ทีเด็ดบอล Desenzano Calvina vs A.C. Ospitaletto
‹ คู่ก่อนหน้าOFI Crete vs Atromitos Athens · อา. 8 พ.ย. 23:30 น. คู่ที่ 310 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›US Folgore Caratese vs Athletic Carpi · อา. 8 พ.ย. 23:30 น.
Italy Serie C
🕒 08-11-2026 23:30 น.
Desenzano Calvinaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 310 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุลVSDesenzano CalvinaA.C. Ospitalettoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4850% @2.48สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
A.C. Ospitalettoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านDesenzano CalvinaHDP 0 @1.88การ์ดยิงดุ🔥6.0Desenzano Calvinaการ์ดรับหลวม🕳️6.0A.C. Ospitalettoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนA.C. OspitalettoHDP 0 @1.88แนวรุก🔥9.0 vs 6.0A.C. Ospitalettoแนวรับ🛡️6.0 vs 7.2A.C. Ospitalettoการ์ดรับหลวม🕳️7.2Desenzano Calvinaการ์ดยิงดุ🔥9.0A.C. Ospitalettoการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.97แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.79พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Desenzano Calvinaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 310 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุลVS
Desenzano CalvinaA.C. Ospitaletto
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4850% @2.48
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
A.C. Ospitalettoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านDesenzano Calvina
HDP 0 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥6.0Desenzano Calvina
การ์ดรับหลวม🕳️6.0A.C. Ospitaletto
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนA.C. Ospitaletto
HDP 0 @1.88
แนวรุก🔥9.0 vs 6.0A.C. Ospitaletto
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2A.C. Ospitaletto
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Desenzano Calvina
การ์ดยิงดุ🔥9.0A.C. Ospitaletto
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.97
แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.79
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Desenzano Calvina vs A.C. Ospitaletto
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนA.C. Ospitaletto HDP 0 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.97การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 36%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.543/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Desenzano Calvina · บิลหลัก 1X2 @2.48
ความเสี่ยงของบิล64%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Desenzano Calvina ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.48 · ควรเป็น @2.49 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Desenzano Calvina 0 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Desenzano Calvina ต่อ 0
ได้ 36%คืนทุน 28%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Desenzano Calvina · คาดสกอร์ 1.1 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Desenzano Calvina ชนะ 1 ลูก22%
Desenzano Calvina ชนะ 2 ลูก10%
Desenzano Calvina ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ28%
A.C. Ospitaletto ชนะ 1 ลูก20%
A.C. Ospitaletto ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Desenzano Calvina ชนะ36%
Desenzano Calvina ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
Desenzano Calvina คลีนชีท28%
A.C. Ospitaletto ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Desenzano Calvina ไม่แพ้64%
A.C. Ospitaletto ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-010%0-09%1-28%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Desenzano Calvina)
- โอกาส Desenzano Calvina ชนะ 36% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Desenzano Calvina ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- A.C. Ospitaletto รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- โอกาส A.C. Ospitaletto ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Desenzano Calvina
ช2-1ช2-0พ1-4พ1-2ช1-0พ0-1
A.C. Ospitaletto
ช2-0ส1-1ช1-0พ2-3พ1-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Desenzano Calvinaยิง 1.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
A.C. Ospitalettoยิง 1.5 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Desenzano Calvina
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
A.C. Ospitaletto
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Desenzano Calvina
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
A.C. Ospitaletto
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Desenzano Calvina
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
A.C. Ospitaletto
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Desenzano Calvina ชนะ 1เสมอ 0A.C. Ospitaletto ชนะ 1
- 30-03-2025A.C. Ospitaletto2 - 1Desenzano Calvina
- 17-11-2024Desenzano Calvina2 - 1A.C. Ospitaletto
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Desenzano Calvina@2.40 → @2.48▲ 3.1%
เสมอ@3.15 → @3.25▲ 3.2%
ทีมเยือน A.C. Ospitaletto@2.63 → @2.48▼ 5.7%
คู่อื่นใน Serie C 12 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:30
Grosseto
Pescara
อา. 8 พ.ย.18:30
Sassari Torres
Latina
อา. 8 พ.ย.20:30
Giana
Cittadella
อา. 8 พ.ย.20:30
Lecco
JuventusU23
อา. 8 พ.ย.20:30
Nuovo Campobasso
Livorno
อา. 8 พ.ย.20:30
Catania
AS Sorrento Calcio
อา. 8 พ.ย.20:30
AC Monopoli
Cosenza Calcio 1914
อา. 8 พ.ย.20:30
FC Savoia 1908
Potenza
อา. 8 พ.ย.23:30
US Folgore Caratese
Athletic Carpi
อา. 8 พ.ย.23:30
Treviso
Novara
อา. 8 พ.ย.23:30
US Pianese
Perugia
อา. 8 พ.ย.23:30
Sambenedettese
Guidonia Montecelio 1937 FC
Grosseto
Pescara
อา. 8 พ.ย.18:30
Sassari Torres
Latina
อา. 8 พ.ย.20:30
Giana
Cittadella
อา. 8 พ.ย.20:30
Lecco
JuventusU23
อา. 8 พ.ย.20:30
Nuovo Campobasso
Livorno
อา. 8 พ.ย.20:30
Catania
AS Sorrento Calcio
อา. 8 พ.ย.20:30
AC Monopoli
Cosenza Calcio 1914
อา. 8 พ.ย.20:30
FC Savoia 1908
Potenza
อา. 8 พ.ย.23:30
US Folgore Caratese
Athletic Carpi
อา. 8 พ.ย.23:30
Treviso
Novara
อา. 8 พ.ย.23:30
US Pianese
Perugia
อา. 8 พ.ย.23:30
Sambenedettese
Guidonia Montecelio 1937 FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.45 | 3.30 | 2.45 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.45 | 3.30 | 2.45 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.00 | 2.80 | 2.05 | 2/2.5 | 1.75 | 1.73 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 2.60 | 3.25 | 2.55 | 1.79 | 2/2.5 | 2.01 | 1.90 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.60 | 3.25 | 2.55 | 1.79 | 2/2.5 | 2.01 | 1.90 | 0 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 2.64 | 3.04 | 2.57 | 1.90 | 2/2.5 | 1.86 | 1.94 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.59 | 3.19 | 2.53 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.91 | 0 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.15 | 2.85 | 1.90 | 2/2.5 | 1.82 | 1.74 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.55 | 3.05 | 2.50 | 1.68 | 2/2.5 | 1.90 | 1.80 | 0 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 3.04 | 3.11 | 2.27 | 1.91 | 2.5 | 1.84 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.67 | 3.15 | 2.64 | 2.01 | 2.5 | 1.81 | 1.92 | 0 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.42 | 3.10 | 2.84 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.57 | 3.00 | 2.50 | 1.98 | 2.5 | 1.71 | 1.85 | 0 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-12] Desenzano Calvina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 10 | 14 | 13 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 6 | 9 | 8 | 13 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 6 | 5 | 2 | 9 | 9 | 20 | 8.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 18 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 0 | 4 | 3 | 1 | 6 | 4 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
| [ITA SC-5] A.C. Ospitaletto | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 18 | 11 | 19 | 5 | 41.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 11 | 6 | 11 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 5 | 8 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 6 | 1 | 8 | 3 | 21 | 2 | 41.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 4 | 0 | 5 | 1 | 13 | 1 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 0 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Desenzano Calvina Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA S4 | 30-03-2025 | A.C. Ospitaletto | 2-1 (0-1) | Desenzano Calvina | 6-0 (3-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ITA S4 | 17-11-2024 | Desenzano Calvina | 2-1 (2-1) | A.C. Ospitaletto | 4-2 (3-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Desenzano Calvina Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 03-11-2026 | Novara | 1-0 (1-0) | Desenzano Calvina | 2-3 (0-1) | 1.95 | 3.10 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC C | 29-10-2026 | AC Dolomiti Bellunesi | 0-1 (0-0) | Desenzano Calvina | 2-6 (2-5) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 25-10-2026 | Desenzano Calvina | 1-2 (0-1) | Giana | 5-2 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 18-10-2026 | ASD Alcione | 4-1 (3-0) | Desenzano Calvina | 2-6 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 10-10-2026 | Desenzano Calvina | 2-0 (1-0) | AC Dolomiti Bellunesi | 8-0 (5-0) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | US Folgore Caratese | 1-2 (1-1) | Desenzano Calvina | 6-3 (1-1) | 2.20 | 3.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 26-09-2026 | Desenzano Calvina | 0-0 (0-0) | JuventusU23 | 2-9 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 22-09-2026 | Treviso | 0-0 (0-0) | Desenzano Calvina | 9-3 (3-3) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 17-09-2026 | Desenzano Calvina | 1-3 (0-2) | Lecco | 3-7 (0-3) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 14-09-2026 | Arzignano Valchiampo | 1-2 (0-0) | Desenzano Calvina | 8-4 (1-3) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | Brescia | 1-0 (1-0) | Desenzano Calvina | 2-2 | 1.30 | 4.50 | 10.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| ITA SC C | 04-09-2026 | Trento | 0-1 (0-0) | Desenzano Calvina | 3-2 (2-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 01-09-2026 | Desenzano Calvina | 0-0 (0-0) | Trento | 3-5 (2-2) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 23-08-2026 | Pro Vercelli | 1-1 (0-0) | Desenzano Calvina | 5-4 (2-2) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC C | 17-08-2026 | Lecco | 0-0 (0-0) | Desenzano Calvina | 4-5 (4-2) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Desenzano Calvina | 0-0 (0-0) | Giana | 5-2 (2-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | ASD Calcio Pavonese | 1-2 (0-1) | Desenzano Calvina | 2-11 (1-6) | 7.50 | 3.90 | 1.38 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Desenzano Calvina | 2-1 (0-1) | Parma U20 | 10-1 (6-1) | 1.73 | 3.75 | 3.80 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ITA S4 | 31-05-2026 | Scafatese | 1-0 (0-0) | Desenzano Calvina | 2-5 (1-1) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA S4 | 24-05-2026 | Scafatese | 1-1 (0-1) | Desenzano Calvina | 3-4 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| No Data |
| A.C. Ospitaletto Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 31-10-2026 | A.C. Ospitaletto | 0-0 (0-0) | Trento | 0-2 | 2.90 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 25-10-2026 | Pro Vercelli | 2-1 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 5-3 (4-1) | 3.50 | 3.30 | 1.85 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 18-10-2026 | A.C. Ospitaletto | 2-3 (2-0) | US Pergolettese 1932 | 7-4 (2-1) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ITA SC | 11-10-2026 | Treviso | 0-1 (0-1) | A.C. Ospitaletto | 11-3 (6-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | A.C. Ospitaletto | 1-1 (1-0) | Renate AC | 4-6 (1-3) | 1.95 | 3.10 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 26-09-2026 | Novara | 0-2 (0-1) | A.C. Ospitaletto | 4-2 (0-1) | 2.25 | 3.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | A.C. Ospitaletto | 0-1 (0-0) | Cittadella | 4-5 (0-2) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | L | 2.08 | 0 | 1.73 | L | U |
| ITA SC | 18-09-2026 | Athletic Carpi | 2-2 (2-1) | A.C. Ospitaletto | 0-3 (0-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| ITA SC | 13-09-2026 | A.C. Ospitaletto | 3-0 (1-0) | JuventusU23 | 7-7 (3-1) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 07-09-2026 | A.C. Ospitaletto | 3-1 (1-1) | Arzignano Valchiampo | 4-5 (3-1) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.73 | 0 | 2.08 | W | O |
| ITA SC | 01-09-2026 | Albinoleffe | 1-1 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 5-8 (1-5) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 22-08-2026 | A.C. Ospitaletto | 2-0 (0-0) | Lumezzane | 6-5 (3-1) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC C | 15-08-2026 | Trento | 2-1 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 5-4 (2-3) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Rovato Vertovese SSD | 2-2 (2-2) | A.C. Ospitaletto | 1-6 (0-4) | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | A.C. Ospitaletto | 5-1 (3-1) | Legnago Salus | 5-5 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Padova | 1-3 (0-2) | A.C. Ospitaletto | - | W | ||||||||
| ITA SC | 26-04-2026 | A.C. Ospitaletto | 0-2 (0-2) | Novara | 7-2 (4-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 19-04-2026 | Pro Vercelli | 1-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 3-3 (3-0) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | A.C. Ospitaletto | 3-0 (0-0) | Albinoleffe | 7-10 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 06-04-2026 | USD Virtus Verona | 0-0 (0-0) | A.C. Ospitaletto | 2-7 (2-2) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | Renate AC | 7 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Albinoleffe | 14 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Lumezzane | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | AC Dolomiti Bellunesi | 7 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | ASD Alcione | 14 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | Brescia | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.10 | 2.09 | 3.10 | 3.10 | 2.09 | 3.10 | 1.89 | 1 | 1.81 | 1.89 | 1 | 1.81 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Initial | 2.45 | 3.30 | 2.45 | 2.45 | 3.30 | 2.45 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.00 | 2.80 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 2.05 | 2/2.5 | 1.75 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.73 | 0 | 2.08 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.2 | Loss | 1 |
| 12.3 | Shot(OT) | 11 | 14.9 | Shot(OT) | 11 |
| 4.7 | Corner | 3.3 | 4.3 | Corner | 3.7 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.7 | 1.9 | Yellow Card | 1.9 |
| 11.3 | Fouls | 13.3 | 11.8 | Fouls | 13.3 |
| 53% | Possession | 53% | 47.4% | Possession | 49.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Desenzano Calvina ( 12 Matches) | A.C. Ospitaletto ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 7 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 2 | 5 |