ทีเด็ดบอล Sambenedettese vs Guidonia Montecelio 1937 FC
‹ คู่ก่อนหน้าUS Pianese vs Perugia · อา. 8 พ.ย. 23:30 น. คู่ที่ 314 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sestao vs Alaves B · อา. 8 พ.ย. 23:30 น.
Italy Serie C
🕒 08-11-2026 23:30 น.
Sambenedetteseเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 314 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSSambenedetteseGuidonia Montecelio 1937 FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5351% @2.39สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.82
Guidonia Montecelio 1937 FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSambenedetteseรอง 0 @1.94แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Sambenedetteseการ์ดยิงดุ🔥8.4Sambenedetteseการ์ดรับหลวม🕳️6.6Guidonia Montecelio 1937 FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGuidonia Montecelio 1937 FCต่อ 0 @1.82แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Guidonia Montecelio 1937 FCการ์ดรับหลวม🕳️10.2Sambenedetteseการ์ดยิงดุ🔥6.6Guidonia Montecelio 1937 FCการ์ดได้ราคา💰6/10Guidonia Montecelio 1937 FCการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Sambenedetteseเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 314 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
SambenedetteseGuidonia Montecelio 1937 FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5351% @2.39
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.82
Guidonia Montecelio 1937 FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSambenedettese
รอง 0 @1.94
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Sambenedettese
การ์ดยิงดุ🔥8.4Sambenedettese
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Guidonia Montecelio 1937 FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGuidonia Montecelio 1937 FC
ต่อ 0 @1.82
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Guidonia Montecelio 1937 FC
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Sambenedettese
การ์ดยิงดุ🔥6.6Guidonia Montecelio 1937 FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Guidonia Montecelio 1937 FC
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sambenedettese vs Guidonia Montecelio 1937 FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGuidonia Montecelio 1937 FC ต่อ 0 @1.82การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.93การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGuidonia Montecelio 1937 FCโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Guidonia Montecelio 1937 FC · บิลหลัก 1X2 @2.39
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.39 · ควรเป็น @2.32 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Guidonia Montecelio 1937 FC 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Guidonia Montecelio 1937 FC ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 27%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Guidonia Montecelio 1937 FC · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ 1 ลูก21%
Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ 2 ลูก11%
Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Sambenedettese ชนะ 1 ลูก19%
Sambenedettese ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ38%
Guidonia Montecelio 1937 FC ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Guidonia Montecelio 1937 FC คลีนชีท26%
Sambenedettese ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sambenedettese ไม่แพ้62%
Guidonia Montecelio 1937 FC ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%0-19%2-18%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Guidonia Montecelio 1937 FC)
- โอกาส Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Sambenedettese เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Guidonia Montecelio 1937 FC ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Sambenedettese ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sambenedettese
พ1-2ช3-1ส1-1ส2-2ช2-1พ0-2
Guidonia Montecelio 1937 FC
พ1-2ช1-0ส1-1ช3-2พ0-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sambenedetteseยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Guidonia Montecelio 1937 FCยิง 1.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sambenedettese
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 21
Guidonia Montecelio 1937 FC
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sambenedettese
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Guidonia Montecelio 1937 FC
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sambenedettese
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Guidonia Montecelio 1937 FC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Sambenedettese ชนะ 1เสมอ 0Guidonia Montecelio 1937 FC ชนะ 1
- 08-03-2026Guidonia Montecelio 1937 FC0 - 1Sambenedettese
- 02-11-2025Sambenedettese0 - 1Guidonia Montecelio 1937 FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sambenedettese@2.57 → @2.531.6%
เสมอ@3.23 → @3.281.6%
ทีมเยือน Guidonia Montecelio 1937 FC@2.39 → @2.390.0%
คู่อื่นใน Serie C 12 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:30
Grosseto
Pescara
อา. 8 พ.ย.18:30
Sassari Torres
Latina
อา. 8 พ.ย.20:30
Giana
Cittadella
อา. 8 พ.ย.20:30
Lecco
JuventusU23
อา. 8 พ.ย.20:30
Nuovo Campobasso
Livorno
อา. 8 พ.ย.20:30
Catania
AS Sorrento Calcio
อา. 8 พ.ย.20:30
AC Monopoli
Cosenza Calcio 1914
อา. 8 พ.ย.20:30
FC Savoia 1908
Potenza
อา. 8 พ.ย.23:30
Desenzano Calvina
A.C. Ospitaletto
อา. 8 พ.ย.23:30
US Folgore Caratese
Athletic Carpi
อา. 8 พ.ย.23:30
Treviso
Novara
อา. 8 พ.ย.23:30
US Pianese
Perugia
Grosseto
Pescara
อา. 8 พ.ย.18:30
Sassari Torres
Latina
อา. 8 พ.ย.20:30
Giana
Cittadella
อา. 8 พ.ย.20:30
Lecco
JuventusU23
อา. 8 พ.ย.20:30
Nuovo Campobasso
Livorno
อา. 8 พ.ย.20:30
Catania
AS Sorrento Calcio
อา. 8 พ.ย.20:30
AC Monopoli
Cosenza Calcio 1914
อา. 8 พ.ย.20:30
FC Savoia 1908
Potenza
อา. 8 พ.ย.23:30
Desenzano Calvina
A.C. Ospitaletto
อา. 8 พ.ย.23:30
US Folgore Caratese
Athletic Carpi
อา. 8 พ.ย.23:30
Treviso
Novara
อา. 8 พ.ย.23:30
US Pianese
Perugia
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.50 | 3.35 | 2.38 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.50 | 3.35 | 2.38 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 3.10 | 2.40 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.55 | 3.20 | 2.40 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 2.60 | 3.25 | 2.55 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.90 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.75 | 3.30 | 2.40 | 1.93 | 2.5 | 1.86 | 2.03 | 0 | 1.74 | ||
| wewbet | Initial | 2.63 | 3.10 | 2.53 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.95 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.58 | 3.21 | 2.51 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.96 | 0 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.25 | 2.60 | 1.82 | 2/2.5 | 1.90 | 1.87 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.65 | 3.10 | 2.35 | 1.84 | 2.5 | 1.73 | 1.91 | 0 | 1.67 | ||
| pinnacle | Initial | 2.56 | 3.13 | 2.62 | 1.88 | 2.5 | 1.87 | 1.86 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.97 | 3.14 | 2.40 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.07 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.20 | 2.50 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.72 | 2.97 | 2.39 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.95 | 0 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-16] Sambenedettese | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 16 | 20 | 10 | 16 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 11 | 5 | 17 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 9 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 8 | 4 | 19 | 7 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 2 | 10 | 50.0% |
| [ITA SC-9] Guidonia Montecelio 1937 FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 5 | 3 | 15 | 13 | 17 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 11 | 5 | 15 | 5 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 8 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 13 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 5 | 2 | 12 | 6 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 5 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Sambenedettese Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 08-03-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-1 (0-0) | Sambenedettese | 5-4 (3-0) | 2.15 | 2.88 | 3.30 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 02-11-2025 | Sambenedettese | 0-1 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 5-1 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sambenedettese Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-10-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 2-0 (0-0) | Sambenedettese | 1-4 (1-2) | 1.45 | 3.70 | 6.25 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 24-10-2026 | Sambenedettese | 2-1 (2-0) | Livorno | 2-2 (1-2) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 17-10-2026 | FC Vado | 2-2 (0-1) | Sambenedettese | 8-3 (4-1) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 11-10-2026 | Sambenedettese | 1-1 (0-1) | Latina | 4-4 (1-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | Grosseto | 1-3 (0-2) | Sambenedettese | 8-3 (4-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Sambenedettese | 1-2 (0-1) | Nuovo Campobasso | 11-5 (7-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 22-09-2026 | US Pianese | 1-1 (0-1) | Sambenedettese | 8-1 (1-1) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | D |
| ITA SC | 16-09-2026 | Sambenedettese | 2-3 (0-1) | Atalanta U23 | 10-1 (5-1) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-0) | Sambenedettese | 5-1 (1-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Sambenedettese | 1-2 (1-0) | Spezia | 1-12 (1-6) | 2.60 | 2.90 | 2.60 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA SC C | 03-09-2026 | Team Altamura | 2-2 (0-1) | Sambenedettese | 8-3 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA SC | 29-08-2026 | Sassari Torres | 1-0 (0-0) | Sambenedettese | 3-2 (1-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 24-08-2026 | Sambenedettese | 2-2 (1-1) | Forli | 3-1 (1-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC C | 17-08-2026 | Pescara | 0-1 (0-1) | Sambenedettese | 7-6 (0-4) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Sambenedettese | 4-0 (0-0) | Lanciano | 5-3 (3-3) | 1.65 | 3.50 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Frosinone | 1-1 (0-0) | Sambenedettese | 13-1 (7-1) | D | ||||||||
| INT CF | 27-07-2026 | Sambenedettese | 0-5 (0-1) | Avellino | 3-3 (2-1) | 5.50 | 3.70 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | Vis Pesaro | 2-3 (0-1) | Sambenedettese | 5-5 (2-1) | 5.25 | 3.50 | 1.57 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Sambenedettese | 2-1 (2-0) | Pontedera | 6-7 (1-4) | 1.91 | 3.00 | 3.70 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| ITA SC | 04-04-2026 | Sambenedettese | 0-0 (0-0) | Arezzo | 1-5 (1-3) | 5.00 | 3.20 | 1.65 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Guidonia Montecelio 1937 FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-10-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-1 (1-0) | Perugia | 4-4 (1-1) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| ITA SC | 25-10-2026 | Sassari Torres | 2-0 (1-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 4-7 (3-0) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 17-10-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 3-2 (2-0) | Forli | 3-5 (2-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 13-10-2026 | Pescara | 1-1 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 9-1 (3-0) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-0 (0-0) | Asd Pineto Calcio | 6-5 (1-3) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Vis Pesaro | 2-1 (2-1) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-4 (0-1) | 3.40 | 3.10 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 22-09-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-1 (0-1) | Livorno | 2-3 (1-1) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Latina | 1-1 (1-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 8-3 (3-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| ITA SC | 12-09-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-1 (1-1) | A.C. Reggiana 1919 | 2-1 (1-0) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ITA SC | 05-09-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-0 (0-0) | US Pianese | 1-2 (1-1) | 2.05 | 2.90 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Atalanta U23 | 2-1 (1-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-2 (1-0) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 3-0 (1-0) | Gubbio | 3-2 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Grosseto | 2-3 (2-1) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 5-1 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Salernitana | 0-2 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | - | W | ||||||||
| ITA SC | 26-04-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-3 (1-2) | Athletic Carpi | 6-6 (6-5) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Ascoli | 1-0 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 5-4 (3-3) | 1.33 | 4.10 | 8.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | JuventusU23 | 1-0 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 8-5 (6-3) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 04-04-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-1 (0-0) | Ternana | 4-3 (4-1) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | D |
| ITA SC | 29-03-2026 | Nuovo Campobasso | 2-2 (2-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 3-5 (0-3) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| ITA SC | 21-03-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | 8-4 (4-2) | 2.38 | 2.88 | 2.88 | D | 1.73 | 0 | 2.08 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | Pescara | 7 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Perugia | 14 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Vis Pesaro | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | AS Ostia Mare | 7 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | Grosseto | 14 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | Nuovo Campobasso | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.10 | 3.05 | 3.15 | 2.10 | 3.05 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.89 | 0 | 1.81 | 1.89 | 0 | 1.81 | |
| Initial | 2.50 | 3.35 | 2.38 | 2.50 | 3.35 | 2.38 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 3.10 | 2.40 | 2.55 | 3.20 | 2.40 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.80 | 1.98 | 0 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.1 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.7 | Loss | 1.1 |
| 12.3 | Shot(OT) | 19.7 | 15.8 | Shot(OT) | 15.9 |
| 3 | Corner | 4.7 | 4 | Corner | 3.3 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.8 | Yellow Card | 1.6 |
| 11.7 | Fouls | 12 | 13.7 | Fouls | 13.5 |
| 54% | Possession | 44.3% | 46.4% | Possession | 47.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Sambenedettese ( 48 Matches) | Guidonia Montecelio 1937 FC ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 3 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 6 | 9 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 6 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 6 | 3 | 3 | 5 |