ทีเด็ดบอล Treviso vs Novara
‹ คู่ก่อนหน้าUS Folgore Caratese vs Athletic Carpi · อา. 8 พ.ย. 23:30 น. คู่ที่ 312 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›US Pianese vs Perugia · อา. 8 พ.ย. 23:30 น.
Italy Serie C
🕒 08-11-2026 23:30 น.
Trevisoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 312 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★79⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSTrevisoNovaraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6627% @4.43สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Novaraทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTrevisoต่อ 0.5/1 @1.88กองกลาง🎯55% vs 47%Trevisoแนวรับ🛡️4.2 vs 7.8Trevisoการ์ดยิงดุ🔥6.0Trevisoการ์ดรับหลวม🕳️7.8Novaraการ์ดได้ราคา💰6/10Trevisoการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNovaraรอง 0.5/1 @1.88การ์ดยิงดุ🔥5.4Novaraการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.78แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2/2.5การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Trevisoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 312 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★79⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
TrevisoNovara
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6627% @4.43
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Novaraทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTreviso
ต่อ 0.5/1 @1.88
กองกลาง🎯55% vs 47%Treviso
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.8Treviso
การ์ดยิงดุ🔥6.0Treviso
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Novara
การ์ดได้ราคา💰6/10Treviso
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNovara
รอง 0.5/1 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥5.4Novara
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.78
แนวรุก🔥6.0 · 5.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2/2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Treviso vs Novara
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTreviso ต่อ 0.5/1 @1.88การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.98การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTrevisoโอกาสชนะ 54%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.579/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Treviso · บิลหลัก 1X2 @1.66
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Treviso ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.66 · ควรเป็น @1.68 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Treviso 34 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Treviso ต่อ 0.5/1
ได้ 24%ได้ครึ่ง 29%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Treviso · คาดสกอร์ 1.2 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Treviso ชนะ 1 ลูก29%
Treviso ชนะ 2 ลูก16%
Treviso ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
Novara ชนะ 1 ลูก14%
Novara ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Treviso ชนะ53%
Treviso ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Treviso คลีนชีท47%
Novara ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Treviso ไม่แพ้80%
Novara ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)32%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)14%
ยิงได้ทั้งคู่38%
ต่ำ 2.568%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-017%0-014%1-113%2-010%0-110%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Treviso)
- โอกาส Treviso ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Treviso คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Treviso ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Treviso
ช1-0ส0-0พ0-1ช2-0ช2-1พ0-1
Novara
พ0-2ช2-1พ0-2ส2-2พ0-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Trevisoยิง 1.0 · เสีย 0.7 ต่อนัด
Novaraยิง 0.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Treviso
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 12
Novara
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Treviso
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Novara
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Treviso
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Novara
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Treviso@1.72 → @1.66▼ 3.8%
เสมอ@3.38 → @3.53▲ 4.4%
ทีมเยือน Novara@4.23 → @4.43▲ 4.7%
คู่อื่นใน Serie C 12 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:30
Grosseto
Pescara
อา. 8 พ.ย.18:30
Sassari Torres
Latina
อา. 8 พ.ย.20:30
Giana
Cittadella
อา. 8 พ.ย.20:30
Lecco
JuventusU23
อา. 8 พ.ย.20:30
Nuovo Campobasso
Livorno
อา. 8 พ.ย.20:30
Catania
AS Sorrento Calcio
อา. 8 พ.ย.20:30
AC Monopoli
Cosenza Calcio 1914
อา. 8 พ.ย.20:30
FC Savoia 1908
Potenza
อา. 8 พ.ย.23:30
Desenzano Calvina
A.C. Ospitaletto
อา. 8 พ.ย.23:30
US Folgore Caratese
Athletic Carpi
อา. 8 พ.ย.23:30
US Pianese
Perugia
อา. 8 พ.ย.23:30
Sambenedettese
Guidonia Montecelio 1937 FC
Grosseto
Pescara
อา. 8 พ.ย.18:30
Sassari Torres
Latina
อา. 8 พ.ย.20:30
Giana
Cittadella
อา. 8 พ.ย.20:30
Lecco
JuventusU23
อา. 8 พ.ย.20:30
Nuovo Campobasso
Livorno
อา. 8 พ.ย.20:30
Catania
AS Sorrento Calcio
อา. 8 พ.ย.20:30
AC Monopoli
Cosenza Calcio 1914
อา. 8 พ.ย.20:30
FC Savoia 1908
Potenza
อา. 8 พ.ย.23:30
Desenzano Calvina
A.C. Ospitaletto
อา. 8 พ.ย.23:30
US Folgore Caratese
Athletic Carpi
อา. 8 พ.ย.23:30
US Pianese
Perugia
อา. 8 พ.ย.23:30
Sambenedettese
Guidonia Montecelio 1937 FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.64 | 3.55 | 4.35 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.64 | 3.55 | 4.35 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.20 | 4.10 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.67 | 3.50 | 4.50 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.60 | 4.80 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.89 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.80 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 1.90 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 1.88 | 3.21 | 3.90 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.88 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.68 | 3.46 | 4.71 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.91 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.20 | 3.70 | 1.72 | 2 | 2.02 | 2.00 | 0.5 | 1.74 | |
| Live | 1.65 | 3.35 | 4.50 | 1.69 | 2/2.5 | 1.88 | 1.81 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 1.89 | 3.11 | 4.14 | 2.03 | 2/2.5 | 1.74 | 1.89 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.72 | 3.41 | 5.07 | 2.03 | 2.5 | 1.79 | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.04 | 3.20 | 3.45 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 2.34 | 0.5/1 | 1.53 | |
| Live | 1.65 | 3.35 | 4.89 | 1.95 | 2.5 | 1.73 | 1.83 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-6] Treviso | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 12 | 9 | 19 | 6 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 7 | 1 | 5 | 2 | 19 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
| [ITA SC-13] Novara | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 11 | 16 | 13 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 9 | 5 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 8 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 3 | 7 | 3 | 8 | 9 | 19 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 20 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 4 | 6 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Treviso Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Treviso Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Cittadella | 1-0 (0-0) | Treviso | 3-2 (1-1) | 1.67 | 3.30 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ITA SC | 24-10-2026 | Treviso | 2-1 (1-0) | AC Dolomiti Bellunesi | 4-2 (3-0) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 17-10-2026 | US Folgore Caratese | 0-2 (0-1) | Treviso | 6-2 (3-1) | 2.90 | 2.90 | 2.35 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | D |
| ITA SC | 11-10-2026 | Treviso | 0-1 (0-1) | A.C. Ospitaletto | 11-3 (6-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | Treviso | 0-0 (0-0) | Giana | 11-2 (3-1) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Renate AC | 0-1 (0-0) | Treviso | 2-5 (1-4) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 22-09-2026 | Treviso | 0-0 (0-0) | Desenzano Calvina | 9-3 (3-3) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ITA SC | 18-09-2026 | Brescia | 2-2 (0-1) | Treviso | 6-4 (1-1) | 1.48 | 3.60 | 6.25 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| ITA SC | 13-09-2026 | Treviso | 2-1 (1-0) | Pro Vercelli | 5-2 (3-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 08-09-2026 | ASD Alcione | 1-1 (0-0) | Treviso | 4-3 (4-0) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | D |
| ITA SC | 01-09-2026 | Treviso | 1-0 (0-0) | Lecco | 6-3 (3-1) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 24-08-2026 | Trento | 2-1 (1-1) | Treviso | 3-3 (2-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ITA SC C | 16-08-2026 | AC Dolomiti Bellunesi | 1-0 (1-0) | Treviso | 2-4 (2-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ITA S4 | 13-05-2026 | US Folgore Caratese | 2-0 (1-0) | Treviso | 3-5 (2-2) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | D |
| ITA S4 | 10-05-2026 | Treviso | 3-3 (3-2) | FC Vado | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 03-05-2026 | AC Mestre | 1-0 (0-0) | Treviso | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 26-04-2026 | Treviso | 1-2 (1-2) | AC Este | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 19-04-2026 | ASD San Luigi Calcio | 0-2 (0-0) | Treviso | 3-4 (0-3) | 3.30 | 3.10 | 2.05 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| ITA S4 | 12-04-2026 | Treviso | 1-2 (1-1) | Conegliano | 6-1 (4-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| ITA S4 | 02-04-2026 | Altavilla | 0-1 (0-1) | Treviso | 4-3 (2-2) | 3.80 | 3.25 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Novara Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 03-11-2026 | Novara | 1-0 (1-0) | Desenzano Calvina | 2-3 (0-1) | 1.95 | 3.10 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA SC | 25-10-2026 | Arzignano Valchiampo | 2-0 (1-0) | Novara | 2-6 (0-4) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA SC | 18-10-2026 | Albinoleffe | 2-2 (0-1) | Novara | 2-2 (0-1) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA SC | 10-10-2026 | Novara | 0-2 (0-1) | Cittadella | 1-6 (0-3) | 3.00 | 3.00 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 04-10-2026 | AC Dolomiti Bellunesi | 1-2 (1-0) | Novara | 1-5 (1-3) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| ITA SC | 26-09-2026 | Novara | 0-2 (0-1) | A.C. Ospitaletto | 4-2 (0-1) | 2.25 | 3.00 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA SC | 20-09-2026 | Novara | 2-2 (1-1) | Athletic Carpi | 5-1 (1-1) | 2.05 | 3.00 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 17-09-2026 | Lumezzane | 0-0 (0-0) | Novara | 3-7 (2-3) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ITA SC | 14-09-2026 | Novara | 0-1 (0-1) | US Pergolettese 1932 | 3-2 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 08-09-2026 | Renate AC | 1-2 (0-0) | Novara | 6-4 (1-1) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ITA SC C | 04-09-2026 | Novara | 0-0 (0-0) | Livorno | 4-8 (1-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 01-09-2026 | Novara | 2-2 (0-1) | US Folgore Caratese | 8-4 (5-2) | 2.15 | 2.90 | 3.25 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | JuventusU23 | 1-0 (1-0) | Novara | 3-4 (2-3) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA SC C | 17-08-2026 | ASD Alcione | 0-1 (0-1) | Novara | 6-1 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | ACD Virtus Entella | 2-1 (0-1) | Novara | 4-4 (1-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Sampdoria | 1-2 (1-2) | Novara | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Novara | 2-1 (0-1) | Inter Milan U23 | 4-1 (1-0) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | A.C. Ospitaletto | 0-2 (0-2) | Novara | 7-2 (4-2) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 19-04-2026 | Novara | 0-1 (0-1) | Cittadella | 7-7 (2-3) | 2.35 | 3.20 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| ITA SC | 11-04-2026 | Vicenza | 3-1 (2-1) | Novara | 4-8 (0-5) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | JuventusU23 | 7 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | US Pergolettese 1932 | 14 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Albinoleffe | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | Lecco | 7 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | Pro Vercelli | 14 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | ASD Alcione | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.22 | 2.13 | 4.95 | 2.22 | 2.13 | 4.95 | 1.92 | 1 | 1.78 | 1.92 | 1 | 1.78 | 1.79 | 0/0.5 | 1.91 | 1.79 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Initial | 1.64 | 3.55 | 4.35 | 1.64 | 3.55 | 4.35 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.20 | 4.10 | 1.67 | 3.50 | 4.50 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1 | Goal | 0.9 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 0.7 | Loss | 1.3 |
| 11 | Shot(OT) | 13 | 9.5 | Shot(OT) | 13.7 |
| 2.7 | Corner | 3.3 | 5.6 | Corner | 3.9 |
| 2 | Yellow Card | 3.7 | 2.2 | Yellow Card | 3 |
| 15.3 | Fouls | 16.7 | 17 | Fouls | 17.7 |
| 52% | Possession | 48.3% | 54.7% | Possession | 46.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Treviso ( 12 Matches) | Novara ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 5 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 7 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 4 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 6 | 4 |