) | CD Tudelano | 4-3 (3-2) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 26-10-2026 | RCD Espanyol B | 1-0 (0-0) | Osasuna B | 1-1 | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Osasuna B | 0-0 (0-0) | UE Olot | 4-2 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | CE Manresa | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 2-3 (0-1) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Osasuna B | 2-0 (0-0) | CF Calamocha | 6-3 (4-2) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Girona B | 3-2 (1-2) | Osasuna B | 7-3 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Osasuna B | 1-0 (1-0) | CD Ebro | 4-3 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Osasuna B | 4-1 (1-1) | CD Arnedo | 2-3 (1-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-0) | Osasuna B | 8-3 (6-0) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Huarte | 0-1 (0-1) | Osasuna B | 1-5 (0-4) | W | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Osasuna B | 8-4 (5-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Mirandes | 3-5 (1-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Logrones | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 1-5 (0-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Osasuna B | 1-2 (1-1) | Merida AD | 0-4 (0-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 5-0 (1-0) | 2.00 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | Osasuna B | 2-1 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 5-7 (3-4) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SPA D3 | 01-05-2026 | Celta vigo b | 0-1 (0-0) | Osasuna B | 9-1 (6-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Osasuna B | 1-0 (0-0) | CD Arenteiro | 2-5 (0-4) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Zamora CF | 1-0 (0-0) | Osasuna B | 7-2 (1-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SPA D3 | 11-04-2026 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Real Aviles | 6-7 (4-3) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | CD Ebro | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | CF Calamocha | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | CD Tudelano | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | SD Logrones | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Barbastro | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Pena Sport | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.96 | 1.97 | 3.30 | 2.96 | 1.97 | 3.30 | 2.02 | 1 | 1.68 | 2.02 | 1 | 1.68 | 1.75 | 0 | 1.95 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Initial | 2.27 | 3.10 | 2.59 | 2.27 | 3.10 | 2.59 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.72 | 0 | 1.98 | 1.72 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 3.25 | 2.60 | 2.35 | 3.25 | 2.63 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.78 | 0 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 0.3 | 1.1 | Loss | 0.5 |
| 12 | Shot(OT) | 12.3 | 11.7 | Shot(OT) | 10.1 |
| 5.7 | Corner | 3 | 4.5 | Corner | 3.5 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2 | Yellow Card | 2.4 |
| 16 | Fouls | 18 | 14.3 | Fouls | 14.6 |
| 45% | Possession | 49.3% | 46.5% | Possession | 54.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Utebo FC ( 45 Matches) | Osasuna B ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 9 | 0 | 0 |