ทีเด็ดบอล Atletico Sanluqueno vs Xerez Deportivo
‹ คู่ก่อนหน้าSassari Torres vs Latina · อา. 8 พ.ย. 18:30 น. คู่ที่ 137 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Avia Swidnik vs Hutnik Krakow · อา. 8 พ.ย. 18:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:30 น.
Atletico Sanluquenoเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 137 / 35118:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุลVSAtletico SanluquenoXerez Deportivoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5051% @2.46สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.86
Xerez Deportivoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Sanluquenoรอง 0 @1.90แนวรุก🔥9.6 vs 5.4Atletico Sanluquenoการ์ดยิงดุ🔥9.6Atletico Sanluquenoการ์ดรับหลวม🕳️6.0Xerez Deportivoการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนXerez Deportivoต่อ 0 @1.86แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Xerez Deportivoการ์ดรับหลวม🕳️9.0Atletico Sanluquenoการ์ดยิงดุ🔥5.4Xerez Deportivoการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Xerez Deportivoการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.92แนวรุก🔥9.6 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Atletico Sanluquenoเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 137 / 35118:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุล
VS
Atletico SanluquenoXerez Deportivo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5051% @2.46
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.86
Xerez Deportivoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Sanluqueno
รอง 0 @1.90
แนวรุก🔥9.6 vs 5.4Atletico Sanluqueno
การ์ดยิงดุ🔥9.6Atletico Sanluqueno
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Xerez Deportivo
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนXerez Deportivo
ต่อ 0 @1.86
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Xerez Deportivo
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Atletico Sanluqueno
การ์ดยิงดุ🔥5.4Xerez Deportivo
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Xerez Deportivo
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.92
แนวรุก🔥9.6 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Atletico Sanluqueno vs Xerez Deportivo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนXerez Deportivo ต่อ 0 @1.86การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.92การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งXerez Deportivoโอกาสชนะ 36%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Xerez Deportivo · บิลหลัก 1X2 @2.46
ความเสี่ยงของบิล64%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Xerez Deportivo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.46 · ควรเป็น @2.49 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Xerez Deportivo 1 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Xerez Deportivo ต่อ 0
ได้ 36%คืนทุน 28%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Xerez Deportivo · คาดสกอร์ 1.4 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Xerez Deportivo ชนะ 1 ลูก21%
Xerez Deportivo ชนะ 2 ลูก10%
Xerez Deportivo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ28%
Atletico Sanluqueno ชนะ 1 ลูก19%
Atletico Sanluqueno ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Xerez Deportivo ชนะ36%
Xerez Deportivo ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
Xerez Deportivo คลีนชีท25%
Atletico Sanluqueno ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Atletico Sanluqueno ไม่แพ้64%
Xerez Deportivo ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-19%2-19%0-08%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Xerez Deportivo)
- โอกาส Xerez Deportivo ชนะ 36% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Atletico Sanluqueno เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Xerez Deportivo ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Atletico Sanluqueno เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Atletico Sanluqueno ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Atletico Sanluqueno
พ0-1ส2-2ส3-3พ0-1ช4-1พ1-2
Xerez Deportivo
ช2-1ส1-1พ0-1ช1-0พ1-3ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Atletico Sanluquenoยิง 1.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Xerez Deportivoยิง 0.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Atletico Sanluqueno
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 20
Xerez Deportivo
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Sanluqueno
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Xerez Deportivo
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Sanluqueno
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Xerez Deportivo
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Atletico Sanluqueno ชนะ 4เสมอ 4Xerez Deportivo ชนะ 0
- 30-08-2026Atletico Sanluqueno1 - 1Xerez Deportivo
- 10-08-2025Xerez Deportivo1 - 1Atletico Sanluqueno
- 11-08-2024Atletico Sanluqueno1 - 1Xerez Deportivo
- 15-08-2021Xerez Deportivo0 - 1Atletico Sanluqueno
- 07-10-2020Xerez Deportivo2 - 2Atletico Sanluqueno
- 07-08-2019Xerez Deportivo0 - 1Atletico Sanluqueno
- 12-08-2018Atletico Sanluqueno3 - 1Xerez Deportivo
- 28-01-2018Atletico Sanluqueno3 - 0Xerez Deportivo
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Atletico Sanluqueno@2.56 → @2.50▼ 2.3%
เสมอ@3.13 → @3.081.6%
ทีมเยือน Xerez Deportivo@2.39 → @2.46▲ 2.9%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.56 | 3.05 | 2.32 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.95 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.44 | 3.05 | 2.41 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.86 | 0 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.20 | 2.45 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 2.00 | 0 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.53 | 3.14 | 2.47 | 1.93 | 2.5 | 1.81 | 1.92 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.54 | 2.97 | 2.59 | 1.91 | 2/2.5 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.10 | 2.40 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.80 | 0 | 1.72 | |
| Live | 2.65 | 2.95 | 2.45 | 1.81 | 2/2.5 | 1.75 | 1.87 | 0 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 2.67 | 2.85 | 2.63 | 1.96 | 2/2.5 | 1.78 | 1.88 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.86 | 2.96 | 2.52 | 1.92 | 2/2.5 | 1.87 | 2.03 | 0 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.56 | 3.20 | 2.41 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.88 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.72 | 2.93 | 2.44 | 1.85 | 2/2.5 | 1.81 | 1.93 | 0 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-13] Atletico Sanluqueno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 15 | 14 | 10 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 10 | 6 | 8 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 5 | 8 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 6 | 10 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
| [SPA D4-10] Xerez Deportivo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 8 | 7 | 12 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 3 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 3 | 3 | 10 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 2 | 3 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Atletico Sanluqueno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 4 (40%) Lose 0 (0%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 30-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (0-1) | Xerez Deportivo | 2-6 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 10-08-2025 | Xerez Deportivo | 1-1 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 6-2 (4-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 11-08-2024 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (1-0) | Xerez Deportivo | 3-3 (1-1) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 15-08-2021 | Xerez Deportivo | 0-1 (0-1) | Atletico Sanluqueno | 2-4 (1-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 07-10-2020 | Xerez Deportivo | 2-2 (1-1) | Atletico Sanluqueno | 0-10 (0-6) | 4.00 | 3.50 | 1.72 | D | 1.78 | -0.5/1 | 2.02 | L | O |
| INT CF | 07-08-2019 | Xerez Deportivo | 0-1 (0-1) | Atletico Sanluqueno | 1-7 (1-6) | 3.80 | 4.00 | 1.66 | W | 2.05 | -0.5 | 1.75 | W | U |
| INT CF | 12-08-2018 | Atletico Sanluqueno | 3-1 (0-0) | Xerez Deportivo | 4-5 (1-3) | 1.80 | 3.60 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 28-01-2018 | Atletico Sanluqueno | 3-0 (1-0) | Xerez Deportivo | 3-0 (1-0) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | W | O |
| Spain D4 | 17-09-2017 | Xerez Deportivo | 0-3 (0-1) | Atletico Sanluqueno | 1-4 (0-1) | 2.20 | 3.25 | 2.87 | W | 1.88 | 0 | 1.92 | W | O |
| INT CF | 28-08-2015 | Xerez Deportivo | 1-2 (0-1) | Atletico Sanluqueno | 6-5 | 3.75 | 3.75 | 1.72 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 05-08-2012 | Atletico Sanluqueno | 3-0 (1-0) | Xerez Deportivo | - | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | D |
| INT CF | 04-08-2011 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (0-1) | Xerez Deportivo | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Atletico Sanluqueno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 02-11-2026 | Lucena CF | 2-1 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 0-4 (0-4) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Atletico Sanluqueno | 4-1 (2-0) | Las Palmas Atletico | 3-3 (2-1) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Badajoz | 1-0 (1-0) | Atletico Sanluqueno | 5-4 (1-2) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Atletico Sanluqueno | 3-3 (0-2) | Recreativo Huelva | 2-2 (1-1) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Sanluqueno | 2-2 (0-2) | Mijas Las Lagunas | 7-5 (4-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | Don Benito | 1-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 2-2 (2-0) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Sevilla Atletico | 2-2 (1-2) | Atletico Sanluqueno | 4-3 (1-1) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-0 (0-0) | UD Tamaraceite | 6-7 (3-5) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Marbella | 2-2 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 2-4 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 30-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (0-1) | Xerez Deportivo | 2-6 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-3 (0-0) | Real Betis B | 1-5 (1-4) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Xerez Deportivo FC | 4-0 (1-0) | Atletico Sanluqueno | 2-1 (2-0) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 21-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | 0-4 | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Atletico Sanluqueno | 3-3 (3-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 14-08-2026 | Chiclana | 2-5 (1-3) | Atletico Sanluqueno | 3-0 | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Racing Club Portuense | 1-3 (0-1) | Atletico Sanluqueno | - | W | ||||||||
| SPA D3 | 23-05-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (1-1) | Villarreal B | 1-4 (1-1) | 7.50 | 4.00 | 1.36 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 6-2 (2-2) | 1.42 | 3.80 | 7.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-1 (0-0) | Algeciras | 4-5 (1-3) | 5.50 | 3.40 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Ibiza Eivissa | 4-0 (2-0) | Atletico Sanluqueno | 2-4 (1-2) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Xerez Deportivo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | UD Tamaraceite | 1-3 (0-2) | Xerez Deportivo | 4-4 (2-1) | 3.70 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA CUP | 30-10-2026 | Xerez Deportivo | 1-3 (1-1) | Cadiz | 8-4 (4-2) | 5.00 | 4.00 | 1.46 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 26-10-2026 | Xerez Deportivo | 1-0 (0-0) | UD Marbella | 7-4 (2-2) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 19-10-2026 | Xerez Deportivo | 0-1 (0-0) | Lucena CF | 9-2 (4-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Real Betis B | 1-1 (0-1) | Xerez Deportivo | 7-0 (4-0) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Xerez Deportivo | 2-1 (0-1) | Tenerife B | 10-0 (6-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 28-09-2026 | Recreativo Huelva | 1-0 (1-0) | Xerez Deportivo | 4-6 (3-4) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 21-09-2026 | Xerez Deportivo | 0-0 (0-0) | Don Benito | 8-1 (5-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Xerez Deportivo | 1-2 (0-1) | Badajoz | 11-4 (4-2) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Estebona | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | 9-4 (2-2) | D | ||||||||
| INT CF | 30-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (0-1) | Xerez Deportivo | 2-6 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 23-08-2026 | Xerez Deportivo | 1-0 (1-0) | Juventud Torremolinos CF | - | W | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Xerez Deportivo | 0-3 (0-2) | Real Jaen CF | 2-5 (0-4) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Xerez Deportivo | 0-1 (0-0) | Mijas Las Lagunas | 3-4 (3-1) | 2.70 | 3.30 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Racing Club Portuense | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | 2-1 (1-0) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Chiclana | 0-1 (0-0) | Xerez Deportivo | 6-2 (4-1) | 5.75 | 4.00 | 1.44 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Xerez Deportivo | 2-0 (0-0) | Ceuta B | 10-4 (7-0) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UB Conquense | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 10-05-2026 | Xerez Deportivo | 1-1 (0-0) | UB Conquense | 7-3 (1-2) | 2.20 | 2.88 | 3.25 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Xerez Deportivo | 1-0 (1-0) | UCAM Murcia | 2-4 (0-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Real Betis B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | CD Linares Deportivo | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | CA Antoniano | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | CA Antoniano | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Atletico Central | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | CD Linares Deportivo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 1.94 | 3.05 | 3.15 | 1.96 | 3.10 | 1.66 | 0.5/1 | 2.04 | 2.05 | 1 | 1.65 | 1.93 | 0 | 1.77 | 1.86 | 0 | 1.84 | |
| Initial | 2.56 | 3.05 | 2.32 | 2.44 | 3.05 | 2.41 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.95 | 0 | 1.75 | 1.86 | 0 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.55 | 3.20 | 2.45 | 2.55 | 3.10 | 2.50 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.6 | Goal | 0.9 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1 |
| 10.3 | Shot(OT) | 10.7 | 11.8 | Shot(OT) | 8.9 |
| 3.7 | Corner | 6.3 | 3.7 | Corner | 6.7 |
| 3 | Yellow Card | 2.3 | 2.3 | Yellow Card | 2.6 |
| 14.5 | Fouls | 13.7 | 13.8 | Fouls | 15.5 |
| 51.7% | Possession | 52.7% | 49.3% | Possession | 52.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Atletico Sanluqueno ( 9 Matches) | Xerez Deportivo ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 2 | 6 |