ทีเด็ดบอล Albacete B vs G. Segoviana
‹ คู่ก่อนหน้าMurcia B vs Deportiva Minera · อา. 8 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 252 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Lierse vs KAS Eupen · อา. 8 พ.ย. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 22:00 น.
Albacete Bเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0คู่ที่ 252 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSAlbacete BG. Segovianaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.7155% @2.18สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
G. Segovianaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAlbacete Bรอง 0/-0.5 @1.78กองกลาง🎯50% vs 45%Albacete Bการ์ดยิงดุ🔥7.2Albacete Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0G. Segovianaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนG. Segovianaต่อ 0/-0.5 @1.98แนวรุก🔥8.4 vs 7.2G. Segovianaแนวรับ🛡️9.0 vs 15.0G. Segovianaการ์ดรับหลวม🕳️15.0Albacete Bการ์ดยิงดุ🔥8.4G. Segovianaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98แนวรุก🔥7.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️15.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.78ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Albacete Bเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
คู่ที่ 252 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้ม
VS
Albacete BG. Segoviana
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.7155% @2.18
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
G. Segovianaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAlbacete B
รอง 0/-0.5 @1.78
กองกลาง🎯50% vs 45%Albacete B
การ์ดยิงดุ🔥7.2Albacete B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0G. Segoviana
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนG. Segoviana
ต่อ 0/-0.5 @1.98
แนวรุก🔥8.4 vs 7.2G. Segoviana
แนวรับ🛡️9.0 vs 15.0G. Segoviana
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Albacete B
การ์ดยิงดุ🔥8.4G. Segoviana
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
แนวรุก🔥7.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️15.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.5·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.78
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Albacete B vs G. Segoviana
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนG. Segoviana ต่อ 0/-0.5 @1.98การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.98การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งG. Segovianaโอกาสชนะ 41%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: G. Segoviana · บิลหลัก 1X2 @2.18
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา G. Segoviana ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.18 · ควรเป็น @2.03 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง G. Segoviana 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป G. Segoviana ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 25%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง G. Segoviana · คาดสกอร์ 1.5 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
G. Segoviana ชนะ 1 ลูก20%
G. Segoviana ชนะ 2 ลูก13%
G. Segoviana ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Albacete B ชนะ 1 ลูก17%
Albacete B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
G. Segoviana ชนะ44%
G. Segoviana ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
G. Segoviana คลีนชีท23%
Albacete B ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Albacete B ไม่แพ้56%
G. Segoviana ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-17%0-17%2-27%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง G. Segoviana)
- โอกาส G. Segoviana ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.18 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.03 (คุ้มกว่า 7%)
- Albacete B เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Albacete B ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Albacete B
ส2-2พ0-4พ0-4ส2-2ช2-1พ1-2
G. Segoviana
ส3-3ส1-1ส1-1ส1-1พ0-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Albacete Bยิง 1.2 · เสีย 2.5 ต่อนัด
G. Segovianaยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Albacete B
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 26
G. Segoviana
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Albacete B
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
G. Segoviana
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Albacete B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
G. Segoviana
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Albacete B@2.59 → @2.71▲ 4.8%
เสมอ@3.25 → @3.301.5%
ทีมเยือน G. Segoviana@2.28 → @2.18▼ 4.4%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.67 | 3.20 | 2.16 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.67 | 3.20 | 2.16 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.30 | 2.40 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 2.50 | 3.23 | 2.46 | 1.82 | 2.5 | 1.92 | 1.92 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.78 | 3.13 | 2.28 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.25 | 2.35 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.79 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 1.86 | 2.5 | 1.71 | 1.70 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 2.72 | 3.01 | 2.47 | 1.97 | 2.5 | 1.78 | 1.97 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.95 | 3.09 | 2.37 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.04 | ||
| 1xBet | Initial | 2.52 | 3.30 | 2.39 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.87 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.88 | 3.10 | 2.29 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-11] Albacete B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 12 | 24 | 9 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 10 | 7 | 13 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 14 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 15 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 7 | 10 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
| [SPA D4-10] G. Segoviana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 14 | 14 | 10 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 4 | 5 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 9 | 10 | 5 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 7 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 7 | 5 | 12 | 7 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 2 | 9 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 2 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Albacete B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Albacete B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | UD San Sebastian Reyes | 2-1 (0-0) | Albacete B | 6-3 (2-1) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Albacete B | 2-1 (0-0) | Atletico Madrid C | 7-6 (3-2) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Getafe B | 2-2 (1-2) | Albacete B | 3-2 (1-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | UB Conquense | 4-0 (1-0) | Albacete B | - | 1.50 | 3.70 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Albacete B | 0-4 (0-1) | CF Talavera de la Reina | 4-7 (1-4) | 2.55 | 3.05 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Albacete B | 2-2 (1-1) | CD Atletico Paso | 5-2 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Real Valladol B | 6-1 (3-0) | Albacete B | 6-2 (2-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Albacete B | 4-3 (1-0) | Atletico Tordesillas | 9-0 (4-0) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Real Madrid C | 0-0 (0-0) | Albacete B | 2-2 (1-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Albacete B | 0-1 (0-0) | Elche CF Ilicitano | 6-4 (5-0) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Albacete B | 0-2 (0-0) | Murcia B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-06-2026 | Albacete B | 2-0 (0-0) | Leioa | 3-0 (2-0) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | D |
| Spain D4 | 14-06-2026 | Leioa | 1-0 (1-0) | Albacete B | 2-3 (1-2) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | Albacete B | 3-0 (0-0) | Manchego Ciudad | 12-3 (3-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 31-05-2026 | Manchego Ciudad | 2-0 (1-0) | Albacete B | 2-8 (0-5) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Toledo | 0-1 (0-1) | Albacete B | 6-7 (1-4) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Albacete B | 0-0 (0-0) | Toledo | 4-1 (2-1) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | AD San Clemente | 0-2 (0-0) | Albacete B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Albacete B | 1-1 (0-0) | CD Villacanas | 6-1 (3-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CD Illescas | 1-0 (0-0) | Albacete B | 3-6 (2-3) | L | ||||||||
| No Data |
| G. Segoviana Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | 9-4 (4-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | Cultural Leonesa | 3-3 (2-2) | 3.25 | 3.25 | 1.96 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | G. Segoviana | 1-1 (1-1) | Atletico Tordesillas | 7-1 (2-1) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Atletico Madrid C | 1-1 (0-0) | G. Segoviana | 2-12 (0-4) | 2.10 | 3.30 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | G. Segoviana | 1-1 (1-1) | Real Valladol B | 13-5 (3-1) | 2.30 | 3.25 | 2.63 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | CD Guadalajara | 3-3 (0-2) | G. Segoviana | 5-4 (1-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | G. Segoviana | 2-0 (0-0) | UD San Sebastian Reyes | 3-8 (1-2) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | RSD Alcala Henares | 5-2 (2-2) | G. Segoviana | 3-5 (2-1) | 1.67 | 3.25 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | G. Segoviana | 1-2 (0-1) | UB Conquense | 4-2 (3-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CS Puertollano | 0-3 (0-1) | G. Segoviana | 4-1 (0-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 9-6 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | G. Segoviana | 2-1 (1-1) | Leganes B | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 10-4 (6-3) | 2.55 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 19-08-2026 | RSD Alcala Henares | 1-1 (1-0) | G. Segoviana | 2-1 (1-0) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | Unionistas de Salamanca | 3-4 (1-2) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | G. Segoviana | 2-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | 3-4 (1-4) | 5.25 | 4.00 | 1.48 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | G. Segoviana | 0-3 (0-1) | Real Valladolid | 1-10 (0-5) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | coruxo FC | 3-1 (1-0) | G. Segoviana | 6-3 (3-3) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | G. Segoviana | 1-0 (1-0) | Real Oviedo B | 4-5 (2-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Real Avila CF | 2-1 (0-0) | G. Segoviana | 8-3 (3-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | CF Salmantino | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | CD Guadalajara | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Numancia | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Real Avila CF | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | CD Artistico Navalcarnero | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | CF Talavera de la Reina | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 2.03 | 2.81 | 3.30 | 2.03 | 2.81 | 1.91 | 1 | 1.79 | 1.91 | 1 | 1.79 | 2.00 | 0 | 1.70 | 2.00 | 0 | 1.70 | |
| Initial | 2.67 | 3.20 | 2.16 | 2.67 | 3.20 | 2.16 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.20 | 3.00 | 3.40 | 2.10 | 2.88 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.85 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.40 | 2.75 | 3.40 | 2.20 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.3 | 1.2 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 1 | 2.5 | Loss | 1.5 |
| 12.7 | Shot(OT) | 11.5 | 11.1 | Shot(OT) | 9.9 |
| 4 | Corner | 4.7 | 4.4 | Corner | 5.6 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.1 | Yellow Card | 2.6 |
| 15.3 | Fouls | 15 | 13.4 | Fouls | 16.2 |
| 43.7% | Possession | 45.7% | 50.3% | Possession | 44.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Albacete B ( 9 Matches) | G. Segoviana ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 3 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 7 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 7 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 7 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 2 | 4 |