ทีเด็ดบอล CE Europa vs Atletico de Madrid B
‹ คู่ก่อนหน้าAguilas CF vs Gimnastic Tarragona · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 64 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Teruel vs Ibiza Eivissa · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:00 น.
CE Europaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 64 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSCE EuropaAtletico de Madrid Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.4250% @2.42สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Atletico de Madrid Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านCE EuropaHDP 0 @1.88การ์ดยิงดุ🔥5.4CE Europaการ์ดรับหลวม🕳️9.6Atletico de Madrid Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAtletico de Madrid BHDP 0 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 5.4Atletico de Madrid Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0CE Europaการ์ดยิงดุ🔥10.8Atletico de Madrid Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.87พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CE Europaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 64 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVS
CE EuropaAtletico de Madrid B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.4250% @2.42
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Atletico de Madrid Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านCE Europa
HDP 0 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥5.4CE Europa
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Atletico de Madrid B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAtletico de Madrid B
HDP 0 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 5.4Atletico de Madrid B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0CE Europa
การ์ดยิงดุ🔥10.8Atletico de Madrid B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.87
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CE Europa vs Atletico de Madrid B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAtletico de Madrid B HDP 0 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.87การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CE Europa · บิลหลัก 1X2 @2.42
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CE Europa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.42 · ควรเป็น @2.42 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CE Europa 0 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป CE Europa ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 26%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CE Europa · คาดสกอร์ 1.4 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CE Europa ชนะ 1 ลูก21%
CE Europa ชนะ 2 ลูก11%
CE Europa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
Atletico de Madrid B ชนะ 1 ลูก19%
Atletico de Madrid B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
CE Europa ชนะ37%
CE Europa ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
CE Europa คลีนชีท21%
Atletico de Madrid B ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CE Europa ไม่แพ้63%
Atletico de Madrid B ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-18%1-07%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CE Europa)
- โอกาส CE Europa ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- Atletico de Madrid B เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- CE Europa ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Atletico de Madrid B ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CE Europa
พ1-3ช2-1พ0-3พ0-1ช3-0พ0-3
Atletico de Madrid B
พ1-3พ2-3ส4-4พ1-2ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CE Europaยิง 0.9 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Atletico de Madrid Bยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CE Europa
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
Atletico de Madrid B
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CE Europa
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Atletico de Madrid B
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CE Europa
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Atletico de Madrid B
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
CE Europa ชนะ 0เสมอ 1Atletico de Madrid B ชนะ 1
- 17-01-2026CE Europa2 - 2Atletico de Madrid B
- 27-10-2025Atletico de Madrid B2 - 0CE Europa
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CE Europa@2.50 → @2.42▼ 3.0%
เสมอ@3.40 → @3.400.0%
ทีมเยือน Atletico de Madrid B@2.37 → @2.42▲ 2.1%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:00
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.39 | 3.50 | 2.39 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.39 | 3.50 | 2.39 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.60 | 3.30 | 2.35 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.45 | 3.30 | 2.45 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 2.55 | 3.50 | 2.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 1.90 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.55 | 3.50 | 2.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 1.90 | 0 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.39 | 3.25 | 2.54 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.46 | 3.25 | 2.46 | 2.11 | 3 | 1.66 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 2.70 | 3.25 | 2.27 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.46 | 3.25 | 2.46 | 2.11 | 3 | 1.66 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.58 | 3.38 | 2.42 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.51 | 3.44 | 2.45 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.89 | 0 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.30 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.83 | 0 | 1.69 | |
| Live | 2.45 | 3.35 | 2.40 | 1.77 | 2.5/3 | 1.79 | 1.80 | 0 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 2.45 | 3.41 | 2.48 | 1.96 | 3 | 1.78 | 1.86 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.50 | 3.61 | 2.45 | 1.87 | 2.5/3 | 1.92 | 1.91 | 0 | 1.88 | ||
| Interwetten | Initial | 2.65 | 3.40 | 2.40 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 2.45 | 0.5 | 1.45 | |
| Live | 2.55 | 3.25 | 2.50 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.45 | -0.5 | 2.45 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.35 | 2.35 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.48 | 3.35 | 2.40 | 1.81 | 2.5/3 | 1.85 | 1.86 | 0 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-17] CE Europa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 1 | 7 | 6 | 18 | 7 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 7 | 6 | 18 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 11 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 5 | 4 | 2 | 6 | 8 | 19 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 0.0% |
| [SPA D3-14] Atletico de Madrid B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 18 | 16 | 11 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 13 | 11 | 7 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 5 | 4 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 10 | 14 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 7 | 5 | 14 | 7 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| CE Europa Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 17-01-2026 | CE Europa | 2-2 (1-1) | Atletico de Madrid B | 10-3 (5-1) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 27-10-2025 | Atletico de Madrid B | 2-0 (1-0) | CE Europa | 4-7 (2-5) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CE Europa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 31-10-2026 | Ibiza Eivissa | 3-0 (1-0) | CE Europa | 4-4 (3-2) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| SPA CUP | 28-10-2026 | CF Calamocha | 0-3 (0-1) | CE Europa | 1-5 (0-1) | 3.60 | 3.60 | 1.76 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D3 | 24-10-2026 | CE Europa | 0-1 (0-0) | Real Zaragoza | 1-3 (0-1) | 4.33 | 3.60 | 1.65 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 17-10-2026 | FC Cartagena | 3-0 (1-0) | CE Europa | 4-4 (0-3) | 1.67 | 3.40 | 4.60 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SPA D3 | 11-10-2026 | CE Europa | 2-1 (1-1) | Algeciras | 5-3 (4-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | SD Huesca | 3-1 (2-0) | CE Europa | 5-2 (4-1) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 27-09-2026 | CE Europa | 1-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 7-4 (2-2) | 1.87 | 3.20 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Real Murcia | 2-1 (0-1) | CE Europa | 9-2 (3-1) | 1.53 | 3.50 | 5.75 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| SPA D3 | 12-09-2026 | CE Europa | 1-2 (0-1) | Hercules | 2-7 (1-5) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 06-09-2026 | AD Alcorcon | 0-0 (0-0) | CE Europa | 7-4 (3-3) | 1.57 | 3.40 | 5.25 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | CE Europa | 0-3 (0-0) | Real Jaen CF | 3-3 (2-3) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Girona B | 3-0 (2-0) | CE Europa | 7-5 (2-2) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 19-08-2026 | Barcelona B | 1-0 (1-0) | CE Europa | - | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 17-08-2026 | CE Europa | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 4-4 (3-3) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 13-08-2026 | RCD Espanyol B | 0-0 (0-0) | CE Europa | 2-4 (1-3) | 3.25 | 3.20 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Sant Andreu | 1-1 (1-0) | CE Europa | 5-5 (3-4) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | CE Europa | 5-1 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | FC Barcelona | 4-1 (2-1) | CE Europa | - | L | ||||||||
| SPA D3 | 07-06-2026 | Celta vigo b | 2-2 (0-1) | CE Europa | 6-2 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D3 | 31-05-2026 | CE Europa | 1-1 (1-0) | Celta vigo b | 5-3 (2-3) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
| Atletico de Madrid B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 31-10-2026 | Atletico de Madrid B | 1-1 (0-0) | AD Alcorcon | 3-8 (1-4) | 2.50 | 3.25 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D3 | 25-10-2026 | Atletico de Madrid B | 1-1 (1-0) | Real Jaen CF | 6-6 (5-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Atletico de Madrid B | 2-6 (0-4) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 12-10-2026 | Atletico de Madrid B | 4-4 (1-1) | Real Zaragoza | 3-6 (0-3) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Real Madrid Castilla | 3-2 (1-1) | Atletico de Madrid B | 5-5 (4-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Atletico de Madrid B | 1-3 (0-1) | Villarreal B | 3-4 (1-1) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D3 | 20-09-2026 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 5-5 (1-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 14-09-2026 | Atletico de Madrid B | 4-0 (2-0) | Real Murcia | 6-7 (5-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Hercules | 0-2 (0-1) | Atletico de Madrid B | 9-2 (3-2) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Atletico de Madrid B | 2-2 (1-1) | Juventud Torremolinos CF | 5-7 (2-5) | 1.85 | 3.25 | 3.70 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Extremadura | 3-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | 3-5 (0-3) | L | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-2) | Zamora CF | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-08-2026 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-1) | Mirandes | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | G. Segoviana | 2-0 (2-0) | Atletico de Madrid B | 3-4 (1-4) | 5.25 | 4.00 | 1.48 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 06-06-2026 | Atletico de Madrid B | 0-1 (0-1) | Ponferradina | 5-3 (1-2) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 31-05-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 4-6 (2-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Atletico de Madrid B | 3-1 (3-1) | Algeciras | 7-2 (3-1) | 1.75 | 3.40 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Eldense | 2-1 (1-1) | Atletico de Madrid B | 6-5 (6-3) | 1.80 | 3.50 | 3.90 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Atletico de Madrid B | 4-3 (1-0) | Sabadell | 1-5 (0-3) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Juventud Torremolinos CF | 3-1 (0-1) | Atletico de Madrid B | 3-3 (0-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Sant Andreu | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Aguilas CF | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | Villarreal B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Teruel | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Sant Andreu | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | Ibiza Eivissa | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.98 | 2.23 | 2.98 | 2.98 | 2.23 | 2.98 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Initial | 2.39 | 3.50 | 2.39 | 2.39 | 3.50 | 2.39 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.20 | 2.88 | 3.00 | 2.25 | 3.00 | 1.73 | 1 | 2.08 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.98 | 0 | 1.83 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.60 | 3.30 | 2.35 | 2.45 | 3.30 | 2.45 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 0.9 | Goal | 1.8 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1.6 |
| 9.7 | Shot(OT) | 15 | 11.6 | Shot(OT) | 16.2 |
| 3.3 | Corner | 5 | 3.6 | Corner | 4.4 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 2 |
| 11.3 | Fouls | 11.3 | 14.5 | Fouls | 13 |
| 45.3% | Possession | 54% | 47.6% | Possession | 50% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CE Europa ( 50 Matches) | Atletico de Madrid B ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 6 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 4 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 8 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 2 | 5 |