ทีเด็ดบอล Reus FC Reddis vs UD Logrones B
‹ คู่ก่อนหน้าRCD Espanyol B vs Barbastro · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 290 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Tudelano vs CD Ebro · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:00 น.
Reus FC Reddisเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 290 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVSReus FC ReddisUD Logrones Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.5224% @4.90สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
UD Logrones Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🏠เต็งเจ้าบ้านReus FC Reddisต่อ 1 @1.93กองกลาง🎯55% vs 49%Reus FC Reddisแนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Reus FC Reddisการ์ดยิงดุ🔥5.4Reus FC Reddisการ์ดรับหลวม🕳️9.0UD Logrones Bการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD Logrones Bรอง 1 @1.83แนวรุก🔥8.4 vs 5.4UD Logrones Bการ์ดรับหลวม🕳️7.8Reus FC Reddisการ์ดยิงดุ🔥8.4UD Logrones Bการ์ดได้ราคา💰6/10UD Logrones Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84แนวรุก🔥5.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Reus FC Reddisเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 290 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริง
VS
Reus FC ReddisUD Logrones B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.5224% @4.90
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
UD Logrones Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🏠เต็งเจ้าบ้านReus FC Reddis
ต่อ 1 @1.93
กองกลาง🎯55% vs 49%Reus FC Reddis
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Reus FC Reddis
การ์ดยิงดุ🔥5.4Reus FC Reddis
การ์ดรับหลวม🕳️9.0UD Logrones B
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD Logrones B
รอง 1 @1.83
แนวรุก🔥8.4 vs 5.4UD Logrones B
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Reus FC Reddis
การ์ดยิงดุ🔥8.4UD Logrones B
การ์ดได้ราคา💰6/10UD Logrones B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
แนวรุก🔥5.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Reus FC Reddis vs UD Logrones B
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งReus FC Reddisโอกาสชนะ 58%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Reus FC Reddis · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Reus FC Reddis ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.52 · ควรเป็น @1.66 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Reus FC Reddis 40 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Reus FC Reddis ต่อ 1
ได้ 31%คืนทุน 22%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Reus FC Reddis · คาดสกอร์ 1.3 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Reus FC Reddis ชนะ 1 ลูก22%
Reus FC Reddis ชนะ 2 ลูก20%
Reus FC Reddis ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
UD Logrones B ชนะ 1 ลูก13%
UD Logrones B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Reus FC Reddis ชนะ53%
Reus FC Reddis ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Reus FC Reddis คลีนชีท28%
UD Logrones B ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Reus FC Reddis ไม่แพ้78%
UD Logrones B ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-110%2-18%1-28%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Reus FC Reddis)
- โอกาส Reus FC Reddis ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- UD Logrones B เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.52 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.66 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 31%
- Reus FC Reddis ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 22%
- โอกาส UD Logrones B ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Reus FC Reddis
ช1-0พ1-4ช3-1ส1-1ส1-1พ1-2
UD Logrones B
ช1-0พ2-4ช2-1พ0-3ส1-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Reus FC Reddisยิง 0.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
UD Logrones Bยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Reus FC Reddis
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 16
UD Logrones B
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Reus FC Reddis
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
UD Logrones B
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Reus FC Reddis
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
UD Logrones B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Reus FC Reddis@1.62 → @1.52▼ 6.2%
เสมอ@3.63 → @3.75▲ 3.4%
ทีมเยือน UD Logrones B@4.35 → @4.90▲ 12.6%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.48 | 3.75 | 4.80 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.48 | 3.75 | 4.80 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 1 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.50 | 3.90 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.55 | 3.75 | 5.00 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.73 | 3.53 | 3.89 | 1.96 | 2.5/3 | 1.78 | 1.95 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.52 | 3.73 | 5.20 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.92 | 1 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.73 | 3.40 | 3.80 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.69 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.50 | 3.70 | 5.25 | 1.73 | 2.5 | 1.83 | 1.81 | 1 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 1.69 | 3.47 | 4.43 | 1.89 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.53 | 3.89 | 5.65 | 1.85 | 2.5 | 1.93 | 1.93 | 1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.76 | 3.54 | 3.91 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | 0.5/1 | 1.69 | |
| Live | 1.53 | 3.74 | 5.41 | 1.78 | 2.5 | 1.89 | 1.67 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-10] Reus FC Reddis | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 9 | 12 | 11 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 2 | 3 | 10 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
| [SPA D4-11] UD Logrones B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 9 | 15 | 9 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 8 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 5 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 6 | 0 | 6 | 3 | 15 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Reus FC Reddis Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Reus FC Reddis Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 02-11-2026 | Terrassa | 2-1 (1-0) | Reus FC Reddis | 3-11 (0-4) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Pena Sport | 1-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 7-5 (2-5) | 3.30 | 3.30 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Reus FC Reddis | 1-1 (0-1) | RCD Espanyol B | 4-2 (2-0) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Tudelano | 1-3 (0-1) | Reus FC Reddis | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Reus FC Reddis | 1-4 (0-1) | CE Manresa | 8-3 (5-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Utebo FC | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 2-10 (1-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 21-09-2026 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | Naxara | 2-6 (2-2) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 12-09-2026 | CD Ebro | 2-0 (0-0) | Reus FC Reddis | 4-2 (2-0) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-0) | Osasuna B | 8-3 (6-0) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-1) | Castellon B | 4-5 (1-1) | 1.72 | 3.75 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Barcelona B | 2-1 (1-0) | Reus FC Reddis | 8-1 (5-0) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | FC Asco | 0-3 (0-2) | Reus FC Reddis | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-08-2026 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-1) | Atletico Saguntino | 4-1 (3-1) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Petro Atletico de Luanda | 4-0 (3-0) | Reus FC Reddis | 0-8 (0-4) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 3-3 | 1.90 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 16-05-2026 | UD Ourense | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | 2-4 (1-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | UD Ourense | 6-1 (4-0) | 2.10 | 3.05 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Terrassa | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 3-5 (1-3) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | UE Olot | 2-7 (1-2) | 1.85 | 3.20 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| UD Logrones B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | UD Logrones B | 1-3 (1-1) | RCD Espanyol B | 6-9 (4-2) | 3.80 | 3.60 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Utebo FC | 1-1 (0-1) | UD Logrones B | 12-3 (6-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Terrassa | 3-0 (0-0) | UD Logrones B | 9-2 (5-0) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | UD Logrones B | 2-1 (1-0) | Barbastro | 7-0 (5-0) | 2.70 | 3.20 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Logrones B | 2-4 (1-1) | UE Olot | 4-8 (2-4) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CE Manresa | 0-1 (0-1) | UD Logrones B | 7-2 (5-0) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CF Calamocha | 3-2 (1-1) | UD Logrones B | 2-5 (0-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Logrones B | 0-0 (0-0) | Barcelona B | 6-4 (5-1) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Tudelano | 0-0 (0-0) | UD Logrones B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Pena Balsamaiso CF | 0-5 (0-4) | UD Logrones B | 3-8 (1-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UD Logrones B | 8-0 (3-0) | CD Autol | 4-2 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CD Berceo | 1-2 (1-1) | UD Logrones B | 0-5 (0-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Yague CF | 0-3 (0-1) | UD Logrones B | 4-7 (3-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | UD Logrones B | 2-0 (0-0) | Oyonesa Tudelano | 6-1 (4-0) | 1.27 | 5.00 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | CD Pradejon | 1-5 (1-1) | UD Logrones B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | UD Logrones B | 6-1 (3-1) | CD Anguiano | 4-2 (3-1) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Haro Deportivo | 1-1 (0-0) | UD Logrones B | 4-3 (2-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | UD Logrones B | 5-2 (3-0) | CD Agoncillo | 4-2 (3-1) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 08-03-2026 | CD Villegas | 2-5 (2-1) | UD Logrones B | 6-5 (5-3) | 12.00 | 6.50 | 1.17 | W | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 01-03-2026 | UD Logrones B | 4-2 (4-1) | Calahorra | 3-6 (1-4) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | CF Calamocha | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | UE Olot | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | CD Arnedo | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Pena Sport | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Girona B | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Naxara | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.01 | 2.19 | 5.10 | 2.01 | 2.19 | 5.10 | 1.74 | 1 | 1.96 | 1.74 | 1 | 1.96 | 2.01 | 0.5 | 1.69 | 2.01 | 0.5 | 1.69 | |
| Initial | 1.48 | 3.75 | 4.80 | 1.48 | 3.75 | 4.80 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 1 | 1.80 | 1.90 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.75 | 3.50 | 3.90 | 1.55 | 3.75 | 5.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 1.95 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1.3 | Loss | 1.5 |
| 12.3 | Shot(OT) | 18.7 | 10.2 | Shot(OT) | 13.6 |
| 6.7 | Corner | 3.7 | 6 | Corner | 4.8 |
| 4.3 | Yellow Card | 2 | 3.3 | Yellow Card | 2.6 |
| 15.7 | Fouls | 12.3 | 13.2 | Fouls | 14.9 |
| 46.3% | Possession | 45.3% | 54.8% | Possession | 48.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Reus FC Reddis ( 45 Matches) | UD Logrones B ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 6 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 0 | 0 |