ทีเด็ดบอล Gimnastica Torrelavega vs SD Gernika
‹ คู่ก่อนหน้าOurense CF vs Portugalete · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 288 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›RCD Espanyol B vs Barbastro · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:00 น.
Gimnastica Torrelavegaเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 288 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSGimnastica TorrelavegaSD Gernikaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8257% @2.18สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
SD Gernikaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGimnastica Torrelavegaรอง 0/-0.5 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️6.0SD Gernikaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSD Gernikaต่อ 0/-0.5 @1.96พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 4.8SD Gernikaกองกลาง🎯53% vs 44%SD Gernikaแนวรับ🛡️6.0 vs 12.0SD Gernikaการ์ดรับหลวม🕳️12.0Gimnastica Torrelavegaการ์ดยิงดุ🔥9.0SD Gernikaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.91พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️12.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.85พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Gimnastica Torrelavegaเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 288 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
Gimnastica TorrelavegaSD Gernika
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8257% @2.18
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
SD Gernikaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGimnastica Torrelavega
รอง 0/-0.5 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️6.0SD Gernika
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSD Gernika
ต่อ 0/-0.5 @1.96
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 4.8SD Gernika
กองกลาง🎯53% vs 44%SD Gernika
แนวรับ🛡️6.0 vs 12.0SD Gernika
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Gimnastica Torrelavega
การ์ดยิงดุ🔥9.0SD Gernika
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.91
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️12.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.85
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gimnastica Torrelavega vs SD Gernika
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSD Gernika ต่อ 0/-0.5 @1.96การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.91การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSD Gernikaโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SD Gernika · บิลหลัก 1X2 @2.18
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SD Gernika ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.18 · ควรเป็น @1.94 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SD Gernika 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SD Gernika ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 27%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SD Gernika · คาดสกอร์ 1.0 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SD Gernika ชนะ 1 ลูก21%
SD Gernika ชนะ 2 ลูก14%
SD Gernika ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ27%
Gimnastica Torrelavega ชนะ 1 ลูก18%
Gimnastica Torrelavega ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
SD Gernika ชนะ46%
SD Gernika ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
SD Gernika คลีนชีท38%
Gimnastica Torrelavega ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gimnastica Torrelavega ไม่แพ้54%
SD Gernika ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-112%1-112%0-210%1-210%0-07%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SD Gernika)
- โอกาส SD Gernika ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- SD Gernika คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 38%
- ราคา @2.18 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.94 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (41%)
- Gimnastica Torrelavega เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Gimnastica Torrelavega ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gimnastica Torrelavega
พ1-2ส0-0พ1-5พ0-3ส1-1พ0-1
SD Gernika
ส1-1พ1-2ส1-1พ1-2ส1-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gimnastica Torrelavegaยิง 0.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
SD Gernikaยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gimnastica Torrelavega
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
SD Gernika
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gimnastica Torrelavega
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
SD Gernika
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gimnastica Torrelavega
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
SD Gernika
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Gimnastica Torrelavega ชนะ 1เสมอ 1SD Gernika ชนะ 0
- 24-02-2019SD Gernika0 - 0Gimnastica Torrelavega
- 07-10-2018Gimnastica Torrelavega1 - 0SD Gernika
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gimnastica Torrelavega@2.83 → @2.820.4%
เสมอ@3.15 → @3.150.0%
ทีมเยือน SD Gernika@2.16 → @2.181.2%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.76 | 3.10 | 2.16 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.76 | 3.10 | 2.16 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 2.90 | 3.20 | 2.15 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.88 | 3.20 | 2.20 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.91 | 3.12 | 2.20 | 1.74 | 2/2.5 | 2.00 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.91 | 3.00 | 2.27 | 1.91 | 2/2.5 | 1.83 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.85 | 3.15 | 2.15 | 1.86 | 2.5 | 1.67 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.95 | 3.05 | 2.20 | 1.77 | 2/2.5 | 1.79 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 2.94 | 2.94 | 2.36 | 1.88 | 2/2.5 | 1.85 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Live | 3.26 | 3.05 | 2.22 | 1.85 | 2/2.5 | 1.94 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 3.05 | 3.20 | 2.22 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.09 | 3.02 | 2.23 | 1.84 | 2/2.5 | 1.84 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-18] Gimnastica Torrelavega | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 7 | 19 | 5 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 11 | 3 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 8 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 14 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 4 | 8 | 9 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 6 | 3 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
| [SPA D4-10] SD Gernika | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 15 | 9 | 11 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 6 | 5 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 7 | 3 | 6 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 5 | 7 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 7 | 3 | 16 | 2 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 1 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Gimnastica Torrelavega Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 24-02-2019 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 7-0 (7-0) | 1.72 | 3.30 | 4.33 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 07-10-2018 | Gimnastica Torrelavega | 1-0 (1-0) | SD Gernika | 4-9 (2-6) | 2.25 | 3.10 | 2.87 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gimnastica Torrelavega Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 02-11-2026 | SD Amorebieta | 1-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 10-1 (6-0) | 1.38 | 4.50 | 6.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (1-0) | UD Ourense | 6-6 (4-4) | 3.60 | 3.50 | 1.76 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Ourense CF | 3-0 (1-0) | Gimnastica Torrelavega | 4-1 (4-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-5 (1-4) | Alaves B | 5-3 (3-3) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Sestao | 0-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 12-5 (7-4) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-2 (0-1) | Marino luanco | 6-4 (3-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Real Oviedo B | 3-3 (1-2) | Gimnastica Torrelavega | 8-3 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Gimnastica Torrelavega | 0-3 (0-1) | Bergantinos CF | 4-3 (1-3) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 12-09-2026 | Eibar B | 1-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 5-3 (4-1) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Gimnastica Torrelavega | 2-1 (1-0) | UD Llanera | 4-5 (3-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 28-08-2026 | Portugalete | 1-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 3-3 (2-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (0-0) | CD Derio | 3-2 (3-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 0-2 (0-0) | Rayo Cantabria | 3-3 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Bezana | 0-1 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 6-6 (4-3) | 6.50 | 4.50 | 1.33 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (0-0) | Sestao | 3-6 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | CD Basconia | 1-2 (1-0) | Gimnastica Torrelavega | 2-8 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 0-5 (0-4) | Sporting Gijon | - | 8.00 | 4.50 | 1.30 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | O |
| Spain D4 | 09-05-2026 | CD Barquereno | 1-5 (1-2) | Gimnastica Torrelavega | 6-4 (2-4) | W | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2026 | Gimnastica Torrelavega | 6-0 (4-0) | SD Noja | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Castro | 2-3 (1-1) | Gimnastica Torrelavega | 3-2 (1-1) | W | ||||||||
| No Data |
| SD Gernika Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Marino luanco | 7-3 (2-2) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Atletico Astorga | 1-1 (1-1) | SD Gernika | - | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D4 | 17-10-2026 | SD Gernika | 1-2 (1-0) | SD Amorebieta | 6-1 (5-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Alaves B | 1-1 (0-0) | SD Gernika | 2-6 (1-4) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | SD Gernika | 1-2 (1-0) | Sestao | 2-9 (1-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | coruxo FC | 1-1 (1-0) | SD Gernika | 3-3 (1-2) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | SD Gernika | 4-0 (0-0) | UD Llanera | 4-3 (2-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Arosa SC | 0-4 (0-2) | SD Gernika | 8-5 (3-1) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Gernika | 2-2 (2-1) | Bergantinos CF | 3-0 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | SD Gernika | 0-1 (0-0) | CD Basconia | 4-1 (2-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | SD Gernika | 1-1 (0-1) | SD Amorebieta | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | SD Gernika | 2-1 (1-0) | Portugalete | 3-2 (1-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Santurtzi CD | 1-2 (1-1) | SD Gernika | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | SD Gernika | 3-0 (2-0) | Sestao | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Leioa | 0-1 (0-0) | SD Gernika | 2-2 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Alaves B | 7-2 (2-1) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Basconia | 0-0 (0-0) | SD Gernika | 5-1 (1-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | SD Gernika | 1-1 (0-0) | CD Tudelano | 3-5 (2-2) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SPA D4 | 11-04-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | SD Gernika | 9-4 (2-4) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | SD Gernika | 0-1 (0-0) | Utebo FC | 8-4 (5-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Rayo Cantabria | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Portugalete | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | coruxo FC | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Real Oviedo B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Rayo Cantabria | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Ourense CF | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.45 | 1.96 | 2.86 | 3.45 | 1.96 | 2.86 | 2.05 | 1 | 1.65 | 2.05 | 1 | 1.65 | 2.03 | 0 | 1.67 | 2.03 | 0 | 1.67 | |
| Initial | 2.76 | 3.10 | 2.16 | 2.76 | 3.10 | 2.16 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.15 | 2.88 | 3.20 | 2.20 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 0.7 | 0.8 | Goal | 1.5 |
| 1.7 | Loss | 1 | 2 | Loss | 1 |
| 14.7 | Shot(OT) | 6.5 | 15.5 | Shot(OT) | 10.2 |
| 2.7 | Corner | 6.5 | 3.8 | Corner | 4.4 |
| 4.7 | Yellow Card | 3.5 | 3.6 | Yellow Card | 2.1 |
| 18 | Fouls | 14 | 13.2 | Fouls | 11.7 |
| 38.7% | Possession | 55% | 43.7% | Possession | 53.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Gimnastica Torrelavega ( 9 Matches) | SD Gernika ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 3 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 6 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 2 | 5 |