ทีเด็ดบอล GD Vitoria Sernache vs Atletico Clube Purtugal
‹ คู่ก่อนหน้าReal Madrid Castilla vs Hercules · อา. 8 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 247 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Varzim vs Fafe · อา. 8 พ.ย. 22:00 น.
Portugal Liga 3
🕒 08-11-2026 22:00 น.
GD Vitoria Sernacheเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 247 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSGD Vitoria SernacheAtletico Clube Purtugalใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.3863% @1.95สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.97
Atletico Clube Purtugalทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGD Vitoria Sernacheรอง 0.5 @1.78การ์ดยิงดุ🔥7.2GD Vitoria Sernacheการ์ดได้ราคา💰6/10GD Vitoria Sernacheการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAtletico Clube Purtugalต่อ 0.5 @1.97แนวรุก🔥15.0 vs 7.2Atletico Clube Purtugalแนวรับ🛡️4.8 vs 6.6Atletico Clube Purtugalการ์ดรับหลวม🕳️6.6GD Vitoria Sernacheการ์ดยิงดุ🔥15.0Atletico Clube Purtugalการ์ดได้ราคา💰7/10Atletico Clube Purtugalการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.93พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.2 · 15.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.82ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
GD Vitoria Sernacheเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 247 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
GD Vitoria SernacheAtletico Clube Purtugal
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.3863% @1.95
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.97
Atletico Clube Purtugalทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGD Vitoria Sernache
รอง 0.5 @1.78
การ์ดยิงดุ🔥7.2GD Vitoria Sernache
การ์ดได้ราคา💰6/10GD Vitoria Sernache
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAtletico Clube Purtugal
ต่อ 0.5 @1.97
แนวรุก🔥15.0 vs 7.2Atletico Clube Purtugal
แนวรับ🛡️4.8 vs 6.6Atletico Clube Purtugal
การ์ดรับหลวม🕳️6.6GD Vitoria Sernache
การ์ดยิงดุ🔥15.0Atletico Clube Purtugal
การ์ดได้ราคา💰7/10Atletico Clube Purtugal
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.93
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.2 · 15.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.82
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์GD Vitoria Sernache vs Atletico Clube Purtugal
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAtletico Clube Purtugal ต่อ 0.5 @1.97การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.93การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAtletico Clube Purtugalโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 1 แผน10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Atletico Clube Purtugal · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Atletico Clube Purtugal ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.81 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Atletico Clube Purtugal 19 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Atletico Clube Purtugal ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Atletico Clube Purtugal · คาดสกอร์ 1.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Atletico Clube Purtugal ชนะ 1 ลูก22%
Atletico Clube Purtugal ชนะ 2 ลูก15%
Atletico Clube Purtugal ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ27%
GD Vitoria Sernache ชนะ 1 ลูก15%
GD Vitoria Sernache ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Atletico Clube Purtugal ชนะ48%
Atletico Clube Purtugal ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Atletico Clube Purtugal คลีนชีท34%
GD Vitoria Sernache ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
GD Vitoria Sernache ไม่แพ้52%
Atletico Clube Purtugal ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%0-111%1-210%0-29%1-07%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Atletico Clube Purtugal)
- โอกาส Atletico Clube Purtugal ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- ราคา @1.95 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.81 (คุ้มกว่า 7%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (45%)
- Atletico Clube Purtugal ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- Atletico Clube Purtugal ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- GD Vitoria Sernache ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส GD Vitoria Sernache ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
GD Vitoria Sernache
พ0-2ช2-1ช1-0ช1-0พ1-2ช1-0
Atletico Clube Purtugal
พ0-1ช4-1ช4-1ช1-0ส2-2ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
GD Vitoria Sernacheยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Atletico Clube Purtugalยิง 2.5 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
GD Vitoria Sernache
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
Atletico Clube Purtugal
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
GD Vitoria Sernache
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Atletico Clube Purtugal
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
GD Vitoria Sernache
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Atletico Clube Purtugal
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน GD Vitoria Sernache@3.43 → @3.381.5%
เสมอ@3.20 → @3.10▼ 3.1%
ทีมเยือน Atletico Clube Purtugal@1.92 → @1.951.3%
คู่อื่นใน Liga 3 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.25 | 3.10 | 1.94 | 1.91 | 2/2.5 | 1.79 | 1.76 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.25 | 3.10 | 1.94 | 1.91 | 2/2.5 | 1.79 | 1.76 | -0.5 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 3.30 | 1.90 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.50 | 3.10 | 1.95 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.60 | 3.25 | 1.90 | 1.91 | 2/2.5 | 1.85 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.60 | 3.20 | 1.90 | 1.94 | 2/2.5 | 1.82 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.71 | ||
| 12BET | Initial | 3.45 | 3.20 | 1.95 | 1.91 | 2/2.5 | 1.85 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.60 | 3.20 | 1.90 | 1.94 | 2/2.5 | 1.82 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.71 | ||
| wewbet | Initial | 3.59 | 3.15 | 1.98 | 1.89 | 2/2.5 | 1.87 | 1.80 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.59 | 3.12 | 1.99 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 1.79 | -0.5 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 3.80 | 3.35 | 1.86 | 1.93 | 2.5 | 1.76 | 1.85 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.60 | 3.15 | 2.00 | 1.93 | 2/2.5 | 1.79 | 1.74 | -0.5 | 1.99 | ||
| pinnacle | Initial | 3.38 | 3.06 | 2.13 | 1.93 | 2/2.5 | 1.82 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.76 | 3.11 | 2.06 | 1.99 | 2/2.5 | 1.82 | 1.78 | -0.5 | 2.06 | ||
| 1xBet | Initial | 3.72 | 3.34 | 1.85 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.59 | -0.5/1 | 2.10 | |
| Live | 3.68 | 3.06 | 1.96 | 1.85 | 2/2.5 | 1.81 | 1.51 | -0.5/1 | 2.26 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR L3-10] GD Vitoria Sernache | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 1 | 5 | 6 | 15 | 7 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 12 | 3 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 4 | 8 | 7 | 10 | 12.5% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 3 | 7 | 3 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
| [POR L3-2] Atletico Clube Purtugal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 2 | 1 | 17 | 7 | 17 | 2 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 4 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 3 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 4 | 0 | 9 | 2 | 16 | 1 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 1 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 1 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 1 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| GD Vitoria Sernache Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| GD Vitoria Sernache Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 01-11-2026 | Lusitano GC | 0-1 (0-0) | GD Vitoria Sernache | 9-8 (4-6) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| POR L3 | 26-10-2026 | UD Santarem | 2-1 (2-1) | GD Vitoria Sernache | 6-5 (3-3) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| POR CUP | 18-10-2026 | Brito SC | 0-1 (0-0) | GD Vitoria Sernache | 6-3 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| POR L3 | 10-10-2026 | GD Vitoria Sernache | 1-0 (1-0) | Louletano | 2-2 (1-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| POR CUP | 19-09-2026 | GD Vitoria Sernache | 2-1 (1-0) | Varzim | 4-5 (1-4) | 3.90 | 3.50 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| POR L3 | 13-09-2026 | FC Caldas | 2-0 (0-0) | GD Vitoria Sernache | 3-6 (1-4) | 1.85 | 3.10 | 3.90 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | D |
| POR L3 | 06-09-2026 | GD Vitoria Sernache | 1-3 (0-1) | CF Os Belenenses | 3-6 (1-4) | 5.25 | 3.90 | 1.50 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| POR CUP | 30-08-2026 | Os Nazarenos | 0-3 (0-0) | GD Vitoria Sernache | 5-3 (2-2) | 5.25 | 3.30 | 1.60 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| POR L3 | 23-08-2026 | Oliveirense | 3-2 (2-2) | GD Vitoria Sernache | 8-5 (3-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| POR L3 | 16-08-2026 | GD Vitoria Sernache | 0-0 (0-0) | SC Covilha | 5-4 (3-3) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| POR L3 | 09-08-2026 | CD Mafra | 5-0 (3-0) | GD Vitoria Sernache | 6-1 (5-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| POR D3 | 10-06-2026 | Leca | 1-1 (1-0) | GD Vitoria Sernache | 8-4 (4-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| POR D3 | 31-05-2026 | GD Vitoria Sernache | 1-1 (0-1) | Louletano | 5-5 (1-3) | D | ||||||||
| POR D3 | 23-05-2026 | Atletico Malveira | 0-3 (0-1) | GD Vitoria Sernache | 2-3 (2-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| POR D3 | 17-05-2026 | GD Vitoria Sernache | 0-0 (0-0) | Oliveira Hospital | 3-3 (0-2) | 2.50 | 2.88 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| POR D3 | 10-05-2026 | Louletano | 1-2 (0-1) | GD Vitoria Sernache | 5-3 (5-2) | 1.95 | 3.00 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| POR D3 | 03-05-2026 | GD Vitoria Sernache | 0-0 (0-0) | Atletico Malveira | 4-0 (1-0) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D3 | 26-04-2026 | Oliveira Hospital | 1-2 (0-1) | GD Vitoria Sernache | 7-5 (1-3) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| POR D3 | 18-04-2026 | Associacao Naval | 2-0 (1-0) | GD Vitoria Sernache | 2-5 (2-1) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| POR D3 | 12-04-2026 | GD Vitoria Sernache | 1-0 (1-0) | Mortagua | 6-4 (4-1) | 1.62 | 3.30 | 5.25 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Atletico Clube Purtugal Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 31-10-2026 | Atletico Clube Purtugal | 3-1 (3-0) | UD Santarem | 2-5 (0-3) | 1.90 | 3.20 | 3.70 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| POR L3 | 25-10-2026 | Louletano | 2-2 (1-1) | Atletico Clube Purtugal | 3-6 (2-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| POR CUP | 17-10-2026 | Atletico Clube Purtugal | 1-0 (0-0) | Vizela | 4-6 (2-3) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| POR L3 | 11-10-2026 | Atletico Clube Purtugal | 4-1 (1-0) | FC Caldas | 1-7 (0-2) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| POR CUP | 19-09-2026 | Atletico Clube Purtugal | 4-1 (2-0) | Grupo Desp Lagoa | 3-2 (2-1) | 1.45 | 3.90 | 5.75 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| POR L3 | 13-09-2026 | CF Os Belenenses | 1-0 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | 2-4 (1-1) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| POR L3 | 06-09-2026 | Atletico Clube Purtugal | 3-1 (2-0) | Oliveirense | 9-2 (5-1) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| POR CUP | 29-08-2026 | Olimpico Montijo | 0-4 (0-4) | Atletico Clube Purtugal | 3-9 (0-4) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| POR L3 | 23-08-2026 | SC Covilha | 0-3 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | 10-4 (6-1) | 3.25 | 3.10 | 2.05 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| POR L3 | 15-08-2026 | Atletico Clube Purtugal | 1-1 (1-1) | CD Mafra | 2-6 (0-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| POR L3 | 08-08-2026 | Lusitano GC | 0-1 (0-1) | Atletico Clube Purtugal | 6-3 (3-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Atletico Clube Purtugal | 0-1 (0-0) | SL Benfica B | 6-4 (3-1) | 3.50 | 3.40 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Fafe | 2-2 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Estoril | 3-0 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | - | L | ||||||||
| POR L3 | 02-05-2026 | Lusitano GC | 0-1 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | 8-2 (3-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POR L3 | 25-04-2026 | Atletico Clube Purtugal | 0-1 (0-0) | Dezembro | 3-2 | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| POR L3 | 18-04-2026 | Atletico Clube Purtugal | 2-0 (1-0) | FC Caldas | 4-2 (1-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| POR L3 | 12-04-2026 | SC Covilha | 2-1 (1-0) | Atletico Clube Purtugal | 5-11 (2-5) | 3.25 | 3.20 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| POR L3 | 22-03-2026 | Atletico Clube Purtugal | 1-2 (0-0) | Amora FC | 8-5 (2-4) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| POR L3 | 14-03-2026 | FC Caldas | 0-1 (0-1) | Atletico Clube Purtugal | 5-2 (0-1) | 2.70 | 3.20 | 2.45 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 22-11 | Home | Lusitania FC | 14 Days |
| POR L3 | 29-11 | Home | CD Mafra | 21 Days |
| POR L3 | 06-12 | Away | SC Covilha | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 21-11 | Home | Casa Pia AC | 13 Days |
| POR L3 | 28-11 | Home | Lusitano GC | 20 Days |
| POR L3 | 06-12 | Away | CD Mafra | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.95 | 1.96 | 2.58 | 3.95 | 1.96 | 2.58 | 1.65 | 0.5/1 | 2.05 | 1.65 | 0.5/1 | 2.05 | 1.64 | 0/-0.5 | 2.06 | 1.64 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Initial | 3.25 | 3.10 | 1.94 | 3.25 | 3.10 | 1.94 | 1.91 | 2/2.5 | 1.79 | 1.91 | 2/2.5 | 1.79 | 1.76 | -0.5 | 1.94 | 1.76 | -0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.60 | 3.30 | 1.90 | 3.50 | 3.10 | 1.95 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.2 | Goal | 2.5 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1.1 | Loss | 0.8 |
| 9.3 | Shot(OT) | 12 | 9.1 | Shot(OT) | 8.9 |
| 5.3 | Corner | 4 | 4.4 | Corner | 4.4 |
| 2 | Yellow Card | 2.3 | 2.9 | Yellow Card | 2.1 |
| 16 | Fouls | 17 | 14.7 | Fouls | 13.3 |
| 52.7% | Possession | 49.7% | 49.2% | Possession | 50.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| GD Vitoria Sernache ( 8 Matches) | Atletico Clube Purtugal ( 35 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 2 | 2 |
Louletano
SC Covilha
Varzim
Fafe