ทีเด็ดบอล Emmen vs MVV Maastricht
‹ คู่ก่อนหน้าAZ Alkmaar vs Groningen · อา. 8 พ.ย. 22:45 น. คู่ที่ 279 / 352เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Granada CF vs Tenerife · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 08-11-2026 22:45 น.
Emmenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 279 / 35222:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 37% ★★★ราคาคุ้มVSEmmenMVV Maastrichtใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ77% @1.5123% @5.07สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.96
MVV Maastrichtทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านEmmenต่อ 1 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 5.4Emmenแนวรับ🛡️9.0 vs 16.8Emmenการ์ดยิงดุ🔥10.8Emmenการ์ดรับหลวม🕳️16.8MVV Maastrichtการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Emmenการ์ดได้ราคา💰6/10Emmenการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMVV Maastrichtรอง 1 @1.96กองกลาง🎯57% vs 53%MVV Maastrichtการ์ดรับหลวม🕳️9.0Emmenการ์ดยิงดุ🔥5.4MVV Maastrichtการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.97พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 16.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.8ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.84การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Emmenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 279 / 35222:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 37% ★★★ราคาคุ้มVS
EmmenMVV Maastricht
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
77% @1.5123% @5.07
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.96
MVV Maastrichtทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านEmmen
ต่อ 1 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 5.4Emmen
แนวรับ🛡️9.0 vs 16.8Emmen
การ์ดยิงดุ🔥10.8Emmen
การ์ดรับหลวม🕳️16.8MVV Maastricht
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Emmen
การ์ดได้ราคา💰6/10Emmen
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMVV Maastricht
รอง 1 @1.96
กองกลาง🎯57% vs 53%MVV Maastricht
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Emmen
การ์ดยิงดุ🔥5.4MVV Maastricht
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.97
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 16.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.8ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.84
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Emmen vs MVV Maastricht
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านEmmen ต่อ 1 @1.87การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.97การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEmmenโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Emmen · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล37%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Emmen ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.51 · ควรเป็น @1.43 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Emmen 42 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Emmen ต่อ 1
ได้ 56%คืนทุน 8%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 56% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Emmen · คาดสกอร์ 2.5 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Emmen ชนะ 1 ลูก8%
Emmen ชนะ 2 ลูก24%
Emmen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป32%
เสมอ21%
MVV Maastricht ชนะ 1 ลูก10%
MVV Maastricht ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Emmen ชนะ63%
Emmen ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป56%
Emmen คลีนชีท32%
MVV Maastricht ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Emmen ไม่แพ้84%
MVV Maastricht ไม่แพ้37%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%2-08%3-18%1-18%3-07%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Emmen)
- โอกาส Emmen ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 56%
- ราคา @1.51 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.43 (คุ้มกว่า 5%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 63% มากกว่าตลาด (60%)
- Emmen ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- MVV Maastricht เสียเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- Emmen ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 56%
- เจอกันล่าสุด MVV Maastricht เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Emmen
ส1-1ช3-0ช2-1ช2-0ช2-0พ0-5
MVV Maastricht
พ1-4พ0-1พ1-5ส2-2พ0-3พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Emmenยิง 1.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
MVV Maastrichtยิง 0.9 · เสีย 2.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Emmen
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
MVV Maastricht
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Emmen
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
MVV Maastricht
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Emmen
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
MVV Maastricht
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Emmen ชนะ 4เสมอ 2MVV Maastricht ชนะ 2
- 06-04-2026Emmen2 - 1MVV Maastricht
- 27-09-2025MVV Maastricht1 - 0Emmen
- 29-03-2025MVV Maastricht1 - 2Emmen
- 05-10-2024Emmen1 - 1MVV Maastricht
- 13-04-2024Emmen1 - 3MVV Maastricht
- 07-11-2023MVV Maastricht1 - 1Emmen
- 18-12-2021MVV Maastricht0 - 1Emmen
- 11-09-2021Emmen7 - 1MVV Maastricht
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Emmen@1.49 → @1.511.6%
เสมอ@4.29 → @4.231.6%
ทีมเยือน MVV Maastricht@5.07 → @5.070.1%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.42 | 4.50 | 5.00 | 1.74 | 3 | 1.98 | 1.84 | 1 | 1.94 | |
| Live | 1.43 | 4.50 | 4.95 | 1.96 | 3/3.5 | 1.76 | 1.86 | 1 | 1.92 | ||
| Crown | Initial | 1.50 | 4.50 | 4.75 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | 1 | 1.97 | |
| Live | 1.49 | 4.40 | 4.90 | 2.05 | 3/3.5 | 1.75 | 1.85 | 1 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 1.45 | 4.33 | 5.75 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.55 | 4.20 | 5.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.85 | 1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.50 | 4.40 | 5.50 | 1.92 | 3/3.5 | 1.84 | 1.80 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.54 | 4.20 | 5.20 | 1.83 | 3 | 1.94 | 1.87 | 1 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.44 | 4.60 | 6.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.86 | 1.95 | 1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.50 | 4.33 | 5.25 | 1.81 | 3 | 1.99 | 1.87 | 1 | 1.92 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.51 | 4.10 | 4.70 | 1.93 | 3/3.5 | 1.89 | 1.86 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.51 | 4.00 | 4.90 | 1.87 | 3 | 1.95 | 1.90 | 1 | 1.94 | ||
| 10BET | Initial | 1.43 | 4.70 | 5.60 | 1.88 | 3/3.5 | 1.80 | 1.87 | 1 | 1.87 | |
| Live | 1.55 | 4.40 | 5.00 | 1.75 | 3 | 2.00 | 1.87 | 1 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 1.51 | 4.10 | 4.70 | 1.93 | 3/3.5 | 1.89 | 1.86 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.51 | 4.00 | 4.90 | 1.87 | 3 | 1.95 | 1.90 | 1 | 1.94 | ||
| Sbobet | Initial | 1.51 | 4.05 | 4.71 | 2.02 | 3/3.5 | 1.80 | 1.92 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.49 | 4.08 | 4.82 | 2.04 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.44 | 4.48 | 5.50 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 2.00 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.54 | 4.33 | 5.10 | 1.85 | 3 | 2.01 | 1.91 | 1 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 1.43 | 4.70 | 5.75 | 1.88 | 3/3.5 | 1.84 | 1.92 | 1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.52 | 4.30 | 5.50 | 1.82 | 3 | 1.91 | 1.86 | 1 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.42 | 4.90 | 5.80 | 1.79 | 3/3.5 | 1.97 | 1.88 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.54 | 4.49 | 5.40 | 1.87 | 3 | 1.95 | 1.89 | 1 | 1.94 | ||
| Willhill | Initial | 1.44 | 4.40 | 5.80 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.91 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.53 | 4.00 | 5.00 | 2.30 | 3.5 | 1.57 | 1.85 | 1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.45 | 4.40 | 6.00 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.70 | 1 | 2.05 | |
| Live | 1.55 | 4.20 | 5.00 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.85 | 1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.43 | 4.60 | 5.73 | 1.88 | 3/3.5 | 1.83 | 1.88 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.51 | 4.45 | 5.21 | 1.96 | 3/3.5 | 1.78 | 1.58 | 0.5/1 | 2.11 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-5] Emmen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 1 | 4 | 26 | 24 | 25 | 5 | 61.5% |
| Home Field | 7 | 5 | 0 | 2 | 13 | 12 | 15 | 3 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 12 | 10 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 5 | 4 | 10 | 10 | 17 | 9 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 12 | 9 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 50.0% |
| [HOL D2-11] MVV Maastricht | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 2 | 6 | 17 | 29 | 17 | 11 | 38.5% |
| Home Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 8 | 13 | 10 | 13 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 16 | 7 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 14 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 6 | 5 | 6 | 12 | 12 | 17 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 5 | 7 | 18 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 7 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Emmen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 06-04-2026 | Emmen | 2-1 (1-1) | MVV Maastricht | 9-3 (3-0) | 1.45 | 4.33 | 5.25 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| HOL D2 | 27-09-2025 | MVV Maastricht | 1-0 (0-0) | Emmen | 5-3 (2-3) | 3.10 | 3.70 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 29-03-2025 | MVV Maastricht | 1-2 (0-0) | Emmen | 8-2 (3-1) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | O |
| HOL D2 | 05-10-2024 | Emmen | 1-1 (0-0) | MVV Maastricht | 3-7 (2-4) | 1.67 | 4.20 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| HOL D2 | 13-04-2024 | Emmen | 1-3 (1-0) | MVV Maastricht | 2-4 (1-1) | 1.91 | 3.80 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 07-11-2023 | MVV Maastricht | 1-1 (1-0) | Emmen | 8-2 (2-1) | 3.40 | 3.75 | 1.91 | D | 1.90 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D2 | 18-12-2021 | MVV Maastricht | 0-1 (0-0) | Emmen | 4-3 (1-1) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | W | 2.20 | -0.5/1 | 1.70 | W | U |
| HOL D2 | 11-09-2021 | Emmen | 7-1 (3-1) | MVV Maastricht | 5-0 (2-0) | 1.50 | 4.50 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 02-04-2018 | MVV Maastricht | 0-1 (0-1) | Emmen | 7-5 (1-2) | 2.37 | 3.50 | 2.80 | W | 1.82 | 0 | 2.02 | W | U |
| HOL D2 | 28-11-2017 | Emmen | 2-1 (2-0) | MVV Maastricht | 3-6 (1-3) | 1.75 | 3.60 | 4.00 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| HOL D2 | 15-04-2017 | MVV Maastricht | 2-2 (0-1) | Emmen | 8-2 (4-1) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | D | 1.92 | 0.5 | 1.92 | W | O |
| HOL D2 | 29-11-2016 | Emmen | 0-0 (0-0) | MVV Maastricht | 3-4 (1-2) | 2.40 | 3.50 | 2.75 | D | 1.82 | 0 | 2.02 | D | U |
| HOL D2 | 16-04-2016 | MVV Maastricht | 4-1 (1-1) | Emmen | 3-4 (1-2) | 2.30 | 3.60 | 2.80 | L | 1.72 | 0 | 2.15 | L | O |
| HOL D2 | 05-12-2015 | Emmen | 2-3 (0-2) | MVV Maastricht | 8-3 (1-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| HOL D2 | 25-04-2015 | MVV Maastricht | 2-1 (0-1) | Emmen | 4-7 | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | L | D |
| HOL D2 | 18-10-2014 | Emmen | 6-0 (3-0) | MVV Maastricht | 9-1 | 1.66 | 3.75 | 4.00 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| HOL D2 | 12-04-2014 | Emmen | 1-3 (1-1) | MVV Maastricht | 9-4 | 2.25 | 3.50 | 2.62 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 28-09-2013 | MVV Maastricht | 0-0 (0-0) | Emmen | - | 1.90 | 3.75 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| HOL D2 | 02-03-2013 | MVV Maastricht | 1-2 (0-1) | Emmen | - | 1.50 | 4.75 | 5.50 | W | 1.88 | 1 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 06-10-2012 | Emmen | 0-3 (0-2) | MVV Maastricht | - | 3.20 | 3.50 | 1.95 | L | 1.88 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Emmen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 01-11-2026 | Emmen | 0-5 (0-2) | Den Bosch | 4-6 (1-4) | 1.62 | 4.20 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| HOLC | 30-10-2026 | Groningen | 0-2 (0-1) | Emmen | 9-2 (3-0) | 1.39 | 4.50 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | Vitesse Arnhem | 0-2 (0-0) | Emmen | 9-7 (2-2) | 2.32 | 3.60 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 17-10-2026 | Emmen | 2-1 (2-0) | Almere City FC | 8-3 (5-2) | 2.32 | 3.75 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Dordrecht | 0-3 (0-2) | Emmen | 3-3 (0-1) | 2.85 | 3.80 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | RKC Waalwijk | 1-1 (1-0) | Emmen | 2-8 (1-5) | 1.79 | 3.80 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| HOL D2 | 27-09-2026 | Emmen | 1-0 (1-0) | FC Oss | 11-4 (4-3) | 1.42 | 4.50 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | FC Eindhoven | 3-1 (1-0) | Emmen | 3-2 (1-1) | 2.57 | 3.70 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Emmen | 1-2 (1-1) | De Graafschap | 13-4 (8-2) | 2.01 | 3.75 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Emmen | 5-3 (1-0) | Volendam | 6-2 (4-1) | 2.55 | 3.70 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| HOL D2 | 30-08-2026 | VVV Venlo | 4-0 (2-0) | Emmen | 3-9 (2-5) | 2.45 | 3.70 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Emmen | 3-1 (0-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 4-3 (2-2) | 2.05 | 3.60 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| HOL D2 | 18-08-2026 | Jong Ajax (Youth) | 4-6 (3-3) | Emmen | 3-9 (1-4) | 3.10 | 3.75 | 2.01 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Emmen | 1-0 (0-0) | Roda JC | 0-2 (0-1) | 2.30 | 3.75 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Emmen | 4-0 (2-0) | Almere City FC | 11-4 (4-4) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Emmen | 0-3 (0-2) | FC Twente Enschede | 2-3 (2-1) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Heracles Almelo | 2-0 (2-0) | Emmen | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Groningen | 3-2 (2-1) | Emmen | 5-5 (0-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| HOL D2 | 25-04-2026 | Emmen | 1-0 (0-0) | De Graafschap | 7-6 (1-3) | 3.00 | 3.90 | 2.01 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | Roda JC | 2-2 (2-0) | Emmen | 3-5 (1-2) | 1.56 | 4.10 | 4.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| MVV Maastricht Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 31-10-2026 | MVV Maastricht | 1-2 (0-2) | VVV Venlo | 7-4 (2-2) | 3.20 | 3.90 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| HOLC | 29-10-2026 | MVV Maastricht | 0-3 (0-1) | Excelsior SBV | 6-1 (4-0) | 5.75 | 4.33 | 1.37 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | Den Bosch | 2-2 (1-0) | MVV Maastricht | 9-3 (6-0) | 1.57 | 4.40 | 4.20 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 18-10-2026 | MVV Maastricht | 1-5 (1-2) | Heracles Almelo | 3-9 (0-2) | 6.00 | 4.50 | 1.39 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 10-10-2026 | NAC Breda | 1-0 (1-0) | MVV Maastricht | 2-5 (1-3) | 1.25 | 5.50 | 8.00 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | U |
| HOL D2 | 03-10-2026 | FC Oss | 4-1 (1-1) | MVV Maastricht | 3-7 (2-5) | 2.01 | 3.50 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| HOL D2 | 27-09-2026 | MVV Maastricht | 2-0 (0-0) | Helmond Sport | 6-2 (3-1) | 1.86 | 3.70 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | RKC Waalwijk | 6-1 (3-0) | MVV Maastricht | 6-3 (3-1) | 1.45 | 4.33 | 5.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | MVV Maastricht | 0-4 (0-0) | Almere City FC | 5-4 (4-2) | 2.85 | 3.70 | 2.05 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 06-09-2026 | MVV Maastricht | 1-1 (1-0) | Roda JC | 3-6 (1-4) | 2.65 | 3.50 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 1-2 (0-1) | MVV Maastricht | 5-4 (3-3) | 1.73 | 3.90 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 25-08-2026 | Genk II | 6-0 (0-0) | MVV Maastricht | - | L | ||||||||
| HOL D2 | 22-08-2026 | MVV Maastricht | 1-0 (0-0) | Volendam | 5-2 (2-1) | 3.40 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 15-08-2026 | FC Eindhoven | 2-3 (1-1) | MVV Maastricht | 6-2 (1-2) | 1.76 | 4.00 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D2 | 09-08-2026 | MVV Maastricht | 2-1 (1-1) | FC Utrecht (Youth) | 3-5 (2-0) | 2.38 | 3.60 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | D |
| INT CF | 01-08-2026 | MVV Maastricht | 1-1 (1-0) | Patro Eisden | 2-8 (2-5) | 2.80 | 4.00 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Gent B | 1-0 (1-0) | MVV Maastricht | 2-2 (0-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | MVV Maastricht | 3-4 (2-3) | Beveren | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | EVV | 2-2 (1-2) | MVV Maastricht | 5-8 (3-3) | 3.50 | 4.33 | 1.67 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | D |
| INT CF | 18-07-2026 | MVV Maastricht | 0-0 (0-0) | Racing Union Luxemburg | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 14-11 | Away | NAC Breda | 6 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Away | FC Utrecht (Youth) | 12 Days |
| HOL D2 | 28-11 | Home | Helmond Sport | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 15-11 | Home | Vitesse Arnhem | 7 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Away | De Graafschap | 12 Days |
| HOL D2 | 28-11 | Home | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.96 | 2.55 | 4.60 | 1.96 | 2.53 | 4.65 | 2.03 | 1.5 | 1.77 | 1.82 | 1/1.5 | 1.98 | 1.96 | 0.5 | 1.86 | 1.96 | 0.5 | 1.86 | |
| Initial | 1.50 | 4.50 | 4.75 | 1.49 | 4.40 | 4.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 2.05 | 3/3.5 | 1.75 | 1.85 | 1 | 1.97 | 1.85 | 1 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 2.75 | 5.50 | 2.00 | 2.60 | 5.00 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 2.03 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 1.45 | 4.33 | 5.75 | 1.55 | 4.20 | 5.50 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.83 | 3 | 1.98 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.85 | 1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.97 | 2.52 | 4.19 | 1.97 | 2.52 | 4.24 | 1.77 | 1/1.5 | 2.05 | 1.79 | 1/1.5 | 2.05 | 1.72 | 0/0.5 | 2.13 | 1.72 | 0/0.5 | 2.16 | |
| Initial | 1.51 | 4.05 | 4.71 | 1.49 | 4.08 | 4.82 | 2.02 | 3/3.5 | 1.80 | 2.04 | 3/3.5 | 1.80 | 1.92 | 1 | 1.92 | 1.90 | 1 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 10.5 | 1.90 | Live | 1.90 | 10.5 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.8 | Goal | 0.9 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.5 | Loss | 2.8 |
| 17.3 | Shot(OT) | 9.7 | 12.8 | Shot(OT) | 12.7 |
| 4.3 | Corner | 5.3 | 6.4 | Corner | 4.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 1 | 2.3 | Yellow Card | 1.3 |
| 12.7 | Fouls | 9.3 | 12 | Fouls | 10.7 |
| 46.3% | Possession | 58.3% | 52.7% | Possession | 57% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Emmen ( 51 Matches) | MVV Maastricht ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 3 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 7 | 7 | 6 | 9 |
Vitesse Arnhem
De Graafschap