ทีเด็ดบอล Sestao vs Alaves B
‹ คู่ก่อนหน้าSambenedettese vs Guidonia Montecelio 1937 FC · อา. 8 พ.ย. 23:30 น. คู่ที่ 315 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SD Logrones vs CF Calamocha · อา. 8 พ.ย. 23:30 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:30 น.
Sestaoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 315 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSSestaoAlaves Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @2.0238% @3.23สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.76 · เยือน 2.00
Alaves Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSestaoต่อ 0/0.5 @1.76กองกลาง🎯53% vs 47%Sestaoแนวรับ🛡️4.2 vs 8.4Sestaoการ์ดยิงดุ🔥10.2Sestaoการ์ดรับหลวม🕳️8.4Alaves Bการ์ดได้ราคา💰8/10Sestaoการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAlaves Bรอง 0/0.5 @2.00แนวรุก🔥14.4 vs 10.2Alaves Bการ์ดยิงดุ🔥14.4Alaves Bการ์ดได้ราคา💰6/10Alaves Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 14.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.4ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.76ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sestaoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 315 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
SestaoAlaves B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @2.0238% @3.23
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.76แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.76 · เยือน 2.00
Alaves Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSestao
ต่อ 0/0.5 @1.76
กองกลาง🎯53% vs 47%Sestao
แนวรับ🛡️4.2 vs 8.4Sestao
การ์ดยิงดุ🔥10.2Sestao
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Alaves B
การ์ดได้ราคา💰8/10Sestao
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAlaves B
รอง 0/0.5 @2.00
แนวรุก🔥14.4 vs 10.2Alaves B
การ์ดยิงดุ🔥14.4Alaves B
การ์ดได้ราคา💰6/10Alaves B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 14.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.4ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.76
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sestao vs Alaves B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSestao ต่อ 0/0.5 @1.76การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @2.00การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSestaoโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sestao · บิลหลัก 1X2 @2.02
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sestao ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.02 · ควรเป็น @1.99 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sestao 17 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sestao ต่อ 0/0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 27%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sestao · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sestao ชนะ 1 ลูก22%
Sestao ชนะ 2 ลูก13%
Sestao ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ27%
Alaves B ชนะ 1 ลูก15%
Alaves B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Sestao ชนะ45%
Sestao ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Sestao คลีนชีท23%
Alaves B ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sestao ไม่แพ้72%
Alaves B ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sestao)
- โอกาส Sestao ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Sestao ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Alaves B ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Alaves B เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Alaves B ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sestao
ส0-0ช3-1ช1-0ช1-0ส2-2ช2-0
Alaves B
ช5-2ช2-0ส1-1ช5-1ส3-3ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sestaoยิง 1.7 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Alaves Bยิง 2.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sestao
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
Alaves B
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sestao
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Alaves B
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sestao
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
Alaves B
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Sestao ชนะ 0เสมอ 4Alaves B ชนะ 3
- 01-03-2026Sestao1 - 2Alaves B
- 04-10-2025Alaves B1 - 1Sestao
- 19-08-2023Alaves B2 - 0Sestao
- 05-03-2023Alaves B0 - 0Sestao
- 15-10-2022Sestao1 - 1Alaves B
- 24-03-2019Sestao0 - 0Alaves B
- 21-12-2017Alaves B3 - 1Sestao
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sestao@2.10 → @2.02▼ 3.6%
เสมอ@3.08 → @3.080.0%
ทีมเยือน Alaves B@3.08 → @3.23▲ 4.9%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.99 | 3.05 | 3.15 | 1.96 | 2/2.5 | 1.74 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.99 | 3.05 | 3.15 | 1.96 | 2/2.5 | 1.74 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.05 | 3.10 | 3.30 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.53 | 2.97 | 2.59 | 1.91 | 2/2.5 | 1.83 | 1.87 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.05 | 3.00 | 3.39 | 1.98 | 2/2.5 | 1.76 | 1.75 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.00 | 2.90 | 1.81 | 2/2.5 | 1.71 | 1.81 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 2.00 | 3.00 | 3.40 | 1.89 | 2/2.5 | 1.68 | 1.68 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.03 | 2.96 | 3.63 | 1.99 | 2/2.5 | 1.76 | 1.75 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.12 | 2.99 | 3.58 | 2.02 | 2/2.5 | 1.78 | 1.81 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 2.22 | 3.10 | 3.06 | 2.20 | 2.5 | 1.65 | 1.62 | 0 | 2.20 | |
| Live | 2.06 | 2.96 | 3.54 | 1.93 | 2/2.5 | 1.74 | 1.75 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-1] Sestao | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 1 | 1 | 11 | 3 | 22 | 1 | 77.8% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 6 | 3 | 12 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 8 | 1 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 3 | 1 | 14 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 3 | 0 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 0 | 1 | 4 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
| [SPA D4-2] Alaves B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 23 | 12 | 20 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 8 | 8 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 14 | 4 | 12 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 18 | 8 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 11 | 7 | 15 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 3 | 8 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 4 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Sestao Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (57%) Lose 3 (43%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (6 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 17% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-03-2026 | Sestao | 1-2 (1-1) | Alaves B | - | 2.00 | 2.90 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2025 | Alaves B | 1-1 (0-1) | Sestao | 9-2 (6-1) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | D |
| INT CF | 19-08-2023 | Alaves B | 2-0 (1-0) | Sestao | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 05-03-2023 | Alaves B | 0-0 (0-0) | Sestao | 9-3 (4-2) | 3.75 | 2.75 | 2.05 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 15-10-2022 | Sestao | 1-1 (1-1) | Alaves B | 7-0 (3-0) | 1.50 | 3.80 | 5.25 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 24-03-2019 | Sestao | 0-0 (0-0) | Alaves B | 8-3 (2-2) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 1.98 | 1 | 1.82 | L | U |
| Spain D4 | 21-12-2017 | Alaves B | 3-1 (2-1) | Sestao | 2-4 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 2.08 | 0.5 | 1.72 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sestao Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | coruxo FC | 0-2 (0-0) | Sestao | 7-7 (1-2) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | D |
| SPA CUP | 28-10-2026 | Sestao | 2-2 (2-1) | RCD Espanyol | 7-12 (4-6) | 11.00 | 5.75 | 1.15 | D | 1.80 | -2 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Sestao | 1-0 (1-0) | Arosa SC | 4-6 (3-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Marino luanco | 0-1 (0-0) | Sestao | 6-7 (4-6) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA FC | 15-10-2026 | Sestao | 3-1 (1-0) | CF Salmantino | 6-2 (3-2) | 1.70 | 3.20 | 4.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Sestao | 0-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 12-5 (7-4) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | SD Gernika | 1-2 (1-0) | Sestao | 2-9 (1-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA FC | 01-10-2026 | Sestao | 4-1 (1-1) | Terrassa | 9-3 (6-1) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D4 | 26-09-2026 | Sestao | 2-0 (1-0) | Atletico Astorga | 2-2 (1-2) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | D |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Compostela | 2-0 (0-0) | Sestao | 4-8 (3-3) | 2.80 | 2.90 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | D |
| SPA FC | 17-09-2026 | Comillas | 1-2 (0-1) | Sestao | 4-11 (3-7) | 12.00 | 4.75 | 1.22 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Sestao | 2-0 (1-0) | Real Oviedo B | 6-4 (4-4) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | CF Badalona | 1-1 (1-1) | Sestao | 6-4 (3-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Rayo Cantabria | 0-1 (0-0) | Sestao | 6-12 (4-5) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 29-08-2026 | CD Derio | 0-1 (0-0) | Sestao | - | 3.60 | 3.20 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Rayo Cantabria | 1-1 (1-1) | Sestao | 6-4 (4-3) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Eibar B | 0-0 (0-0) | Sestao | 2-2 (2-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 16-08-2026 | SD Gernika | 3-0 (2-0) | Sestao | - | L | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-1 (0-0) | Sestao | 3-6 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Santurtzi CD | 0-2 (0-1) | Sestao | - | W | ||||||||
| No Data |
| Alaves B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Alaves B | 2-1 (1-0) | Eibar B | 1-4 (0-4) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Alaves B | 3-3 (1-2) | Rayo Cantabria | 5-4 (1-2) | 1.40 | 4.20 | 6.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Gimnastica Torrelavega | 1-5 (1-4) | Alaves B | 5-3 (3-3) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Alaves B | 1-1 (0-0) | SD Gernika | 2-6 (1-4) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Portugalete | 0-2 (0-0) | Alaves B | 8-3 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | D |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Arosa SC | 2-5 (1-2) | Alaves B | - | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Alaves B | 3-1 (2-1) | Real Oviedo B | 5-4 (1-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Llanera | 1-2 (1-1) | Alaves B | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 05-09-2026 | Alaves B | 0-2 (0-1) | coruxo FC | 2-0 | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Alaves B | 1-2 (0-1) | SD Amorebieta | 3-5 (0-3) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Naxara | 0-1 (0-1) | Alaves B | 2-5 (1-1) | 4.10 | 3.10 | 1.83 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | CD Tudelano | 0-0 (0-0) | Alaves B | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 17-05-2026 | Alaves B | 0-1 (0-0) | Real Jaen CF | 1-3 (1-1) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Real Jaen CF | 1-2 (1-1) | Alaves B | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | SD Gernika | 0-0 (0-0) | Alaves B | 7-2 (2-1) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Tudelano | 1-2 (0-2) | Alaves B | 6-3 (5-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Alaves B | 3-0 (1-0) | SD Ejea | 8-3 (6-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Real Zaragoza B | 1-2 (0-1) | Alaves B | 5-7 (2-5) | 3.90 | 3.40 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Alaves B | 1-2 (0-1) | SD Amorebieta | 5-0 (1-0) | 1.62 | 3.30 | 5.25 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | UD Logrones | 1-1 (1-0) | Alaves B | 3-3 (3-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Bergantinos CF | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | SD Amorebieta | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | CD Basconia | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | CD Basconia | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Compostela | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Atletico Astorga | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.65 | 1.94 | 3.90 | 2.65 | 1.94 | 3.90 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 1.68 | 0.5/1 | 2.02 | 2.09 | 0/0.5 | 1.61 | 2.09 | 0/0.5 | 1.61 | |
| Initial | 1.99 | 3.05 | 3.15 | 1.99 | 3.05 | 3.15 | 1.96 | 2/2.5 | 1.74 | 1.96 | 2/2.5 | 1.74 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 2.05 | 3.10 | 3.30 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 3.3 | 1.7 | Goal | 2.4 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 0.7 | Loss | 1.4 |
| 9 | Shot(OT) | 12 | 7.2 | Shot(OT) | 12.1 |
| 6 | Corner | 3 | 7.1 | Corner | 3 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 2.5 |
| 17 | Fouls | 14.7 | 18.6 | Fouls | 14.3 |
| 48.3% | Possession | 50.7% | 53.4% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Sestao ( 43 Matches) | Alaves B ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 7 | 7 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 6 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 3 | 1 |