ทีเด็ดบอล Valencia CF Mestalla vs Lorca Deportiva FC
‹ คู่ก่อนหน้าCE Manresa vs Barcelona B · จ. 9 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 321 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Midtjylland vs Sonderjyske · จ. 9 พ.ย. 00:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 09-11-2026 00:00 น.
Valencia CF Mestallaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 321 / 35100:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSValencia CF MestallaLorca Deportiva FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.0842% @2.91สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.91
Lorca Deportiva FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านValencia CF Mestallaต่อ 0/0.5 @1.84กองกลาง🎯59% vs 52%Valencia CF Mestallaการ์ดยิงดุ🔥5.4Valencia CF Mestallaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Lorca Deportiva FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLorca Deportiva FCรอง 0/0.5 @1.91แนวรุก🔥7.8 vs 5.4Lorca Deportiva FCแนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Lorca Deportiva FCการ์ดรับหลวม🕳️9.6Valencia CF Mestallaการ์ดยิงดุ🔥7.8Lorca Deportiva FCการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Lorca Deportiva FCการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Valencia CF Mestallaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 321 / 35100:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Valencia CF MestallaLorca Deportiva FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.0842% @2.91
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.91
Lorca Deportiva FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านValencia CF Mestalla
ต่อ 0/0.5 @1.84
กองกลาง🎯59% vs 52%Valencia CF Mestalla
การ์ดยิงดุ🔥5.4Valencia CF Mestalla
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Lorca Deportiva FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLorca Deportiva FC
รอง 0/0.5 @1.91
แนวรุก🔥7.8 vs 5.4Lorca Deportiva FC
แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Lorca Deportiva FC
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Valencia CF Mestalla
การ์ดยิงดุ🔥7.8Lorca Deportiva FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Lorca Deportiva FC
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Valencia CF Mestalla vs Lorca Deportiva FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLorca Deportiva FC รอง 0/0.5 @1.91การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งValencia CF Mestallaโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 2 แผน20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Valencia CF Mestalla · บิลหลัก 1X2 @2.08
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Valencia CF Mestalla ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.08 · ควรเป็น @2.14 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Valencia CF Mestalla 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Valencia CF Mestalla ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 27%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Valencia CF Mestalla · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Valencia CF Mestalla ชนะ 1 ลูก23%
Valencia CF Mestalla ชนะ 2 ลูก12%
Valencia CF Mestalla ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Lorca Deportiva FC ชนะ 1 ลูก17%
Lorca Deportiva FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Valencia CF Mestalla ชนะ41%
Valencia CF Mestalla ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Valencia CF Mestalla คลีนชีท25%
Lorca Deportiva FC ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Valencia CF Mestalla ไม่แพ้68%
Lorca Deportiva FC ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-09%1-29%2-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Valencia CF Mestalla)
- โอกาส Valencia CF Mestalla ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Valencia CF Mestalla ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Lorca Deportiva FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Lorca Deportiva FC ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Valencia CF Mestalla
พ0-1ช3-2พ1-4ส1-1ส1-1พ2-3
Lorca Deportiva FC
ช1-0พ1-2ช3-1ส2-2พ2-3ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Valencia CF Mestallaยิง 1.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Lorca Deportiva FCยิง 1.3 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Valencia CF Mestalla
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
Lorca Deportiva FC
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Valencia CF Mestalla
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Lorca Deportiva FC
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Valencia CF Mestalla
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
Lorca Deportiva FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Valencia CF Mestalla@2.15 → @2.08▼ 3.5%
เสมอ@3.28 → @3.231.5%
ทีมเยือน Lorca Deportiva FC@2.76 → @2.91▲ 5.4%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.05 | 3.25 | 2.81 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.05 | 3.25 | 2.81 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.00 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.27 | 3.37 | 2.63 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.99 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.13 | 3.24 | 2.97 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.85 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.25 | 2.65 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.88 | 0/0.5 | 1.66 | |
| Live | 2.05 | 3.20 | 3.10 | 1.75 | 2.5 | 1.81 | 1.74 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 2.18 | 3.14 | 3.06 | 1.88 | 2.5 | 1.86 | 1.88 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.10 | 3.21 | 3.37 | 1.89 | 2.5 | 1.89 | 1.82 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| 1xBet | Initial | 2.27 | 3.32 | 2.75 | 1.82 | 2.5/3 | 1.82 | 1.96 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Live | 2.10 | 3.15 | 3.20 | 1.82 | 2.5 | 1.85 | 1.81 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-17] Valencia CF Mestalla | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 8 | 13 | 6 | 17 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 7 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 6 | 7 | 12 | 10 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 3 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | 8 | 33.3% |
| [SPA D4-7] Lorca Deportiva FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 12 | 10 | 12 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 3 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 6 | 7 | 3 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 4 | 3 | 12 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Valencia CF Mestalla Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Valencia CF Mestalla Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| PLI CUP | 04-11-2026 | Middlesbrough U21 | 3-2 (1-1) | Valencia CF Mestalla | 6-5 (5-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 01-11-2026 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (1-1) | UD Castellonense | 4-3 (1-0) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Orihuela CF | 1-1 (0-1) | Valencia CF Mestalla | 6-4 (5-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Elche CF Ilicitano | 4-1 (3-0) | Valencia CF Mestalla | 4-9 (1-2) | 3.10 | 3.40 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Valencia CF Mestalla | 3-2 (2-2) | SCR Pena Deportiva | 7-6 (2-5) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UD Poblense | 1-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 5-4 (0-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| PLI CUP | 24-09-2026 | West Ham U21 | 2-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | 4-9 (2-2) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Valencia CF Mestalla | 1-2 (1-0) | Castellon B | 4-5 (3-4) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UCAM Murcia | 1-0 (0-0) | Valencia CF Mestalla | 4-7 (2-5) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Valencia CF Mestalla | 1-1 (1-0) | Mallorca B | 6-2 (4-2) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Orihuela CF | 1-1 (0-1) | Valencia CF Mestalla | 2-2 (1-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 23-08-2026 | CD Alcoyano | 2-2 (0-1) | Valencia CF Mestalla | 2-3 (0-2) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Valencia CF Mestalla | 0-1 (0-1) | Teruel | 6-1 (1-0) | 1.17 | 6.00 | 15.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | CD Cieza | 2-3 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 8-4 (3-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Valencia CF Mestalla | 2-1 (0-0) | Sunderland U21 | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | UE Olot | 2-0 (1-0) | Valencia CF Mestalla | 3-4 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Valencia CF Mestalla | 3-0 (2-0) | RCD Espanyol B | 2-6 (2-4) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Castellon B | 0-4 (0-2) | Valencia CF Mestalla | 6-3 (2-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| PLI CUP | 16-04-2026 | Dinamo Zagreb B | 3-3 (1-1) | Valencia CF Mestalla | 9-5 (6-3) | 3.30 | 3.60 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Valencia CF Mestalla | 3-1 (1-0) | Sant Andreu | 6-1 (4-1) | 3.40 | 3.30 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Lorca Deportiva FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Lorca Deportiva FC | 2-0 (1-0) | UD Poblense | 9-1 (5-1) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Murcia B | 3-2 (0-1) | Lorca Deportiva FC | 2-4 (2-3) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Lorca Deportiva FC | 2-2 (2-0) | Baleares | 6-9 (5-1) | 2.90 | 3.10 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CF La Nucia | 1-3 (1-0) | Lorca Deportiva FC | 3-5 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Castellon B | 2-1 (1-0) | Lorca Deportiva FC | 4-3 (1-0) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 28-09-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | UD Castellonense | 3-0 (2-0) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | CF Intercity | 3-3 (0-2) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Orihuela CF | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | 6-2 (6-0) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 07-09-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (0-1) | Elche CF Ilicitano | 15-1 (9-0) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-4 (1-2) | Murcia B | 7-5 (4-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Lorca Deportiva FC | 2-0 (1-0) | At. Pulpileno | 8-1 (4-1) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Aguilas CF | 1-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | 2-3 (2-2) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 13-08-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-1) | Real Murcia | 1-2 (0-2) | 3.50 | 3.25 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 1-5 (0-5) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | 4-3 (2-1) | 1.27 | 4.50 | 9.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Lorca Deportiva FC | 2-2 (1-1) | Yeclano Deportivo | 3-4 (1-1) | 2.63 | 2.88 | 2.55 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SPA D4 | 20-04-2026 | Aguilas CF | 2-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | 7-1 (4-1) | 1.62 | 3.20 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-1 (0-0) | Xerez Deportivo | 5-1 (4-0) | 2.45 | 2.90 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Almeria B | 1-1 (0-1) | Lorca Deportiva FC | 5-7 (3-3) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Lorca Deportiva FC | 1-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | 5-5 (3-2) | 1.73 | 3.00 | 5.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | CF La Nucia | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | CD Alcoyano | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Deportiva Minera | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Mallorca B | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | SCR Pena Deportiva | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | CD Alcoyano | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.64 | 2.09 | 3.45 | 2.64 | 2.09 | 3.45 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.61 | 0 | 2.09 | 1.61 | 0 | 2.09 | |
| Initial | 2.05 | 3.25 | 2.81 | 2.05 | 3.25 | 2.81 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 1.87 | 1.83 | 0/0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.30 | 2.70 | 2.10 | 3.20 | 3.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 0.9 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.4 |
| 8.7 | Shot(OT) | 11.3 | 8.9 | Shot(OT) | 9.1 |
| 5.7 | Corner | 6.3 | 5.6 | Corner | 5.7 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 2.4 |
| 12 | Fouls | 14 | 14.9 | Fouls | 13.9 |
| 61.3% | Possession | 54% | 58.5% | Possession | 52.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Valencia CF Mestalla ( 42 Matches) | Lorca Deportiva FC ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 1 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 0 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 3 | 4 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 1 | 5 |