ทีเด็ดบอล Granada CF vs Tenerife
‹ คู่ก่อนหน้าEmmen vs MVV Maastricht · อา. 8 พ.ย. 22:45 น. คู่ที่ 280 / 323เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sturm Graz vs Red Bull Salzburg · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Spanish La Liga 2
🕒 08-11-2026 23:00 น.
Granada CFเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 23 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 280 / 32323:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 93%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล68.2พลังทีม64.8Granada CFTenerifeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.8231% @4.13สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 2.00🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Jorge PascualFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2VS1🎯
✓ ชนะ
Mauro PittonMF · 32 ปี£2Mคะแนน 6.42🛡️
✓ ชนะ
Benedikt GimberDF · 29 ปี£2Mคะแนน 6.2VS2⚽
Christian GomisFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Alejandro MarquesFW · 26 ปี£2Mคะแนน 6.2VS3🎯
Jesus AlvarezMF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0Granada CF ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)66.9พลังที่แท้จริง68.2พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+3.4Granada CF นำ 3.4 · ตลาดให้เต็ง 50%พลังทีม (ประมาณการ)65.5พลังที่แท้จริง64.8พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGranada CFต่อ 0.5 @1.86พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 6.0Granada CFกองกลาง🎯51% vs 43%Granada CFดาวเด่น 2
£2MGimberดาวเด่น 3
£2MMarquesการ์ดยิงดุ🔥10.8Granada CFการ์ดรับหลวม🕳️8.4Tenerifeการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Granada CFการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Granada CFการ์ดได้ราคา💰6/10Granada CFการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTenerifeรอง 0.5 @2.00ดาวเด่น 1
£2MPittonการ์ดรับหลวม🕳️7.8Granada CFการ์ดยิงดุ🔥6.0Tenerifeการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.87แนวรุก🔥10.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Granada CFเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 23 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 280 / 32323:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 93%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล68.2พลังทีม64.8
Granada CFTenerife
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.8231% @4.13
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 2.00
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Jorge PascualFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Jorge PascualFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.21🎯
✓ ชนะ
Mauro PittonMF · 32 ปี£2Mคะแนน 6.4
✓ ชนะ
Mauro PittonMF · 32 ปี£2Mคะแนน 6.42🛡️
✓ ชนะ
Benedikt GimberDF · 29 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
✓ ชนะ
Benedikt GimberDF · 29 ปี£2Mคะแนน 6.22⚽
Christian GomisFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1

Christian GomisFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Alejandro MarquesFW · 26 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
✓ ชนะ
Alejandro MarquesFW · 26 ปี£2Mคะแนน 6.23🎯
Jesus AlvarezMF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0

Jesus AlvarezMF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0Granada CF ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)66.9
พลังที่แท้จริง68.2
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+3.4
Granada CF นำ 3.4 · ตลาดให้เต็ง 50%
พลังทีม (ประมาณการ)65.5
พลังที่แท้จริง64.8
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGranada CF
ต่อ 0.5 @1.86
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 6.0Granada CF
กองกลาง🎯51% vs 43%Granada CF
ดาวเด่น 2
£2MGimber
£2MGimberดาวเด่น 3
£2MMarques
£2MMarquesการ์ดยิงดุ🔥10.8Granada CF
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Tenerife
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Granada CF
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Granada CF
การ์ดได้ราคา💰6/10Granada CF
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTenerife
รอง 0.5 @2.00
ดาวเด่น 1
£2MPitton
£2MPittonการ์ดรับหลวม🕳️7.8Granada CF
การ์ดยิงดุ🔥6.0Tenerife
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.87
แนวรุก🔥10.8 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Granada CF = วงกลม · Tenerife = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Granada CFประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Tenerifeประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Carlos Alberto Flores Asencio5.8
23Benedikt Gimber6.2
5Manu Lama6.2
18Sergio Lopez Galache6.1
16Diego Varela Pampín6.1
8Pedro Aleman6.2
6Gerard Gumbau6.1
4Ruben Alcaraz5.8
10Jorge Pascual6.2
9Alejandro Marques6.2
17Abdoul Kader Bamba6.0
1Daniel Martin Fernandez5.9
12Anthony Landazuri5.9
2David Rodriguez Ramos5.9
5Jorge Moreno5.9CA19Cesar Alvarez5.9
20Mauro Pitton6.4
16Jesus Alvarez6.0JR6Juan Jose Sanchez Romero5.8
17Christian Gomis6.1
7Martin Pecar6.0
22Grant-Leon Ranos5.9Granada CF4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Tenerife4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Granada CF vs แนวรุก Tenerife
4vs324.6 – 18.0 คะแนน
Granada CF คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.1 – 18.1 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Granada CF vs แนวรับ Tenerife
3vs418.4 – 23.4 คะแนน
Tenerife คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Granada CF vs Tenerife
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGranada CF ต่อ 0.5 @1.86การ์ด 10 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.87การ์ด 3 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงGranada CF +3.468.2 vs 64.8
🃏ศึกดาวเด่นGranada CF ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งGranada CFโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Granada CF · บิลหลัก 1X2 @1.82
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Granada CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.82 · ควรเป็น @1.76 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Granada CF 28 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Granada CF ต่อ 0.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Granada CF · คาดสกอร์ 1.7 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Granada CF ชนะ 1 ลูก23%
Granada CF ชนะ 2 ลูก16%
Granada CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ27%
Tenerife ชนะ 1 ลูก13%
Tenerife ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Granada CF ชนะ52%
Granada CF ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Granada CF คลีนชีท34%
Tenerife ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Granada CF ไม่แพ้79%
Tenerife ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-09%0-17%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Granada CF)
- โอกาส Granada CF ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Granada CF ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Granada CF ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Granada CF ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Tenerife เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Tenerife ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Granada CF
ช3-2ช1-0ช2-0ช2-1ช3-0ช2-0
Tenerife
พ0-5ส1-1พ2-3ส1-1ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Granada CFยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Tenerifeยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Granada CF
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
Tenerife
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Granada CF
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Tenerife
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Granada CF
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Tenerife
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Granada CF ชนะ 5เสมอ 1Tenerife ชนะ 2
- 05-12-2025Tenerife0 - 1Granada CF
- 29-03-2025Tenerife2 - 1Granada CF
- 19-10-2024Granada CF4 - 0Tenerife
- 11-02-2023Granada CF2 - 0Tenerife
- 17-10-2022Tenerife2 - 0Granada CF
- 11-05-2019Granada CF2 - 1Tenerife
- 22-12-2018Tenerife1 - 1Granada CF
- 04-02-2018Granada CF2 - 1Tenerife
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Granada CF@1.86 → @1.82▼ 2.1%
เสมอ@3.30 → @3.341.1%
ทีมเยือน Tenerife@3.88 → @4.13▲ 6.5%
คู่อื่นใน La Liga 2 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.79 | 3.27 | 3.81 | 1.79 | 2/2.5 | 1.93 | 1.79 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.80 | 3.27 | 3.80 | 1.80 | 2/2.5 | 1.92 | 1.80 | 0.5 | 1.98 | ||
| Crown | Initial | 1.85 | 3.50 | 3.95 | 1.87 | 2/2.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.85 | 3.50 | 3.95 | 1.87 | 2/2.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.25 | 3.80 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.73 | 3.40 | 4.75 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.89 | 3.50 | 4.00 | 1.87 | 2/2.5 | 1.93 | 1.89 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.87 | 3.40 | 4.00 | 1.59 | 2 | 2.38 | 1.61 | 0/0.5 | 2.37 | ||
| Vcbet | Initial | 1.83 | 3.30 | 4.10 | 1.87 | 2/2.5 | 1.92 | 1.86 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.75 | 3.40 | 4.33 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.79 | 0.5 | 2.01 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.77 | 3.40 | 4.55 | 1.87 | 2/2.5 | 1.97 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.86 | 3.30 | 4.15 | 1.88 | 2/2.5 | 1.96 | 1.86 | 0.5 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 1.77 | 3.40 | 4.55 | 1.87 | 2/2.5 | 1.97 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.86 | 3.30 | 4.15 | 1.88 | 2/2.5 | 1.96 | 1.86 | 0.5 | 2.00 | ||
| Sbobet | Initial | 1.83 | 3.15 | 3.89 | 1.91 | 2/2.5 | 1.95 | 1.89 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.89 | 3.11 | 3.70 | 1.91 | 2/2.5 | 1.95 | 1.89 | 0.5 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 2.00 | 3.14 | 3.36 | 1.86 | 2/2.5 | 2.00 | 2.00 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.84 | 3.21 | 3.82 | 1.88 | 2/2.5 | 1.98 | 1.84 | 0.5 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.25 | 3.60 | 1.82 | 2/2.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.81 | 3.50 | 4.20 | 1.79 | 2/2.5 | 1.98 | 1.81 | 0.5 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 2.06 | 3.26 | 3.76 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 2.06 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.85 | 3.66 | 4.24 | 1.87 | 2/2.5 | 1.97 | 1.85 | 0.5 | 2.00 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.10 | 3.60 | 2.10 | 2.5 | 1.67 | 2.00 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 4.00 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.80 | 0.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 1.95 | 3.25 | 3.85 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.83 | 3.30 | 4.40 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.15 | 3.32 | 3.63 | 1.84 | 2/2.5 | 2.01 | 1.55 | 0 | 2.53 | |
| Live | 1.78 | 3.80 | 4.59 | 2.02 | 2.5 | 1.83 | 1.56 | 0/0.5 | 2.50 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D2-4] Granada CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 2 | 3 | 20 | 14 | 23 | 4 | 58.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 5 | 10 | 9 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 11 | 9 | 13 | 2 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 6 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 4 | 9 | 13 | 16 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 2 | 8 | 16 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 7 | 5 | 18 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| [SPA D2-14] Tenerife | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 15 | 17 | 15 | 14 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 9 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 12 | 6 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 6 | 12 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 9 | 8 | 19 | 5 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 1 | 14 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Granada CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA CUP | 05-12-2025 | Tenerife | 0-1 (0-0) | Granada CF | 5-4 (2-1) | 2.45 | 3.05 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 29-03-2025 | Tenerife | 2-1 (0-1) | Granada CF | 7-4 (3-2) | 2.45 | 2.88 | 2.88 | L | 1.78 | 0 | 2.10 | L | O |
| SPA D2 | 19-10-2024 | Granada CF | 4-0 (2-0) | Tenerife | 7-1 (1-1) | 1.70 | 3.00 | 5.25 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA D2 | 11-02-2023 | Granada CF | 2-0 (1-0) | Tenerife | 2-7 (0-5) | 2.05 | 3.20 | 3.80 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| SPA D2 | 17-10-2022 | Tenerife | 2-0 (1-0) | Granada CF | 4-0 (2-0) | 2.70 | 3.20 | 2.60 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | U |
| SPA D2 | 11-05-2019 | Granada CF | 2-1 (2-0) | Tenerife | 4-0 (1-0) | 1.57 | 3.60 | 6.50 | W | 2.12 | 1 | 1.75 | D | O |
| SPA D2 | 22-12-2018 | Tenerife | 1-1 (0-1) | Granada CF | 5-2 (2-2) | 2.50 | 3.00 | 3.00 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D2 | 04-02-2018 | Granada CF | 2-1 (2-0) | Tenerife | 8-3 (5-1) | 1.90 | 3.10 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D2 | 10-09-2017 | Tenerife | 2-2 (0-1) | Granada CF | 6-6 (2-3) | 2.40 | 3.20 | 3.00 | D | 1.75 | 0 | 2.12 | D | O |
| SPA D2 | 01-05-2011 | Granada CF | 2-1 (0-1) | Tenerife | - | 1.66 | 3.40 | 4.75 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 27-01-2011 | Tenerife | 2-2 (2-1) | Granada CF | - | 2.10 | 3.25 | 3.60 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D2 | 11-02-2008 | Tenerife | 2-0 (1-0) | Granada CF | - | 2.15 | 3.00 | 3.30 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | |
| SPA D2 | 08-09-2007 | Granada CF | 4-1 (1-1) | Tenerife | - | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.75 | 0 | 2.10 | W | |
| SPA D2 | 01-04-2007 | Granada CF | 2-1 (0-1) | Tenerife | - | 1.73 | 3.10 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | |
| SPA D2 | 28-10-2006 | Tenerife | 1-0 (0-0) | Granada CF | - | 2.25 | 2.75 | 3.25 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | |
| SPA D2 | 01-04-2006 | Tenerife | 0-1 (0-0) | Granada CF | - | 2.29 | 2.75 | 3.10 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | |
| SPA D2 | 29-10-2005 | Granada CF | 3-0 (3-0) | Tenerife | - | 2.29 | 2.79 | 3.10 | W | 1.73 | 0 | 2.13 | W | |
| SPA D2 | 20-02-2005 | Granada CF | 0-1 (0-0) | Tenerife | - | L | 1.70 | 0 | 2.15 | L | ||||
| SPA D2 | 20-09-2004 | Tenerife | 1-0 (1-0) | Granada CF | - | L | ||||||||
| SPA D2 | 08-05-2004 | Granada CF | 2-3 (2-1) | Tenerife | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Granada CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 01-11-2026 | Eldense | 0-2 (0-0) | Granada CF | 4-2 (1-0) | 2.40 | 3.25 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | CD Cieza | 0-3 (0-1) | Granada CF | 3-3 (2-1) | 5.25 | 4.33 | 1.41 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D2 | 24-10-2026 | Granada CF | 2-1 (1-0) | Real Valladolid | 3-4 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 18-10-2026 | Granada CF | 2-0 (0-0) | Cadiz | 4-6 (3-1) | 1.76 | 3.50 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D2 | 12-10-2026 | Burgos | 0-1 (0-1) | Granada CF | 4-0 (1-0) | 2.10 | 3.30 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 04-10-2026 | Real Sociedad B | 2-3 (2-0) | Granada CF | 1-7 (1-1) | 2.50 | 3.10 | 2.65 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 26-09-2026 | Granada CF | 2-3 (0-2) | Andorra FC | 14-4 (5-1) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D2 | 21-09-2026 | Leganes | 3-2 (2-1) | Granada CF | 6-4 (5-1) | 2.01 | 3.10 | 3.70 | L | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Granada CF | 1-1 (0-0) | Albacete | 4-5 (2-3) | 2.01 | 3.20 | 3.60 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Eibar | 3-0 (2-0) | Granada CF | 1-5 (1-1) | 1.90 | 3.25 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D2 | 31-08-2026 | Cordoba | 1-3 (1-0) | Granada CF | 6-3 (0-1) | 1.70 | 3.75 | 4.40 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA D2 | 25-08-2026 | Granada CF | 2-0 (1-0) | Mallorca | 7-1 (3-0) | 2.70 | 3.00 | 2.63 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Real Oviedo | 0-0 (0-0) | Granada CF | 3-2 (1-1) | 1.60 | 3.60 | 5.75 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Antequera CF | 0-3 (0-1) | Granada CF | 7-5 (4-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Cadiz | 2-0 (1-0) | Granada CF | 4-3 (4-1) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | D |
| INT CF | 30-07-2026 | Granada CF | 2-0 (1-0) | Almeria | 7-5 (4-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Granada CF | 1-0 (1-0) | Real Betis | 2-7 (0-4) | 6.00 | 4.10 | 1.42 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Granada CF | 2-0 (1-0) | Neom SC | 4-3 (3-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Granada CF | 1-1 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | 4-0 (4-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Granada CF | 1-2 (1-1) | Sporting Gijon | 2-5 (2-3) | 2.40 | 3.30 | 2.65 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Tenerife Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 25-10-2026 | Sabadell | 1-1 (0-0) | Tenerife | 4-5 (2-2) | 1.86 | 3.10 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| SPA D2 | 20-10-2026 | Celta vigo b | 1-1 (1-0) | Tenerife | 4-4 (4-2) | 2.65 | 3.10 | 2.57 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D2 | 13-10-2026 | Tenerife | 1-1 (1-1) | Girona | 6-3 (1-2) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D2 | 06-10-2026 | Cordoba | 3-2 (2-1) | Tenerife | 4-8 (4-5) | 1.91 | 3.30 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D2 | 26-09-2026 | Tenerife | 1-1 (1-0) | Cadiz | 1-2 (0-1) | 1.76 | 3.30 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Castellon | 5-0 (3-0) | Tenerife | 0-5 (0-2) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| SPA D2 | 14-09-2026 | Tenerife | 2-0 (1-0) | Leganes | 3-4 (1-1) | 2.05 | 3.00 | 3.70 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | D |
| SPA D2 | 05-09-2026 | Real Sociedad B | 1-1 (0-0) | Tenerife | 2-3 (1-2) | 2.65 | 3.10 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SPA D2 | 29-08-2026 | Tenerife | 0-1 (0-0) | Sporting Gijon | 4-1 (3-1) | 2.15 | 3.10 | 3.40 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D2 | 24-08-2026 | Tenerife | 1-0 (1-0) | Almeria | 5-7 (2-1) | 2.70 | 3.20 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Eibar | 1-3 (1-2) | Tenerife | 7-3 (4-2) | 1.65 | 3.40 | 5.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Leganes | 0-0 (0-0) | Tenerife | 0-2 (0-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Tenerife | 3-2 (1-1) | UD Tamaraceite | 8-3 (3-1) | 1.33 | 4.10 | 7.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Tenerife | 2-2 (0-0) | Cadiz | 2-2 (1-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 27-07-2026 | Marino | 0-6 (0-1) | Tenerife | 2-4 (2-1) | 13.00 | 6.25 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | Tenerife | 1-2 (1-0) | Getafe | 8-4 (4-1) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Tenerife | 3-0 (0-0) | Tenerife B | - | W | ||||||||
| SPA D3 | 23-05-2026 | Ourense CF | 2-1 (0-1) | Tenerife | - | 2.75 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Tenerife | 3-0 (2-0) | Pontevedra | 3-5 (2-3) | 1.91 | 3.10 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Unionistas de Salamanca | 2-1 (1-1) | Tenerife | 2-4 (1-3) | 2.70 | 3.00 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 15-11 | Home | Las Palmas | 8 Days |
| SPA D2 | 22-11 | Away | Sabadell | 15 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Home | AD Ceuta | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA CUP | 11-11 | Away | Badajoz | 3 Days |
| SPA D2 | 15-11 | Home | AD Ceuta | 8 Days |
| SPA D2 | 22-11 | Home | Mallorca | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.44 | 2.10 | 4.65 | 2.44 | 2.10 | 4.65 | 2.05 | 1 | 1.82 | 2.05 | 1 | 1.82 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Initial | 1.85 | 3.50 | 3.95 | 1.85 | 3.50 | 3.95 | 1.87 | 2/2.5 | 2.00 | 1.87 | 2/2.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5 | 2.03 | 1.85 | 0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 2.10 | 4.33 | 2.38 | 2.20 | 5.50 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.91 | 3.25 | 3.80 | 1.73 | 3.40 | 4.75 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.34 | 2.04 | 4.44 | 2.40 | 2.03 | 4.27 | 2.12 | 1 | 1.75 | 2.12 | 1 | 1.75 | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Initial | 1.83 | 3.15 | 3.89 | 1.89 | 3.11 | 3.70 | 1.91 | 2/2.5 | 1.95 | 1.91 | 2/2.5 | 1.95 | 1.89 | 0.5 | 1.99 | 1.89 | 0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 8.5 | 2.00 | Live | 1.80 | 8.5 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1 | 1.8 | Goal | 1 |
| 0.3 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 1.4 |
| 10.7 | Shot(OT) | 13.3 | 12.4 | Shot(OT) | 10.9 |
| 2.7 | Corner | 5 | 4.6 | Corner | 4.4 |
| 2 | Yellow Card | 2.7 | 2.1 | Yellow Card | 2.6 |
| 12.7 | Fouls | 13.7 | 12.2 | Fouls | 13.1 |
| 44.7% | Possession | 43.3% | 50.9% | Possession | 42.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Granada CF ( 54 Matches) | Tenerife ( 11 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 6 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 8 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 0 | 2 |
Andorra FC
Mallorca
Girona
Almeria
Las Palmas
Eldense
Sporting Gijon
Real Valladolid