ทีเด็ดบอล Nuovo Campobasso vs Livorno
‹ คู่ก่อนหน้าLecco vs JuventusU23 · อา. 8 พ.ย. 20:30 น. คู่ที่ 199 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Catania vs AS Sorrento Calcio · อา. 8 พ.ย. 20:30 น.
Italy Serie C
🕒 08-11-2026 20:30 น.
Nuovo Campobassoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 199 / 35120:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVSNuovo CampobassoLivornoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.2646% @2.68สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.01
Livornoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านNuovo Campobassoต่อ 0 @1.75พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Nuovo Campobassoการ์ดยิงดุ🔥9.6Nuovo Campobassoการ์ดรับหลวม🕳️10.2Livornoการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Nuovo Campobassoการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLivornoรอง 0 @2.01พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0Nuovo Campobassoการ์ดยิงดุ🔥9.0Livornoการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.5ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Nuovo Campobassoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 199 / 35120:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVS
Nuovo CampobassoLivorno
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.2646% @2.68
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 2.01
Livornoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านNuovo Campobasso
ต่อ 0 @1.75
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Nuovo Campobasso
การ์ดยิงดุ🔥9.6Nuovo Campobasso
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Livorno
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Nuovo Campobasso
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLivorno
รอง 0 @2.01
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️9.0Nuovo Campobasso
การ์ดยิงดุ🔥9.0Livorno
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Nuovo Campobasso vs Livorno
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านNuovo Campobasso ต่อ 0 @1.75การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNuovo Campobassoโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nuovo Campobasso · บิลหลัก 1X2 @2.26
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Nuovo Campobasso ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.26 · ควรเป็น @2.08 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nuovo Campobasso 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Nuovo Campobasso ต่อ 0
ได้ 42%คืนทุน 27%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nuovo Campobasso · คาดสกอร์ 1.8 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nuovo Campobasso ชนะ 1 ลูก19%
Nuovo Campobasso ชนะ 2 ลูก13%
Nuovo Campobasso ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ27%
Livorno ชนะ 1 ลูก17%
Livorno ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Nuovo Campobasso ชนะ42%
Nuovo Campobasso ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Nuovo Campobasso คลีนชีท24%
Livorno ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Nuovo Campobasso ไม่แพ้69%
Livorno ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%1-07%2-27%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nuovo Campobasso)
- โอกาส Nuovo Campobasso ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.26 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.08 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 42% มากกว่าตลาด (39%)
- Livorno เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Livorno ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Nuovo Campobasso
ส1-1พ1-3พ1-5ช2-1ช2-0ช2-0
Livorno
พ0-1ส1-1ส4-4พ1-2พ1-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Nuovo Campobassoยิง 1.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Livornoยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Nuovo Campobasso
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
Livorno
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nuovo Campobasso
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Livorno
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Nuovo Campobasso
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Livorno
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Nuovo Campobasso ชนะ 0เสมอ 1Livorno ชนะ 1
- 13-02-2026Nuovo Campobasso1 - 2Livorno
- 27-09-2025Livorno0 - 0Nuovo Campobasso
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Nuovo Campobasso@2.31 → @2.26▼ 2.2%
เสมอ@3.28 → @3.280.0%
ทีมเยือน Livorno@2.62 → @2.68▲ 2.3%
คู่อื่นใน Serie C 12 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:30
Grosseto
Pescara
อา. 8 พ.ย.18:30
Sassari Torres
Latina
อา. 8 พ.ย.20:30
Giana
Cittadella
อา. 8 พ.ย.20:30
Lecco
JuventusU23
อา. 8 พ.ย.20:30
Catania
AS Sorrento Calcio
อา. 8 พ.ย.20:30
AC Monopoli
Cosenza Calcio 1914
อา. 8 พ.ย.20:30
FC Savoia 1908
Potenza
อา. 8 พ.ย.23:30
Desenzano Calvina
A.C. Ospitaletto
อา. 8 พ.ย.23:30
US Folgore Caratese
Athletic Carpi
อา. 8 พ.ย.23:30
Treviso
Novara
อา. 8 พ.ย.23:30
US Pianese
Perugia
อา. 8 พ.ย.23:30
Sambenedettese
Guidonia Montecelio 1937 FC
Grosseto
Pescara
อา. 8 พ.ย.18:30
Sassari Torres
Latina
อา. 8 พ.ย.20:30
Giana
Cittadella
อา. 8 พ.ย.20:30
Lecco
JuventusU23
อา. 8 พ.ย.20:30
Catania
AS Sorrento Calcio
อา. 8 พ.ย.20:30
AC Monopoli
Cosenza Calcio 1914
อา. 8 พ.ย.20:30
FC Savoia 1908
Potenza
อา. 8 พ.ย.23:30
Desenzano Calvina
A.C. Ospitaletto
อา. 8 พ.ย.23:30
US Folgore Caratese
Athletic Carpi
อา. 8 พ.ย.23:30
Treviso
Novara
อา. 8 พ.ย.23:30
US Pianese
Perugia
อา. 8 พ.ย.23:30
Sambenedettese
Guidonia Montecelio 1937 FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.27 | 3.35 | 2.61 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.27 | 3.35 | 2.61 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.72 | 0 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.20 | 2.63 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.25 | 3.20 | 2.75 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.30 | 2.80 | 1.89 | 2.5 | 1.90 | 2.03 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.38 | 3.30 | 2.80 | 1.89 | 2.5 | 1.90 | 2.03 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| wewbet | Initial | 2.39 | 3.23 | 2.71 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.75 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.40 | 3.26 | 2.68 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.30 | 2.85 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.74 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.75 | 1.78 | 2.5 | 1.78 | 1.91 | 0/0.5 | 1.66 | ||
| pinnacle | Initial | 2.36 | 3.14 | 2.86 | 1.87 | 2.5 | 1.88 | 2.04 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.92 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 2.07 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 2.35 | 3.30 | 2.70 | 1.75 | 2.5 | 1.96 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.31 | 3.10 | 2.83 | 1.82 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-8] Nuovo Campobasso | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 3 | 4 | 18 | 20 | 18 | 8 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 12 | 8 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 8 | 10 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 10 | 8 | 21 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
| [ITA SC-6] Livorno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 17 | 16 | 19 | 6 | 41.7% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 14 | 10 | 16 | 3 | 71.4% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 3 | 6 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 7 | 2 | 8 | 7 | 16 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 6 | 5 | 8 | 13 | 14.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 2 | 8 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Nuovo Campobasso Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 13-02-2026 | Nuovo Campobasso | 1-2 (1-2) | Livorno | 11-2 (4-1) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 27-09-2025 | Livorno | 0-0 (0-0) | Nuovo Campobasso | 2-0 | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Nuovo Campobasso Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Nuovo Campobasso | 2-0 (2-0) | Forli | 2-10 (1-3) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC C | 29-10-2026 | Nuovo Campobasso | 2-0 (1-0) | Latina | 1-8 (0-3) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 24-10-2026 | Atalanta U23 | 1-2 (1-1) | Nuovo Campobasso | 6-2 (2-2) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 18-10-2026 | Nuovo Campobasso | 1-5 (1-1) | Perugia | 4-3 (1-1) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 11-10-2026 | Ravenna | 3-1 (2-0) | Nuovo Campobasso | 4-4 (1-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 04-10-2026 | Nuovo Campobasso | 1-1 (1-0) | Sassari Torres | 4-3 (3-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Sambenedettese | 1-2 (0-1) | Nuovo Campobasso | 11-5 (7-1) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Nuovo Campobasso | 2-2 (2-0) | Asd Pineto Calcio | 9-0 (6-0) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC | 16-09-2026 | Grosseto | 2-2 (2-0) | Nuovo Campobasso | 2-8 (1-4) | 2.55 | 3.00 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | FC Vado | 0-1 (0-1) | Nuovo Campobasso | 4-2 (2-2) | 2.63 | 3.00 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 05-09-2026 | Nuovo Campobasso | 2-4 (0-2) | Gubbio | 7-6 (2-2) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Nuovo Campobasso | 1-1 (0-0) | Scafatese | 3-3 (0-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Spezia | 1-0 (0-0) | Nuovo Campobasso | 5-3 (2-1) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 23-08-2026 | Nuovo Campobasso | 2-0 (1-0) | US Pianese | 8-1 (7-1) | 1.70 | 3.60 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Cavese | 6-2 (4-0) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Juve Stabia | 0-2 (0-2) | Nuovo Campobasso | 4-4 (2-4) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 14-05-2026 | Potenza | 3-1 (2-0) | Nuovo Campobasso | 3-5 (1-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 11-05-2026 | Nuovo Campobasso | 0-3 (0-3) | Potenza | 3-2 (1-0) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 07-05-2026 | Nuovo Campobasso | 1-1 (0-1) | Asd Pineto Calcio | 3-4 (1-2) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Nuovo Campobasso | 1-0 (0-0) | Ascoli | 2-11 (1-3) | 11.00 | 4.33 | 1.27 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Livorno Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Livorno | 1-0 (0-0) | AS Ostia Mare | 4-4 (2-0) | 1.67 | 3.50 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ITA SC C | 29-10-2026 | Spezia | 2-1 (0-1) | Livorno | 11-3 (7-1) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 24-10-2026 | Sambenedettese | 2-1 (2-0) | Livorno | 2-2 (1-2) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 17-10-2026 | Livorno | 4-4 (2-2) | Grosseto | 4-1 (3-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 11-10-2026 | Forli | 1-1 (0-1) | Livorno | 4-3 (1-3) | 2.90 | 3.10 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| ITA SC | 03-10-2026 | Livorno | 0-1 (0-0) | Pescara | 3-4 (1-3) | 2.40 | 3.20 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 26-09-2026 | Livorno | 3-2 (2-0) | US Pianese | 5-6 (3-2) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 22-09-2026 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-1 (0-1) | Livorno | 2-3 (1-1) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ITA SC | 17-09-2026 | Livorno | 3-2 (1-2) | FC Vado | 6-3 (1-2) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | Spezia | 2-0 (0-0) | Livorno | 3-2 (1-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | Livorno | 1-0 (0-0) | Atalanta U23 | 1-4 (0-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC C | 04-09-2026 | Novara | 0-0 (0-0) | Livorno | 4-8 (1-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Asd Pineto Calcio | 0-0 (0-0) | Livorno | 8-4 (3-0) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ITA SC | 25-08-2026 | Livorno | 2-1 (1-1) | Sassari Torres | 3-1 (2-0) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Livorno | 3-1 (1-1) | A.C. Reggiana 1919 | 4-7 (1-2) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Livorno | 1-1 (0-0) | Empoli | 6-3 (3-1) | 3.80 | 3.70 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Livorno | 2-1 (0-0) | Cittadella Vis Modena | - | W | ||||||||
| ITA SC | 26-04-2026 | Pontedera | 0-2 (0-1) | Livorno | 4-4 (1-4) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 12-04-2026 | Arezzo | 2-0 (1-0) | Livorno | 8-0 (7-0) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| ITA SC | 04-04-2026 | Livorno | 3-0 (2-0) | Gubbio | 0-4 (0-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | Latina | 7 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Vis Pesaro | 14 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Guidonia Montecelio 1937 FC | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | A.C. Reggiana 1919 | 7 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | Ravenna | 14 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Perugia | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.92 | 2.13 | 3.25 | 2.92 | 2.13 | 3.25 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.75 | 0 | 1.95 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Initial | 2.27 | 3.35 | 2.61 | 2.27 | 3.35 | 2.61 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.72 | 0 | 1.98 | 1.72 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.20 | 2.63 | 2.25 | 3.20 | 2.75 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.78 | 0 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 1.6 | Goal | 1.5 |
| 0.3 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1.7 |
| 13 | Shot(OT) | 8.3 | 12.5 | Shot(OT) | 10.9 |
| 1.7 | Corner | 3 | 4.1 | Corner | 3.5 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.7 | 2.6 | Yellow Card | 2.6 |
| 14 | Fouls | 17.3 | 14.1 | Fouls | 15.4 |
| 44.7% | Possession | 50.3% | 47.9% | Possession | 49.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Nuovo Campobasso ( 51 Matches) | Livorno ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 6 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 4 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 3 | 7 |