ทีเด็ดบอล Villarreal B vs Juventud Torremolinos CF
‹ คู่ก่อนหน้าTeruel vs Ibiza Eivissa · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 66 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Utebo FC vs Osasuna B · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Villarreal Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 66 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 38% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Villarreal B 86%★★ · 10 ข้อVSVillarreal BJuventud Torremolinos CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3617% @6.20สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 1.97
Juventud Torremolinos CFทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านVillarreal Bต่อ 1/1.5 @1.79พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 6.6Villarreal Bแนวรับ🛡️7.2 vs 12.0Villarreal Bการ์ดยิงดุ🔥13.8Villarreal Bการ์ดรับหลวม🕳️12.0Juventud Torremolinos CFการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Villarreal Bการ์ดได้ราคา💰7/10Villarreal Bการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนJuventud Torremolinos CFรอง 1/1.5 @1.97การ์ดรับหลวม🕳️7.2Villarreal Bการ์ดยิงดุ🔥6.6Juventud Torremolinos CFการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.96พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.79ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Villarreal Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 66 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 38% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Villarreal B 86%★★ · 10 ข้อVS
Villarreal BJuventud Torremolinos CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3617% @6.20
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 1.97
Juventud Torremolinos CFทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านVillarreal B
ต่อ 1/1.5 @1.79
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 6.6Villarreal B
แนวรับ🛡️7.2 vs 12.0Villarreal B
การ์ดยิงดุ🔥13.8Villarreal B
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Juventud Torremolinos CF
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Villarreal B
การ์ดได้ราคา💰7/10Villarreal B
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนJuventud Torremolinos CF
รอง 1/1.5 @1.97
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Villarreal B
การ์ดยิงดุ🔥6.6Juventud Torremolinos CF
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.96
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥13.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.79
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Villarreal B vs Juventud Torremolinos CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านVillarreal B ต่อ 1/1.5 @1.79การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.96การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVillarreal Bโอกาสชนะ 66%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Villarreal B ★★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Villarreal B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล38%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Villarreal B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.36 · ควรเป็น @1.34 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Villarreal B 52 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Villarreal B ต่อ 1/1.5
ได้ 57%เสียครึ่ง 10%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 57% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Villarreal B · คาดสกอร์ 2.3 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Villarreal B ชนะ 1 ลูก10%
Villarreal B ชนะ 2 ลูก26%
Villarreal B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป31%
เสมอ20%
Juventud Torremolinos CF ชนะ 1 ลูก9%
Juventud Torremolinos CF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Villarreal B ชนะ67%
Villarreal B ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป57%
Villarreal B คลีนชีท34%
Juventud Torremolinos CF ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Villarreal B ไม่แพ้86%
Juventud Torremolinos CF ไม่แพ้33%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Villarreal B ★★ควรเป็น @1.16
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%2-09%1-18%1-08%3-17%3-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Villarreal B)
- โอกาส Villarreal B ชนะ 67% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 57%
- Villarreal B ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Juventud Torremolinos CF เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 57%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Villarreal B
ช3-1พ0-1ส3-3ช2-0ช4-1ส2-2
Juventud Torremolinos CF
พ1-2พ0-5ส2-2ส2-2ช1-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Villarreal Bยิง 2.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Juventud Torremolinos CFยิง 1.1 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Villarreal B
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 22
Juventud Torremolinos CF
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarreal B
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Juventud Torremolinos CF
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarreal B
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
Juventud Torremolinos CF
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Villarreal B ชนะ 1เสมอ 1Juventud Torremolinos CF ชนะ 0
- 14-03-2026Villarreal B2 - 2Juventud Torremolinos CF
- 30-11-2025Juventud Torremolinos CF0 - 3Villarreal B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Villarreal B@1.34 → @1.361.1%
เสมอ@4.60 → @4.600.0%
ทีมเยือน Juventud Torremolinos CF@6.95 → @6.20▼ 10.8%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:00
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.35 | 4.70 | 5.90 | 1.92 | 3/3.5 | 1.78 | 1.77 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.35 | 4.70 | 5.90 | 1.92 | 3/3.5 | 1.78 | 1.77 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| Bet365 | Initial | 1.33 | 4.50 | 8.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.36 | 4.50 | 6.50 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 1.33 | 5.00 | 7.50 | 1.79 | 3 | 2.01 | 1.99 | 1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.33 | 5.00 | 7.50 | 1.79 | 3 | 2.01 | 1.99 | 1.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.32 | 4.70 | 6.70 | 2.03 | 3/3.5 | 1.73 | 1.70 | 1/1.5 | 2.06 | |
| Live | 1.35 | 4.60 | 6.20 | 2.00 | 3/3.5 | 1.76 | 1.75 | 1/1.5 | 2.01 | ||
| 12BET | Initial | 1.32 | 4.70 | 6.70 | 1.97 | 3/3.5 | 1.79 | 1.83 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.35 | 4.60 | 6.20 | 2.00 | 3/3.5 | 1.76 | 1.75 | 1/1.5 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 1.33 | 4.63 | 7.55 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.98 | 1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.36 | 4.67 | 6.70 | 1.97 | 3/3.5 | 1.79 | 2.00 | 1.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 1.31 | 4.40 | 7.00 | 1.79 | 3 | 1.73 | 1.86 | 1.5 | 1.67 | |
| Live | 1.31 | 4.70 | 6.75 | 1.89 | 3/3.5 | 1.69 | 1.87 | 1.5 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 1.38 | 4.66 | 5.96 | 1.95 | 3/3.5 | 1.79 | 1.81 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.34 | 5.11 | 7.14 | 1.77 | 3 | 2.03 | 2.02 | 1.5 | 1.78 | ||
| Interwetten | Initial | 1.35 | 4.70 | 7.75 | 2.20 | 3.5 | 1.55 | 1.90 | 1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.37 | 4.80 | 6.75 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.90 | 1.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.33 | 4.30 | 8.40 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.32 | 4.65 | 7.55 | 1.95 | 3/3.5 | 1.74 | 1.74 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 1/1.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-1] Villarreal B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 3 | 1 | 23 | 12 | 21 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 5 | 10 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 13 | 7 | 11 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 6 | 0 | 9 | 4 | 18 | 1 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 4 | 3 | 7 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 1 | 11 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 2 | 8 | 16.7% |
| [SPA D3-19] Juventud Torremolinos CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 4 | 5 | 11 | 20 | 7 | 19 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | 5 | 19 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 12 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 5 | 5 | 3 | 11 | 5 | 20 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 7 | 2 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 7 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Villarreal B Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 14-03-2026 | Villarreal B | 2-2 (1-1) | Juventud Torremolinos CF | 4-3 (1-2) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D3 | 30-11-2025 | Juventud Torremolinos CF | 0-3 (0-2) | Villarreal B | 3-3 (1-1) | 2.30 | 3.10 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Villarreal B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | Real Zaragoza | 2-2 (0-0) | Villarreal B | 6-1 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.30 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 25-10-2026 | Villarreal B | 4-1 (1-1) | FC Cartagena | 11-8 (9-3) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Villarreal B | 2-0 (0-0) | Teruel | 10-2 (4-1) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 10-10-2026 | Real Jaen CF | 3-3 (1-1) | Villarreal B | 3-4 (2-3) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Villarreal B | 0-1 (0-0) | Ibiza Eivissa | 9-10 (2-6) | 1.85 | 3.25 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Atletico de Madrid B | 1-3 (0-1) | Villarreal B | 3-4 (1-1) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Villarreal B | 2-2 (2-1) | Antequera CF | 2-5 (1-2) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | SD Huesca | 0-3 (0-2) | Villarreal B | 6-2 (2-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Villarreal B | 2-1 (1-1) | Algeciras | 6-4 (2-4) | 1.91 | 3.10 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | Villarreal B | 1-4 (0-1) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Teruel | 0-2 (0-2) | Villarreal B | 4-2 (1-1) | W | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 11-1 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 16-08-2026 | Villarreal B | 0-2 (0-1) | Real Zaragoza | 10-2 (5-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | CF Intercity | 2-4 (1-2) | Villarreal B | 2-4 (1-2) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Eldense | 1-3 (1-2) | Villarreal B | - | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 07-06-2026 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | Villarreal B | 7-2 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 01-06-2026 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Zamora CF | 2-3 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (1-1) | Villarreal B | 1-4 (1-1) | 7.50 | 4.00 | 1.36 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Sevilla Atletico | 12-0 (5-0) | 1.27 | 4.75 | 9.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | CE Europa | 3-3 (1-2) | Villarreal B | 10-1 (4-1) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| No Data |
| Juventud Torremolinos CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | Juventud Torremolinos CF | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 3-7 (1-3) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Juventud Torremolinos CF | 1-0 (0-0) | Real Murcia | 4-5 (1-4) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Sant Andreu | 2-2 (1-0) | Juventud Torremolinos CF | 4-4 (0-1) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 10-10-2026 | Juventud Torremolinos CF | 2-2 (0-1) | Gimnastic Tarragona | 8-8 (3-3) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 03-10-2026 | AD Alcorcon | 5-0 (4-0) | Juventud Torremolinos CF | 5-0 (5-0) | 1.36 | 4.10 | 7.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Juventud Torremolinos CF | 1-2 (1-1) | Algeciras | 2-5 (1-4) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SPA D3 | 21-09-2026 | Hercules | 1-0 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | 5-2 (2-1) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Juventud Torremolinos CF | 3-4 (1-2) | Real Zaragoza | 5-5 (1-5) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Real Madrid Castilla | 2-0 (1-0) | Juventud Torremolinos CF | 9-2 (3-1) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Atletico de Madrid B | 2-2 (1-1) | Juventud Torremolinos CF | 5-7 (2-5) | 1.85 | 3.25 | 3.70 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Xerez Deportivo | 1-0 (1-0) | Juventud Torremolinos CF | - | L | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Juventud Torremolinos CF | 3-1 (1-1) | Mijas Las Lagunas | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Juventud Torremolinos CF | 1-0 (0-0) | AD Ceuta | 5-5 (4-0) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Granada CF | 1-1 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | 4-0 (4-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Sevilla | 1-0 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | 4-2 (3-0) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Antequera CF | 3-1 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | 3-6 (2-4) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Juventud Torremolinos CF | 1-3 (0-2) | Real Murcia | 8-3 (2-2) | 2.50 | 2.63 | 3.00 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| SPA D3 | 10-05-2026 | UD Marbella | 0-1 (0-1) | Juventud Torremolinos CF | 5-2 (1-2) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Juventud Torremolinos CF | 3-1 (0-1) | Atletico de Madrid B | 3-3 (0-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 26-04-2026 | SD Tarazona | 0-0 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | 2-5 (2-2) | 1.83 | 3.10 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Hercules | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Gimnastic Tarragona | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | CE Europa | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | SD Huesca | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Antequera CF | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | FC Cartagena | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.77 | 2.63 | 5.70 | 1.77 | 2.63 | 5.70 | 1.76 | 1/1.5 | 1.94 | 1.76 | 1/1.5 | 1.94 | 1.77 | 0.5 | 1.93 | 1.77 | 0.5 | 1.93 | |
| Initial | 1.35 | 4.70 | 5.90 | 1.35 | 4.70 | 5.90 | 1.92 | 3/3.5 | 1.78 | 1.92 | 3/3.5 | 1.78 | 1.77 | 1/1.5 | 1.93 | 1.77 | 1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 2.60 | 7.00 | 1.80 | 2.60 | 6.00 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 1.78 | 0.5 | 2.03 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.33 | 4.50 | 8.00 | 1.36 | 4.50 | 6.50 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.95 | 1.5 | 1.85 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 2.3 | Goal | 1.1 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.2 | Loss | 2 |
| 11.3 | Shot(OT) | 17 | 11.2 | Shot(OT) | 16.8 |
| 7.3 | Corner | 3.7 | 5.3 | Corner | 3.7 |
| 1.3 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 2.5 |
| 15.3 | Fouls | 15 | 14.9 | Fouls | 13.8 |
| 49.7% | Possession | 46.7% | 47% | Possession | 47.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Villarreal B ( 50 Matches) | Juventud Torremolinos CF ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 6 | 6 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 5 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 4 | 7 |