ทีเด็ดบอล Real Sociedad vs Rayo Vallecano
‹ คู่ก่อนหน้า1.FSV Mainz 05 (W) vs VfB Stuttgart (W) · อา. 8 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 259 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Girona vs Almeria · อา. 8 พ.ย. 22:15 น.
Spanish La Liga
🕒 08-11-2026 22:15 น.
Real Sociedadเจ้าบ้าน · อันดับ #5 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 259 / 35122:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุล79.4พลังทีม74.4Real SociedadRayo Vallecanoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.7630% @4.09สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.90
Rayo Vallecanoทีมเยือน · อันดับ #12 · 12 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Mikel OyarzabalFW · 29 ปี£25Mคะแนน 7.7VS1🛡️
Andrei RatiuDF · 28 ปี£18Mคะแนน 7.52🛡️
✓ ชนะ
Jon MartinDF · 20 ปี£25Mคะแนน 7.7VS2⚽
Jorge de Frutos SebastianFW · 29 ปี£12Mคะแนน 7.33🎯
✓ ชนะ
Jon GorrotxategiMF · 24 ปี£25Mคะแนน 7.7VS3🧤
Augusto BatallaGK · 30 ปี£6Mคะแนน 6.9Real Sociedad ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม80.2พลังที่แท้จริง79.4พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+5.0Real Sociedad นำ 5.0 · ตลาดให้เต็ง 53%พลังทีม73.0พลังที่แท้จริง74.4พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านReal Sociedadต่อ 0.5/1 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 9.0Real Sociedadแนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Real Sociedadดาวเด่น 1
£25MOyarzabalดาวเด่น 2
£25MMartinดาวเด่น 3
£25MGorrotxategiการ์ดยิงดุ🔥13.8Real Sociedadการ์ดรับหลวม🕳️11.4Rayo Vallecanoการ์ดได้ราคา💰6/10Real Sociedadการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRayo Vallecanoรอง 0.5/1 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️8.4Real Sociedadการ์ดยิงดุ🔥9.0Rayo Vallecanoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Real Sociedadเจ้าบ้าน · อันดับ #5 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 259 / 35122:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุล79.4พลังทีม74.4
Real SociedadRayo Vallecano
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.7630% @4.09
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.90
Rayo Vallecanoทีมเยือน · อันดับ #12 · 12 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Mikel OyarzabalFW · 29 ปี£25Mคะแนน 7.7
VS
✓ ชนะ
Mikel OyarzabalFW · 29 ปี£25Mคะแนน 7.71🛡️
Andrei RatiuDF · 28 ปี£18Mคะแนน 7.5

Andrei RatiuDF · 28 ปี£18Mคะแนน 7.52🛡️
✓ ชนะ
Jon MartinDF · 20 ปี£25Mคะแนน 7.7
VS
✓ ชนะ
Jon MartinDF · 20 ปี£25Mคะแนน 7.72⚽
Jorge de Frutos SebastianFW · 29 ปี£12Mคะแนน 7.3

Jorge de Frutos SebastianFW · 29 ปี£12Mคะแนน 7.33🎯
✓ ชนะ
Jon GorrotxategiMF · 24 ปี£25Mคะแนน 7.7
VS
✓ ชนะ
Jon GorrotxategiMF · 24 ปี£25Mคะแนน 7.73🧤
Augusto BatallaGK · 30 ปี£6Mคะแนน 6.9

Augusto BatallaGK · 30 ปี£6Mคะแนน 6.9Real Sociedad ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม80.2
พลังที่แท้จริง79.4
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+5.0
Real Sociedad นำ 5.0 · ตลาดให้เต็ง 53%
พลังทีม73.0
พลังที่แท้จริง74.4
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านReal Sociedad
ต่อ 0.5/1 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥13.8 vs 9.0Real Sociedad
แนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Real Sociedad
ดาวเด่น 1
£25MOyarzabal
£25MOyarzabalดาวเด่น 2
£25MMartin
£25MMartinดาวเด่น 3
£25MGorrotxategi
£25MGorrotxategiการ์ดยิงดุ🔥13.8Real Sociedad
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Rayo Vallecano
การ์ดได้ราคา💰6/10Real Sociedad
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRayo Vallecano
รอง 0.5/1 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Real Sociedad
การ์ดยิงดุ🔥9.0Rayo Vallecano
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈15/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Real Sociedad = วงกลม · Rayo Vallecano = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Real Sociedadตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Rayo Vallecanoตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Remiro A.7.1
17Gomez S.7.4
5Zubeldia I.6.9
6Martin J.7.7
22H.Fort7.3
11Guedes G.6.9
18Soler C.7.0
4Gorrotxategi J.7.7
14Kubo T.7.6
24Sucic L.7.2
9Oskarsson O. S.7.6
25Audero E.6.5
17Pedrosa A.6.5
15Sadick M.6.8LF24Lejeune F.6.3
2Ratiu A.7.5
6Ciss P.6.3
8Lopez U.6.4
14Tsitaishvili G.6.5
4Diaz P.6.5
19de Frutos J.7.3
10Camello S.6.5Real Sociedad4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
Rayo Vallecano4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Real Sociedad vs แนวรุก Rayo Vallecano
4vs129.3 – 6.5 คะแนน
Real Sociedad คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs529.1 – 33.0 คะแนน
Rayo Vallecano คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Real Sociedad vs แนวรับ Rayo Vallecano
2vs414.7 – 27.0 คะแนน
Rayo Vallecano คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Rayo Vallecano คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Real Sociedad vs Rayo Vallecano
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านReal Sociedad ต่อ 0.5/1 @1.98การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.92การ์ด 9 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงReal Sociedad +5.079.4 vs 74.4
🃏ศึกดาวเด่นReal Sociedad ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งReal Sociedadโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 10 · 17a · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Real Sociedad · บิลหลัก 1X2 @1.76
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Real Sociedad ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.76 · ควรเป็น @1.68 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Real Sociedad 30 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Real Sociedad ต่อ 0.5/1
ได้ 35%ได้ครึ่ง 21%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Real Sociedad · คาดสกอร์ 2.3 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Real Sociedad ชนะ 1 ลูก21%
Real Sociedad ชนะ 2 ลูก17%
Real Sociedad ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ23%
Rayo Vallecano ชนะ 1 ลูก12%
Rayo Vallecano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Real Sociedad ชนะ56%
Real Sociedad ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Real Sociedad คลีนชีท25%
Rayo Vallecano ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Real Sociedad ไม่แพ้78%
Rayo Vallecano ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%3-17%2-07%2-26%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Real Sociedad)
- โอกาส Real Sociedad ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Real Sociedad ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Rayo Vallecano เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Rayo Vallecano เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Rayo Vallecano ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Real Sociedad
ส1-1ช5-2ช6-0ช2-1พ1-2ส1-1
Rayo Vallecano
ช2-1ส1-1ส1-1พ0-3ส1-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Real Sociedadยิง 2.3 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Rayo Vallecanoยิง 1.5 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Real Sociedad
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 20
Rayo Vallecano
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Sociedad
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Rayo Vallecano
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Real Sociedad
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Rayo Vallecano
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Real Sociedad ชนะ 2เสมอ 4Rayo Vallecano ชนะ 2
- 26-04-2026Rayo Vallecano3 - 3Real Sociedad
- 05-10-2025Real Sociedad0 - 1Rayo Vallecano
- 17-03-2025Rayo Vallecano2 - 2Real Sociedad
- 17-01-2025Real Sociedad3 - 1Rayo Vallecano
- 19-08-2024Real Sociedad1 - 2Rayo Vallecano
- 27-01-2024Real Sociedad0 - 0Rayo Vallecano
- 29-10-2023Rayo Vallecano2 - 2Real Sociedad
- 22-04-2023Real Sociedad2 - 1Rayo Vallecano
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Real Sociedad@1.87 → @1.76▼ 5.9%
เสมอ@3.69 → @3.95▲ 7.1%
ทีมเยือน Rayo Vallecano@3.83 → @4.09▲ 6.6%
คู่อื่นใน La Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-4-2 / 4-2-3-1)
Real Sociedad
1Remiro A.
17Gomez S.
5Zubeldia I.
6Martin J.
22H.Fort
11Guedes G.
18Soler C.
4Gorrotxategi J.
14Kubo T.
24Sucic L.
9Oskarsson O. S.
Rayo Vallecano
10Camello S.
19de Frutos J.
4Diaz P.
14Tsitaishvili G.
8Lopez U.
6Ciss P.
2Ratiu A.
24Lejeune F.
15Sadick M.
17Pedrosa A.
25Audero E.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.58 | 4.10 | 4.30 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.91 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.57 | 4.20 | 4.25 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Crown | Initial | 1.88 | 3.95 | 3.95 | 1.90 | 2.5/3 | 1.96 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.77 | 4.20 | 4.20 | 1.92 | 3 | 1.96 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.70 | 4.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.75 | 4.00 | 4.20 | 1.93 | 3 | 1.93 | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.85 | 3.50 | 3.70 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.87 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.76 | 3.80 | 4.00 | 1.92 | 3 | 1.96 | 1.98 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 1.80 | 3.60 | 3.80 | 1.88 | 2.5/3 | 1.97 | 1.84 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.73 | 4.10 | 4.33 | 1.92 | 3 | 1.92 | 1.96 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.89 | 3.70 | 3.55 | 1.89 | 2.5/3 | 1.97 | 1.89 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.77 | 4.00 | 3.80 | 1.93 | 3 | 1.95 | 1.99 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 10BET | Initial | 1.80 | 3.70 | 4.10 | 1.81 | 2.5/3 | 1.93 | 1.91 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.71 | 3.95 | 4.35 | 1.93 | 3 | 1.80 | 1.87 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 1.89 | 3.70 | 3.55 | 1.89 | 2.5/3 | 1.97 | 1.89 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.77 | 4.00 | 3.80 | 1.93 | 3 | 1.95 | 1.99 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 1.93 | 3.42 | 3.45 | 1.94 | 2.5/3 | 1.94 | 1.93 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.76 | 3.66 | 3.86 | 1.92 | 3 | 1.96 | 1.98 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.85 | 3.96 | 3.90 | 1.87 | 2.5/3 | 1.99 | 1.85 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.77 | 4.18 | 4.10 | 1.93 | 3 | 1.95 | 1.99 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.79 | 3.70 | 4.10 | 1.81 | 2.5/3 | 1.96 | 1.78 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.76 | 4.00 | 4.20 | 1.89 | 3 | 1.90 | 1.92 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.87 | 3.66 | 3.91 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 1.88 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.78 | 4.14 | 4.32 | 1.94 | 3 | 1.94 | 2.00 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| hkjc | Initial | 1.63 | 3.80 | 3.90 | 1.64 | 2.5/3 | 2.12 | 1.93 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.63 | 3.80 | 3.90 | 1.64 | 2.5/3 | 2.12 | 1.93 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Willhill | Initial | 1.83 | 3.60 | 4.00 | 1.73 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.70 | 3.90 | 4.33 | 2.38 | 3.5 | 1.57 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.90 | 3.80 | 3.85 | 1.65 | 2.5 | 2.20 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.77 | 4.00 | 4.20 | 2.30 | 3.5 | 1.57 | 1.77 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.90 | 3.90 | 4.32 | 1.74 | 2.5 | 2.27 | 1.34 | 0 | 2.97 | |
| Live | 1.77 | 4.26 | 4.67 | 1.78 | 2.5/3 | 2.20 | 1.96 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D1-5] Real Sociedad | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 1 | 4 | 20 | 20 | 19 | 5 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 7 | 10 | 10 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 13 | 9 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 12 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 5 | 1 | 12 | 5 | 20 | 3 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 2 | 9 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 66.7% |
| [SPA D1-13] Rayo Vallecano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 15 | 20 | 12 | 13 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 7 | 10 | 9 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 6 | 13 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 8 | 10 | 14 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 6 | 6 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 6 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Real Sociedad Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 26-04-2026 | Rayo Vallecano | 3-3 (1-1) | Real Sociedad | 6-4 (2-4) | 2.45 | 3.30 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | O |
| SPA D1 | 05-10-2025 | Real Sociedad | 0-1 (0-0) | Rayo Vallecano | 7-5 (3-3) | 2.10 | 3.40 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D1 | 17-03-2025 | Rayo Vallecano | 2-2 (0-1) | Real Sociedad | 4-4 (3-3) | 2.55 | 2.90 | 3.00 | D | 1.81 | 0 | 2.09 | D | O |
| SPA CUP | 17-01-2025 | Real Sociedad | 3-1 (2-1) | Rayo Vallecano | 6-2 (4-2) | 1.67 | 3.50 | 5.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SPA D1 | 19-08-2024 | Real Sociedad | 1-2 (0-0) | Rayo Vallecano | 10-5 (5-4) | 1.53 | 3.60 | 6.25 | L | 2.05 | 1 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 27-01-2024 | Real Sociedad | 0-0 (0-0) | Rayo Vallecano | 2-2 (2-1) | 1.60 | 3.75 | 5.75 | D | 1.81 | 0.5/1 | 2.09 | L | U |
| SPA D1 | 29-10-2023 | Rayo Vallecano | 2-2 (1-1) | Real Sociedad | 4-5 (1-4) | 3.10 | 3.20 | 2.38 | D | 1.84 | 0/-0.5 | 2.06 | L | O |
| SPA D1 | 22-04-2023 | Real Sociedad | 2-1 (0-0) | Rayo Vallecano | 3-3 (3-0) | 1.67 | 3.75 | 5.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 2.02 | W | O |
| SPA D1 | 21-01-2023 | Rayo Vallecano | 0-2 (0-2) | Real Sociedad | 3-4 (0-2) | 2.80 | 3.10 | 2.63 | W | 2.01 | 0 | 1.89 | W | D |
| INT CF | 10-12-2022 | Real Sociedad | 1-1 (1-1) | Rayo Vallecano | 2-4 (0-2) | D | ||||||||
| SPA D1 | 01-05-2022 | Rayo Vallecano | 1-1 (0-1) | Real Sociedad | 8-5 (2-4) | 3.00 | 3.20 | 2.50 | D | 1.76 | 0/-0.5 | 2.16 | L | D |
| SPA D1 | 22-08-2021 | Real Sociedad | 1-0 (0-0) | Rayo Vallecano | 5-4 (2-2) | 1.53 | 4.00 | 6.50 | W | 2.00 | 1 | 1.90 | D | U |
| SPA D1 | 21-01-2019 | Rayo Vallecano | 2-2 (2-1) | Real Sociedad | 2-9 (1-4) | 3.00 | 3.20 | 2.37 | D | 2.10 | 0 | 1.80 | D | O |
| SPA D1 | 26-09-2018 | Real Sociedad | 2-2 (1-2) | Rayo Vallecano | 8-5 (4-2) | 1.66 | 4.00 | 4.75 | D | 1.89 | 0.5/1 | 2.01 | L | O |
| SPA D1 | 08-05-2016 | Real Sociedad | 2-1 (1-0) | Rayo Vallecano | 5-11 (1-4) | 2.70 | 3.40 | 2.50 | W | 2.23 | 0 | 1.72 | W | D |
| SPA D1 | 03-01-2016 | Rayo Vallecano | 2-2 (1-1) | Real Sociedad | 7-7 (2-3) | 2.70 | 3.20 | 2.60 | D | 2.00 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 29-07-2015 | Real Sociedad | 0-1 (0-0) | Rayo Vallecano | - | L | ||||||||
| SPA D1 | 23-05-2015 | Rayo Vallecano | 2-4 (1-2) | Real Sociedad | 9-2 | 1.83 | 3.50 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.10 | W | O |
| SPA D1 | 17-01-2015 | Real Sociedad | 0-1 (0-0) | Rayo Vallecano | 8-4 | 1.80 | 3.80 | 4.00 | L | 2.18 | 0.5/1 | 1.75 | L | U |
| SPA D1 | 11-03-2014 | Real Sociedad | 2-3 (2-1) | Rayo Vallecano | 3-8 | 1.44 | 4.50 | 6.50 | L | 1.85 | 1 | 2.05 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Real Sociedad Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 06-11-2026 | Real Sociedad | 1-1 (1-0) | Lyon | 5-6 (1-4) | 1.91 | 3.70 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D1 | 02-11-2026 | Athletic Bilbao | 2-1 (2-1) | Real Sociedad | 5-8 (4-3) | 1.91 | 3.60 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D1 | 26-10-2026 | Real Sociedad | 2-1 (2-1) | Levante | 2-3 (1-2) | 1.70 | 3.90 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 23-10-2026 | Lillestrom | 0-6 (0-3) | Real Sociedad | 3-3 (1-1) | 5.00 | 4.33 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.88 | W | O |
| SPA D1 | 18-10-2026 | Malaga | 2-5 (0-2) | Real Sociedad | 4-5 (3-3) | 3.25 | 3.50 | 2.10 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| UEFA EL | 15-10-2026 | Saint Gilloise | 1-1 (0-0) | Real Sociedad | 4-2 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D1 | 11-10-2026 | Real Sociedad | 3-2 (2-0) | Deportivo La Coruna | 7-10 (4-2) | 2.05 | 3.40 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Real Sociedad | 0-1 (0-0) | Athletic Bilbao | 5-8 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D1 | 21-09-2026 | Valencia | 2-3 (0-1) | Real Sociedad | 7-5 (2-3) | 2.70 | 3.40 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | O |
| UEFA EL | 18-09-2026 | Real Sociedad | 1-2 (0-2) | AFC Bournemouth | 10-3 (2-2) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 14-09-2026 | Real Sociedad | 0-3 (0-0) | Atletico Madrid | 9-3 (6-2) | 2.90 | 3.50 | 2.20 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D1 | 08-09-2026 | Elche | 2-3 (0-2) | Real Sociedad | 6-7 (2-3) | 2.60 | 3.30 | 2.55 | W | 1.95 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D1 | 04-09-2026 | Real Sociedad | 0-0 (0-0) | Celta Vigo | 11-3 (6-0) | 2.25 | 3.25 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D1 | 30-08-2026 | Real Sociedad | 2-1 (1-1) | RCD Espanyol | 7-3 (6-1) | 1.80 | 3.60 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D1 | 27-08-2026 | Real Madrid | 4-1 (1-1) | Real Sociedad | 4-7 (0-3) | 1.38 | 4.50 | 8.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D1 | 22-08-2026 | Real Betis | 1-0 (0-0) | Real Sociedad | 4-5 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Chelsea | 3-1 (1-1) | Real Sociedad | 5-2 (1-1) | 1.53 | 3.90 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | FC Koln | 2-1 (1-1) | Real Sociedad | 3-4 (3-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Toulouse | 2-1 (2-1) | Real Sociedad | 3-1 (2-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Aston Villa | 2-4 (1-1) | Real Sociedad | 3-6 (3-4) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Rayo Vallecano Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 31-10-2026 | Rayo Vallecano | 3-0 (1-0) | Celta Vigo | 4-3 (3-1) | 2.25 | 3.20 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA CUP | 28-10-2026 | Recreativo Huelva | 1-1 (1-1) | Rayo Vallecano | 0-14 (0-5) | 8.50 | 4.33 | 1.27 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D1 | 24-10-2026 | Rayo Vallecano | 0-3 (0-2) | Elche | 3-3 (0-1) | 1.70 | 3.75 | 4.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D1 | 20-10-2026 | Getafe | 1-1 (0-1) | Rayo Vallecano | 8-8 (5-2) | 2.30 | 3.00 | 3.25 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| SPA D1 | 19-09-2026 | Osasuna | 1-1 (1-0) | Rayo Vallecano | 4-4 (2-4) | 2.00 | 3.20 | 3.75 | D | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D1 | 16-09-2026 | Rayo Vallecano | 2-1 (2-0) | RCD Espanyol | 3-5 (2-2) | 2.05 | 3.30 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| SPA D1 | 13-09-2026 | Real Madrid | 4-1 (3-0) | Rayo Vallecano | 11-5 (4-2) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | L | 2.03 | 2 | 1.83 | L | O |
| SPA D1 | 05-09-2026 | Rayo Vallecano | 3-2 (2-2) | Racing Santander | 9-6 (3-2) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D1 | 01-09-2026 | FC Barcelona | 5-2 (2-1) | Rayo Vallecano | 9-5 (9-1) | 1.27 | 5.50 | 10.00 | L | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| SPA D1 | 21-08-2026 | Rayo Vallecano | 1-1 (0-0) | Alaves | 9-7 (5-2) | 2.05 | 3.25 | 3.70 | D | 2.10 | 0.5 | 1.78 | L | D |
| SPA D1 | 16-08-2026 | Sevilla | 2-1 (0-1) | Rayo Vallecano | 1-2 (1-1) | 2.25 | 3.10 | 3.20 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Ipswich Town | 3-0 (3-0) | Rayo Vallecano | 2-6 (1-3) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 02-08-2026 | Charleroi | 2-3 (0-1) | Rayo Vallecano | 7-1 (4-0) | 2.63 | 3.40 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Feyenoord | 1-1 (1-1) | Rayo Vallecano | 5-5 (0-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Heart of Midlothian | 2-1 (2-0) | Rayo Vallecano | 8-3 (6-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| UEFA ECL | 28-05-2026 | Crystal Palace | 1-0 (0-0) | Rayo Vallecano | 4-1 (2-1) | 1.85 | 3.50 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D1 | 24-05-2026 | Alaves | 1-2 (1-0) | Rayo Vallecano | 10-5 (4-2) | 2.63 | 3.20 | 2.63 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | O |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Rayo Vallecano | 2-0 (1-0) | Villarreal | 1-9 (1-3) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | U |
| SPA D1 | 15-05-2026 | Valencia | 1-1 (1-1) | Rayo Vallecano | 5-1 (2-1) | 2.25 | 3.40 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D1 | 12-05-2026 | Rayo Vallecano | 1-1 (0-0) | Girona | 9-5 (5-2) | 2.20 | 3.40 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 22-11 | Away | Racing Santander | 14 Days |
| UEFA EL | 27-11 | Away | Crystal Palace | 18 Days |
| SPA D1 | 29-11 | Home | Sevilla | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 21-11 | Home | Valencia | 13 Days |
| SPA D1 | 29-11 | Away | Real Betis | 21 Days |
| SPA D1 | 06-12 | Home | Levante | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.40 | 2.33 | 4.25 | 2.28 | 2.43 | 4.35 | 1.66 | 1 | 2.25 | 1.98 | 1/1.5 | 1.90 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Initial | 1.88 | 3.95 | 3.95 | 1.77 | 4.20 | 4.20 | 1.90 | 2.5/3 | 1.96 | 1.92 | 3 | 1.96 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | 1.98 | 0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 2.38 | 4.33 | 2.25 | 2.50 | 4.33 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.80 | 3.70 | 4.10 | 1.75 | 4.00 | 4.20 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 1.93 | 3 | 1.93 | 1.80 | 0.5 | 2.05 | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.44 | 2.29 | 3.63 | 2.29 | 2.33 | 3.90 | 2.12 | 1/1.5 | 1.77 | 2.03 | 1/1.5 | 1.85 | 2.09 | 0/0.5 | 1.79 | 1.90 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Initial | 1.93 | 3.42 | 3.45 | 1.76 | 3.66 | 3.86 | 1.94 | 2.5/3 | 1.94 | 1.92 | 3 | 1.96 | 1.93 | 0.5 | 1.97 | 1.98 | 0.5/1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.95 | 2 | 1.85 | Live | 1.95 | 2 | 1.85 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 10 | 1.98 | Live | 1.83 | 10 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 2.3 | Goal | 1.5 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.4 | Loss | 1.9 |
| 10.3 | Shot(OT) | 13.3 | 15.1 | Shot(OT) | 15.4 |
| 5 | Corner | 7 | 5.2 | Corner | 6.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 3 | 2.1 | Yellow Card | 2.5 |
| 16.7 | Fouls | 13.7 | 13.1 | Fouls | 12.6 |
| 57% | Possession | 59% | 53.1% | Possession | 53.6% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Real Sociedad ( 49 Matches) | Rayo Vallecano ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 5 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 4 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 6 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 2 | 10 |
Elche
Real Betis
Celta Vigo
Levante
Villarreal
Getafe