ทีเด็ดบอล Girona vs Almeria
‹ คู่ก่อนหน้าReal Sociedad vs Rayo Vallecano · อา. 8 พ.ย. 22:15 น. คู่ที่ 261 / 352เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Nacional da Madeira vs Viseu · อา. 8 พ.ย. 22:30 น.
Spanish La Liga 2
🕒 08-11-2026 22:15 น.
Gironaเจ้าบ้าน · อันดับ #7 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 261 / 35222:15 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุล67.2พลังทีม69.0GironaAlmeriaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @2.0538% @3.31สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.90
Almeriaทีมเยือน · อันดับ #2 · 26 แต้ม🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Vladyslav VanatFW · 24 ปี£15Mคะแนน 7.4VS1🎯
✓ ชนะ
Sergio Arribas CalvoMF · 24 ปี£20Mคะแนน 7.62⚽
✓ ชนะ
Yaser AsprillaFW · 22 ปี£14Mคะแนน 7.4VS2⚽
Thalys Gomes De AraujoFW · 21 ปี£4Mคะแนน 6.73⚽
✓ ชนะ
Bryan Gil SalvatierraFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.0VS3🛡️
Federico BoniniDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.5Girona ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)73.1พลังที่แท้จริง67.2พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.8Almeria นำ 1.8 · ตลาดให้เต็ง 28%พลังทีม (ประมาณการ)71.1พลังที่แท้จริง69.0พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านGironaต่อ 0.5 @1.96แนวรับ🛡️3.6 vs 4.8Gironaดาวเด่น 2
£14MAsprillaดาวเด่น 3
£8MSalvatierraการ์ดยิงดุ🔥10.2Gironaการ์ดรับเหนียว🧱3.6Gironaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAlmeriaรอง 0.5 @1.90แนวรุก🔥12.0 vs 10.2Almeriaกองกลาง🎯52% vs 45%Almeriaดาวเด่น 1
£20MCalvoการ์ดยิงดุ🔥12.0Almeriaการ์ดได้ราคา💰6/10Almeriaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.0ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.8ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Gironaเจ้าบ้าน · อันดับ #7 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 261 / 35222:15 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุล67.2พลังทีม69.0
GironaAlmeria
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @2.0538% @3.31
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.90
Almeriaทีมเยือน · อันดับ #2 · 26 แต้ม🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Vladyslav VanatFW · 24 ปี£15Mคะแนน 7.4
VS
Vladyslav VanatFW · 24 ปี£15Mคะแนน 7.41🎯
✓ ชนะ
Sergio Arribas CalvoMF · 24 ปี£20Mคะแนน 7.6
✓ ชนะ
Sergio Arribas CalvoMF · 24 ปี£20Mคะแนน 7.62⚽
✓ ชนะ
Yaser AsprillaFW · 22 ปี£14Mคะแนน 7.4
VS
✓ ชนะ
Yaser AsprillaFW · 22 ปี£14Mคะแนน 7.42⚽
Thalys Gomes De AraujoFW · 21 ปี£4Mคะแนน 6.7

Thalys Gomes De AraujoFW · 21 ปี£4Mคะแนน 6.73⚽
✓ ชนะ
Bryan Gil SalvatierraFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Bryan Gil SalvatierraFW · 25 ปี£8Mคะแนน 7.03🛡️
Federico BoniniDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.5

Federico BoniniDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.5Girona ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)73.1
พลังที่แท้จริง67.2
พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.8
Almeria นำ 1.8 · ตลาดให้เต็ง 28%
พลังทีม (ประมาณการ)71.1
พลังที่แท้จริง69.0
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านGirona
ต่อ 0.5 @1.96
แนวรับ🛡️3.6 vs 4.8Girona
ดาวเด่น 2
£14MAsprilla
£14MAsprillaดาวเด่น 3
£8MSalvatierra
£8MSalvatierraการ์ดยิงดุ🔥10.2Girona
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Girona
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAlmeria
รอง 0.5 @1.90
แนวรุก🔥12.0 vs 10.2Almeria
กองกลาง🎯52% vs 45%Almeria
ดาวเด่น 1
£20MCalvo
£20MCalvoการ์ดยิงดุ🔥12.0Almeria
การ์ดได้ราคา💰6/10Almeria
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.0ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
การ์ดรับแน่น🛡️0.6·0.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Girona = วงกลม · Almeria = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Gironaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Almeriaประมาณการจากมูลค่านักเตะPG13Paulo Gazzaniga6.3
11Alexandre Moreno Lopera6.5
2Abdul Mumin6.5
16Alejandro Frances Torrijo6.5
4Javier Bonar6.2
8Francisco Beltran6.7
30Unai Hernandez6.4
6Donny van de Beek6.3
19Vladyslav Vanat7.4
22Yaser Asprilla7.4
17Bryan Gil Salvatierra7.0
31Aron Yaakobishvili6.5
18Federico Bonini6.5
22Daijiro Chirino6.2
3Alex Munoz6.0
21Chumi6.0
11Sergio Arribas Calvo7.6
10Nicolas Melamed Ribaudo6.5
29Stefan Džodić6.4
9Thalys Gomes De Araujo6.7
17Brian Cipenga6.5
24Miguel De la Fuente6.3Girona4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Almeria4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Girona vs แนวรุก Almeria
4vs325.7 – 19.5 คะแนน
Girona คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs319.3 – 20.5 คะแนน
Almeria คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Girona vs แนวรับ Almeria
3vs421.8 – 24.7 คะแนน
Almeria คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Almeria คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Girona vs Almeria
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 4 : 2 ใบ
💪พลังที่แท้จริงAlmeria +1.867.2 vs 69.0
🃏ศึกดาวเด่นGirona ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งGironaโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Girona · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Girona ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @2.07 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Girona 17 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Girona ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Girona · คาดสกอร์ 1.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Girona ชนะ 1 ลูก24%
Girona ชนะ 2 ลูก13%
Girona ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Almeria ชนะ 1 ลูก16%
Almeria ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Girona ชนะ45%
Girona ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Girona คลีนชีท29%
Almeria ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Girona ไม่แพ้71%
Almeria ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-19%2-18%1-28%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Girona)
- โอกาส Girona ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- เจอกันล่าสุด Girona ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Almeria รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Almeria ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Almeria เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Almeria ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Girona
ส0-0ส1-1ช2-0ช5-1ช2-0พ0-1
Almeria
ช2-1ช3-0ช4-2ส2-2ส0-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gironaยิง 1.7 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Almeriaยิง 2.0 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Girona
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 8
Almeria
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Girona
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Almeria
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Girona
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Almeria
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Girona ชนะ 4เสมอ 2Almeria ชนะ 2
- 14-01-2024Almeria0 - 0Girona
- 22-10-2023Girona5 - 2Almeria
- 18-02-2023Girona6 - 2Almeria
- 21-10-2022Almeria3 - 2Girona
- 28-03-2022Almeria0 - 1Girona
- 05-10-2021Girona1 - 2Almeria
- 06-06-2021Almeria0 - 0Girona
- 03-06-2021Girona3 - 0Almeria
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Girona@2.05 → @2.050.2%
เสมอ@3.45 → @3.36▼ 2.5%
ทีมเยือน Almeria@3.12 → @3.31▲ 6.0%
คู่อื่นใน La Liga 2 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.95 | 3.57 | 3.01 | 1.72 | 2.5 | 2.00 | 1.75 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.02 | 3.45 | 2.95 | 1.95 | 2.5/3 | 1.77 | 2.02 | 0.5 | 1.76 | ||
| Crown | Initial | 2.03 | 3.65 | 3.20 | 1.98 | 2.5/3 | 1.89 | 2.03 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.03 | 3.65 | 3.20 | 2.03 | 2.5/3 | 1.84 | 2.03 | 0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.01 | 3.50 | 3.20 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.60 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 2.01 | 3.70 | 3.50 | 1.92 | 2.5/3 | 1.87 | 2.01 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.07 | 3.30 | 3.40 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 2.04 | 0.5 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 1.95 | 3.50 | 3.30 | 1.89 | 2.5/3 | 1.90 | 2.01 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.30 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.04 | 3.45 | 3.35 | 1.94 | 2.5/3 | 1.90 | 2.04 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.08 | 3.35 | 3.30 | 1.84 | 2.5 | 2.03 | 2.08 | 0.5 | 1.81 | ||
| 10BET | Initial | 2.16 | 3.45 | 2.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.82 | 1.77 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.93 | 3.50 | 3.80 | 1.95 | 2.5/3 | 1.76 | 1.95 | 0.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 2.04 | 3.45 | 3.35 | 1.94 | 2.5/3 | 1.90 | 2.04 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.08 | 3.35 | 3.30 | 1.84 | 2.5 | 2.03 | 2.08 | 0.5 | 1.81 | ||
| Sbobet | Initial | 2.12 | 3.20 | 2.96 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 2.12 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.07 | 3.13 | 3.12 | 1.84 | 2.5 | 2.02 | 1.80 | 0/0.5 | 2.08 | ||
| wewbet | Initial | 2.05 | 3.38 | 3.01 | 1.95 | 2.5/3 | 1.91 | 2.05 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.07 | 3.52 | 3.23 | 1.84 | 2.5 | 2.04 | 2.07 | 0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.50 | 3.10 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 3.45 | 1.99 | 2.5/3 | 1.80 | 1.77 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| pinnacle | Initial | 2.16 | 3.57 | 3.17 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.08 | 3.66 | 3.52 | 2.05 | 2.5/3 | 1.83 | 2.09 | 0.5 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.30 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 2.10 | 3.40 | 3.30 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 3.35 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.19 | 3.64 | 3.23 | 1.97 | 2.5/3 | 1.87 | 1.84 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.04 | 3.72 | 3.53 | 1.90 | 2.5/3 | 1.94 | 1.77 | 0/0.5 | 2.10 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D2-8] Girona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 22 | 11 | 21 | 8 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 16 | 6 | 14 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 3 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 4 | 1 | 14 | 3 | 25 | 1 | 58.3% |
| Home Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 10 | 0 | 17 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 1 | 12 | 50.0% |
| [SPA D2-2] Almeria | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 2 | 2 | 23 | 10 | 26 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 5 | 16 | 2 | 83.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 5 | 10 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 6 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 3 | 2 | 14 | 3 | 24 | 2 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 2 | 13 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 1 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Girona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 14-01-2024 | Almeria | 0-0 (0-0) | Girona | 4-3 (2-2) | 4.33 | 3.80 | 1.75 | D | 1.89 | -0.5/1 | 2.01 | L | U |
| SPA D1 | 22-10-2023 | Girona | 5-2 (3-2) | Almeria | 9-6 (4-3) | 1.60 | 4.00 | 5.25 | W | 2.05 | 1 | 1.85 | W | O |
| SPA D1 | 18-02-2023 | Girona | 6-2 (4-0) | Almeria | 1-7 (0-2) | 1.75 | 3.60 | 4.50 | W | 2.04 | 0.5/1 | 1.86 | W | O |
| SPA D1 | 21-10-2022 | Almeria | 3-2 (3-0) | Girona | 4-5 (3-1) | 2.30 | 3.30 | 3.10 | L | 1.74 | 0 | 2.19 | L | O |
| SPA D2 | 28-03-2022 | Almeria | 0-1 (0-1) | Girona | 5-2 (2-2) | 1.80 | 3.60 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D2 | 05-10-2021 | Girona | 1-2 (0-0) | Almeria | 5-4 (5-1) | 2.88 | 3.00 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA D2 | 06-06-2021 | Almeria | 0-0 (0-0) | Girona | 3-8 (0-8) | 2.00 | 3.20 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D2 | 03-06-2021 | Girona | 3-0 (2-0) | Almeria | 4-2 (2-2) | 2.50 | 2.90 | 3.10 | W | 1.75 | 0 | 2.13 | W | O |
| SPA D2 | 08-03-2021 | Girona | 0-1 (0-0) | Almeria | 1-4 (0-3) | 2.50 | 2.90 | 3.10 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | U |
| SPA D2 | 02-11-2020 | Almeria | 0-0 (0-0) | Girona | 14-1 (1-1) | 2.40 | 2.87 | 3.10 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D2 | 17-08-2020 | Almeria | 1-2 (1-1) | Girona | 6-3 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.75 | W | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | W | O |
| SPA D2 | 14-08-2020 | Girona | 1-0 (0-0) | Almeria | 4-0 (4-0) | 2.25 | 3.00 | 3.50 | W | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | W | U |
| SPA D2 | 10-07-2020 | Girona | 1-0 (0-0) | Almeria | 7-2 (4-1) | 2.50 | 3.00 | 3.00 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D2 | 18-09-2019 | Almeria | 3-1 (1-0) | Girona | 1-4 (0-3) | 2.25 | 2.90 | 3.60 | L | 2.30 | 0.5 | 1.65 | L | O |
| SPA D2 | 11-02-2017 | Almeria | 0-0 (0-0) | Girona | 12-9 (6-2) | 2.87 | 3.00 | 2.62 | D | 2.02 | 0 | 1.82 | D | U |
| SPA D2 | 12-09-2016 | Girona | 3-3 (2-1) | Almeria | 5-4 (3-1) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | D | 1.82 | 0.5 | 2.02 | L | O |
| SPA D2 | 13-03-2016 | Almeria | 1-0 (1-0) | Girona | 1-9 (0-4) | 2.70 | 3.30 | 2.55 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | U |
| SPA D2 | 12-10-2015 | Girona | 1-1 (1-1) | Almeria | 5-1 | 1.90 | 3.40 | 4.00 | D | 1.70 | 0/0.5 | 2.20 | L | U |
| SPA D2 | 23-06-2013 | Almeria | 3-0 (1-0) | Girona | - | 1.60 | 3.60 | 6.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SPA D2 | 20-06-2013 | Girona | 0-1 (0-0) | Almeria | - | 2.40 | 3.20 | 2.70 | L | 2.20 | 0/0.5 | 1.70 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Girona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 31-10-2026 | Real Sociedad B | 1-0 (0-0) | Girona | 3-1 (1-0) | 3.40 | 3.50 | 1.96 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | CD Cuarte Industrial | 0-2 (0-1) | Girona | 5-2 (3-1) | 13.00 | 6.00 | 1.11 | W | 1.95 | -2 | 1.85 | D | U |
| SPA D2 | 24-10-2026 | Girona | 5-1 (4-0) | Celta vigo b | 7-2 (3-1) | 1.33 | 4.50 | 7.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D2 | 18-10-2026 | Girona | 2-0 (2-0) | Andorra FC | 2-6 (2-1) | 1.53 | 3.90 | 5.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| SPA D2 | 13-10-2026 | Tenerife | 1-1 (1-1) | Girona | 6-3 (1-2) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 05-10-2026 | Girona | 0-0 (0-0) | Mallorca | 5-7 (2-2) | 2.05 | 3.30 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 26-09-2026 | Girona | 2-0 (2-0) | Albacete | 3-5 (1-4) | 1.41 | 4.20 | 6.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D2 | 20-09-2026 | Cadiz | 1-2 (0-2) | Girona | 2-4 (1-4) | 3.75 | 3.40 | 1.86 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Girona | 1-2 (1-0) | Castellon | 4-11 (1-5) | 2.01 | 3.40 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D2 | 05-09-2026 | Sporting Gijon | 0-2 (0-1) | Girona | 4-0 (2-0) | 2.75 | 3.25 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| SPA D2 | 30-08-2026 | Girona | 5-2 (1-0) | Las Palmas | 4-1 (3-1) | 1.73 | 3.50 | 4.60 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 22-08-2026 | Cordoba | 2-1 (2-0) | Girona | 2-3 (1-1) | 3.00 | 3.30 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D2 | 17-08-2026 | Girona | 1-1 (0-0) | Leganes | 9-0 (1-0) | 1.62 | 3.30 | 5.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 1-1 (0-1) | Girona | 7-3 (3-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Girona | 2-2 (1-0) | Sabadell | 2-1 (1-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Girona | 1-4 (0-2) | Arsenal | 5-4 (1-3) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Girona | 3-3 (1-2) | Castellon | 6-7 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Girona | 0-1 (0-0) | Alaves | 8-3 (5-2) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | UE Olot | 1-3 (0-2) | Girona | 0-12 (0-7) | 15.00 | 7.00 | 1.13 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Girona | 0-0 (0-0) | Al Qadsiah | - | D | ||||||||
| No Data |
| Almeria Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 31-10-2026 | Eibar | 1-1 (0-1) | Almeria | 5-3 (2-1) | 2.60 | 3.40 | 2.50 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | UD Castellonense | 0-0 (0-0) | Almeria | 16-7 (7-0) | 6.25 | 5.00 | 1.30 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 25-10-2026 | Almeria | 2-2 (2-0) | Real Oviedo | 4-7 (3-2) | 1.49 | 3.80 | 6.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| SPA D2 | 17-10-2026 | Real Sociedad B | 2-4 (0-2) | Almeria | 10-2 (3-0) | 4.00 | 3.50 | 1.81 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 11-10-2026 | Almeria | 3-0 (0-0) | Leganes | 8-3 (5-1) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | D |
| SPA D2 | 03-10-2026 | Almeria | 2-1 (0-1) | Burgos | 8-3 (3-0) | 1.56 | 3.60 | 5.25 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Mallorca | 0-1 (0-1) | Almeria | 6-2 (2-1) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D2 | 20-09-2026 | Almeria | 2-0 (2-0) | Celta vigo b | 2-5 (1-2) | 1.30 | 5.00 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D2 | 13-09-2026 | Cordoba | 0-2 (0-0) | Almeria | 9-0 (5-0) | 2.40 | 3.30 | 2.65 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SPA D2 | 07-09-2026 | Almeria | 3-2 (3-1) | Cadiz | 3-4 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| SPA D2 | 29-08-2026 | Sabadell | 1-0 (0-0) | Almeria | 4-3 (3-0) | 2.70 | 3.10 | 2.55 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SPA D2 | 24-08-2026 | Tenerife | 1-0 (1-0) | Almeria | 5-7 (2-1) | 2.70 | 3.20 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| SPA D2 | 18-08-2026 | Almeria | 3-0 (3-0) | Eldense | 7-8 (4-3) | 1.38 | 4.10 | 8.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 07-08-2026 | Cordoba | 0-4 (0-0) | Almeria | 4-1 (3-1) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Al-Nassr | 0-2 (0-0) | Almeria | 1-2 (1-0) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Real Betis | 1-0 (0-0) | Almeria | 3-8 (2-6) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Granada CF | 2-0 (1-0) | Almeria | 7-5 (4-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Aguilas CF | 0-1 (0-0) | Almeria | 6-4 (2-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D2 | 21-06-2026 | Almeria | 1-2 (0-0) | Malaga | 7-7 (3-5) | 2.01 | 3.40 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 15-06-2026 | Malaga | 0-0 (0-0) | Almeria | 4-2 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 3.30 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 15-11 | Away | Real Oviedo | 6 Days |
| SPA D2 | 23-11 | Home | Eibar | 14 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Away | Eldense | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 15-11 | Home | Andorra FC | 6 Days |
| SPA D2 | 24-11 | Away | AD Ceuta | 15 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Home | Sporting Gijon | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.58 | 2.25 | 3.75 | 2.58 | 2.25 | 3.75 | 1.70 | 1 | 2.20 | 1.70 | 1 | 2.20 | 2.14 | 0/0.5 | 1.75 | 2.14 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 2.03 | 3.65 | 3.20 | 2.03 | 3.65 | 3.20 | 1.98 | 2.5/3 | 1.89 | 2.03 | 2.5/3 | 1.84 | 2.03 | 0.5 | 1.85 | 2.03 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 2.38 | 3.60 | 2.63 | 2.25 | 4.00 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 1.75 | 1 | 2.05 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.01 | 3.50 | 3.20 | 2.05 | 3.30 | 3.60 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 2.03 | 0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.50 | 2.21 | 3.44 | 2.49 | 2.16 | 3.60 | 1.71 | 1 | 2.17 | 1.81 | 1 | 2.05 | 2.16 | 0/0.5 | 1.72 | 2.16 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Initial | 2.12 | 3.20 | 2.96 | 2.07 | 3.14 | 3.12 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.84 | 2.5 | 2.02 | 2.12 | 0.5 | 1.77 | 1.82 | 0/0.5 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 9 | 1.90 | Live | 1.90 | 9 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1 | 1.7 | Goal | 2 |
| 0.7 | Loss | 1 | 0.6 | Loss | 0.8 |
| 11 | Shot(OT) | 22.7 | 13.3 | Shot(OT) | 16 |
| 3.3 | Corner | 4.7 | 3.1 | Corner | 3.9 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 2.2 | Yellow Card | 2.3 |
| 8.7 | Fouls | 11.3 | 10.4 | Fouls | 13.9 |
| 39.7% | Possession | 49.3% | 44.5% | Possession | 52.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Girona ( 12 Matches) | Almeria ( 58 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 10 | 7 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 9 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 6 |
Andorra FC
Mallorca
Granada CF
Tenerife
Las Palmas
Eldense
Sporting Gijon
Real Valladolid