ทีเด็ดบอล Baleares vs CF La Nucia
‹ คู่ก่อนหน้าUtebo FC vs Osasuna B · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 68 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Mallorca B vs Yeclano Deportivo · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Balearesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 68 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVSBalearesCF La Nuciaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6227% @4.37สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
CF La Nuciaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBalearesต่อ 0.5/1 @1.80การ์ดยิงดุ🔥9.0Balearesการ์ดรับหลวม🕳️7.8CF La Nuciaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Balearesการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCF La Nuciaรอง 0.5/1 @1.96แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0CF La Nuciaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Balearesการ์ดยิงดุ🔥8.4CF La Nuciaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Balearesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 68 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริง
VS
BalearesCF La Nucia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6227% @4.37
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
CF La Nuciaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBaleares
ต่อ 0.5/1 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥9.0Baleares
การ์ดรับหลวม🕳️7.8CF La Nucia
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Baleares
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCF La Nucia
รอง 0.5/1 @1.96
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0CF La Nucia
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Baleares
การ์ดยิงดุ🔥8.4CF La Nucia
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Baleares vs CF La Nucia
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBalearesโอกาสชนะ 55%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Baleares · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Baleares ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.71 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Baleares 35 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Baleares ต่อ 0.5/1
ได้ 25%ได้ครึ่ง 27%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Baleares · คาดสกอร์ 1.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Baleares ชนะ 1 ลูก27%
Baleares ชนะ 2 ลูก15%
Baleares ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
CF La Nucia ชนะ 1 ลูก13%
CF La Nucia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Baleares ชนะ52%
Baleares ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Baleares คลีนชีท25%
CF La Nucia ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Baleares ไม่แพ้77%
CF La Nucia ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-08%1-28%0-18%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Baleares)
- โอกาส Baleares ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.62 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.71 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส CF La Nucia ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Baleares
ช2-1ส2-2ส2-2ช2-0พ0-1ช3-1
CF La Nucia
ช1-0ช2-0พ0-2พ1-3พ1-2พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Balearesยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
CF La Nuciaยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Baleares
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 20
CF La Nucia
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Baleares
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
CF La Nucia
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Baleares
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
CF La Nucia
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Baleares ชนะ 0เสมอ 2CF La Nucia ชนะ 0
- 29-01-2023Baleares1 - 1CF La Nucia
- 16-10-2022CF La Nucia1 - 1Baleares
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Baleares@1.57 → @1.62▲ 3.2%
เสมอ@3.58 → @3.531.4%
ทีมเยือน CF La Nucia@4.70 → @4.37▼ 7.1%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.56 | 3.55 | 4.40 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.77 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.56 | 3.55 | 4.40 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.77 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.60 | 5.00 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.03 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.58 | 3.62 | 4.75 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.75 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.61 | 3.51 | 4.72 | 1.94 | 2.5 | 1.80 | 1.79 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.56 | 3.50 | 4.80 | 1.77 | 2.5 | 1.75 | 1.69 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.58 | 3.50 | 4.80 | 1.84 | 2.5 | 1.72 | 1.68 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.71 | 3.39 | 4.39 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.93 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.61 | 3.67 | 5.26 | 1.95 | 2.5 | 1.83 | 1.78 | 0.5/1 | 2.02 | ||
| 1xBet | Initial | 1.55 | 3.66 | 5.31 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.69 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.58 | 3.54 | 5.26 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.73 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-6] Baleares | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 15 | 14 | 13 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 7 | 7 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 8 | 7 | 6 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 12 | 7 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 3 | 7 | 8 | 14 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 5 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
| [SPA D4-10] CF La Nucia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 0 | 4 | 12 | 12 | 12 | 10 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 10 | 8 | 9 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 6 | 3 | 14 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 5 | 1 | 12 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Baleares Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (100%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 50% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 50% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 29-01-2023 | Baleares | 1-1 (1-0) | CF La Nucia | 6-5 (3-3) | 2.55 | 2.90 | 2.80 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | D |
| SPA D3 | 16-10-2022 | CF La Nucia | 1-1 (1-1) | Baleares | 1-6 (1-4) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Baleares Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | SCR Pena Deportiva | 1-3 (1-1) | Baleares | - | 3.70 | 3.50 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA CUP | 30-10-2026 | Baleares | 0-1 (0-0) | Eldense | 5-5 (1-4) | 4.33 | 3.80 | 1.57 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Baleares | 2-0 (0-0) | CD Alcoyano | 2-3 (1-2) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Lorca Deportiva FC | 2-2 (2-0) | Baleares | 6-9 (5-1) | 2.90 | 3.10 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Baleares | 2-2 (1-0) | Mallorca B | 4-7 (3-3) | 1.48 | 3.80 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Baleares | 2-1 (0-0) | UD Poblense | 6-8 (3-4) | 1.75 | 3.25 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Cieza | 1-1 (1-1) | Baleares | 2-5 (2-2) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Baleares | 1-4 (0-2) | UCAM Murcia | 6-3 (2-0) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | CF Intercity | 2-2 (1-0) | Baleares | 5-2 (5-0) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Yeclano Deportivo | 1-0 (0-0) | Baleares | 4-5 (2-2) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 31-08-2026 | Baleares | 3-1 (1-1) | Porreres | 7-0 (5-0) | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 0-3 (0-1) | Baleares | 3-5 (1-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Real Madrid Castilla | 0-2 (0-2) | Baleares | 2-7 (2-6) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Mallorca B | 1-3 (1-0) | Baleares | - | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | |||||
| INT CF | 15-08-2026 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Baleares | 1-5 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Baleares | 1-1 (0-0) | CF Platges De Calvia | - | 1.17 | 6.00 | 15.00 | D | |||||
| INT CF | 05-08-2026 | Baleares | 7-1 (2-0) | Llosetense | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Baleares | 4-1 (3-1) | Santanyi | 7-1 (4-1) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Baleares | 2-1 (1-0) | Mallorca B | - | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | |||||
| SPA D4 | 01-06-2026 | Baleares | 1-0 (1-0) | Real Jaen CF | 6-8 (3-5) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| CF La Nucia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | CF La Nucia | 1-4 (0-1) | CF Intercity | 10-4 (5-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Castellon B | 2-1 (1-1) | CF La Nucia | 4-2 (3-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF La Nucia | 1-3 (1-0) | Lorca Deportiva FC | 3-5 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Deportiva Minera | 2-0 (1-0) | CF La Nucia | 8-8 (5-6) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CF La Nucia | 2-0 (1-0) | Mallorca B | 4-4 (1-3) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Yeclano Deportivo | 0-1 (0-0) | CF La Nucia | 4-5 (3-3) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | CF La Nucia | 5-1 (2-0) | Murcia B | 3-2 (0-1) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CF La Nucia | 1-0 (1-0) | UD Poblense | 6-4 (5-0) | 2.45 | 3.00 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 29-08-2026 | CF La Nucia | 0-0 (0-0) | Jove Espanol | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-08-2026 | CF La Nucia | 2-1 (0-1) | FC Torrevieja | - | W | ||||||||
| INT CF | 21-08-2026 | CF La Nucia | 3-1 (3-0) | UD Castellonense | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Atzeneta UE | 0-3 (0-3) | CF La Nucia | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | CF La Nucia | 1-2 (1-1) | CD Alcoyano | 2-4 (2-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | CF La Nucia | 1-0 (1-0) | CF Intercity | 3-3 (3-1) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 21-06-2026 | CF La Nucia | 1-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-3 (1-3) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 14-06-2026 | CF Trival Valderas | 0-0 (0-0) | CF La Nucia | 5-5 (4-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 07-06-2026 | Atletico Levante | 1-1 (0-1) | CF La Nucia | 3-2 (1-0) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| SPA TRFEF PO | 01-06-2026 | CF La Nucia | 1-0 (0-0) | Atletico Levante | 7-3 (2-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Atletico Saguntino | 1-0 (0-0) | CF La Nucia | 5-1 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | CF La Nucia | 3-1 (2-0) | Atletico Saguntino | 6-5 (2-0) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Elche CF Ilicitano | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Murcia B | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Orihuela CF | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Valencia CF Mestalla | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Orihuela CF | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | UCAM Murcia | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.11 | 2.13 | 4.85 | 2.11 | 2.13 | 4.85 | 1.85 | 1 | 1.85 | 1.85 | 1 | 1.85 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | 1.73 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Initial | 1.56 | 3.55 | 4.40 | 1.56 | 3.55 | 4.40 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.77 | 0.5/1 | 1.93 | 1.77 | 0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.57 | 3.60 | 5.00 | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 1.4 |
| 0.7 | Loss | 3 | 1.5 | Loss | 1.3 |
| 7 | Shot(OT) | 13 | 10.9 | Shot(OT) | 10.8 |
| 3.5 | Corner | 5 | 4.9 | Corner | 5.1 |
| 4 | Yellow Card | 2.3 | 3 | Yellow Card | 2.5 |
| 17.5 | Fouls | 14 | 15.6 | Fouls | 14.5 |
| 46.5% | Possession | 47% | 49.3% | Possession | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Baleares ( 47 Matches) | CF La Nucia ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 8 | 6 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 4 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 1 | 1 |