ทีเด็ดบอล Vitesse Arnhem vs De Graafschap
‹ คู่ก่อนหน้าSC Heerenveen vs Feyenoord · อา. 8 พ.ย. 18:15 น. คู่ที่ 130 / 352เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Polonia Bytom vs Lechia Gdansk · อา. 8 พ.ย. 18:15 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 08-11-2026 18:15 น.
Vitesse Arnhemเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 130 / 35218:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★53⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSVitesse ArnhemDe Graafschapใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.9338% @3.21สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.90
De Graafschapทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านVitesse Arnhemต่อ 0.5 @1.93พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 7.2Vitesse Arnhemแนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Vitesse Arnhemการ์ดยิงดุ🔥8.4Vitesse Arnhemการ์ดรับหลวม🕳️9.6De Graafschapการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Vitesse Arnhemการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนDe Graafschapรอง 0.5 @1.90กองกลาง🎯53% vs 45%De Graafschapการ์ดรับหลวม🕳️7.2Vitesse Arnhemการ์ดยิงดุ🔥7.2De Graafschapการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.88แนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.93การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉16/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Vitesse Arnhemเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 130 / 35218:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★53⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
Vitesse ArnhemDe Graafschap
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.9338% @3.21
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.90
De Graafschapทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านVitesse Arnhem
ต่อ 0.5 @1.93
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 7.2Vitesse Arnhem
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Vitesse Arnhem
การ์ดยิงดุ🔥8.4Vitesse Arnhem
การ์ดรับหลวม🕳️9.6De Graafschap
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Vitesse Arnhem
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนDe Graafschap
รอง 0.5 @1.90
กองกลาง🎯53% vs 45%De Graafschap
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Vitesse Arnhem
การ์ดยิงดุ🔥7.2De Graafschap
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.88
แนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.93
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉16/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Vitesse Arnhem vs De Graafschap
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านVitesse Arnhem ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 6 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVitesse Arnhemโอกาสชนะ 47%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.553/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vitesse Arnhem · บิลหลัก 1X2 @1.93
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Vitesse Arnhem ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.93 · ควรเป็น @1.86 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vitesse Arnhem 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Vitesse Arnhem ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vitesse Arnhem · คาดสกอร์ 1.6 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vitesse Arnhem ชนะ 1 ลูก23%
Vitesse Arnhem ชนะ 2 ลูก15%
Vitesse Arnhem ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
De Graafschap ชนะ 1 ลูก16%
De Graafschap ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Vitesse Arnhem ชนะ49%
Vitesse Arnhem ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Vitesse Arnhem คลีนชีท32%
De Graafschap ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vitesse Arnhem ไม่แพ้73%
De Graafschap ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vitesse Arnhem)
- โอกาส Vitesse Arnhem ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- De Graafschap เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Vitesse Arnhem ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด De Graafschap เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส De Graafschap ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vitesse Arnhem
ส2-2พ0-2ช1-0พ0-2ช2-0ส1-1
De Graafschap
ส2-2ช2-1พ1-2ส1-1พ0-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vitesse Arnhemยิง 1.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
De Graafschapยิง 1.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vitesse Arnhem
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 10
De Graafschap
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vitesse Arnhem
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
De Graafschap
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vitesse Arnhem
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
De Graafschap
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Vitesse Arnhem ชนะ 4เสมอ 2De Graafschap ชนะ 2
- 08-03-2026De Graafschap1 - 4Vitesse Arnhem
- 05-12-2025Vitesse Arnhem1 - 2De Graafschap
- 16-02-2025Vitesse Arnhem2 - 0De Graafschap
- 29-09-2024De Graafschap3 - 1Vitesse Arnhem
- 30-10-2019Vitesse Arnhem2 - 0De Graafschap
- 12-05-2019Vitesse Arnhem6 - 1De Graafschap
- 23-12-2018De Graafschap2 - 2Vitesse Arnhem
- 21-02-2016De Graafschap2 - 2Vitesse Arnhem
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Vitesse Arnhem@1.97 → @1.93▼ 2.2%
เสมอ@3.75 → @3.82▲ 2.0%
ทีมเยือน De Graafschap@3.01 → @3.21▲ 6.4%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.88 | 3.83 | 3.01 | 1.81 | 3/3.5 | 1.91 | 1.88 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.93 | 3.81 | 2.91 | 1.83 | 3/3.5 | 1.89 | 1.93 | 0.5 | 1.85 | ||
| Crown | Initial | 2.00 | 3.90 | 2.90 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 2.00 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.90 | 3.95 | 3.10 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.96 | 3.80 | 3.10 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.91 | 4.00 | 3.50 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.00 | 3.80 | 3.20 | 1.84 | 3/3.5 | 1.92 | 1.77 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.94 | 3.80 | 3.30 | 1.88 | 3/3.5 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.86 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.80 | 3.10 | 1.86 | 3/3.5 | 1.93 | 2.01 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.90 | 3.90 | 3.30 | 1.86 | 3/3.5 | 1.93 | 1.91 | 0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.93 | 3.65 | 3.05 | 1.89 | 3/3.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.92 | 3.70 | 3.05 | 1.87 | 3/3.5 | 1.95 | 1.92 | 0.5 | 1.92 | ||
| 10BET | Initial | 1.97 | 3.85 | 3.10 | 1.79 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.97 | 4.00 | 3.20 | 1.81 | 3/3.5 | 1.90 | 1.93 | 0.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 1.93 | 3.65 | 3.05 | 1.89 | 3/3.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.92 | 3.70 | 3.05 | 1.87 | 3/3.5 | 1.95 | 1.92 | 0.5 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 1.96 | 3.54 | 3.04 | 1.90 | 3/3.5 | 1.92 | 1.96 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.98 | 3.52 | 3.02 | 1.92 | 3/3.5 | 1.92 | 1.98 | 0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.05 | 3.78 | 2.91 | 1.86 | 3/3.5 | 2.00 | 2.05 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.94 | 3.92 | 3.27 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 1.94 | 0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.90 | 3.10 | 1.78 | 3/3.5 | 1.95 | 1.92 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.90 | 3.90 | 3.35 | 1.82 | 3/3.5 | 1.91 | 1.89 | 0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.70 | 4.14 | 4.04 | 1.85 | 3.5 | 1.91 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.91 | 3.90 | 3.68 | 1.87 | 3/3.5 | 1.95 | 1.91 | 0.5 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.70 | 3.10 | 2.00 | 3.5 | 1.75 | 2.00 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.95 | 3.60 | 3.30 | 2.05 | 3.5 | 1.73 | 2.00 | 0.5 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 1.97 | 3.70 | 3.15 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.95 | 3.70 | 3.35 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.92 | 3.85 | 3.11 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 1.50 | 0 | 2.33 | |
| Live | 1.91 | 3.78 | 3.44 | 1.81 | 3/3.5 | 1.92 | 1.67 | 0/0.5 | 2.10 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-9] Vitesse Arnhem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 3 | 5 | 17 | 18 | 18 | 9 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 10 | 8 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 9 | 8 | 10 | 7 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 5 | 5 | 8 | 9 | 14 | 12 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 17 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 16.7% |
| [HOL D2-14] De Graafschap | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 3 | 6 | 17 | 27 | 15 | 14 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 13 | 7 | 19 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 9 | 14 | 8 | 9 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 5 | 6 | 9 | 14 | 11 | 20 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 4 | 9 | 3 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Vitesse Arnhem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 08-03-2026 | De Graafschap | 1-4 (0-2) | Vitesse Arnhem | 3-2 (2-1) | 1.80 | 3.90 | 3.70 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D2 | 05-12-2025 | Vitesse Arnhem | 1-2 (1-1) | De Graafschap | 8-9 (4-6) | 2.85 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 16-02-2025 | Vitesse Arnhem | 2-0 (1-0) | De Graafschap | 3-4 (1-1) | 2.55 | 4.00 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| HOL D2 | 29-09-2024 | De Graafschap | 3-1 (1-0) | Vitesse Arnhem | 6-2 (3-0) | 1.83 | 3.80 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HOLC | 30-10-2019 | Vitesse Arnhem | 2-0 (1-0) | De Graafschap | 9-2 (6-0) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D1 | 12-05-2019 | Vitesse Arnhem | 6-1 (2-0) | De Graafschap | 9-10 (7-5) | 1.36 | 5.00 | 7.50 | W | 1.87 | 1/1.5 | 2.03 | W | O |
| HOL D1 | 23-12-2018 | De Graafschap | 2-2 (1-1) | Vitesse Arnhem | 6-4 (5-1) | 5.50 | 3.80 | 1.61 | D | 2.07 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| HOL D1 | 21-02-2016 | De Graafschap | 2-2 (1-1) | Vitesse Arnhem | 4-3 (3-0) | 4.33 | 3.80 | 1.75 | D | 1.88 | -0.5/1 | 2.02 | L | O |
| HOL D1 | 20-09-2015 | Vitesse Arnhem | 3-0 (2-0) | De Graafschap | 8-7 | 1.28 | 6.00 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5 | 2.05 | W | D |
| HOL D1 | 04-03-2012 | Vitesse Arnhem | 2-0 (1-0) | De Graafschap | - | 1.30 | 5.00 | 11.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D1 | 30-10-2011 | De Graafschap | 0-1 (0-0) | Vitesse Arnhem | - | 3.25 | 3.75 | 2.05 | W | 1.83 | -0.5 | 2.08 | W | U |
| HOL D1 | 20-02-2011 | Vitesse Arnhem | 2-0 (0-0) | De Graafschap | - | 1.80 | 3.40 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| HOL D1 | 28-11-2010 | De Graafschap | 1-1 (1-1) | Vitesse Arnhem | - | 2.30 | 3.20 | 2.87 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D1 | 05-04-2009 | Vitesse Arnhem | 0-0 (0-0) | De Graafschap | - | 1.72 | 3.40 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 2.05 | L | U |
| HOL D1 | 14-09-2008 | De Graafschap | 1-0 (1-0) | Vitesse Arnhem | - | 2.45 | 3.25 | 2.62 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | U |
| HOL D1 | 13-01-2008 | De Graafschap | 0-3 (0-1) | Vitesse Arnhem | - | 2.30 | 3.25 | 2.80 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | |
| HOL D1 | 23-09-2007 | Vitesse Arnhem | 0-2 (0-0) | De Graafschap | - | 1.67 | 3.30 | 4.75 | L | 1.75 | 0.5/1 | 2.10 | L | |
| HOL D1 | 22-05-2005 | De Graafschap | 1-2 (1-0) | Vitesse Arnhem | - | 2.00 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | |
| HOL D1 | 17-12-2004 | Vitesse Arnhem | 3-1 (0-1) | De Graafschap | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vitesse Arnhem Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 03-11-2026 | Jong Ajax (Youth) | 1-1 (1-0) | Vitesse Arnhem | 4-3 (2-2) | 3.00 | 3.80 | 2.01 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| HOLC | 29-10-2026 | VVV Venlo | 0-2 (0-2) | Vitesse Arnhem | 8-4 (2-2) | 1.91 | 3.60 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | Vitesse Arnhem | 0-2 (0-0) | Emmen | 9-7 (2-2) | 2.32 | 3.60 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| HOL D2 | 17-10-2026 | FC Eindhoven | 0-1 (0-1) | Vitesse Arnhem | 2-5 (2-3) | 3.50 | 3.75 | 1.86 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Volendam | 2-0 (1-0) | Vitesse Arnhem | 3-8 (1-4) | 2.15 | 3.75 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D2 | 03-10-2026 | Vitesse Arnhem | 2-2 (1-2) | NAC Breda | 8-2 (4-2) | 3.10 | 3.70 | 2.01 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 26-09-2026 | Heracles Almelo | 2-0 (2-0) | Vitesse Arnhem | 8-4 (6-1) | 1.49 | 4.33 | 5.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | Vitesse Arnhem | 3-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 6-3 (1-0) | 1.66 | 4.00 | 4.10 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Roda JC | 1-0 (1-0) | Vitesse Arnhem | 4-5 (1-5) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Vitesse Arnhem | 2-1 (0-0) | FC Oss | 9-1 (2-0) | 1.51 | 4.20 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | Den Bosch | 1-4 (0-3) | Vitesse Arnhem | 16-0 (6-0) | 2.25 | 3.60 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Vitesse Arnhem | 0-3 (0-0) | Almere City FC | 7-3 (5-2) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| HOL D2 | 18-08-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-3 (1-1) | Vitesse Arnhem | 3-3 (3-0) | 3.50 | 3.80 | 1.86 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Vitesse Arnhem | 1-1 (1-0) | RKC Waalwijk | 6-2 (1-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Vitesse Arnhem | 1-2 (1-0) | Al-Jazira(UAE) | - | L | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | Vitesse Arnhem | 0-0 (0-0) | AEK Athens | 5-6 (3-5) | 6.00 | 5.75 | 1.30 | D | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Vitesse Arnhem | 1-0 (1-0) | Borussia Dortmund (Youth) | 2-4 (1-4) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Vitesse Arnhem | 1-1 (1-1) | Roda JC | 1-4 (0-3) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| HOL D2 | 25-04-2026 | SC Cambuur | 2-1 (0-1) | Vitesse Arnhem | 9-2 (3-1) | 1.66 | 3.80 | 4.10 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | Vitesse Arnhem | 0-0 (0-0) | MVV Maastricht | 9-1 (5-0) | 1.35 | 5.25 | 7.00 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| De Graafschap Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 31-10-2026 | Volendam | 1-2 (1-0) | De Graafschap | 6-8 (6-1) | 1.86 | 4.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HOLC | 28-10-2026 | Roda JC | 1-0 (0-0) | De Graafschap | 8-4 (4-3) | 1.71 | 3.80 | 3.70 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | De Graafschap | 1-1 (1-0) | RKC Waalwijk | 5-8 (2-3) | 2.25 | 3.75 | 2.57 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| HOL D2 | 20-10-2026 | Jong Ajax (Youth) | 2-1 (1-1) | De Graafschap | 5-5 (0-3) | 2.90 | 3.90 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | De Graafschap | 2-1 (0-1) | FC Utrecht (Youth) | 6-5 (4-3) | 1.68 | 4.20 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | FC Eindhoven | 2-2 (1-0) | De Graafschap | 8-8 (4-2) | 2.40 | 3.70 | 2.45 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | O |
| HOL D2 | 27-09-2026 | De Graafschap | 1-0 (1-0) | Den Bosch | 3-9 (1-4) | 1.86 | 4.00 | 3.25 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| HOL D2 | 20-09-2026 | De Graafschap | 1-2 (1-2) | NAC Breda | 2-6 (2-0) | 3.50 | 4.00 | 1.79 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Emmen | 1-2 (1-1) | De Graafschap | 13-4 (8-2) | 2.01 | 3.75 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Heracles Almelo | 5-0 (2-0) | De Graafschap | 5-1 (4-0) | 1.35 | 4.75 | 6.25 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 29-08-2026 | De Graafschap | 1-4 (1-1) | Almere City FC | 9-5 (4-3) | 2.20 | 3.90 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 23-08-2026 | VVV Venlo | 2-1 (2-1) | De Graafschap | 4-5 (3-1) | 2.65 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | D |
| HOL D2 | 18-08-2026 | De Graafschap | 2-5 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 5-3 (4-1) | 1.80 | 4.00 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 09-08-2026 | Helmond Sport | 1-1 (1-1) | De Graafschap | 7-3 | 2.88 | 3.60 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | De Graafschap | 1-5 (0-3) | Excelsior SBV | 5-6 (2-4) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | De Graafschap | 4-2 (2-0) | AE Kifisias | 2-8 (2-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | De Graafschap | 3-6 (1-4) | SC Telstar | 2-4 (2-4) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 12-07-2026 | De Graafschap | 1-2 (0-2) | AEK Athens | 5-6 (1-3) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | D |
| INT CF | 04-07-2026 | SC Heerenveen | 7-2 (4-1) | De Graafschap | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | FC Utrecht | 1-2 (1-2) | De Graafschap | 7-2 (4-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 15-11 | Away | MVV Maastricht | 7 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Home | AZ Alkmaar (Youth) | 12 Days |
| HOL D2 | 28-11 | Away | Dordrecht | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 15-11 | Home | FC Oss | 6 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Home | MVV Maastricht | 12 Days |
| HOL D2 | 29-11 | Away | Roda JC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.41 | 2.50 | 3.25 | 2.31 | 2.51 | 3.45 | 2.05 | 1.5 | 1.75 | 2.05 | 1.5 | 1.75 | 2.07 | 0/0.5 | 1.75 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Initial | 2.00 | 3.90 | 2.90 | 1.90 | 3.95 | 3.10 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 2.00 | 0.5 | 1.82 | 1.90 | 0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.60 | 3.40 | 2.38 | 2.60 | 3.75 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.96 | 3.80 | 3.10 | 1.91 | 4.00 | 3.50 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.90 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.35 | 2.44 | 3.26 | 2.19 | 2.46 | 3.58 | 2.11 | 1.5 | 1.72 | 2.13 | 1.5 | 1.72 | 2.06 | 0/0.5 | 1.78 | 1.94 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Initial | 1.96 | 3.54 | 3.04 | 1.98 | 3.52 | 3.02 | 1.90 | 3/3.5 | 1.92 | 1.92 | 3/3.5 | 1.92 | 1.96 | 0.5 | 1.88 | 1.98 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 1.2 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 1.6 |
| 9.3 | Shot(OT) | 16 | 12.6 | Shot(OT) | 18.3 |
| 6 | Corner | 5.7 | 5.8 | Corner | 4.6 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.8 | Yellow Card | 2 |
| 14 | Fouls | 15.3 | 14.6 | Fouls | 12.7 |
| 46% | Possession | 53.7% | 44.5% | Possession | 52.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Vitesse Arnhem ( 50 Matches) | De Graafschap ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 9 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 4 | 0 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 0 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 8 | 5 | 3 |
Emmen
MVV Maastricht