ทีเด็ดบอล UD Marbella vs Las Palmas Atletico
‹ คู่ก่อนหน้าCD Linares Deportivo vs Sevilla Atletico · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 73 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Guadalajara vs CD Artistico Navalcarnero · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:00 น.
UD Marbellaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 73 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★87⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSUD MarbellaLas Palmas Atleticoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6729% @4.08สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
Las Palmas Atleticoทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านUD Marbellaต่อ 0.5/1 @1.89แนวรับ🛡️7.8 vs 10.2UD Marbellaการ์ดรุกทื่อ💧3.0Las Palmas Atleticoการ์ดรับหลวม🕳️10.2Las Palmas Atleticoการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLas Palmas Atleticoรอง 0.5/1 @1.87กองกลาง🎯53% vs 43%Las Palmas Atleticoการ์ดรุกทื่อ💧3.6UD Marbellaการ์ดรับหลวม🕳️7.8UD Marbellaการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.92แนวรับ🕳️7.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.84พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำแนวรุก💧3.6 · 3.0รุกทื่อทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5การ์ดยิงฝืด🥶0.6·0.5ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ
UD Marbellaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 73 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★87⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
UD MarbellaLas Palmas Atletico
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6729% @4.08
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
Las Palmas Atleticoทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านUD Marbella
ต่อ 0.5/1 @1.89
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.2UD Marbella
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Las Palmas Atletico
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Las Palmas Atletico
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLas Palmas Atletico
รอง 0.5/1 @1.87
กองกลาง🎯53% vs 43%Las Palmas Atletico
การ์ดรุกทื่อ💧3.6UD Marbella
การ์ดรับหลวม🕳️7.8UD Marbella
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.92
แนวรับ🕳️7.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.84
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำพิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำแนวรุก💧3.6 · 3.0รุกทื่อทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.1เส้น 2.5
การ์ดยิงฝืด🥶0.6·0.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UD Marbella vs Las Palmas Atletico
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.84การ์ด 7 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUD Marbellaโอกาสชนะ 53%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.587/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน4 · 6 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UD Marbella · บิลหลัก 1X2 @1.67
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา UD Marbella ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.70 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UD Marbella 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป UD Marbella ต่อ 0.5/1
ได้ 23%ได้ครึ่ง 29%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UD Marbella · คาดสกอร์ 1.2 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UD Marbella ชนะ 1 ลูก29%
UD Marbella ชนะ 2 ลูก15%
UD Marbella ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Las Palmas Atletico ชนะ 1 ลูก15%
Las Palmas Atletico ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
UD Marbella ชนะ52%
UD Marbella ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
UD Marbella คลีนชีท43%
Las Palmas Atletico ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD Marbella ไม่แพ้78%
Las Palmas Atletico ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)35%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)16%
ยิงได้ทั้งคู่41%
ต่ำ 2.565%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-015%1-113%0-012%0-111%2-09%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UD Marbella)
- โอกาส UD Marbella ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- UD Marbella คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
- Las Palmas Atletico เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- UD Marbella ยิงเฉลี่ยแค่ 0.6 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Las Palmas Atletico ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD Marbella
ส0-0พ0-2พ0-1ส0-0พ0-1ส0-0
Las Palmas Atletico
ส0-0พ0-4ส1-1พ1-2พ1-4พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD Marbellaยิง 0.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Las Palmas Atleticoยิง 0.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD Marbella
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 11
Las Palmas Atletico
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Marbella
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Las Palmas Atletico
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Marbella
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
Las Palmas Atletico
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
UD Marbella ชนะ 1เสมอ 3Las Palmas Atletico ชนะ 0
- 07-03-2021UD Marbella0 - 0Las Palmas Atletico
- 06-12-2020Las Palmas Atletico1 - 1UD Marbella
- 11-02-2018Las Palmas Atletico0 - 0UD Marbella
- 24-09-2017UD Marbella2 - 1Las Palmas Atletico
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UD Marbella@1.75 → @1.67▼ 4.9%
เสมอ@3.43 → @3.481.5%
ทีมเยือน Las Palmas Atletico@3.68 → @4.08▲ 10.9%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.70 | 3.35 | 3.75 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.70 | 3.35 | 3.75 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.50 | 3.60 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.83 | 3.45 | 3.55 | 1.96 | 2.5/3 | 1.78 | 1.83 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.73 | 3.40 | 4.11 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.95 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 1.79 | 3.40 | 3.50 | 1.80 | 2.5/3 | 1.72 | 1.74 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.71 | 3.40 | 4.10 | 1.80 | 2.5 | 1.77 | 1.86 | 0.5/1 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 1.95 | 3.19 | 3.58 | 1.96 | 2.5 | 1.78 | 1.90 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.75 | 3.48 | 4.41 | 1.93 | 2.5 | 1.85 | 1.97 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.60 | 3.64 | 1.72 | 2.5 | 2.00 | 2.10 | 0.5/1 | 1.66 | |
| Live | 1.73 | 3.44 | 4.25 | 1.83 | 2.5 | 1.84 | 1.50 | 0/0.5 | 2.28 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-15] UD Marbella | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 6 | 10 | 7 | 15 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 5 | 6 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 5 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 7 | 1 | 3 | 3 | 10 | 12 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 0 | 7 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 3 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% |
| [SPA D4-18] Las Palmas Atletico | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 2 | 6 | 4 | 16 | 5 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 11 | 3 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 12 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 2 | 8 | 6 | 18 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 5 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| UD Marbella Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 3 (75%) Lose 0 (0%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 25% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 07-03-2021 | UD Marbella | 0-0 (0-0) | Las Palmas Atletico | 5-5 (2-4) | 1.91 | 2.75 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 06-12-2020 | Las Palmas Atletico | 1-1 (0-1) | UD Marbella | 3-3 (2-2) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | D |
| SPA D4 | 11-02-2018 | Las Palmas Atletico | 0-0 (0-0) | UD Marbella | 3-5 (1-1) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | D | 1.82 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 24-09-2017 | UD Marbella | 2-1 (2-1) | Las Palmas Atletico | 3-3 (2-2) | 1.61 | 3.50 | 4.75 | W | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD Marbella Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | UD Marbella | 0-0 (0-0) | Mijas Las Lagunas | 6-5 (5-0) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D4 | 26-10-2026 | Xerez Deportivo | 1-0 (0-0) | UD Marbella | 7-4 (2-2) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | UD Marbella | 0-0 (0-0) | CD Estebona | - | 2.70 | 3.25 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Badajoz | 1-0 (0-0) | UD Marbella | 7-0 (6-0) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Marbella | 0-2 (0-0) | Real Betis B | 3-8 (1-3) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Puente Genil | 0-0 (0-0) | UD Marbella | 7-2 (3-1) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UD Marbella | 4-1 (3-0) | Atletico Central | 4-4 (2-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Sevilla Atletico | 3-0 (3-0) | UD Marbella | 9-4 (2-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | UD Marbella | 2-2 (0-0) | Atletico Sanluqueno | 2-4 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 31-08-2026 | Real Balompedica Linense | 3-0 (2-0) | UD Marbella | - | L | ||||||||
| INT CF | 30-08-2026 | UD Torre del Mar | 4-0 (1-0) | UD Marbella | - | 1.83 | 3.30 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | UD Marbella | 0-2 (0-0) | Real Jaen CF | 5-2 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Motril | 2-0 (0-0) | UD Marbella | - | L | ||||||||
| SPA D3 | 22-05-2026 | UD Marbella | 3-1 (3-1) | Teruel | 1-7 (1-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | AD Alcorcon | 6-2 (3-0) | UD Marbella | 4-7 (2-3) | 1.38 | 4.10 | 7.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| SPA D3 | 10-05-2026 | UD Marbella | 0-1 (0-1) | Juventud Torremolinos CF | 5-2 (1-2) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 04-05-2026 | Eldense | 3-1 (3-0) | UD Marbella | 1-6 (1-2) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D3 | 26-04-2026 | UD Marbella | 0-1 (0-0) | Sabadell | 10-1 (4-0) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 19-04-2026 | UD Marbella | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 11-04-2026 | Atletico de Madrid B | 5-4 (1-2) | UD Marbella | 6-7 (2-6) | 1.44 | 3.80 | 6.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| No Data |
| Las Palmas Atletico Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Las Palmas Atletico | 0-1 (0-1) | Atletico Central | 18-4 (4-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Atletico Sanluqueno | 4-1 (2-0) | Las Palmas Atletico | 3-3 (2-1) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Las Palmas Atletico | 1-2 (1-1) | Puente Genil | 12-2 (5-1) | 1.91 | 3.30 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Las Palmas Atletico | 1-1 (1-0) | Tenerife B | 5-6 (3-3) | 2.75 | 3.30 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Recreativo Huelva | 4-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | 4-6 (2-1) | 1.48 | 3.60 | 6.25 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Las Palmas Atletico | 0-0 (0-0) | Badajoz | 2-7 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Linares Deportivo | 0-1 (0-0) | Las Palmas Atletico | 6-6 (4-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Don Benito | 3-0 (2-0) | Las Palmas Atletico | 3-10 (2-6) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Las Palmas Atletico | 0-1 (0-1) | Real Betis B | 7-4 (6-3) | 2.55 | 3.25 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Suokuaili Moss | 1-1 (0-0) | Las Palmas Atletico | 5-1 (4-1) | 2.60 | 3.30 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Las Palmas Atletico | 2-1 (1-1) | Orihuela CF | 5-13 (2-8) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Getafe B | 3-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | 1-2 (0-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 11-04-2026 | Las Palmas Atletico | 0-1 (0-0) | Real Madrid C | 3-7 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | RSD Alcala Henares | 2-1 (1-0) | Las Palmas Atletico | 3-3 (2-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Las Palmas Atletico | 0-0 (0-0) | CF Intercity | 7-2 (6-0) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | CD Colonia Moscardo | 1-2 (0-1) | Las Palmas Atletico | 6-1 (2-0) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Las Palmas Atletico | 1-2 (1-2) | UD San Sebastian Reyes | 8-3 (5-2) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 11-03-2026 | Tenerife B | 2-2 (1-2) | Las Palmas Atletico | 7-5 (2-4) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Las Palmas Atletico | 1-2 (1-0) | Quintanar Del Rey | 7-6 (0-3) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 01-03-2026 | UB Conquense | 3-0 (1-0) | Las Palmas Atletico | 3-1 (2-0) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | UD Tamaraceite | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Don Benito | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Recreativo Huelva | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Lucena CF | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Mijas Las Lagunas | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | CD Estebona | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.22 | 2.12 | 4.40 | 2.12 | 2.14 | 4.75 | 1.84 | 1 | 1.86 | 1.84 | 1 | 1.86 | 1.83 | 0/0.5 | 1.87 | 1.75 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Initial | 1.70 | 3.35 | 3.75 | 1.58 | 3.55 | 4.25 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | 0.5/1 | 1.77 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.50 | 3.60 | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 0.7 | 0.6 | Goal | 0.5 |
| 0.3 | Loss | 2.3 | 1.3 | Loss | 1.7 |
| 12 | Shot(OT) | 9.7 | 11.5 | Shot(OT) | 10.9 |
| 5 | Corner | 11 | 3.1 | Corner | 7 |
| 3.5 | Yellow Card | 4 | 3.4 | Yellow Card | 2.7 |
| 15.5 | Fouls | 12.7 | 13.8 | Fouls | 12.8 |
| 47.5% | Possession | 59.3% | 42.8% | Possession | 53.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| UD Marbella ( 9 Matches) | Las Palmas Atletico ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 4 | 11 |