ทีเด็ดบอล Murcia B vs Deportiva Minera
‹ คู่ก่อนหน้าGirona B vs UE Olot · อา. 8 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 251 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Albacete B vs G. Segoviana · อา. 8 พ.ย. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 22:00 น.
Murcia Bเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 251 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSMurcia BDeportiva Mineraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ34% @3.5866% @1.83สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.77 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86
Deportiva Mineraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMurcia Bรอง 0.5 @1.89การ์ดยิงดุ🔥7.8Murcia Bการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDeportiva Mineraต่อ 0.5 @1.86แนวรับ🛡️4.2 vs 10.2Deportiva Mineraการ์ดรับหลวม🕳️10.2Murcia Bการ์ดยิงดุ🔥8.4Deportiva Mineraการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Deportiva Mineraการ์ดได้ราคา💰7/10Deportiva Mineraการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.77พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.99การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Murcia Bเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 251 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Murcia BDeportiva Minera
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
34% @3.5866% @1.83
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.77 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86
Deportiva Mineraทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMurcia B
รอง 0.5 @1.89
การ์ดยิงดุ🔥7.8Murcia B
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDeportiva Minera
ต่อ 0.5 @1.86
แนวรับ🛡️4.2 vs 10.2Deportiva Minera
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Murcia B
การ์ดยิงดุ🔥8.4Deportiva Minera
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Deportiva Minera
การ์ดได้ราคา💰7/10Deportiva Minera
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.77
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.99
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Murcia B vs Deportiva Minera
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDeportiva Minera ต่อ 0.5 @1.86การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.77การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDeportiva Mineraโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Deportiva Minera · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Deportiva Minera ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.80 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Deportiva Minera 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Deportiva Minera ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Deportiva Minera · คาดสกอร์ 1.1 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Deportiva Minera ชนะ 1 ลูก25%
Deportiva Minera ชนะ 2 ลูก15%
Deportiva Minera ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Murcia B ชนะ 1 ลูก15%
Murcia B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Deportiva Minera ชนะ49%
Deportiva Minera ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Deportiva Minera คลีนชีท34%
Murcia B ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Murcia B ไม่แพ้51%
Deportiva Minera ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-29%0-28%1-08%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Deportiva Minera)
- โอกาส Deportiva Minera ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Murcia B เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Deportiva Minera ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Deportiva Minera ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Murcia B เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Murcia B ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Murcia B
พ0-1ช2-0พ0-3ส1-1ช3-2ส1-1
Deportiva Minera
ส2-2พ0-2ช2-0ช3-2ช2-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Murcia Bยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Deportiva Mineraยิง 1.4 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Murcia B
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
Deportiva Minera
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Murcia B
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Deportiva Minera
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Murcia B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Deportiva Minera
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Murcia B ชนะ 4เสมอ 0Deportiva Minera ชนะ 4
- 15-08-2025Murcia B0 - 2Deportiva Minera
- 11-05-2024Murcia B2 - 4Deportiva Minera
- 21-01-2024Deportiva Minera1 - 0Murcia B
- 08-01-2023Deportiva Minera2 - 3Murcia B
- 11-09-2022Murcia B2 - 0Deportiva Minera
- 20-03-2022Deportiva Minera0 - 1Murcia B
- 07-11-2021Murcia B3 - 1Deportiva Minera
- 22-12-2019Deportiva Minera4 - 1Murcia B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Murcia B@3.48 → @3.58▲ 2.9%
เสมอ@3.35 → @3.301.5%
ทีมเยือน Deportiva Minera@1.83 → @1.830.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.45 | 3.20 | 1.82 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.45 | 3.20 | 1.82 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | -0.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.70 | 3.40 | 1.83 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 3.41 | 3.43 | 1.88 | 1.94 | 2.5/3 | 1.80 | 1.86 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.75 | 3.23 | 1.84 | 1.77 | 2/2.5 | 1.97 | 1.90 | -0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 3.40 | 3.45 | 1.81 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.76 | -0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.80 | 3.25 | 1.82 | 1.90 | 2.5 | 1.68 | 1.79 | -0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 3.80 | 3.21 | 1.88 | 1.78 | 2/2.5 | 1.97 | 1.85 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 4.03 | 3.32 | 1.87 | 1.79 | 2/2.5 | 2.01 | 1.92 | -0.5 | 1.87 | ||
| 1xBet | Initial | 3.60 | 3.52 | 1.84 | 1.89 | 2.5/3 | 1.78 | 1.61 | -0.5/1 | 2.07 | |
| Live | 3.88 | 3.32 | 1.83 | 1.90 | 2.5 | 1.77 | 1.61 | -0.5/1 | 2.07 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-15] Murcia B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 9 | 15 | 8 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 6 | 4 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 9 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 1 | 6 | 2 | 9 | 4 | 18 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 4 | 1 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 5 | 3 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 16.7% |
| [SPA D4-3] Deportiva Minera | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 2 | 1 | 11 | 6 | 17 | 3 | 62.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 10 | 4 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 4 | 2 | 13 | 8 | 37.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Murcia B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 15-08-2025 | Murcia B | 0-2 (0-2) | Deportiva Minera | 0-4 (0-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-05-2024 | Murcia B | 2-4 (1-0) | Deportiva Minera | 5-3 (4-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 21-01-2024 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | Murcia B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 08-01-2023 | Deportiva Minera | 2-3 (0-2) | Murcia B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-09-2022 | Murcia B | 2-0 (1-0) | Deportiva Minera | 3-3 (1-0) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 20-03-2022 | Deportiva Minera | 0-1 (0-0) | Murcia B | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 07-11-2021 | Murcia B | 3-1 (2-1) | Deportiva Minera | 8-6 (6-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 22-12-2019 | Deportiva Minera | 4-1 (2-0) | Murcia B | 8-3 (3-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 16-09-2018 | Deportiva Minera | 3-3 (0-0) | Murcia B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 15-04-2018 | Murcia B | 0-2 (0-1) | Deportiva Minera | 6-4 (3-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 19-11-2017 | Deportiva Minera | 2-0 (0-0) | Murcia B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2017 | Murcia B | 5-1 (2-0) | Deportiva Minera | 4-3 (3-3) | 1.61 | 3.75 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 06-11-2016 | Deportiva Minera | 0-4 (0-0) | Murcia B | 5-5 (1-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| Spain D4 | 24-01-2016 | Deportiva Minera | 1-2 (0-1) | Murcia B | 10-1 (5-0) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 2.02 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 13-09-2015 | Murcia B | 2-0 (0-0) | Deportiva Minera | 3-2 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U | |||
| Spain D4 | 01-03-2015 | Murcia B | 1-3 (0-2) | Deportiva Minera | 4-5 | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2014 | Murcia B | 1-3 (1-2) | Deportiva Minera | 4-3 | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Murcia B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | CD Alcoyano | 1-1 (1-0) | Murcia B | 15-4 (9-2) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Murcia B | 3-2 (0-1) | Lorca Deportiva FC | 2-4 (2-3) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Murcia B | 1-1 (0-1) | Yeclano Deportivo | 2-7 (0-4) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Castellonense | 3-0 (2-0) | Murcia B | 5-5 (3-2) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | SCR Pena Deportiva | 0-2 (0-1) | Murcia B | 2-2 (1-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Murcia B | 0-1 (0-0) | Mallorca B | 7-1 (4-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | CF La Nucia | 5-1 (2-0) | Murcia B | 3-2 (0-1) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Murcia B | 1-2 (1-2) | Orihuela CF | 3-5 (0-3) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 30-08-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-4 (1-2) | Murcia B | 7-5 (4-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Athletic Torrellano | 1-0 (0-0) | Murcia B | 1-1 (1-0) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Albacete B | 0-2 (0-0) | Murcia B | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-08-2026 | Murcia B | 1-0 (0-0) | Brighton U21 | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 20-06-2026 | Pamplona | 1-1 (1-1) | Murcia B | 0-3 (0-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| Spain D4 | 14-06-2026 | Murcia B | 2-1 (1-1) | Pamplona | 4-4 (0-3) | 2.50 | 3.10 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | Murcia B | 2-1 (1-0) | Olimpico de Totana | 0-4 (0-3) | 2.10 | 2.80 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 01-06-2026 | Olimpico de Totana | 1-1 (1-0) | Murcia B | 3-4 (3-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Murcia B | 2-0 (0-0) | Mazarron CF | 1-2 (0-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Mazarron CF | 1-1 (1-1) | Murcia B | 2-8 (0-4) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Murcia B | 0-2 (0-1) | Molinense | 6-4 (1-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | EF Santa Cruz | 1-2 (0-2) | Murcia B | 4-0 (3-0) | W | ||||||||
| No Data |
| Deportiva Minera Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | CD Cieza | 0-1 (0-0) | Deportiva Minera | 3-4 (0-2) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | Yeclano Deportivo | 2-9 (1-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Deportiva Minera | 3-2 (2-1) | UD Castellonense | 5-4 (4-1) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | CF La Nucia | 8-8 (5-6) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Alcoyano | 2-0 (0-0) | Deportiva Minera | 9-2 (8-1) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Deportiva Minera | 2-2 (0-1) | Orihuela CF | 5-5 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Mallorca B | 0-0 (0-0) | Deportiva Minera | 3-4 (0-3) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | SCR Pena Deportiva | 11-3 (5-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 24-08-2026 | FC Cartagena | 1-1 (1-0) | Deportiva Minera | 6-1 (5-0) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | Eldense B | 5-0 (2-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | FC Cartagena B | 2-1 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | UD Los Garres | 3-2 (1-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | Deportiva Minera | 0-1 (0-0) | CD Coria | 4-2 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 09-05-2026 | CD Coria | 0-0 (0-0) | Deportiva Minera | 3-3 (0-1) | 2.35 | 3.05 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | 4-3 (2-1) | 1.27 | 4.50 | 9.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Almeria B | 3-4 (2-1) | Deportiva Minera | 2-9 (1-3) | 7.00 | 4.10 | 1.38 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Deportiva Minera | 2-1 (2-0) | Xerez Deportivo FC | 6-4 (1-0) | 1.60 | 3.40 | 5.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Puente Genil | 1-1 (1-0) | Deportiva Minera | - | 3.10 | 3.00 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | UCAM Murcia | 7-4 (4-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Deportiva Minera | 6-2 (1-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | UCAM Murcia | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Baleares | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Castellon B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | UD Poblense | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Elche CF Ilicitano | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Valencia CF Mestalla | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.10 | 2.04 | 2.41 | 4.10 | 2.04 | 2.41 | 1.94 | 1 | 1.76 | 1.94 | 1 | 1.76 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.97 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Initial | 3.45 | 3.20 | 1.82 | 3.45 | 3.20 | 1.82 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | -0.5 | 1.82 | 1.88 | -0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 3.70 | 3.40 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 0.7 |
| 14 | Shot(OT) | 12.3 | 11.1 | Shot(OT) | 9.5 |
| 2.7 | Corner | 3.7 | 3.3 | Corner | 4.7 |
| 3.7 | Yellow Card | 3.7 | 3.6 | Yellow Card | 2.5 |
| 13.7 | Fouls | 15.7 | 15 | Fouls | 15.4 |
| 46.7% | Possession | 48.3% | 48.5% | Possession | 46.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Murcia B ( 8 Matches) | Deportiva Minera ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 9 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 8 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 1 | 3 |