ทีเด็ดบอล FC Savoia 1908 vs Potenza
‹ คู่ก่อนหน้าAC Monopoli vs Cosenza Calcio 1914 · อา. 8 พ.ย. 20:30 น. คู่ที่ 202 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›LKS Lodz vs Stal Rzeszow · อา. 8 พ.ย. 20:30 น.
Italy Serie C
🕒 08-11-2026 20:30 น.
FC Savoia 1908เจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 202 / 35120:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSFC Savoia 1908Potenzaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.1863% @1.92สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.95
Potenzaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านFC Savoia 1908รอง 0.5 @1.81แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6FC Savoia 1908การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Savoia 1908การ์ดรับหลวม🕳️9.6Potenzaการ์ดได้ราคา💰6/10FC Savoia 1908การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนPotenzaต่อ 0.5 @1.95แนวรุก🔥16.2 vs 6.0Potenzaการ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Savoia 1908การ์ดยิงดุ🔥16.2Potenzaการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Potenzaการ์ดได้ราคา💰8/10Potenzaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.78แนวรุก🔥6.0 · 16.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Savoia 1908เจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 202 / 35120:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุล
VS
FC Savoia 1908Potenza
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.1863% @1.92
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 1.95
Potenzaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Savoia 1908
รอง 0.5 @1.81
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.6FC Savoia 1908
การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Savoia 1908
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Potenza
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Savoia 1908
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนPotenza
ต่อ 0.5 @1.95
แนวรุก🔥16.2 vs 6.0Potenza
การ์ดรับหลวม🕳️7.8FC Savoia 1908
การ์ดยิงดุ🔥16.2Potenza
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Potenza
การ์ดได้ราคา💰8/10Potenza
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.78
แนวรุก🔥6.0 · 16.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Savoia 1908 vs Potenza
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนPotenza ต่อ 0.5 @1.95การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.78การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPotenzaโอกาสชนะ 47%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Potenza · บิลหลัก 1X2 @1.92
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Potenza ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.92 · ควรเป็น @1.84 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Potenza 19 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Potenza ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Potenza · คาดสกอร์ 1.4 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Potenza ชนะ 1 ลูก21%
Potenza ชนะ 2 ลูก15%
Potenza ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
FC Savoia 1908 ชนะ 1 ลูก15%
FC Savoia 1908 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Potenza ชนะ49%
Potenza ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Potenza คลีนชีท25%
FC Savoia 1908 ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Savoia 1908 ไม่แพ้51%
Potenza ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%0-17%2-17%0-27%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Potenza)
- โอกาส Potenza ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Potenza ยิงเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- Potenza ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส FC Savoia 1908 ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Savoia 1908
ส0-0ช2-1พ0-4ส1-1ช2-0ส1-1
Potenza
ช4-2ช3-1ช2-1ส2-2ช2-1ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Savoia 1908ยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Potenzaยิง 2.7 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Savoia 1908
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 15
Potenza
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Savoia 1908
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Potenza
90%ออกสูง
สูง 9ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Savoia 1908
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Potenza
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
คู่อื่นใน Serie C 12 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:30
Grosseto
Pescara
อา. 8 พ.ย.18:30
Sassari Torres
Latina
อา. 8 พ.ย.20:30
Giana
Cittadella
อา. 8 พ.ย.20:30
Lecco
JuventusU23
อา. 8 พ.ย.20:30
Nuovo Campobasso
Livorno
อา. 8 พ.ย.20:30
Catania
AS Sorrento Calcio
อา. 8 พ.ย.20:30
AC Monopoli
Cosenza Calcio 1914
อา. 8 พ.ย.23:30
Desenzano Calvina
A.C. Ospitaletto
อา. 8 พ.ย.23:30
US Folgore Caratese
Athletic Carpi
อา. 8 พ.ย.23:30
Treviso
Novara
อา. 8 พ.ย.23:30
US Pianese
Perugia
อา. 8 พ.ย.23:30
Sambenedettese
Guidonia Montecelio 1937 FC
Grosseto
Pescara
อา. 8 พ.ย.18:30
Sassari Torres
Latina
อา. 8 พ.ย.20:30
Giana
Cittadella
อา. 8 พ.ย.20:30
Lecco
JuventusU23
อา. 8 พ.ย.20:30
Nuovo Campobasso
Livorno
อา. 8 พ.ย.20:30
Catania
AS Sorrento Calcio
อา. 8 พ.ย.20:30
AC Monopoli
Cosenza Calcio 1914
อา. 8 พ.ย.23:30
Desenzano Calvina
A.C. Ospitaletto
อา. 8 พ.ย.23:30
US Folgore Caratese
Athletic Carpi
อา. 8 พ.ย.23:30
Treviso
Novara
อา. 8 พ.ย.23:30
US Pianese
Perugia
อา. 8 พ.ย.23:30
Sambenedettese
Guidonia Montecelio 1937 FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.10 | 3.65 | 1.92 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.78 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.10 | 3.65 | 1.92 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.78 | -0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 3.25 | 3.40 | 1.91 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.25 | 3.40 | 1.91 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 3.25 | 3.60 | 2.00 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.73 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.25 | 3.60 | 2.00 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.73 | -0.5 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 3.19 | 3.52 | 1.99 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.79 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.21 | 3.58 | 1.98 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 1.84 | -0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 3.35 | 3.60 | 2.00 | 1.49 | 2/2.5 | 2.48 | 1.81 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.25 | 3.40 | 1.90 | 1.71 | 2.5/3 | 1.85 | 1.70 | -0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 3.29 | 3.34 | 2.05 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.34 | 3.55 | 2.04 | 1.79 | 2.5/3 | 2.02 | 1.79 | -0.5 | 2.04 | ||
| 1xBet | Initial | 3.41 | 3.50 | 1.92 | 1.68 | 2.5 | 2.05 | 2.45 | 0 | 1.48 | |
| Live | 3.28 | 3.44 | 1.95 | 1.76 | 2.5/3 | 1.91 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-18] FC Savoia 1908 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 6 | 4 | 13 | 18 | 12 | 18 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 6 | 6 | 18 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 7 | 12 | 6 | 13 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 6 | 7 | 15 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 5 | 7 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 4 | 6 | 16.7% |
| [ITA SC-1] Potenza | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 9 | 2 | 1 | 32 | 17 | 29 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 8 | 18 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 9 | 11 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 19 | 9 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 10 | 8 | 21 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Savoia 1908 Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Savoia 1908 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Salernitana | 1-1 (0-0) | FC Savoia 1908 | 6-4 (4-2) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ITA SC C | 28-10-2026 | FC Savoia 1908 | 2-0 (2-0) | AS Sorrento Calcio | 1-9 (1-4) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ITA SC | 24-10-2026 | FC Savoia 1908 | 1-1 (0-0) | Cosenza Calcio 1914 | 7-4 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 18-10-2026 | Audace Cerignola | 4-0 (3-0) | FC Savoia 1908 | 3-4 (1-2) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 10-10-2026 | FC Savoia 1908 | 2-1 (1-0) | Inter Milan U23 | 1-4 (0-1) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| ITA SC | 03-10-2026 | AC Monopoli | 0-0 (0-0) | FC Savoia 1908 | 5-2 (2-1) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Cavese | 4-2 (1-0) | FC Savoia 1908 | 3-6 (1-3) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 19-09-2026 | FC Savoia 1908 | 1-1 (0-0) | Casarano | 9-1 (8-1) | 3.20 | 3.20 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Foggia | 0-0 (0-0) | FC Savoia 1908 | 8-3 (6-0) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | FC Savoia 1908 | 1-1 (1-0) | Crotone | 3-5 (2-3) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | Team Altamura | 0-2 (0-2) | FC Savoia 1908 | 2-7 (0-2) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC C | 03-09-2026 | Catania | 0-3 (0-2) | FC Savoia 1908 | 9-2 (6-0) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 29-08-2026 | FC Savoia 1908 | 1-2 (1-2) | US Casertana 1908 | 6-6 (5-3) | 2.80 | 3.10 | 2.38 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ITA SC | 23-08-2026 | AZ Picerno ASD | 3-2 (1-1) | FC Savoia 1908 | 6-5 (4-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA SC C | 15-08-2026 | US Casertana 1908 | 1-2 (1-1) | FC Savoia 1908 | 5-3 (4-3) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| ITA S4 | 13-05-2026 | FC Savoia 1908 | 1-4 (1-1) | Scafatese | 1-9 (1-4) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA S4 | 10-05-2026 | Barletta | 2-1 (1-1) | FC Savoia 1908 | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 03-05-2026 | FC Savoia 1908 | 3-0 (1-0) | ASD Sancataldese | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 26-04-2026 | Athletic Palermo | 1-3 (0-2) | FC Savoia 1908 | 4-2 (2-0) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| ITA S4 | 19-04-2026 | FC Savoia 1908 | 3-0 (1-0) | Igea Virtus | - | W | ||||||||
| No Data |
| Potenza Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 90% Over 0% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 01-11-2026 | Potenza | 4-2 (0-2) | Crotone | 8-7 (7-3) | 1.42 | 3.90 | 6.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| ITA SC C | 28-10-2026 | Potenza | 2-1 (2-1) | Bari | 6-3 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 24-10-2026 | Team Altamura | 2-2 (1-1) | Potenza | 8-4 (6-3) | 3.50 | 3.40 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 17-10-2026 | Potenza | 2-1 (1-0) | Catania | 5-4 (3-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 11-10-2026 | Foggia | 1-3 (0-1) | Potenza | 8-1 (6-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 05-10-2026 | Potenza | 4-2 (2-1) | AZ Picerno ASD | 5-5 (3-2) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ITA SC | 27-09-2026 | Barletta | 1-4 (1-0) | Potenza | 4-3 (2-0) | 2.40 | 3.10 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Potenza | 4-2 (2-0) | Cavese | 3-4 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 16-09-2026 | Bari | 0-0 (0-0) | Potenza | 1-3 (0-1) | 1.80 | 3.30 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | Salernitana | 4-2 (3-1) | Potenza | 3-3 (3-2) | 2.55 | 3.00 | 2.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| ITA SC | 06-09-2026 | Potenza | 1-0 (1-0) | AC Monopoli | 3-6 (1-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA SC C | 02-09-2026 | Potenza | 1-1 (0-1) | AC Monopoli | 3-6 (1-2) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| ITA SC | 30-08-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 1-2 (0-1) | Potenza | 6-4 (4-3) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | Potenza | 4-1 (0-0) | Casarano | 8-6 (5-3) | 2.55 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ITA Cup | 09-08-2026 | Ascoli | 3-1 (1-1) | Potenza | 3-3 (1-2) | 1.56 | 3.50 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Potenza | 0-4 (0-0) | Juve Stabia | - | L | ||||||||
| ITA SC | 21-05-2026 | Ascoli | 1-0 (0-0) | Potenza | 12-3 (10-1) | 1.40 | 3.70 | 8.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 18-05-2026 | Potenza | 0-0 (0-0) | Ascoli | 4-6 (2-4) | 3.50 | 3.25 | 2.00 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA SC | 14-05-2026 | Potenza | 3-1 (2-0) | Nuovo Campobasso | 3-5 (1-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 11-05-2026 | Nuovo Campobasso | 0-3 (0-3) | Potenza | 3-2 (1-0) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Away | Giugliano | 7 Days |
| ITA SC | 23-11 | Home | AS Sorrento Calcio | 14 Days |
| ITA SC | 30-11 | Away | Bari | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 16-11 | Home | Scafatese | 7 Days |
| ITA SC | 23-11 | Away | Inter Milan U23 | 14 Days |
| ITA SC | 30-11 | Home | Audace Cerignola | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.55 | 2.29 | 2.48 | 3.55 | 2.29 | 2.48 | 1.99 | 1/1.5 | 1.71 | 1.99 | 1/1.5 | 1.71 | 1.69 | 0/-0.5 | 2.01 | 1.69 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Initial | 3.10 | 3.65 | 1.92 | 3.10 | 3.65 | 1.92 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.78 | -0.5 | 1.92 | 1.78 | -0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 3.40 | 1.91 | 3.25 | 3.40 | 1.91 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | 1.83 | -0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.7 | 1 | Goal | 2.7 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 1.6 |
| 12.3 | Shot(OT) | 15.3 | 13.8 | Shot(OT) | 13.8 |
| 4 | Corner | 6 | 4 | Corner | 4.1 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 2.1 | Yellow Card | 2.1 |
| 15.7 | Fouls | 12.7 | 15.9 | Fouls | 12.3 |
| 44.3% | Possession | 53.7% | 46.8% | Possession | 49.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Savoia 1908 ( 12 Matches) | Potenza ( 54 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 14 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 7 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 1 | 9 |