ทีเด็ดบอล UD Llanera vs Bergantinos CF
‹ คู่ก่อนหน้าVarzim vs Fafe · อา. 8 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 249 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Girona B vs UE Olot · อา. 8 พ.ย. 22:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 22:00 น.
UD Llaneraเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 249 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSUD LlaneraBergantinos CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.7657% @2.12สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Bergantinos CFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUD Llaneraรอง 0/-0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥7.8UD Llaneraการ์ดรับหลวม🕳️6.0Bergantinos CFการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4UD Llaneraการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBergantinos CFต่อ 0/-0.5 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 7.8Bergantinos CFกองกลาง🎯55% vs 48%Bergantinos CFแนวรับ🛡️6.0 vs 13.2Bergantinos CFการ์ดรับหลวม🕳️13.2UD Llaneraการ์ดยิงดุ🔥13.8Bergantinos CFการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Bergantinos CFการ์ดได้ราคา💰6/10Bergantinos CFการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.86พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
UD Llaneraเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 249 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
UD LlaneraBergantinos CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.7657% @2.12
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Bergantinos CFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUD Llanera
รอง 0/-0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥7.8UD Llanera
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Bergantinos CF
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4UD Llanera
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBergantinos CF
ต่อ 0/-0.5 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 7.8Bergantinos CF
กองกลาง🎯55% vs 48%Bergantinos CF
แนวรับ🛡️6.0 vs 13.2Bergantinos CF
การ์ดรับหลวม🕳️13.2UD Llanera
การ์ดยิงดุ🔥13.8Bergantinos CF
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Bergantinos CF
การ์ดได้ราคา💰6/10Bergantinos CF
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.86
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UD Llanera vs Bergantinos CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBergantinos CF ต่อ 0/-0.5 @1.93การ์ด 8 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.86การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBergantinos CFโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bergantinos CF · บิลหลัก 1X2 @2.12
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bergantinos CF ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.12 · ควรเป็น @1.86 (+14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bergantinos CF 10 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Bergantinos CF ต่อ 0/-0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 24%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bergantinos CF · คาดสกอร์ 1.2 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bergantinos CF ชนะ 1 ลูก18%
Bergantinos CF ชนะ 2 ลูก14%
Bergantinos CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ24%
UD Llanera ชนะ 1 ลูก17%
UD Llanera ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Bergantinos CF ชนะ48%
Bergantinos CF ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Bergantinos CF คลีนชีท29%
UD Llanera ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UD Llanera ไม่แพ้52%
Bergantinos CF ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-210%1-19%0-28%0-17%1-37%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bergantinos CF)
- โอกาส Bergantinos CF ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ราคา @2.12 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.86 (คุ้มกว่า 14%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (42%)
- Bergantinos CF ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- UD Llanera เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด UD Llanera เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Bergantinos CF ไหลขึ้นจาก @1.97 (เงินไหลออก)
- โอกาส UD Llanera ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UD Llanera
ส1-1ช4-2พ1-4พ1-3ส1-1พ1-2
Bergantinos CF
ช3-2ช3-1ส2-2ช3-0พ2-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UD Llaneraยิง 1.3 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Bergantinos CFยิง 2.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UD Llanera
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 22
Bergantinos CF
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Llanera
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Bergantinos CF
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UD Llanera
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Bergantinos CF
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
UD Llanera ชนะ 3เสมอ 1Bergantinos CF ชนะ 0
- 09-02-2025UD Llanera1 - 0Bergantinos CF
- 29-09-2024Bergantinos CF2 - 2UD Llanera
- 03-04-2022UD Llanera2 - 0Bergantinos CF
- 14-11-2021Bergantinos CF1 - 2UD Llanera
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UD Llanera@3.06 → @2.76▼ 9.8%
เสมอ@3.40 → @3.351.5%
ทีมเยือน Bergantinos CF@1.97 → @2.12▲ 7.6%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.71 | 3.30 | 2.09 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.71 | 3.30 | 2.09 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.50 | 1.85 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.80 | 3.40 | 2.15 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 3.25 | 3.48 | 1.92 | 1.84 | 2.5/3 | 1.90 | 1.82 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.83 | 3.23 | 2.20 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 3.35 | 3.40 | 1.84 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.72 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.85 | 3.30 | 2.15 | 1.74 | 2.5 | 1.82 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 3.29 | 3.21 | 2.04 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.94 | 3.36 | 2.24 | 1.86 | 2.5 | 1.93 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.42 | 3.48 | 1.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.60 | -0.5/1 | 2.14 | |
| Live | 3.01 | 3.22 | 2.16 | 1.81 | 2.5 | 1.86 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-17] UD Llanera | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 12 | 21 | 7 | 17 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 8 | 6 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 13 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 13 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 4 | 8 | 7 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
| [SPA D4-3] Bergantinos CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 20 | 11 | 18 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 4 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 9 | 7 | 5 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 9 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 8 | 5 | 17 | 1 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 6 | 2 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| UD Llanera Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 3 (75%) Draw 1 (25%) Lose 0 (0%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 25% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 09-02-2025 | UD Llanera | 1-0 (1-0) | Bergantinos CF | 4-3 (2-0) | 2.50 | 2.80 | 2.80 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 29-09-2024 | Bergantinos CF | 2-2 (1-0) | UD Llanera | - | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D4 | 03-04-2022 | UD Llanera | 2-0 (0-0) | Bergantinos CF | 6-3 (2-3) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | D |
| SPA D4 | 14-11-2021 | Bergantinos CF | 1-2 (0-0) | UD Llanera | 13-3 (3-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UD Llanera Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 31-10-2026 | Real Oviedo B | 2-1 (1-0) | UD Llanera | 2-5 (2-1) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA CUP | 28-10-2026 | UD Llanera | 1-1 (0-1) | Ponferradina | 7-9 (6-5) | 4.20 | 3.90 | 1.57 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | UD Llanera | 1-3 (0-2) | Compostela | 4-2 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Arosa SC | 4-1 (2-0) | UD Llanera | 5-3 (1-2) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 10-10-2026 | UD Llanera | 4-2 (2-0) | Marino luanco | 5-1 (5-0) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | CD Basconia | 1-1 (0-0) | UD Llanera | 4-1 (3-1) | 1.70 | 3.80 | 3.80 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | UD Llanera | 2-1 (1-1) | Rayo Cantabria | 6-5 (2-4) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | SD Gernika | 4-0 (0-0) | UD Llanera | 4-3 (2-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | UD Llanera | 1-2 (1-1) | Alaves B | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | Gimnastica Torrelavega | 2-1 (1-0) | UD Llanera | 4-5 (3-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 19-08-2026 | Sporting de Gijon B | 2-2 (2-0) | UD Llanera | 2-2 (1-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Aviles Stadium CF | 0-1 (0-0) | UD Llanera | 3-11 (3-6) | 7.50 | 4.75 | 1.29 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | 2-2 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Aviles Stadium CF | 1-2 (0-1) | UD Llanera | 1-4 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UD Llanera | 4-0 (0-0) | CD Tuilla | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | UD Llanera | 3-0 (1-0) | Real Titanico Laviana | 10-2 (7-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Llanes | 0-1 (0-0) | UD Llanera | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | Sporting de Gijon B | 4-3 (3-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | L Entregu CF | 0-1 (0-1) | UD Llanera | 3-3 | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | CD Colunga | - | W | ||||||||
| No Data |
| Bergantinos CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Bergantinos CF | 1-1 (1-0) | Ourense CF | - | 1.90 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Eibar B | 3-2 (1-0) | Bergantinos CF | 10-1 (5-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Bergantinos CF | 3-0 (1-0) | Real Oviedo B | 4-3 (4-2) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | Arosa SC | 2-2 (0-0) | Bergantinos CF | 4-3 (1-0) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Bergantinos CF | 3-1 (2-1) | coruxo FC | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Bergantinos CF | 3-2 (1-1) | Portugalete | 6-1 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Gimnastica Torrelavega | 0-3 (0-1) | Bergantinos CF | 4-3 (1-3) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SPA FC | 17-09-2026 | UD Santa Marta | 1-0 (0-0) | Bergantinos CF | 2-3 (0-1) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Bergantinos CF | 1-0 (1-0) | SD Amorebieta | 5-5 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | Bergantinos CF | 5-0 (1-0) | Leioa | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Gernika | 2-2 (2-1) | Bergantinos CF | 3-0 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Bergantinos CF | 0-3 (0-1) | CD Lugo | 1-5 (1-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Bergantinos CF | - | D | ||||||||
| SPA FC | 01-08-2026 | Montaneros CF | 1-3 (0-1) | Bergantinos CF | 5-5 (3-3) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Samanod | 0-5 (0-0) | Bergantinos CF | 3-3 (1-2) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Bergantinos CF | 1-3 (1-1) | UD Ourense | 7-4 (3-3) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Real Oviedo B | 1-2 (0-1) | Bergantinos CF | 7-5 (2-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Bergantinos CF | 0-1 (0-1) | Sarriana | 10-4 (4-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Valladol B | 3-4 (2-1) | Bergantinos CF | 10-8 (2-3) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Bergantinos CF | 0-1 (0-1) | coruxo FC | 10-0 (5-0) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | coruxo FC | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Ourense CF | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | SD Amorebieta | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Sestao | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | CD Basconia | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Compostela | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 2.10 | 2.71 | 3.30 | 2.10 | 2.71 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.79 | 1 | 1.91 | 2.03 | 0 | 1.67 | 2.03 | 0 | 1.67 | |
| Initial | 2.71 | 3.30 | 2.09 | 2.71 | 3.30 | 2.09 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 3.50 | 1.85 | 2.80 | 3.40 | 2.15 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.3 | Goal | 2.3 |
| 2 | Loss | 1.3 | 2.2 | Loss | 1 |
| 12 | Shot(OT) | 15.5 | 10.9 | Shot(OT) | 10 |
| 5.3 | Corner | 2.5 | 4.3 | Corner | 3.6 |
| 3 | Yellow Card | 3.5 | 3.6 | Yellow Card | 3.1 |
| 13 | Fouls | 14 | 13.2 | Fouls | 15.7 |
| 47.3% | Possession | 54.5% | 47.7% | Possession | 55.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| UD Llanera ( 9 Matches) | Bergantinos CF ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 7 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 3 | 4 |