ทีเด็ดบอล Mirandes vs CD Coria
‹ คู่ก่อนหน้าMerida AD vs Athletic Bilbao B · จ. 9 พ.ย. 00:15 น. คู่ที่ 333 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Celta Vigo vs Levante · จ. 9 พ.ย. 00:30 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 09-11-2026 00:15 น.
Mirandesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 333 / 35100:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSMirandesCD Coriaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ79% @1.4521% @5.63สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.79 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.97
CD Coriaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMirandesต่อ 1 @1.80แนวรุก🔥9.6 vs 7.2Mirandesกองกลาง🎯52% vs 46%Mirandesแนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Mirandesการ์ดยิงดุ🔥9.6Mirandesการ์ดรับหลวม🕳️8.4CD Coriaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCD Coriaรอง 1 @1.97การ์ดรับหลวม🕳️7.2Mirandesการ์ดยิงดุ🔥7.2CD Coriaการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.79แนวรุก🔥9.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.97พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Mirandesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 333 / 35100:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
MirandesCD Coria
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
79% @1.4521% @5.63
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.79 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.97
CD Coriaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMirandes
ต่อ 1 @1.80
แนวรุก🔥9.6 vs 7.2Mirandes
กองกลาง🎯52% vs 46%Mirandes
แนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Mirandes
การ์ดยิงดุ🔥9.6Mirandes
การ์ดรับหลวม🕳️8.4CD Coria
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCD Coria
รอง 1 @1.97
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Mirandes
การ์ดยิงดุ🔥7.2CD Coria
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.79
แนวรุก🔥9.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.97
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Mirandes vs CD Coria
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMirandes ต่อ 1 @1.80การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMirandesโอกาสชนะ 61%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mirandes · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Mirandes ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.45 · ควรเป็น @1.52 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mirandes 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Mirandes ต่อ 1
ได้ 40%คืนทุน 19%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 40% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mirandes · คาดสกอร์ 1.6 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mirandes ชนะ 1 ลูก19%
Mirandes ชนะ 2 ลูก23%
Mirandes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ23%
CD Coria ชนะ 1 ลูก11%
CD Coria ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Mirandes ชนะ58%
Mirandes ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป40%
Mirandes คลีนชีท32%
CD Coria ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mirandes ไม่แพ้82%
CD Coria ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mirandes)
- โอกาส Mirandes ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 40%
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 40%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mirandes
พ0-1ส1-1พ0-2ช2-0ส3-3ช1-0
CD Coria
พ0-2พ2-4ช2-1ส0-0ส1-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mirandesยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
CD Coriaยิง 1.2 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mirandes
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
CD Coria
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mirandes
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
CD Coria
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mirandes
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
CD Coria
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mirandes@1.45 → @1.450.0%
เสมอ@3.92 → @3.920.0%
ทีมเยือน CD Coria@5.55 → @5.631.5%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:00
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.45 | 4.05 | 5.40 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.45 | 4.05 | 5.40 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | 1 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.48 | 3.90 | 5.75 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 1 | 2.00 | |
| Live | 1.48 | 3.90 | 6.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 4.10 | 6.00 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.82 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.50 | 4.10 | 6.00 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.82 | 1 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.54 | 3.75 | 4.65 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.48 | 4.00 | 5.10 | 1.76 | 2.5 | 2.00 | 1.78 | 1 | 1.98 | ||
| 12BET | Initial | 1.54 | 3.75 | 4.65 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.48 | 4.00 | 5.10 | 1.76 | 2.5 | 2.00 | 1.78 | 1 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 1.43 | 3.80 | 5.50 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.82 | 1 | 2.00 | |
| Live | 1.43 | 3.80 | 5.50 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.82 | 1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.49 | 4.02 | 5.55 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.84 | 1 | 1.94 | |
| Live | 1.47 | 4.01 | 5.85 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 1 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.46 | 3.70 | 5.50 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.74 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.45 | 3.90 | 5.75 | 1.70 | 2.5 | 1.87 | 1.71 | 1 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.54 | 3.76 | 5.22 | 1.88 | 2.5 | 1.85 | 1.93 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.49 | 4.12 | 5.80 | 1.80 | 2.5 | 1.99 | 1.83 | 1 | 1.97 | ||
| Interwetten | Initial | 1.50 | 4.00 | 6.00 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 2.30 | 1.5 | 1.50 | |
| Live | 1.47 | 4.00 | 5.75 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 2.30 | 1.5 | 1.50 | ||
| 1xBet | Initial | 1.51 | 3.95 | 6.09 | 1.72 | 2.5 | 2.00 | 2.25 | 1.5 | 1.57 | |
| Live | 1.45 | 3.92 | 6.13 | 1.76 | 2.5 | 1.92 | 1.59 | 0.5/1 | 2.10 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-3] Mirandes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 13 | 10 | 17 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 1 | 10 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 7 | 5 | 15 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 5 | 0 | 12 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 50.0% |
| [SPA D3-18] CD Coria | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 12 | 17 | 9 | 18 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 8 | 7 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 9 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 4 | 6 | 10 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 8 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 4 | 2 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Mirandes Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mirandes Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 31-10-2026 | UD Logrones | 0-1 (0-0) | Mirandes | 6-5 (4-1) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | Atletico Tordesillas | 3-3 (2-0) | Mirandes | 6-12 (2-6) | 4.20 | 3.90 | 1.57 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Mirandes | 2-0 (1-0) | Racing de Ferrol | 8-7 (3-5) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 17-10-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (1-0) | Mirandes | 14-3 (8-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 11-10-2026 | Mirandes | 1-1 (1-0) | Zamora CF | 4-3 (1-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Mirandes | 3-2 (2-1) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Mirandes | 1-0 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 4-4 (4-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Real Union Irun | 2-2 (0-0) | Mirandes | 7-8 (3-4) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Merida AD | 3-4 (2-2) | Mirandes | 6-4 (3-3) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Mirandes | 2-0 (2-0) | UD Ourense | 8-6 (3-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 29-08-2026 | Cacereno | 1-0 (1-0) | Mirandes | 5-6 (2-5) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 22-08-2026 | UD Logrones | 4-0 (3-0) | Mirandes | 9-4 (4-3) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | CDFC La Calzada | 0-1 (0-0) | Mirandes | 4-3 | 15.00 | 6.00 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Real Madrid Castilla | 0-0 (0-0) | Mirandes | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-08-2026 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-1) | Mirandes | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Mirandes | 3-5 (1-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (2-0) | Mirandes | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 01-06-2026 | Leganes | 1-0 (0-0) | Mirandes | 5-3 (2-2) | 2.05 | 3.40 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Mirandes | 3-1 (2-1) | Granada CF | 5-6 (4-2) | 1.56 | 3.90 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| SPA D2 | 16-05-2026 | Real Sociedad B | 2-2 (1-1) | Mirandes | 5-2 (4-2) | 3.20 | 3.40 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| CD Coria Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | CD Coria | 0-1 (0-0) | Arenas Club de Getxo | 4-3 (0-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-1) | CD Coria | 2-6 | 2.20 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 26-10-2026 | Merida AD | 0-0 (0-0) | CD Coria | 3-6 (1-1) | 1.62 | 3.70 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 18-10-2026 | CD Coria | 2-1 (0-1) | Athletic Bilbao B | 0-3 (0-2) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 11-10-2026 | CD Coria | 2-4 (2-0) | Extremadura | 6-2 (0-1) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | CD Coria | 2-1 (1-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Cultural Leonesa | 2-2 (2-0) | CD Coria | 2-5 (0-4) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 19-09-2026 | CD Coria | 1-1 (0-0) | Real Aviles | 8-3 (4-2) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D3 | 13-09-2026 | CD Lugo | 1-0 (0-0) | CD Coria | 8-6 (4-1) | 2.00 | 3.05 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D3 | 05-09-2026 | CD Coria | 4-1 (2-1) | Barakaldo CF | 5-7 (2-6) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Real Union Irun | 4-1 (1-0) | CD Coria | 7-2 (4-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 24-08-2026 | Real Betis B | 3-4 (2-2) | CD Coria | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | CD Coria | 2-2 (1-0) | Extremadura | 3-2 (3-0) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Unionistas de Salamanca | 0-2 (0-1) | CD Coria | 4-2 (1-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | CD Coria | 1-1 (0-0) | Zamora CF | - | D | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | Badajoz | 0-3 (0-1) | CD Coria | 4-3 (2-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | CD Coria | 1-0 (1-0) | Real Avila CF | 3-1 (1-1) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Real Valladolid | 4-1 (2-0) | CD Coria | 1-1 (1-1) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | CD Coria | 3-1 (2-0) | Cordoba B | 2-5 (2-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 31-05-2026 | Real Oviedo B | 0-1 (0-0) | CD Coria | 5-3 (2-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | CD Lugo | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Athletic Bilbao B | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | Real Aviles | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Unionistas de Salamanca | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Deportivo La Coruna B | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | Ponferradina | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.95 | 2.31 | 5.70 | 1.95 | 2.31 | 5.70 | 1.71 | 1 | 1.99 | 1.71 | 1 | 1.99 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Initial | 1.45 | 4.05 | 5.40 | 1.45 | 4.05 | 5.40 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | 1 | 1.92 | 1.78 | 1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 2.38 | 6.00 | 1.95 | 2.30 | 6.00 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.75 | 1 | 2.05 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.48 | 3.90 | 5.75 | 1.48 | 3.90 | 6.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.02 | 2.23 | 5.00 | 2.02 | 2.23 | 5.00 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.75 | 1 | 2.05 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.43 | 3.80 | 5.50 | 1.43 | 3.80 | 5.50 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.82 | 1 | 2.00 | 1.82 | 1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.3 | 1.6 | Goal | 1.2 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.2 | Loss | 1.4 |
| 13 | Shot(OT) | 13 | 13.3 | Shot(OT) | 12 |
| 8.3 | Corner | 5.3 | 5.8 | Corner | 4.7 |
| 3.7 | Yellow Card | 4.3 | 3 | Yellow Card | 3.3 |
| 18.7 | Fouls | 16 | 15.5 | Fouls | 15.7 |
| 52% | Possession | 51.3% | 52.4% | Possession | 45.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Mirandes ( 10 Matches) | CD Coria ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 3 | 0 | 2 |