ทีเด็ดบอล Real Madrid Castilla vs Hercules
‹ คู่ก่อนหน้าAsteras Tripolis vs Kalamata AO · อา. 8 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 246 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›GD Vitoria Sernache vs Atletico Clube Purtugal · อา. 8 พ.ย. 22:00 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 08-11-2026 22:00 น.
Real Madrid Castillaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 246 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★50⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSReal Madrid CastillaHerculesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.9236% @3.35สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.81
Herculesทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี52%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านReal Madrid Castillaต่อ 0.5 @1.94แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Real Madrid Castillaกองกลาง🎯56% vs 52%Real Madrid Castillaการ์ดยิงดุ🔥7.8Real Madrid Castillaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Herculesการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHerculesรอง 0.5 @1.81การ์ดรับหลวม🕳️6.6Real Madrid Castillaการ์ดยิงดุ🔥6.0Herculesการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.87แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.89การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Real Madrid Castillaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 246 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★50⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุล
VS
Real Madrid CastillaHercules
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.9236% @3.35
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.81
Herculesทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี52%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านReal Madrid Castilla
ต่อ 0.5 @1.94
แนวรุก🔥7.8 vs 6.0Real Madrid Castilla
กองกลาง🎯56% vs 52%Real Madrid Castilla
การ์ดยิงดุ🔥7.8Real Madrid Castilla
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Hercules
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHercules
รอง 0.5 @1.81
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Real Madrid Castilla
การ์ดยิงดุ🔥6.0Hercules
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.87
แนวรุก🔥7.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.89
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Real Madrid Castilla vs Hercules
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านReal Madrid Castilla ต่อ 0.5 @1.94การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.87การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งReal Madrid Castillaโอกาสชนะ 47%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.550/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Real Madrid Castilla · บิลหลัก 1X2 @1.92
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Real Madrid Castilla ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.92 · ควรเป็น @1.91 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Real Madrid Castilla 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Real Madrid Castilla ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Real Madrid Castilla · คาดสกอร์ 1.3 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Real Madrid Castilla ชนะ 1 ลูก26%
Real Madrid Castilla ชนะ 2 ลูก14%
Real Madrid Castilla ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
Hercules ชนะ 1 ลูก17%
Hercules ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Real Madrid Castilla ชนะ47%
Real Madrid Castilla ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Real Madrid Castilla คลีนชีท37%
Hercules ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Real Madrid Castilla ไม่แพ้74%
Hercules ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-010%0-110%2-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Real Madrid Castilla)
- โอกาส Real Madrid Castilla ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Real Madrid Castilla คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- เจอกันล่าสุด Real Madrid Castilla ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Hercules ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา Real Madrid Castilla ไหลขึ้นจาก @1.80 (เงินไหลออก)
- โอกาส Hercules ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Real Madrid Castilla
พ1-2ช3-2ส1-1ช3-2พ0-2ช2-0
Hercules
ช1-0ส0-0ช1-0พ0-2พ2-4ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Real Madrid Castillaยิง 1.3 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Herculesยิง 1.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Real Madrid Castilla
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 9
Hercules
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Madrid Castilla
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Hercules
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Madrid Castilla
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Hercules
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Real Madrid Castilla ชนะ 4เสมอ 2Hercules ชนะ 2
- 15-03-2025Hercules1 - 1Real Madrid Castilla
- 29-09-2024Real Madrid Castilla1 - 0Hercules
- 02-02-2014Real Madrid Castilla4 - 0Hercules
- 01-09-2013Hercules2 - 1Real Madrid Castilla
- 12-03-2013Real Madrid Castilla1 - 1Hercules
- 09-10-2012Hercules2 - 4Real Madrid Castilla
- 04-02-2007Hercules0 - 3Real Madrid Castilla
- 02-09-2006Real Madrid Castilla0 - 3Hercules
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Real Madrid Castilla@1.80 → @1.92▲ 6.4%
เสมอ@3.48 → @3.431.4%
ทีมเยือน Hercules@3.77 → @3.35▼ 11.0%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:00
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.93 | 3.45 | 3.20 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 1.93 | 3.45 | 3.20 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.90 | 3.40 | 3.50 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 1.95 | 3.50 | 3.60 | 1.88 | 2.5 | 1.91 | 1.94 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.60 | 1.88 | 2.5 | 1.91 | 1.94 | 0.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.97 | 3.30 | 3.25 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.86 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.93 | 3.35 | 3.30 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.93 | 0.5 | 1.83 | ||
| 12BET | Initial | 1.98 | 3.30 | 3.20 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.86 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.93 | 3.35 | 3.30 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.93 | 0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.06 | 3.34 | 3.22 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.78 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.95 | 3.38 | 3.44 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.95 | 0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.20 | 3.20 | 1.76 | 2.5 | 1.76 | 1.66 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.90 | 3.30 | 3.40 | 1.74 | 2.5 | 1.82 | 1.83 | 0.5 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 1.84 | 3.41 | 3.73 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.84 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.96 | 3.37 | 3.59 | 1.86 | 2.5 | 1.92 | 1.96 | 0.5 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 3.60 | 4.40 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.95 | 3.30 | 3.45 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.95 | 3.35 | 3.43 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.50 | 0 | 2.45 | |
| Live | 1.91 | 3.32 | 3.57 | 1.83 | 2.5 | 1.84 | 1.66 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-8] Real Madrid Castilla | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 13 | 11 | 15 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 6 | 12 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 5 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 7 | 8 | 10 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 4 | 8 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 6 | 5 | 16.7% |
| [SPA D3-6] Hercules | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 1 | 4 | 10 | 11 | 16 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 7 | 6 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 3 | 5 | 12 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 4 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Real Madrid Castilla Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 15-03-2025 | Hercules | 1-1 (1-0) | Real Madrid Castilla | 4-4 (3-2) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D3 | 29-09-2024 | Real Madrid Castilla | 1-0 (0-0) | Hercules | 7-6 (5-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D2 | 02-02-2014 | Real Madrid Castilla | 4-0 (2-0) | Hercules | - | 1.90 | 3.40 | 4.00 | W | 1.73 | 0/0.5 | 2.15 | W | O |
| SPA D2 | 01-09-2013 | Hercules | 2-1 (1-1) | Real Madrid Castilla | - | 1.90 | 3.25 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D2 | 12-03-2013 | Real Madrid Castilla | 1-1 (0-1) | Hercules | - | 1.80 | 3.50 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D2 | 09-10-2012 | Hercules | 2-4 (2-1) | Real Madrid Castilla | - | 2.30 | 3.20 | 3.10 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 04-02-2007 | Hercules | 0-3 (0-0) | Real Madrid Castilla | - | 1.73 | 3.00 | 5.00 | W | 1.73 | 0.5 | 2.13 | W | |
| SPA D2 | 02-09-2006 | Real Madrid Castilla | 0-3 (0-1) | Hercules | - | 2.10 | 2.88 | 3.50 | L | 2.10 | 0.5 | 1.75 | L | |
| SPA D2 | 05-02-2006 | Hercules | 0-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | - | 2.25 | 2.87 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | |
| SPA D2 | 05-09-2005 | Real Madrid Castilla | 3-0 (2-0) | Hercules | - | 1.90 | 3.00 | 3.80 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Real Madrid Castilla Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | Real Madrid Castilla | 2-0 (2-0) | FC Cartagena | 1-14 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 25-10-2026 | Algeciras | 2-0 (1-0) | Real Madrid Castilla | 6-7 (2-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Real Madrid Castilla | 3-2 (1-1) | Antequera CF | 2-5 (0-2) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 10-10-2026 | Ibiza Eivissa | 1-1 (1-0) | Real Madrid Castilla | 6-1 (2-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Real Madrid Castilla | 3-2 (1-1) | Atletico de Madrid B | 5-5 (4-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 28-09-2026 | Real Madrid Castilla | 1-2 (1-2) | AD Alcorcon | 8-3 (3-3) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D3 | 24-09-2026 | Sant Andreu | 1-1 (1-1) | Real Madrid Castilla | 3-2 | 2.90 | 3.10 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Aguilas CF | 1-0 (1-0) | Real Madrid Castilla | 7-3 (5-2) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Real Madrid Castilla | 2-0 (1-0) | Juventud Torremolinos CF | 9-2 (3-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| SPA D3 | 01-09-2026 | Teruel | 0-0 (0-0) | Real Madrid Castilla | 5-13 (3-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Real Madrid Castilla | 0-2 (0-2) | Baleares | 2-7 (2-6) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 21-08-2026 | Real Madrid Castilla | 0-1 (0-0) | Zamora CF | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Ponferradina | 2-2 (1-2) | Real Madrid Castilla | 5-2 (1-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Real Madrid Castilla | 0-0 (0-0) | Mirandes | - | D | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Racing de Ferrol | 2-2 (2-1) | Real Madrid Castilla | - | D | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | - | W | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Albacete | 1-2 (0-2) | Real Madrid Castilla | 10-0 (6-0) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 06-06-2026 | Sabadell | 3-0 (2-0) | Real Madrid Castilla | 7-6 (3-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 30-05-2026 | Real Madrid Castilla | 2-0 (0-0) | Sabadell | 12-3 (6-3) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | CD Guadalajara | 2-2 (2-1) | Real Madrid Castilla | 3-9 (1-4) | 3.50 | 3.30 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Hercules Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 02-11-2026 | Hercules | 2-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 2-5 (1-0) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 26-10-2026 | Gimnastic Tarragona | 4-2 (4-1) | Hercules | 3-9 (1-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Algeciras | 2-0 (0-0) | Hercules | 1-3 (1-2) | 2.60 | 3.00 | 2.55 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 12-10-2026 | Hercules | 1-0 (1-0) | Sant Andreu | 10-5 (6-1) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Hercules | 0-0 (0-0) | Real Jaen CF | 3-3 (0-1) | 1.90 | 3.10 | 3.70 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Aguilas CF | 0-1 (0-0) | Hercules | 2-7 (0-5) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 21-09-2026 | Hercules | 1-0 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | 5-2 (2-1) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 12-09-2026 | CE Europa | 1-2 (0-1) | Hercules | 2-7 (1-5) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Hercules | 0-2 (0-1) | Atletico de Madrid B | 9-2 (3-2) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Hercules | 1-2 (0-0) | Real Murcia | 7-5 (3-3) | 3.25 | 3.10 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Alcoyano | 1-0 (1-0) | Hercules | 1-10 (0-1) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Hercules | 0-2 (0-0) | Valencia | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Hercules | 0-0 (0-0) | Castellon | 3-5 (0-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 02-08-2026 | UCAM Murcia | 1-1 (1-0) | Hercules | 7-0 (2-0) | 3.20 | 2.75 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Hercules | 1-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | 3-5 (0-4) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Algeciras | 0-2 (0-1) | Hercules | 5-3 (1-3) | 1.85 | 3.00 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | D |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Hercules | 2-1 (1-0) | Ibiza Eivissa | 3-3 (0-3) | 2.50 | 2.80 | 2.80 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Villarreal B | 1-0 (1-0) | Hercules | 0-5 (0-1) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 26-04-2026 | Hercules | 3-1 (2-0) | Teruel | 4-4 (4-3) | 2.05 | 2.90 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Sabadell | 1-0 (0-0) | Hercules | 3-3 (2-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Gimnastic Tarragona | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Real Murcia | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | CF Rayo Majadahonda | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Villarreal B | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Teruel | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | Antequera CF | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.56 | 2.14 | 3.80 | 2.56 | 2.14 | 3.80 | 1.82 | 1 | 1.88 | 1.82 | 1 | 1.88 | 2.03 | 0/0.5 | 1.67 | 2.03 | 0/0.5 | 1.67 | |
| Initial | 1.93 | 3.45 | 3.20 | 1.93 | 3.45 | 3.20 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 0.5 | 1.77 | 1.93 | 0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.25 | 4.75 | 2.50 | 2.20 | 4.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.67 | 3.50 | 4.33 | 1.90 | 3.40 | 3.50 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.1 | Loss | 1.1 |
| 12 | Shot(OT) | 10.7 | 11.9 | Shot(OT) | 10.4 |
| 3.3 | Corner | 4.7 | 5.1 | Corner | 6.2 |
| 2.7 | Yellow Card | 4 | 1.9 | Yellow Card | 3.2 |
| 11.7 | Fouls | 14.7 | 11.1 | Fouls | 14.4 |
| 54.7% | Possession | 52% | 55.9% | Possession | 51.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Real Madrid Castilla ( 50 Matches) | Hercules ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 2 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 10 | 2 | 9 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 11 | 1 | 7 |