ทีเด็ดบอล Varzim vs Fafe
‹ คู่ก่อนหน้าGD Vitoria Sernache vs Atletico Clube Purtugal · อา. 8 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 248 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UD Llanera vs Bergantinos CF · อา. 8 พ.ย. 22:00 น.
Portugal Liga 3
🕒 08-11-2026 22:00 น.
Varzimเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 248 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุลVSVarzimFafeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4550% @2.48สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Fafeทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านVarzimHDP 0 @1.88การ์ดยิงดุ🔥10.2Varzimการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFafeHDP 0 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Fafeการ์ดรับหลวม🕳️9.6Varzimการ์ดยิงดุ🔥10.2Fafeการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Fafeการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.80พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥10.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Varzimเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 248 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 64% ★สมดุลVS
VarzimFafe
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4550% @2.48
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Fafeทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านVarzim
HDP 0 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥10.2Varzim
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFafe
HDP 0 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️4.8 vs 9.6Fafe
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Varzim
การ์ดยิงดุ🔥10.2Fafe
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Fafe
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.80
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥10.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Varzim vs Fafe
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFafe HDP 0 @1.88การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.80การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 36%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 7 · 10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Varzim · บิลหลัก 1X2 @2.45
ความเสี่ยงของบิล64%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Varzim ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.45 · ควรเป็น @2.43 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Varzim 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Varzim ต่อ 0
ได้ 36%คืนทุน 27%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Varzim · คาดสกอร์ 1.4 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Varzim ชนะ 1 ลูก20%
Varzim ชนะ 2 ลูก10%
Varzim ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Fafe ชนะ 1 ลูก18%
Fafe ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Varzim ชนะ36%
Varzim ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Varzim คลีนชีท21%
Fafe ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Varzim ไม่แพ้63%
Fafe ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-18%1-07%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Varzim)
- โอกาส Varzim ชนะ 36% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Fafe รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Fafe เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Fafe ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Varzim
พ0-1พ1-2พ1-2พ1-2พ2-4พ0-2
Fafe
พ1-2ช4-0ส2-2พ0-1ส0-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Varzimยิง 1.7 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Fafeยิง 1.7 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Varzim
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
Fafe
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Varzim
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Fafe
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Varzim
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Fafe
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Varzim ชนะ 1เสมอ 2Fafe ชนะ 5
- 04-01-2026Fafe1 - 0Varzim
- 29-09-2025Varzim1 - 1Fafe
- 17-05-2025Varzim5 - 3Fafe
- 30-03-2025Fafe1 - 0Varzim
- 09-11-2024Fafe2 - 0Varzim
- 11-08-2024Varzim0 - 2Fafe
- 03-12-2023Varzim0 - 1Fafe
- 20-08-2023Fafe0 - 0Varzim
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Varzim@2.38 → @2.45▲ 3.2%
เสมอ@3.13 → @3.130.0%
ทีมเยือน Fafe@2.55 → @2.48▼ 2.9%
คู่อื่นใน Liga 3 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.40 | 3.15 | 2.40 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.40 | 3.15 | 2.40 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.55 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.20 | 3.25 | 2.02 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.47 | 3.20 | 2.47 | 1.79 | 2/2.5 | 1.97 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 3.25 | 3.25 | 2.00 | 1.84 | 2/2.5 | 1.92 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.47 | 3.20 | 2.47 | 1.79 | 2/2.5 | 1.97 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 3.08 | 3.11 | 2.16 | 1.85 | 2/2.5 | 1.91 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.59 | 3.09 | 2.58 | 1.81 | 2/2.5 | 1.95 | 1.87 | 0 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.25 | 2.80 | 1.79 | 2/2.5 | 1.90 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.55 | 3.15 | 2.65 | 1.79 | 2/2.5 | 1.93 | 1.85 | 0 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 2.90 | 2.99 | 2.43 | 1.88 | 2/2.5 | 1.87 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Live | 2.61 | 3.18 | 2.68 | 1.84 | 2/2.5 | 1.97 | 1.88 | 0 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.32 | 3.13 | 2.69 | 2.04 | 2.5 | 1.67 | 1.71 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.42 | 3.02 | 2.65 | 2.10 | 2.5 | 1.63 | 1.75 | 0 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR L3-7] Varzim | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 0 | 5 | 11 | 13 | 9 | 7 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 8 | 3 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 5 | 6 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 8 | 12 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 1 | 2 | 8 | 4 | 16 | 2 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
| [POR L3-4] Fafe | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 13 | 7 | 13 | 4 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 4 | 6 | 4 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 3 | 7 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 6 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 12 | 4 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Varzim Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 10% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 04-01-2026 | Fafe | 1-0 (1-0) | Varzim | 3-3 (1-2) | 2.05 | 3.25 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| POR L3 | 29-09-2025 | Varzim | 1-1 (0-0) | Fafe | 2-3 (1-0) | 2.05 | 3.25 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| POR L3 | 17-05-2025 | Varzim | 5-3 (1-1) | Fafe | 2-4 (0-3) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| POR L3 | 30-03-2025 | Fafe | 1-0 (0-0) | Varzim | 5-9 (2-6) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| POR L3 | 09-11-2024 | Fafe | 2-0 (0-0) | Varzim | 1-6 (1-4) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| POR L3 | 11-08-2024 | Varzim | 0-2 (0-1) | Fafe | 9-3 (3-2) | 2.00 | 3.20 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| POR L3 | 03-12-2023 | Varzim | 0-1 (0-1) | Fafe | 7-7 (2-7) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| POR L3 | 20-08-2023 | Fafe | 0-0 (0-0) | Varzim | 3-3 (1-0) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| POR L3 | 06-05-2023 | Varzim | 1-0 (0-0) | Fafe | - | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 2.08 | 1 | 1.73 | D | U |
| POR L3 | 15-04-2023 | Fafe | 2-2 (1-1) | Varzim | 3-6 (1-6) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| POR L3 | 07-01-2023 | Fafe | 0-1 (0-1) | Varzim | 4-1 (3-0) | 3.50 | 3.20 | 2.00 | W | 1.75 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| POR L3 | 28-08-2022 | Varzim | 1-0 (0-0) | Fafe | 7-0 (4-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| POR D2 | 14-05-2017 | Fafe | 2-1 (1-0) | Varzim | 7-7 (4-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 2.15 | 0.5/1 | 1.72 | L | O |
| POR D2 | 21-12-2016 | Varzim | 2-1 (0-1) | Fafe | 8-7 (3-2) | 1.72 | 3.60 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Varzim Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 31-10-2026 | Leca | 2-0 (0-0) | Varzim | 3-2 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| POR L3 | 26-10-2026 | Varzim | 2-4 (1-2) | Vitoria Guimaraes B | 1-0 | 1.80 | 3.30 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| POR L3 | 11-10-2026 | S. Joao Ver | 2-1 (0-1) | Varzim | 8-1 (4-0) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| POR CUP | 19-09-2026 | GD Vitoria Sernache | 2-1 (1-0) | Varzim | 4-5 (1-4) | 3.90 | 3.50 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| POR L3 | 12-09-2026 | Varzim | 1-2 (1-0) | Vianense | 4-1 (2-1) | 1.75 | 3.30 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| POR L3 | 06-09-2026 | Varzim | 0-1 (0-1) | Paredes | 3-5 (1-2) | 2.35 | 3.00 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| POR CUP | 29-08-2026 | Varzim | 5-1 (1-1) | Clube Desportivo Trofense | 1-3 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POR L3 | 23-08-2026 | Pacos de Ferreira | 1-4 (1-2) | Varzim | 4-4 (2-1) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| POR L3 | 17-08-2026 | Varzim | 2-1 (2-0) | AD Marco 09 | 3-2 (2-1) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| POR L3 | 09-08-2026 | Clube Desportivo Trofense | 0-1 (0-1) | Varzim | 2-6 (1-4) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Varzim | 1-1 (0-0) | Vitoria Guimaraes | 2-6 (0-3) | 8.00 | 4.20 | 1.33 | D | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Varzim | 2-2 (0-0) | Viseu | 5-4 (3-3) | 1.57 | 3.10 | 1.57 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Tirsense | 0-1 (0-0) | Varzim | 2-5 (2-3) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | CD Tondela | 1-0 (1-0) | Varzim | - | L | ||||||||
| POR L3 | 16-05-2026 | UD Santarem | 2-2 (1-2) | Varzim | 12-6 (5-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| POR L3 | 11-05-2026 | Varzim | 1-2 (0-1) | CF Os Belenenses | 6-6 (2-5) | 3.60 | 3.20 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| POR L3 | 04-05-2026 | Academica Coimbra | 1-0 (0-0) | Varzim | 2-1 (1-1) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| POR L3 | 25-04-2026 | Varzim | 2-2 (1-1) | Vitoria Guimaraes B | 6-3 (3-3) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| POR L3 | 19-04-2026 | Clube Desportivo Trofense | 0-1 (0-0) | Varzim | 4-4 (4-0) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| POR L3 | 11-04-2026 | Varzim | 0-2 (0-2) | CD Mafra | 5-4 (0-3) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Fafe Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 31-10-2026 | Fafe | 3-1 (2-0) | Pacos de Ferreira | 9-2 (6-1) | 1.90 | 3.25 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| POR L3 | 25-10-2026 | AD Marco 09 | 0-0 (0-0) | Fafe | 4-12 (2-6) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| POR CUP | 18-10-2026 | FC Felgueiras | 1-0 (0-0) | Fafe | 4-3 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| POR L3 | 11-10-2026 | Fafe | 2-2 (0-1) | Clube Desportivo Trofense | 4-4 (2-4) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| POR CUP | 20-09-2026 | Fafe | 4-0 (2-0) | JD Lajense | 6-2 (3-1) | 1.42 | 3.80 | 7.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| POR L3 | 14-09-2026 | Paredes | 2-1 (1-0) | Fafe | 4-7 (3-4) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| POR L3 | 06-09-2026 | Leca | 0-3 (0-1) | Fafe | 3-0 (2-0) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| POR CUP | 30-08-2026 | Pacos de Ferreira | 0-0 (0-0) | Fafe | 3-9 (1-3) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| POR L3 | 22-08-2026 | Fafe | 1-1 (1-1) | Vitoria Guimaraes B | 6-5 (4-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| POR L3 | 16-08-2026 | S. Joao Ver | 1-3 (0-1) | Fafe | 5-5 (1-1) | 2.80 | 3.10 | 2.25 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| POR L3 | 09-08-2026 | Fafe | 0-0 (0-0) | Vianense | 7-1 (3-0) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Fafe | 2-0 (0-0) | Maria da Fonte | 6-3 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Fafe | 2-2 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Sanjoanense | 0-1 (0-0) | Fafe | - | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | GD Chaves | 4-1 (0-0) | Fafe | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Vizela | 0-3 (0-1) | Fafe | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Fafe | 1-0 (1-0) | CD Tondela | - | W | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Sporting Braga II | 5-0 (0-0) | Fafe | - | L | ||||||||
| POR L3 | 03-05-2026 | Sporting Braga II | 0-0 (0-0) | Fafe | 6-2 (4-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| POR L3 | 29-04-2026 | Fafe | 1-2 (1-1) | S. Joao Ver | 7-6 (4-5) | 1.91 | 3.25 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR L3 | 28-11 | Home | Clube Desportivo Trofense | 20 Days |
| POR L3 | 06-12 | Away | AD Marco 09 | 28 Days |
| POR L3 | 13-12 | Home | Pacos de Ferreira | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR L3 | 28-11 | Away | Vianense | 20 Days |
| POR L3 | 06-12 | Home | S. Joao Ver | 28 Days |
| POR L3 | 13-12 | Away | Vitoria Guimaraes B | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.01 | 3.05 | 3.05 | 2.01 | 3.05 | 1.96 | 1 | 1.74 | 1.96 | 1 | 1.74 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Initial | 2.40 | 3.15 | 2.40 | 2.40 | 3.15 | 2.40 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 2.50 | 3.10 | 2.55 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.7 | Goal | 1.7 |
| 2.7 | Loss | 0.7 | 1.6 | Loss | 0.8 |
| 10.7 | Shot(OT) | 8.3 | 10.1 | Shot(OT) | 9.1 |
| 1.3 | Corner | 8 | 3 | Corner | 6.1 |
| 2 | Yellow Card | 2.7 | 1.7 | Yellow Card | 2.4 |
| 14.3 | Fouls | 15.3 | 15.1 | Fouls | 14.6 |
| 49% | Possession | 53% | 52.9% | Possession | 54.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Varzim ( 40 Matches) | Fafe ( 36 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 3 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 2 | 2 |
Louletano
SC Covilha
GD Vitoria Sernache
Atletico Clube Purtugal