ทีเด็ดบอล Celta Vigo vs Levante
‹ คู่ก่อนหน้าMirandes vs CD Coria · จ. 9 พ.ย. 00:15 น. คู่ที่ 334 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Villarreal vs Getafe · จ. 9 พ.ย. 00:30 น.
Spanish La Liga
🕒 09-11-2026 00:30 น.
Celta Vigoเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 334 / 35100:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุล74.0พลังทีม70.0Celta VigoLevanteใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.8632% @4.08สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 2.02
Levanteทีมเยือน · อันดับ #18 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Williot SwedbergFW · 22 ปี£20Mคะแนน 7.6VS1⚽
Etta EyongFW · 22 ปี£15Mคะแนน 7.42🛡️
✓ ชนะ
Javier RodriguezDF · 23 ปี£18Mคะแนน 7.5VS2⚽
Petar RatkovFW · 23 ปี£9Mคะแนน 7.13🎯
✓ ชนะ
Ilaix Moriba KouroumaMF · 23 ปี£15Mคะแนน 7.4VS3⚽
Iván RomeroFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.0Celta Vigo ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม75.5พลังที่แท้จริง74.0พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+4.0Celta Vigo นำ 4.0 · ตลาดให้เต็ง 50%พลังทีม71.5พลังที่แท้จริง70.0พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCelta Vigoต่อ 0.5 @1.86กองกลาง🎯48% vs 43%Celta Vigoแนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Celta Vigoดาวเด่น 1
£20MSwedbergดาวเด่น 2
£18MRodriguezดาวเด่น 3
£15MKouroumaการ์ดยิงดุ🔥7.2Celta Vigoการ์ดรับหลวม🕳️10.8Levanteการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLevanteรอง 0.5 @2.02แนวรุก🔥9.6 vs 7.2Levanteการ์ดรับหลวม🕳️6.6Celta Vigoการ์ดยิงดุ🔥9.6Levanteการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Celta Vigoเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 334 / 35100:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุล74.0พลังทีม70.0
Celta VigoLevante
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.8632% @4.08
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 2.02
Levanteทีมเยือน · อันดับ #18 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Williot SwedbergFW · 22 ปี£20Mคะแนน 7.6
VS
✓ ชนะ
Williot SwedbergFW · 22 ปี£20Mคะแนน 7.61⚽
Etta EyongFW · 22 ปี£15Mคะแนน 7.4

Etta EyongFW · 22 ปี£15Mคะแนน 7.42🛡️
✓ ชนะ
Javier RodriguezDF · 23 ปี£18Mคะแนน 7.5
VS
✓ ชนะ
Javier RodriguezDF · 23 ปี£18Mคะแนน 7.52⚽
Petar RatkovFW · 23 ปี£9Mคะแนน 7.1

Petar RatkovFW · 23 ปี£9Mคะแนน 7.13🎯
✓ ชนะ
Ilaix Moriba KouroumaMF · 23 ปี£15Mคะแนน 7.4
VS
✓ ชนะ
Ilaix Moriba KouroumaMF · 23 ปี£15Mคะแนน 7.43⚽
Iván RomeroFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.0

Iván RomeroFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.0Celta Vigo ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม75.5
พลังที่แท้จริง74.0
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+4.0
Celta Vigo นำ 4.0 · ตลาดให้เต็ง 50%
พลังทีม71.5
พลังที่แท้จริง70.0
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCelta Vigo
ต่อ 0.5 @1.86
กองกลาง🎯48% vs 43%Celta Vigo
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Celta Vigo
ดาวเด่น 1
£20MSwedberg
£20MSwedbergดาวเด่น 2
£18MRodriguez
£18MRodriguezดาวเด่น 3
£15MKourouma
£15MKouroumaการ์ดยิงดุ🔥7.2Celta Vigo
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Levante
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLevante
รอง 0.5 @2.02
แนวรุก🔥9.6 vs 7.2Levante
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Celta Vigo
การ์ดยิงดุ🔥9.6Levante
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Celta Vigo = วงกลม · Levante = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Celta Vigoตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Levanteตัวจริงที่คาดว่าจะลง
13Radu I.7.1AM3Alonso M.6.1
18Lago Y.6.7
20Rodriguez J.7.5
22Galan J.6.3
6Moriba I.7.4
14Febas A.6.8
5Carreira S.7.3AI10Aspas I.6.2
9Jutgla F.7.2
23Antunez A. H.7.0RM13Ryan M.6.3
NP29Nacho Pérez5.8
NI3Ndukwe I.6.5
4De La Fuente A.6.7
22Toljan J.6.3
24T.Fernández6.7
6Daniel Requena Sanchez6.1
8Olasagasti J.6.4
7Brugue R.6.3
21K.Etta Eyong7.4
9Romero I.7.0Celta Vigo3-4-3บุกเต็มที่กองหน้าสามตัว เพรสสูงทั้งสนาม
Levante4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Celta Vigo vs แนวรุก Levante
3vs220.3 – 14.4 คะแนน
Celta Vigo คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs427.7 – 25.5 คะแนน
Celta Vigo คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Celta Vigo vs แนวรับ Levante
3vs420.4 – 25.2 คะแนน
Levante คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Celta Vigo คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Celta Vigo vs Levante
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCelta Vigo ต่อ 0.5 @1.86การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.94การ์ด 5 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงCelta Vigo +4.074.0 vs 70.0
🃏ศึกดาวเด่นCelta Vigo ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งCelta Vigoโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 1 แผน10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Celta Vigo · บิลหลัก 1X2 @1.86
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Celta Vigo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.86 · ควรเป็น @1.87 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Celta Vigo 27 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Celta Vigo ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Celta Vigo · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Celta Vigo ชนะ 1 ลูก24%
Celta Vigo ชนะ 2 ลูก15%
Celta Vigo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ26%
Levante ชนะ 1 ลูก14%
Levante ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Celta Vigo ชนะ50%
Celta Vigo ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Celta Vigo คลีนชีท28%
Levante ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Celta Vigo ไม่แพ้76%
Levante ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%1-27%2-07%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Celta Vigo)
- โอกาส Celta Vigo ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Levante เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Celta Vigo ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Celta Vigo ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Levante ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Celta Vigo
พ1-2ช2-1ช2-1ส0-0พ0-3พ1-2
Levante
พ1-3ส3-3ส1-1ช3-1พ1-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Celta Vigoยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Levanteยิง 1.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Celta Vigo
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 16
Levante
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Celta Vigo
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Levante
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Celta Vigo
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Levante
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Celta Vigo ชนะ 3เสมอ 2Levante ชนะ 3
- 13-05-2026Celta Vigo2 - 3Levante
- 02-11-2025Levante1 - 2Celta Vigo
- 22-02-2022Celta Vigo1 - 1Levante
- 22-09-2021Levante0 - 2Celta Vigo
- 01-05-2021Celta Vigo2 - 0Levante
- 27-10-2020Levante1 - 1Celta Vigo
- 17-07-2020Celta Vigo2 - 3Levante
- 23-12-2019Levante3 - 1Celta Vigo
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Celta Vigo@1.87 → @1.860.4%
เสมอ@3.54 → @3.491.4%
ทีมเยือน Levante@4.01 → @4.081.8%
คู่อื่นใน La Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-3 / 4-4-2)
Celta Vigo
13Radu I.
3Alonso M.
18Lago Y.
20Rodriguez J.
22Galan J.
6Moriba I.
14Febas A.
5Carreira S.
10Aspas I.
9Jutgla F.
23Antunez A. H.
Levante
9Romero I.
21K.Etta Eyong
7Brugue R.
8Olasagasti J.
6Daniel Requena Sanchez
24T.Fernández
22Toljan J.
4De La Fuente A.
3Ndukwe I.
29Nacho Pérez
13Ryan M.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.79 | 3.53 | 3.68 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.79 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.84 | 3.50 | 3.55 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.84 | 0.5 | 2.00 | ||
| Crown | Initial | 1.87 | 3.85 | 4.10 | 1.95 | 2.5 | 1.91 | 1.86 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.84 | 3.70 | 4.15 | 1.93 | 2.5 | 1.95 | 1.84 | 0.5 | 2.04 | ||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.50 | 4.20 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.85 | 3.50 | 4.33 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.83 | 3.50 | 4.00 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.81 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.87 | 3.40 | 4.10 | 1.98 | 2.5 | 1.90 | 1.89 | 0.5 | 2.01 | ||
| Vcbet | Initial | 1.80 | 3.50 | 4.00 | 1.94 | 2.5 | 1.91 | 1.86 | 0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 4.20 | 1.94 | 2.5 | 1.91 | 1.87 | 0.5 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.88 | 3.50 | 3.80 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.89 | 3.50 | 3.75 | 1.97 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0.5 | 2.01 | ||
| 10BET | Initial | 1.83 | 3.50 | 4.20 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.85 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.81 | 3.65 | 4.20 | 1.83 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 1.88 | 3.50 | 3.80 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.89 | 3.50 | 3.75 | 1.97 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0.5 | 2.01 | ||
| Sbobet | Initial | 1.90 | 3.27 | 3.72 | 2.00 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.89 | 3.27 | 3.76 | 1.98 | 2.5 | 1.90 | 1.89 | 0.5 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 1.86 | 3.74 | 4.10 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.86 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.87 | 3.71 | 4.11 | 1.96 | 2.5 | 1.92 | 1.87 | 0.5 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 1.85 | 3.50 | 4.10 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 4.10 | 1.89 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 1.79 | 3.72 | 4.22 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.79 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.88 | 3.81 | 4.18 | 1.96 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | 0.5 | 2.02 | ||
| hkjc | Initial | 1.71 | 3.40 | 3.95 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 2.06 | 0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 1.71 | 3.40 | 3.95 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 2.06 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| Willhill | Initial | 1.85 | 3.40 | 4.00 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.85 | 3.50 | 3.90 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.90 | 3.60 | 4.20 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.90 | 3.60 | 4.10 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.94 | 3.74 | 4.32 | 1.97 | 2.5 | 1.97 | 1.40 | 0 | 3.35 | |
| Live | 1.94 | 3.80 | 4.21 | 1.97 | 2.5 | 1.97 | 2.19 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D1-12] Celta Vigo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 6 | 3 | 10 | 10 | 12 | 12 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 6 | 8 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 4 | 4 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 4 | 4 | 14 | 8 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 2 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
| [SPA D1-18] Levante | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 4 | 5 | 16 | 21 | 10 | 18 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 13 | 12 | 7 | 15 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 9 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 12 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 5 | 5 | 6 | 11 | 8 | 19 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 6 | 4 | 19 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Celta Vigo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 13-05-2026 | Celta Vigo | 2-3 (1-1) | Levante | 4-4 (1-0) | 1.70 | 3.60 | 4.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D1 | 02-11-2025 | Levante | 1-2 (0-1) | Celta Vigo | 4-4 (3-2) | 2.70 | 3.40 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 22-02-2022 | Celta Vigo | 1-1 (0-0) | Levante | 2-5 (0-1) | 1.67 | 3.75 | 4.80 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SPA D1 | 22-09-2021 | Levante | 0-2 (0-0) | Celta Vigo | 2-4 | 2.50 | 3.25 | 2.90 | W | 1.84 | 0 | 2.06 | W | U |
| SPA D1 | 01-05-2021 | Celta Vigo | 2-0 (0-0) | Levante | 1-5 (1-0) | 2.00 | 3.40 | 3.75 | W | 2.02 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D1 | 27-10-2020 | Levante | 1-1 (0-0) | Celta Vigo | 3-2 (1-0) | 2.25 | 3.25 | 2.90 | D | 1.99 | 0/0.5 | 1.91 | W | U |
| SPA D1 | 17-07-2020 | Celta Vigo | 2-3 (2-2) | Levante | 8-4 (5-1) | 1.90 | 3.50 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.97 | L | O |
| SPA D1 | 23-12-2019 | Levante | 3-1 (0-1) | Celta Vigo | 8-7 (4-3) | 2.55 | 3.40 | 2.62 | L | 1.88 | 0 | 2.02 | L | O |
| SPA D1 | 16-02-2019 | Celta Vigo | 1-4 (0-2) | Levante | 5-7 (0-5) | 1.85 | 3.50 | 4.20 | L | 1.91 | 0.5 | 1.99 | L | O |
| SPA D1 | 28-08-2018 | Levante | 1-2 (0-2) | Celta Vigo | 7-7 (3-5) | 2.80 | 3.20 | 2.50 | W | 1.79 | 0/-0.5 | 2.11 | W | O |
| SPA D1 | 19-05-2018 | Celta Vigo | 4-2 (2-1) | Levante | 5-3 (2-0) | 1.80 | 3.60 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.10 | W | O |
| SPA D1 | 14-01-2018 | Levante | 0-1 (0-1) | Celta Vigo | 6-2 (4-1) | 3.00 | 3.25 | 2.37 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D1 | 17-01-2016 | Celta Vigo | 4-3 (2-0) | Levante | 6-2 (4-1) | 1.57 | 3.80 | 6.00 | W | 2.00 | 1 | 1.90 | D | O |
| SPA D1 | 24-08-2015 | Levante | 1-2 (0-1) | Celta Vigo | 4-6 | 3.00 | 3.20 | 2.37 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 22-03-2015 | Levante | 0-1 (0-0) | Celta Vigo | 5-5 | 3.00 | 3.20 | 2.40 | W | 2.23 | 0 | 1.73 | W | U |
| SPA D1 | 25-10-2014 | Celta Vigo | 3-0 (1-0) | Levante | 7-0 | 1.44 | 4.33 | 7.00 | W | 1.80 | 1 | 2.10 | W | O |
| SPA D1 | 15-03-2014 | Levante | 0-1 (0-1) | Celta Vigo | 4-9 | 2.20 | 3.25 | 3.30 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D1 | 22-10-2013 | Celta Vigo | 0-1 (0-0) | Levante | 5-0 | 2.05 | 3.40 | 3.60 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.15 | L | U |
| SPA D1 | 27-04-2013 | Levante | 0-1 (0-1) | Celta Vigo | - | 2.10 | 3.30 | 3.50 | W | 2.08 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D1 | 03-12-2012 | Celta Vigo | 1-1 (1-0) | Levante | - | 2.00 | 3.40 | 3.75 | D | 1.75 | 0/0.5 | 2.18 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Celta Vigo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 06-11-2026 | Celta Vigo | 1-2 (1-1) | Saint Gilloise | 11-1 (2-1) | 1.95 | 3.75 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D1 | 31-10-2026 | Rayo Vallecano | 3-0 (1-0) | Celta Vigo | 4-3 (3-1) | 2.25 | 3.20 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 25-10-2026 | Celta Vigo | 0-0 (0-0) | Real Betis | 3-4 (2-1) | 2.30 | 3.30 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| UEFA EL | 23-10-2026 | Celtic FC | 1-2 (0-0) | Celta Vigo | 2-6 (0-2) | 2.88 | 3.40 | 2.25 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D1 | 18-10-2026 | Celta Vigo | 2-1 (0-0) | Alaves | 0-4 | 1.91 | 3.30 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| UEFA EL | 16-10-2026 | Celta Vigo | 1-2 (1-0) | Juventus | 2-7 (1-2) | 3.40 | 3.40 | 2.00 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D1 | 11-10-2026 | Elche | 0-0 (0-0) | Celta Vigo | 5-2 (2-2) | 2.90 | 3.20 | 2.40 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SPA D1 | 19-09-2026 | Celta Vigo | 5-0 (2-0) | Racing Santander | 3-3 (3-1) | 1.62 | 3.80 | 5.25 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | O |
| UEFA EL | 16-09-2026 | Omonia Nicosia FC | 1-0 (0-0) | Celta Vigo | 3-11 (3-4) | 3.30 | 3.25 | 2.05 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D1 | 13-09-2026 | Celta Vigo | 1-1 (1-0) | Malaga | 1-5 (0-2) | 1.67 | 3.50 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SPA D1 | 08-09-2026 | Getafe | 1-1 (1-0) | Celta Vigo | 3-5 (1-3) | 2.63 | 2.88 | 3.00 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | O |
| SPA D1 | 04-09-2026 | Real Sociedad | 0-0 (0-0) | Celta Vigo | 11-3 (6-0) | 2.25 | 3.25 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D1 | 31-08-2026 | Celta Vigo | 0-2 (0-2) | Athletic Bilbao | 4-7 (1-5) | 2.35 | 3.30 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D1 | 28-08-2026 | Celta Vigo | 1-2 (1-0) | Osasuna | 5-3 (1-0) | 2.05 | 3.25 | 3.60 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D1 | 23-08-2026 | Valencia | 0-0 (0-0) | Celta Vigo | 1-2 (0-1) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Napoli | 1-1 (1-0) | Celta Vigo | 3-5 (2-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Sassuolo | 1-4 (0-1) | Celta Vigo | 2-7 (0-5) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Celta Vigo | 2-2 (1-0) | Viseu | 3-0 (3-0) | 1.33 | 4.80 | 6.50 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Celta Vigo | 1-0 (0-0) | Sporting Gijon | 3-3 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | D | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Sporting Braga | 2-2 (1-1) | Celta Vigo | 6-4 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Levante Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 31-10-2026 | Levante | 0-2 (0-1) | Atletico Madrid | 5-3 (1-1) | 5.25 | 4.10 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.93 | L | U |
| SPA D1 | 26-10-2026 | Real Sociedad | 2-1 (2-1) | Levante | 2-3 (1-2) | 1.70 | 3.90 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D1 | 22-10-2026 | Levante | 3-1 (2-0) | Athletic Bilbao | 3-9 (1-6) | 3.60 | 3.30 | 2.10 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D1 | 17-10-2026 | Deportivo La Coruna | 1-1 (0-0) | Levante | 3-5 (2-3) | 2.10 | 3.30 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D1 | 13-10-2026 | Levante | 3-3 (0-1) | Sevilla | 5-2 (4-1) | 2.55 | 3.25 | 2.70 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | O |
| SPA D1 | 20-09-2026 | Villarreal | 3-1 (1-1) | Levante | 7-1 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 5.00 | L | 2.05 | 1 | 1.80 | L | O |
| SPA D1 | 13-09-2026 | Levante | 2-4 (0-2) | FC Barcelona | 3-5 (1-0) | 7.50 | 4.75 | 1.40 | L | 2.03 | -1/1.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D1 | 06-09-2026 | Malaga | 0-0 (0-0) | Levante | 6-4 (4-0) | 2.25 | 3.20 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D1 | 29-08-2026 | Levante | 5-2 (2-2) | Real Betis | 5-8 (3-7) | 3.00 | 3.30 | 2.30 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 25-08-2026 | Osasuna | 0-0 (0-0) | Levante | 9-4 (6-1) | 1.70 | 3.70 | 4.75 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SPA D1 | 17-08-2026 | RCD Espanyol | 3-0 (2-0) | Levante | 0-1 (0-1) | 2.00 | 3.40 | 3.60 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Castellon | 1-3 (1-1) | Levante | - | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Villarreal | 1-0 (0-0) | Levante | 5-8 (5-4) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Levante | 2-1 (1-1) | Albacete | 8-3 (5-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Levante | 1-0 (0-0) | Al Qadsiah | 4-5 | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Levante | 1-2 (0-2) | Sheffield United | - | L | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Levante | 2-1 (1-0) | Leganes | 5-2 (1-1) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 24-05-2026 | Real Betis | 2-1 (1-1) | Levante | 4-8 (0-4) | 1.95 | 3.70 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Levante | 2-0 (1-0) | Mallorca | 4-6 (3-4) | 2.10 | 3.40 | 3.30 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D1 | 13-05-2026 | Celta Vigo | 2-3 (1-1) | Levante | 4-4 (1-0) | 1.70 | 3.60 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA CUP | 14-11 | Away | CF Salmantino | 5 Days |
| SPA D1 | 22-11 | Away | Real Madrid | 13 Days |
| UEFA EL | 27-11 | Home | AFC Bournemouth | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA CUP | 13-11 | Away | CD Tarancon | 4 Days |
| SPA D1 | 24-11 | Home | Elche | 15 Days |
| SPA D1 | 29-11 | Home | Racing Santander | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.45 | 2.19 | 4.65 | 2.45 | 2.20 | 4.60 | 1.97 | 1 | 1.89 | 1.93 | 1 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.88 | 2.00 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Initial | 1.87 | 3.85 | 4.10 | 1.84 | 3.70 | 4.15 | 1.95 | 2.5 | 1.91 | 1.93 | 2.5 | 1.95 | 1.86 | 0.5 | 2.02 | 1.84 | 0.5 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.30 | 4.75 | 2.50 | 2.25 | 4.50 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.83 | 3.50 | 4.20 | 1.85 | 3.50 | 4.33 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.91 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | 0.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.48 | 2.13 | 4.03 | 2.34 | 2.17 | 4.28 | 1.98 | 1 | 1.90 | 1.91 | 1 | 1.97 | 2.08 | 0/0.5 | 1.80 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Initial | 1.90 | 3.27 | 3.72 | 1.89 | 3.27 | 3.76 | 2.00 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 2.00 | 1.89 | 0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.90 | 1.5 | 1.90 | Live | 1.90 | 1.5 | 1.90 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 8.5 | 1.80 | Live | 2.00 | 8.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.3 | 1.2 | Goal | 1.6 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.1 | Loss | 1.8 |
| 14.7 | Shot(OT) | 16.3 | 14 | Shot(OT) | 15.5 |
| 5.7 | Corner | 3.7 | 4.2 | Corner | 3.8 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 1.4 | Yellow Card | 1.6 |
| 14 | Fouls | 11 | 13.2 | Fouls | 10.5 |
| 50% | Possession | 40.7% | 47.5% | Possession | 42.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Celta Vigo ( 49 Matches) | Levante ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 1 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 3 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 4 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-D | 2 | 6 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 1 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 6 | 8 |
Elche
Real Betis
Real Sociedad
Rayo Vallecano
Villarreal
Getafe